þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppsveitadeild Æskunnar

16. maí 2013 kl. 01:19

Uppsveitadeild Æskunnar

Uppsveitadeild Æskunnar er mótaröð sem haldin var í Flúðahöllinni í vetur. Hér birtast úrslit seinasta mótsins ásamt úrslitum í einstaklings og liðakeppni.  Mótið tókst í alla staði vel og mátti sjá mikil tilþrif hjá knöpum sérstaklega í skeiðinu. B-úrslit í fimmgangi unglinga vann Helgi Valdimar Sigurðsson á Hugni frá Skollagróf  en A-úrslitin vann Finnur Jóhannesson á Svipal frá Torfastöðum. Fjórgang barna vann Þorvaldur Logi Einarsson á Spá frá Álftárósi. Einnig var keppt í 100m flugskeiði og var það Finnur Jóhannesson og Ásdís frá Áskoti sem unnu á tímanum 3,14. Einstaklingskeppnin fór þannig að barnaflokkinn sigraði Sigríður Magnea Kjartansdóttir en unglingaflokkinn van Finnur Jóhannesson.

Helstu úrslit voru þessi:

 

Fimmgangur forkeppni Unglingaflokkur

 

1        Finnur Jóhannesson / Svipall frá Torfastöðum                               6,00        

2       Dóróthea Ármann / Hruni frá Friðheimum                                      5,35        

3       Guðjón Hrafn Sigurðsson / Sóley frá Syðri-Hofdölum                 4,85      

4       Marta Margeirsdóttir / Pandra frá Hæli                                             4,50 5      Vilborg Rún Guðmundsdóttir / Lukka frá Gýgjarhóli                    4,20      

6      Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Baugur frá Bræðratungu       3,95

7      Katrín Sigurgeirsdóttir / Flotta-Skotta frá Fellskoti                        3,80      

8      Eva María Larsen / Smjörvi frá Fellskoti                                             3,50        

9    Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf                         3,15   

 

B-úrslit

1                Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf - Smári          4,89

2                Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Baugur frá Bræðratungu - Logi           4,79

3                Vilborg Rún Guðmundsdóttir / Lukka frá Gýgjarhóli - Logi        4,50

4                Katrín Sigurgeirsdóttir / Flotta-Skotta frá Fellskoti - Logi            4,36

5                Eva María Larsen / Smjörvi frá Fellskoti - Logi  3,93

   A-úrslit

1                Finnur Jóhannesson / Svipall frá Torfastöðum - Logi    6,14

2                Dóróthea Ármann / Hruni frá Friðheimum - Logi           5,79

3                Marta Margeirsdóttir / Pandra frá Hæli - Logi  5,36

4                Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf - Smári          4,79

5                Guðjón Hrafn Sigurðsson / Sóley frá Syðri-Hofdölum - Smári  4,21

        Forkeppni í fjórgangi barna

1      Þorvaldur Logi Einarsson / Spá frá Álftárósi                                     4,90         

2      Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Þerney frá Feti                          4,85      

3      Aron Ernir Ragnarsson / Þoka frá Reyðará                                       4,60          

4      Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sólveig frá Feti                                  4,15   

5      Sölvi Freyr Freydísarson / Valgautur frá Torfastöðum                 4,00     

 

A-úrslit í fjórgangi barna

1                Þorvaldur Logi Einarsson / Spá frá Álftárósi - Smári       5,55

2                Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Þerney frá Feti - Logi               5,05

3                Aron Ernir Ragnarsson / Þoka frá Reyðará - Smári         5,00

4                Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sólveig frá Feti - Logi      4,85

5                Sölvi Freyr Freydísarson / Valgautur frá Torfastöðum - Logi     3,95

 

Skeið 100m flugskeið

1

   Finnur Jóhannesson  Ásadís frá Áskoti

3,14

2

   Vilborg Rún Guðmundsdóttir  Lukka frá Gýgjarhóli

3,39

3

   Karítas Ármann      Dögg  frá Ketilsstöðum

3,72

4

   Katrín Sigurgeirsdóttir   Kolfinna frá Bergstöðum

3,84

5

   Dóróthea Ármann   Hruni frá Friðheimum

4,02

6

   Sigríður Magnea Kjartansdóttir  Esja frá Bræðratungu

4,50

7

   Marta Margeirsdóttir    Gráð frá Torfastöðum

4,57

8

   Eva María Larsen   Smjörvi frá Fellskoti

4,63

9

   Guðjón Hrafn Sigurðsson   Binna frá Gröf

5,19

10

   Helgi Valdimar Sigurðsson   Seðill frá Skollagróf

0,00

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Stigakeppni

Heildarstig

Logi 309 - Smári 129

Stigatafla Uppsveitadeildar Æskunnar

 

 

 

 

 

 

 

 

Lokastaða

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Börn

Félag

Samtals stig

Smali

Tölt

Þrígangur

Fjórgangur

Fimmgangur

Skeið

Sigríður Magnea Kjartansdóttir

Logi

37

10,0

8,0

10,0

9,0

 

 

Rósa Kristín Jóhannesdóttir

Logi

30,5

9,0

8,0

6,5

7,0

 

 

Aron Ernir Ragnarsson

Smári

30,5

8,0

8,0

6,5

8,0

 

 

Sölvi Freyr Freydísarson

Logi

29

4,0

10,0

9,0

6,0

 

 

Þorvaldur Logi Einarsson

Smári

21

1,0

5,0

5,0

10,0

 

 

Einar Ágúst Ingvarsson

Smári

15

5,0

6,0

4,0

 

 

 

Birgit Ósk Snorradóttir

Smári

14

2,0

4,0

8,0

 

 

 

Laufey Ósk Grímsdóttir

Smári

9

3,0

3,0

3,0

 

 

 

Guðný Helga Einarsdóttir

Logi

7

7,0

 

 

 

 

 

Halldór Fjalar Helgason

Smári

6

6,0

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Unglingar

 

 

 

 

 

 

 

 

Finnur Jóhannesson

Logi

40,5

3,5

10,0

 

7,0

10,0

10

Dóróthea Ármann

Logi

38,5

5,0

8,5

 

10,0

9,0

6

Marta Margeirsdóttir

Logi

36

8,0

7,0

 

8,0

8,0

5

Guðjón Hrafn Sigurðarson

Smári

32

9,5

8,5

 

5,0

6,0

3

Eva María Larsen

Logi

28,5

9,5

6,0

 

6,0

3,0

4

Vilborg Rún Guðmundsdóttir

Logi

27,5

6,5

4,0

 

3,0

5,0

9

Katrín Rut Sigurgeirsdóttir

Logi

25

2,0

3,0

 

9,0

4,0

7

Karitas Ármann

Logi

20,5

3,5

5,0

 

4,0

 

8

Helgi Valdimar Sigurðsson

Smári

19,5

6,5

2,0

 

2,0

7,0

2

Egill Björn Guðmundsson

Logi

1

1,0