fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppsveitadeild æskunar

10. apríl 2013 kl. 08:32

Uppsveitadeild æskunar

Uppsveitadeild Æskunnar fór fram í gær laugardaginn 6. apríl í Flúðahöllinni. Dagskráin hófst fyrir hádegi á tölti barna og unglinga, eftir hádegishlé var keppt í þrígangi barna og fjórgangi unglinga. Knapar stóðu sig mjög vel og var barist um hvert sæti og oft á tíðum margir jafnir að stigum.

Í tölti barna var það Einar Ágúst Ingvarsson og Kvistur frá Fjalli2 sem unnu sig upp í A úrslit.  A úrslitin unnu þeir Sölvi Freyr og Valgautur frá Torfastöðum með einkunnina  6.00. Í tölti unglinga var það Marta Margeirsdóttir og Krummi frá Sæbóli sem fóru upp í A úrslit.  A úrslitin unnu þeir Finnur Jóhannesson og Körtur frá Torfastöðum með einkunnina 7.00.
 
B úrslit í þrígangi barna fóru þannig að Birgit Ósk Snorradóttir og Álfur frá Syðra-Langholti unnu sig upp í A úrslit en A úrslitin unnu Sigríður Magnea Kjartansdóttir og Gáta frá Bræðratungu með einkunnina 6.17
 
Í B úrslitum í fjórgangi unglinga var hart barist um að komast upp í A úrslit og endaði með því að tveir knapar og hestar fóru upp þ.e. Marta Margeirsdóttir og Pandra frá Hæli ásamt Evu Maríu Larsen og Prins frá Fellskoti. A úrslitin í fjórgangi unglinga fóru þannig að Dóróthea Ármann vann á Briet frá Friðheimum með einkunnina 6.40. Úrslit voru:
 
B úrslit í tölti barna
5             Einar Ágúst Ingvarsson                                 Kvistur frá Fjalli 2            Smári   4,17
6             Þorvaldur Logi Einarsson                             Eldur frá Miðfelli 2         Smári    3,50
7             Birgit Ósk Snorradóttir                                  Stefnir frá Hofi I              Smári    3,50
8             Laufey Ósk Grímsdóttir                                Iðunn frá Ásatúni           Smári    3,00
 
A úrslit í tölti barna
1             Sölvi Freyr Freydísarson               Valgautur frá Torfastöðum        Logi        6,00
2-4         Sigríður Magnea Kjartansdóttir               Gáta frá Bræðratungu   Logi        5,50
2-4         Rósa Kristín Jóhannesdóttir                       Sólveig frá Feti               Logi         5,50
2-4         Aron Ernir Ragnarsson                                  Þoka frá Reyðará            Smári    5,50
5             Einar Ágúst Ingvarsson                                 Kvistur frá Fjalli 2            Smári    4,67
 
B úrslit í tölti unglinga
5             Marta Margeirsdóttir                 Krummi frá Sæbóli              Logi  6,17
6             Karitas Ármann                     Glóð frá Sperðli                    Logi   5,83
7             Vilborg Rún Guðmundsdóttir   Drífandi frá Bergstöðum    Logi 5,33
8             Katrín Sigurgeirsdóttir           Flotta-Skotta frá Fellskoti   Logi     5,00
9             Helgi Valdimar Sigurðsson      Hending frá Skollagróf        Smári 4,50
 
A úrslit í tölti unglinga
1             Finnur Jóhannesson                      Körtur frá Torfastöðum               Logi        7,00
2-3         Dóróthea Ármann                          Bríet frá Friðheimum                   Logi        6,33
2-3         Guðjón Hrafn Sigurðsson              Sóley frá Syðri-Hofdölum           Smári   6,33
4             Marta Margeirsdóttir                      Krummi frá Sæbóli                      Logi        6,00
5             Eva María Larsen                          Prins frá Fellskoti                        Logi        5,67
 
B úrslit fjórgangur unglinga
                 Marta Margeirsdóttir                   Pandra frá Hæli                           Logi             5,70
                 Eva María Larsen                       Prins frá Fellskoti                        Logi            5,70
7              Karitas Ármann                           Mávur frá Stóra-Vatnsskarði       Logi          5,40
8             Vilborg Rún Guðmundsdóttir        Mús frá Vatnsleysu                    Logi           5,30
9             Helgi Valdimar Sigurðsson            Hugnir frá Skollagróf                 Smári         5,10
 
A úrslit   fjórgangur unglinga
1             Dóróthea Ármann                        Bríet frá Friðheimum                 Logi        6,40
2             Katrín Sigurgeirsdóttir                 Bliki frá Leysingjastöðum II        Logi        6,30
3             Marta Margeirsdóttir                    Pandra frá Hæli                         Logi         5,90
4             Finnur Jóhannesson                    Frigg frá Hamraendum              Logi        5,70
5             Eva María Larsen                        Prins frá Fellskoti                       Logi        5,50
6             Guðjón Hrafn Sigurðsson            Sóley frá Syðri-Hofdölum           Smári      4,70
 
B úrslit í þrígangi barna
               Birgit Ósk Snorradóttir              Álfur frá Syðra-Langholti   Smári  5,00
6             Þorvaldur Logi Einarsson              Eldur frá Miðfelli 2          Smári  4,00
7             Einar Ágúst Ingvarsson                 Prins frá Fjalli 2                Smári    3,50
8             Laufey Ósk Grímsdóttir                Iðunn frá Ásatúni             Smári  1,00
A úrslit í þrígangi barna
1             Sigríður Magnea Kjartansdóttir    Gáta frá Bræðratungu              Logi        6,17
2             Sölvi Freyr Freydísarson                 Valgautur frá Torfastöðum      Logi        6,00
3             Birgit Ósk Snorradóttir                    Álfur frá Syðra-Langholti           Smári    5,67
4-5         Aron Ernir Ragnarsson                    Þoka frá Reyðará                        Smári      5,50
4-5         Rósa Kristín Jóhannesdóttir          Sólveig frá Feti                             Logi        5,50
 
 
Börn Félag Samtals stig
Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi 28
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi 23,5
Sölvi Freyr Freydísarson Logi 23
Aron Ernir Ragnarsson Smári 22,5
Einar Ágúst Ingvarsson Smári 15
Birgit Ósk Snorradóttir Smári 14
Þorvaldur Logi Einarsson Smári 11
Laufey Ósk Grímsdóttir Smári 9
Guðný Helga Einarsdóttir Logi 7
Halldór Fjalar Helgason Smári 6
 
Unglingar
Dóróthea Ármann Logi 23,5
Guðjón Hrafn Sigurðarson Smári 23
Marta Margeirsdóttir Logi 23
Eva María Larsen Logi 21,5
Finnur Jóhannesson Logi 20,5
Katrín Rut Sigurgeirsdóttir Logi 14
Vilborg Rún Guðmundsdóttir Logi 13,5
Karitas Ármann Logi 12,5
Helgi Valdimar Sigurðsson Smári 10,5
Egill Björn Guðmundsson Logi 1
 
 
Heildarstig Logi 211
                Smári 111