mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærður morgundagur

12. júní 2015 kl. 00:34

Viðar Ingólfsson og Kapall frá Kommu

Dagskrá Íþróttamóts Spretts og ráslistar föstudagsins.

Hér fyrir neðan birtast ráslistar morgundagsins á Íþróttamóti Spretts og seinni umferð úrtöku fyrir HM. Einnig er uppfærð dagskrá mótsins hér fyrir neðan

Föstudagur 12.júní
11:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
12:30 Tölt T1 ungmennaflokkur
14:15 Matarhlé
14:45 Fimmgangur F1 meistaraflokkur
18:15 B úrslit Fjórgangur unglingaflokkur
18:45 Matarhlé
19:15 Tölt T1 meistaraflokkur
21:15 Slaktaumatölt T2 ungmennaflokkur
Slaktaumatölt T2 meistaraflokkur

Laugardagur 13.júní
09:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:20 Matarhlé 
11:40 Fjórgangur V1 meistaraflokkur
14:40 B úrslit Tölt T1 meistaraflokkur
15:00 B úrslit Tölt T3 1.flokkur
15:20 B úrslit Fimmgangur V1 meistaraflokkur
15:50 A úrslit Fimmgangur V1 1.flokkur 
16:30 B úrslit Fjórgangur 1. flokkur
17:00 B úrslit Fjórgangur ungmennaflokkur
17:30 B úrslit Fjórgangur meistaraflokkur
17:30 Matarhlé
18:00 Skeið 250m., 150m. og 100m. skeið

Sunnudagur 14.júní
09:00 Gæðingaskeið Unglingaflokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið 2.flokkur
Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Verðlaunaafhending gæðingaskeið
11:00 Matarhlé
11:30 A úrslit Slaktaumatölt T4 1.flokkur
A úrslit Slaktaumatölt T4 2.flokkur og unglingaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Ungmennaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Meistaraflokkur
13:00 A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Barnaflokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
16:00 A úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 2.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
18:30 Matarhlé
19:00 A úrslit Tölt T3 1.flokkur
A úrslit Tölt T3 2.flokkur
A úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
A úrslit Tölt T7 2.flokkur, unglingaflokkur og ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T7 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur

Ráslisti 
Fimmgangur F1 
Meistaraflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi Rauðkolla frá Litla-Moshvoli
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sprettur Hrefna Hallgrímsdóttir, Hestar ehf, Erlendur Ari Óskarsson Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Blönduósi
4 4 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Ásgeir Blöndal, Sigurður Örn Ágústsson, Vilberg Jónsson, He Álfur frá Selfossi Kjarnorka frá Kommu
5 5 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt 10 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri
6 7 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e... 7 Sprettur Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
7 8 V Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 9 Fákur Ísfákar Álfasteinn frá Selfossi Njála frá Hafsteinsstöðum
8 9 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur Stefán Hrafnkelsson, Laufey María Jóhannsdóttir, Sverrir He Taktur frá Hestasýn Fluga frá Skálpastöðum
9 10 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
10 12 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt 10 Máni Ásmundur Ernir Snorrason, Hestheimar - Járntak ehf Þóroddur frá Þóroddsstöðum Myndlist frá Akureyri
11 14 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Róbert Petersen Parker frá Sólheimum Kantata frá Sveinatungu
12 15 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
13 16 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk... 8 Dreyri Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Elka frá Efri-Hrepp
14 18 V Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk Jarpur/milli- einlitt 9 Stígandi Björn Sveinsson Tindur frá Varmalæk Kilja frá Varmalæk
15 19 V Guðmar Þór Pétursson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 9 Skuggi Heimahagi Hrossarækt ehf Keilir frá Miðsitju Gletta frá Neðri-Hrepp
16 20 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi
17 21 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Margrétarhof hf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gletting frá Holtsmúla 1
18 22 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 7 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
19 23 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
20 24 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Hrannar frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Júlía Kristín Pálsdóttir, Eyrún Anna Sigurðardóttir, Þórdís Kraftur frá Bringu Hending frá Flugumýri
21 25 V Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Sleipnir Haukur Baldvinsson Akkur frá Brautarholti Nös frá Syðri-Reykjum
22 26 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 9 Léttfeti Baldur Óskar Þórarinsson, Guðmundur Óli Gunnarsson Rammi frá Búlandi Saga frá Bakka
23 27 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Tómas Örn Snorrason, Peter Neumann Hljómur frá Minna-Hofi Litla-Mána frá Lambhaga
24 28 V Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
25 29 V Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 10 Fákur Björgvin Helgason Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Eystra-Súlunesi I
26 30 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlíf frá Skák Jarpur/rauð- einlitt 8 Sörli Grunur ehf. Natan frá Ketilsstöðum Lukka frá Búlandi
27 31 V Hinrik Bragason Penni frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- blesótt 9 Fákur Ársæll Jónsson, Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti
28 33 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður Súsanna Ólafsdóttir, Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
29 34 V John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt 11 Fákur Kristín Svandís Jónsdóttir, Hafsteinn Jónsson Ás frá Ármóti Grimma frá Bakkakoti
30 35 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
31 36 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson, Ásmundur Ernir Snorrason Gúndi frá Krossi Vanadís frá Varmalæk
32 37 V Ævar Örn Guðjónsson Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Ketill Valdemar Björnsson Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
33 38 V Anna S. Valdemarsdóttir Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Kristinn Hugason Gári frá Auðsholtshjáleigu Hnoss frá Ytra-Dalsgerði
34 39 V Logi Þór Laxdal Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 9 Fákur Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti

Fimmgangur F1 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 2 V Konráð Axel Gylfason Atlas frá Efri-Hrepp Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Faxi Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir, Konráð Axel Gylfason Gári frá Auðsholtshjáleigu Elka frá Efri-Hrepp
2 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Hinrik Bragason, Hulda Karólína Harðardóttir Þokki frá Kýrholti Linda frá Böðmóðsstöðum
3 4 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Arndís Erla Pétursdóttir, Arnór Dan Kristinsson Sær frá Bakkakoti Smella frá Hafnarfirði
4 5 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 15 Sörli Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
5 6 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt 15 Geysir Bæring Sigurbjörnsson Óður frá Brún Hnota frá Stóra-Hofi
6 7 V Gréta Rut Bjarnadóttir Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 13 Sörli Ragnar Bragi Sveinsson, Konráð Valur Sveinsson Leiknir frá Laugavöllum Freyja frá Kirkjubæ
7 9 V Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 10 Sprettur Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
8 10 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 10 Sörli Páll Jóhann Pálsson Álfur frá Selfossi Kleó frá Meðalfelli
9 11 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vídalín Víðir frá Strandarhöfði Grár/brúnn einlitt 9 Máni Strandarhöfuð ehf Keilir frá Miðsitju Álfheiður Björk frá Lækjarbot
10 12 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 11 Stígandi Inga & Ingar Jensen, Prestsbær ehf, Þórarinn Eymundsson Aron frá Strandarhöfði Þoka frá Hólum
11 13 V Bjarki Freyr Arngrímsson Freyr frá Vindhóli Jarpur/korg- einlitt 8 Fákur Guðmundur Þór Gunnarsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Blíða frá Flögu
12 14 V Konráð Axel Gylfason Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 8 Faxi Ragnar Valsson, Kristín Karlsdóttir, Heiður Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum
13 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur Þorvaldur Helgason, Sigrún Brynja Haraldsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Blesa frá Svanavatni
14 16 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 17 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óður frá Brún Ótta frá Hvítárholti
15 17 V Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 7 Fákur Þorsteinn Hjaltested Ás frá Ármóti Dáð frá Halldórsstöðum

Tölt T1 
Meistaraflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 8 Smári Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg, Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Gyðja frá Gýgjarhóli
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Ganghestar ehf Blær frá Torfunesi Rauðkolla frá Litla-Moshvoli
3 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 8 Dreyri Hermann Thorstensen Ólafsson Geisli frá Sælukoti Kilja frá Norður-Hvammi
4 4 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 9 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Glóð frá Grjóteyri
5 5 V Sigurður Sigurðarson Arna frá Skipaskaga Jarpur/dökk- einlitt 9 Geysir Skipaskagi ehf Hreimur frá Skipaskaga Glíma frá Kaldbak
6 6 V Janus Halldór Eiríksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli- einlitt 11 Ljúfur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
7 7 V Lena Zielinski Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 12 Geysir Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2
8 8 V Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum frá 10 Fákur 
9 9 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 7 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli
10 10 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Berglind Ragnarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Kirkjubæ
11 11 V Hrefna María Ómarsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þyrnirós frá Álfhólum
12 12 V Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 12 Fákur Þóra Þrastardóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
13 13 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Hestvit ehf. Stáli frá Kjarri Krafa frá Ingólfshvoli
14 14 V Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil- tvístjörnótt 6 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
15 15 V Guðmar Þór Pétursson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Skuggi Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi
16 16 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 12 Stígandi Eyrún Anna Sigurðardóttir, Sigurður Rúnar Pálsson Kormákur frá Flugumýri II Rispa frá Flugumýri
17 17 V Haukur Baldvinsson Elding frá Reykjavík Rauður/milli- blesa auk l... 9 Sleipnir Ragnhildur Loftsdóttir Glámur frá Hofsósi Gomma frá Hofsósi
18 18 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 12 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Andvari frá Ey I Katla frá Ytri-Skógum
19 19 V John Sigurjónsson Vinur frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Þorbjörg Stefánsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þruma frá Viðborðsseli 1
20 20 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sæla frá Sigríðarstöðum
21 21 V Ólafur Andri Guðmundsson Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Hrossaræktarbúið Fet Þristur frá Feti Smáey frá Feti
22 22 V Mette Mannseth Viti frá Kagaðarhóli Brúnn/milli- stjörnótt 8 Léttfeti Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Smári frá Skagaströnd Ópera frá Dvergsstöðum
23 23 V Skúli Æ Steinsson Nn frá Eyrarbakka frá 7 Sleipnir 
24 24 V Viðar Ingólfsson Dáð frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 8 Fákur Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Glóð frá Feti
25 25 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Orri frá Þúfu í Landeyjum Snekkja frá Bakka
26 26 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Hestvit ehf. Moli frá Skriðu Prinsessa frá Litla-Dunhaga I
27 27 V Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Rósa María Vésteinsdóttir, Bergur Gunnarsson Hófur frá Varmalæk Erla frá Hofsstaðaseli
28 28 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 9 Þytur Sverrir Sigurðsson, Sigrún Kristín Þórðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Stikla frá Höfðabakka
29 29 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 7 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri
30 30 H Anna S. Valdemarsdóttir Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Gabríel L Friðfinnsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
31 31 V Edda Rún Ragnarsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti
32 32 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur Jakob Hansen, Lilja Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
33 33 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Sigurlaug Steingrímsdóttir, Lena Zielinski, Guðmundur Gísla Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum

Tölt T1 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju Embla frá Árbakka
2 2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 13 Sörli Margrét Björg Sigurðardóttir, Hörður Hermannsson, Thelma Dö Bjarmi frá Ytri-Hofdölum Mónalísa frá Brún
3 3 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sylgja frá Ketilsstöðum frá 7 Sleipnir 
4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Gerpla frá Efri-Brú
5 5 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Sæli frá Holtsmúla 1 Píla frá Stykkishólmi
6 6 V Anna-Bryndís Zingsheim Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Reynir Örn Pálmason Krókur frá Skarði Ósk frá Hafrafellstungu 2
7 7 V Arnar Heimir Lárusson Bjarmi frá Garðakoti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Sprettur Hilmar Haukur Aadnegard Fengur frá Sauðárkróki Stóra-Brúnka frá Sandfelli
8 8 H Elín Rós Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur Guðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur Reynisson Atlas frá Feti Prúð frá Feti
9 9 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 15 Hörður Helgi Ingimundur Sigurðsson, Jóna Dís Bragadóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum
10 10 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 11 Hörður Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hágangur frá Narfastöðum Sunneva frá Miðsitju
11 11 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Ljúfur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
12 12 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ frá 7 Glæsir 
13 13 V Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 9 Geysir Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
14 14 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
15 15 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk- einlitt 8 Stígandi Karen Heba Jónsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
16 17 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
17 18 V Glódís Helgadóttir Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 8 Sörli Glódís Helgadóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Hending frá Úlfsstöðum

Tölt T2 
Meistaraflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp Vindóttur/bleik blesa auk... 8 Dreyri Guðrún Jóhanna Guðmundsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Elka frá Efri-Hrepp
2 3 V Viðar Ingólfsson Kapall frá Kommu Brúnn/milli- skjótt 7 Fákur Ásgeir Blöndal, Sigurður Örn Ágústsson, Vilberg Jónsson, He Álfur frá Selfossi Kjarnorka frá Kommu
3 4 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 12 Hörður Margrétarhof hf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gletting frá Holtsmúla 1
4 5 V Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Ari Björn Thorarensen Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ
5 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Ganghestar ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Alísa frá Vatnsleysu
6 7 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnn einlitt 10 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri
7 8 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 7 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
8 9 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hremmsa frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Jónína Stefánsdóttir Glanni frá Reykjavík Auður frá Sauðárkróki
9 10 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Joachim Grendel Loki frá Selfossi Mist frá Langsstöðum
10 11 V Logi Þór Laxdal Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 9 Fákur Ísfákar Álfasteinn frá Selfossi Njála frá Hafsteinsstöðum
11 12 V Sigursteinn Sumarliðason Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dröfn frá Þúfu í Landeyjum

Tölt T2 
Ungmennaflokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnór Dan Kristinsson Starkaður frá Velli II Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Arndís Erla Pétursdóttir, Arnór Dan Kristinsson Sær frá Bakkakoti Smella frá Hafnarfirði
2 2 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Týr frá Skálatjörn Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Sigurður Óli Kristinsson Trúr frá Auðsholtshjáleigu Sunna frá Draflastöðum
3 4 V Viktor Aron Adolfsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 15 Sörli Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
4 5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Stimpill frá Vatni Rauður/milli- einlitt 12 Máni Sigurður Hrafn Jökulsson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hörn frá Langholti II
5 6 V Konráð Axel Gylfason Dökkvi frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli- einlitt 9 Faxi Hreinn Magnússon Ylur frá Hvítanesi Dekkja frá Leysingjastöðum II
6 7 H Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 8 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka
7 8 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 10 Fákur Arnór Dan Kristinsson Segull frá Sörlatungu Skotta frá Ármóti