sunnudagur, 22. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærðir stöðulistar fyrir Landsmót

22. júní 2011 kl. 09:42

Uppfærðir stöðulistar fyrir Landsmót

Að gefnu tilefni eru stöðulistar Landsmóts í tölti, 100m skeiði, 150m skeiði og 250m skeiði birtir aftur. Áréttað er í tilkynningu frá Landssambandi hestamannafélaga að í tölti og 100m skeiði er um að ræða íþróttakeppni þar sem árangur parsins, knapa og hests, gildir.

Í 150m skeiði og 250m skeiði er um að ræða kappreiðar, gæðingakeppni, og þar er það hesturinn sem keppir. Það er því leyfilegt að skipta um knapa í 150m og 250m skeiði (skráður knapi á Landsmóti er hafður innan sviga) en ekki í 100m skeiði og tölti.
Ef einhverjar athugasemdir eru við listana hafið þá endilega samband við skrifstofu LH í s:514-4030 eða lh@isi.is
 
Tölt
1 Viðar Ingólfsson IS1997186013 Tumi frá Stóra-Hofi 8,57
2 Halldór Guðjónsson IS1999125111 Nátthrafn frá Dallandi 8,5
3 Sigursteinn Sumarliðason IS2004287804 Alfa frá Blesastöðum 1A 8,33
4 Sigurður Sigurðarson IS2001286570 Kjarnorka frá Kálfholti 8,27
5 Steingrímur Sigurðsson IS2003186295 Mídas frá Kaldbak 8,27
6 Erla Guðný Gylfadóttir IS1999135658 Erpir frá Mið-Fossum 8
7 Eyjólfur Þorsteinsson IS2003177188 Klerkur frá Bjarnanesi 1 7,93
8 Hulda Gústafsdóttir IS2002125475 Sveigur frá Varmadal 7,93
9 Jakob Svavar Sigurðsson IS2003280339 Árborg frá Miðey 7,93
10 Sigurbjörn Bárðarson IS2002135538 Jarl frá Mið-Fossum 7,93
11 Viðar Ingólfsson IS1998286691 Stemma frá Holtsmúla 1 7,87
12 Olil Amble IS2002176181 Kraflar frá Ketilsstöðum 7,83
13 Bjarni Jónasson IS1998257063 Komma frá Garði 7,8
14 Hinrik Bragason IS2003156270 Sigur frá Hólabaki 7,63
15 Þorvaldur Árni Þorvaldsson IS2001155170 Smyrill frá Hrísum 7,63
16 Berglind Ragnarsdóttir IS2001135836 Frakkur frá Laugavöllum 7,57
17 Bylgja Gauksdóttir IS2003225401 Grýta frá Garðabæ 7,5
18 Eyjólfur Þorsteinsson IS2001277188 Komma frá Bjarnanesi 1 7,5
19 Hulda Finnsdóttir IS2001236598 Jódís frá Ferjubakka 3 7,5
20 Sigurður Óli Kristinsson IS2000186917 Svali frá Feti 7,47
21 Einar Öder Magnússon IS2003182454 Glóðafeykir frá Halakoti 7,43
22 Sölvi Sigurðarson IS1997176193 Óði Blesi frá Lundi 7,43
23 Hörður Óli Sæmundarson IS2003258503 Lína frá Vatnsleysu 7,4
24 Högni Sturluson IS2002157420 Ýmir frá Ármúla 7,37
25 Mette Mannseth IS2004186594 Stormur frá Herríðarhóli 7,37
26 Stefán Friðgeirsson IS2003166671 Saumur frá Syðra-Fjalli I 7,37
27 Guðmann Unnsteinsson IS2003266620 Breyting frá Haga I 7,33
28 Snorri Dal IS2003125726 Helgi frá Stafholti 7,33
29 Sölvi Sigurðarson IS1999266912 Nanna frá Halldórsstöðum 7,33
30 Barbara Wenzl IS2002158156 Dalur frá Háleggsstöðum 7,3
31 Eyjólfur Þorsteinsson IS2003165980 Ás frá Skriðulandi 7,3
 
