miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppsveitadeild

17. mars 2016 kl. 19:25

Oddaverji frá Leirubakka og Matthías Leó Matthíasson.

Ráslisti fyrir fimmganginn.

Hér meðfylgjandi er ráslisti vegna fimmgangskeppni í Uppsveitadeildinni sem hefst annað kvöld kl. 19:45 með kynningu á keppnisliðunum.
Ráslist
Lið Knapi Hestur IS númer Litur Faðir Móðir
1 JÁVERK Linda Karlsson Gígur frá Austurkoti IS2006182655 Brúnn Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Rispa frá Eystri-Hól
2 Kílhraun Björgvin Ólafsson Óður frá Kjarnholtum 1 IS2001188564 Rauður Gunnfaxi frá Kjarnholtum I Fiðla frá Kjarnholtum I
3 Hrosshagi / Sunnuhvoll Sólon Morthens Vaíant frá Vatnshömrum IS2010135562 Rauðstjörnóttur Þröstur frá Hvammi Iða frá Vatnshömrum
4 Pálmatré Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka IS2009186700 Móbrúnn Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
5 Brekka / Dalsholt Emil Þorvaldur Sigurðsson Saga frá Dalsholti IS2010201187 Svört með litla stjörnu Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
6 Landstólpi Bjarni Birgisson Garún frá Blesastöðum 2A IS2006287877 Bleik Aron frá Strandarhöfði Glíma frá Kjarnholtum I
7 Lið Límtré Vírnets Maja Roldsgaard Hrímfaxi frá Hrafnkelsstöðum 1 IS2006188208 Jarpvindóttur Dalvar frá Auðsholtshjáleigu Blástjarna frá Hrafnkelsstöðum 1
8 Vesturkot Rósa Birna Þorvaldsdóttir Mökkur frá Hólmahjáleigu IS2000184402 Ljósmoldóttur Hilmir frá Sauðárkróki Kapra frá Hellu
9 JÁVERK Gústaf Loftsson Glúmur frá Ytra Skörðugili II IS1998157557 Grár Kjói frá Brimnesi Hæra frá Ytra-Skörðugili
10 Kílhraun Guðmann Unnsteinsson Prins frá Langholtskoti IS2002188262 Ljósjarpur Hrynjandi frá Hrepphólum Drottning frá Langholtskoti
11 Hrosshagi / Sunnuhvoll Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum IS2008282336 Rauð Arður frá Brautarholti Krúna frá Kjartansstöðum
12 Pálmatré Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum IS2007188805 Brúnn Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
13 Brekka / Dalsholt Finnur Jóhannesson Ása frá Fremri Gufudal IS2006245047 Rauð Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi
14 Landstólpi Matthildur María Guðmundsdóttir Gítar frá Húsatóftum IS2004187878 Leirljós Þrenning frá Húsatóftum
15 Lið Límtré Vírnets Erna Óðinsdóttir Þöll frá Hvammi 1 IS2006288370 Jörp Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I
16 Vesturkot Lárus Sindri Lárusson Dofri frá Steinnesi IS2005156292 Jarpur Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dáð frá Steinnesi
17 JÁVERK Karítas Ármann Súper Stjarni frá Stóru Ásgeirsá IS2003155023 Rauðstjörnóttur Örvar frá Garðabæ Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
18 Kílhraun Guðjón Hrafn Sigurðsson Hrafnhetta frá Minni Borg IS2007288770 Brúnskjótt, höttótt Fjarki frá Feti Lísa frá Þorlákshöfn
19 Hrosshagi / Sunnuhvoll Árný Oddbjörg Oddsdóttir Leikdís frá Borg IS2007281200 Brún Leiknir frá Vakurstöðum Ógn frá Búð
20 Pálmatré Guðjón Sigurliði Sigurðsson Teigur frá Ásatúni IS2009188266 Jarpur Fursti frá Stóra-Hofi Eva frá Kirkjubæ
21 Brekka / Dalsholt 
22 Landstólpi Gunnlaugur Bjarnason Jóra frá Húsatóftum IS2008287946 Brúnskjótt Hrókur frá Þorlákshöfn Rösk frá Húsatóftum 2a
23 Lið Límtré Vírnets Jón William Bjarkason Stjörnunótt frá Litlu Gröf IS2007257483 Móbrún,tvístjörnótt,leistótt. Stjörnufákur frá Stóru-Gröf ytri Nótt frá Mosfellsbæ
24 Vesturkot Ingvar Hjálmarsson Snerpa frá Fjalli 2 IS2009282901 Moldskjótt Kinnskær frá Selfossi Sprengja frá Langsstöðum