laugardagur, 21. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærður ráslisti

15. febrúar 2012 kl. 10:16

Uppfærður ráslisti

Hér er uppfærður ráslisti fjórgangskeppni Skagfirsku mótaraðarinnar sem fer fram í kvöld í reiðhöllinni Svaðastöðum. Mótið hefst kl. 18.

 
 
Barnaflokkur
Ingunn Ingólfsdóttir Embla frá Dýrfinnustöðum
Stefanía Sigfúsdóttir Sigurdís frá Syðra Vallholti
Rakel Eir Ingimarsdóttir Garður frá Fjalli 
Viktoría Eik Elvarsdóttir Máni frá Fremri-Hvestu
 Júlía Kr.Pálsdóttir Náð frá Flugumýri 
Ingunn Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga
Jón Hjálmar Ingimarsson Flæsa frá Fjalli 
 
Unglingaflokkur
Sonja Sigurbjörg Sigurgeirsdóttir Bjarmi frá Enni  vinstri hönd.
Bryndís Rún Baldursdóttir  Birna frá Vatnsleysu I  vinstri hönd
Rósanna Valdimarsdóttir Kjarni Varmalæk 
Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 
Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofsstaðaseli   vinstri hönd
Jón Helgi Sigurgeirsson Töfri frá Keldulandi  vinstri hönd
Finnbogi Bjarnason  Svala frá Garði  vinstri hönd
Ragna Vigdís Vésteinsdóttir  Glymur Hofsstaðaseli          Hægri hönd
Þórdís Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi
 
Ungmennaflokkur
Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Hængur frá Jarðbrú    Hægri hönd
Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund 
Harpa Rún Ásmundsdóttir Spói frá Skíðbakka 1  
Hafrún Ýr Halldórsdóttir  Safír frá Barði 
Herdís Rútsdóttir Ísak frá Skíðbakka 1,  
 
Áhugamannaflokkur
Hannes Brynjar Sigurgeirsson Blika frá Enni hægri hönd
Hrefna Hafsteinsdóttir Frigg frá Efri-Rauðalæk 9  Hægri hönd
Hafdís Arnardóttir Diljá frá Brekku 
Jón Geirmundsson. Ronja frá Nátthaga 
Birna Sigurbjörnsdóttir Stæll frá Enni vinstri hönd
 
Meistaraflokkur
Líney María Hjálmarsdóttir Völsungur frá Húsavík
Lilja Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum
Þorgils Magnússon Sikill frá Miðsitju
Ingólfur Pálmason Ísold frá Kúskerpi
Sigurjón Örn Björnsson Vökull frá Vatnsleysu Hægri hönd
Pernille Möller Kostur frá Ytra-Vallholti 
Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík
Þorgils Magnússon Kópur frá Árbakka
Hörður Óli Sæmundarson Albert frá Vatnsleysu    Vinstri hönd
Lilja Pálmadóttir Sigur frá Húsavík
Skapti Ragnar Skaptason Þokki frá Brennigerði vinstri hönd 
Elvar Einarsson Barði frá Brekkum  hægri hönd 
Þorgils Magnússon Gammur frá Hóli
Líney María Hjálmarsdóttir Vökull frá Úlfsstöðum