100m skeið
1 Daníel Ingi Smárason 3010824959 IS1999125221 Hörður frá Reykjavík 7,51
2 Bjarni Bjarnason 1310852579 IS2005288800 Hera frá Þóroddsstöðum 7,65
3 Guðmundur Björgvinsson 910755479 IS2002265792 Gjálp frá Ytra-Dalsgerði 7,69
4 Snæbjörn Björnsson 1309584439 IS2002282210 Sinna frá Úlfljótsvatni 7,76
5 Ragnar Tómasson 2509922709 IS2002284689 Isabel frá Forsæti 7,79
6 Teitur Árnason 609912279 IS1994157800 Veigar frá Varmalæk 7,83
7 Sigurður Sæmundsson 1502504639 IS2004286692 Branda frá Holtsmúla 1 7,85
8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson 605852109 IS2001238251 Sóldögg frá Skógskoti 7,87
9 Sigurður Sigurðarson 601693739 IS1995157343 Freyðir frá Hafsteinsstöðum 7,89
10 Svavar Örn Hreiðarsson 1304713829 IS1999158215 Tjaldur frá Tumabrekku 7,95
11 Elvar Einarsson 1411723879 IS2002155124 Kóngur frá Lækjamóti 7,97
12 Kristín Ísabella Karelsdóttir 1406932869 IS2002286101 Gríður frá Kirkjubæ 8
13 Þórarinn Eymundsson 1901774599 IS1999167050 Bragur frá Bjarnastöðum 8,03
14 Eyvindur Hrannar Gunnarsson 2408882389 IS2002287654 Lilja frá Dalbæ 8,05
15 Mette Mannseth 1004752199 IS2000258300 Þúsöld frá Hólum 8,11
16 Sigurður Óli Kristinsson 306753719 IS2004135518 Snarpur frá Nýjabæ 8,13
17 Valdimar Bergstað 1912892429 IS2001165492 Prins frá Efri-Rauðalæk 8,16
18 Sigurður Vignir Matthíasson 1707763059 IS2004258616 Fröken frá Flugumýri 8,2
19 Hjörvar Ágústsson 1008912209 IS2002286120 Guðfinna frá Kirkjubæ 8,32
20 Camilla Petra Sigurðardóttir 1802882309 IS1999288806 Vera frá Þóroddsstöðum 8,33
21 Hans Þór Hilmarsson 604835079 IS2001286347 Lotta frá Hellu 8,37
 
150m skeið
1 Vera frá Þóroddsstöðum 14,35 – Camilla Petra Sigurðardóttir
2 Veigar frá Varmalæk 14,66 – Teitur Árnason
3 Funi frá Hofi 14,69 - Jakob Svavar Sigurðsson
4 Drótt frá Ytra-Dalsgerði 14,81 - Sigurður Vignir Matthíasson
5 Zelda frá Sörlatungu 14,89 - Sigurður Vignir Matthíasson
6 Heggur frá Hvannstóði 14,94 - Magnús Benediktsson
7 Gríður frá Kirkjubæ 15,11 - Ragnar Tómasson
8 Korka frá Steinnesi 15,22 - Árni Björn Pálsson
9 Gammur frá Svignaskarði 15,22 - Logi Þór Laxdal
10 Hrund frá Þóroddsstöðum 15,33 - Þorkell Bjarnason (Bjarni Bjarnason)
11 Óðinn frá Búðardal 15,35 - Sigurbjörn Bárðarson
12  Gletta frá Fákshólum 15,35 - Sigurður Óli Kristinsson
13 Glaumur frá Torfufelli 15,42 - Valdimar Bergstað
14 Hrappur frá Sauðárkróki 15,45 – Elvar Einarsson
 
250m skeið
1  Kóngur frá Lækjamóti 22,79 - Elvar Einarsson
2 Birtingur frá Selá 22,8 - Sigurður Vignir Matthíasson
3  Flosi frá Keldudal 23,15 - Sigurbjörn Bárðarson
4 Gjálp frá Ytra-Dalsgerði 23,29 - Guðmundur Björgvinsson
5 Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 23,32 - Þórir Örn Grétarsson
6  Gjafar frá Þingeyrum 23,6 - Ævar Örn Guðjónsson
7  Prins frá Efri-Rauðalæk 23,82 - Valdimar Bergstað
8  Hörður frá Reykjavík 24,23 - Daníel Ingi Smárason
9  Korði frá Kanastöðum 24,3 - Teitur Árnason
10 Andri frá Lynghaga 24,46 – Auðunn Kristjánsson (Logi Laxdal)
11 Óðinn frá Efsta-Dal I 24,56 - Guðrún Elín Jóhannsdóttir
12 Hraðsuðuketill frá Borgarnesi 24,96 – Logi Laxdal (Steinn Haukur Hauksson)
13 Everest frá Borgarnesi 25,01 - Hinrik Bragason
14 Tenór frá Norður-Hvammi 25,24 – Veronika Eberl