miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærðir ráslistar - Gæðinga og Töltmót á Selfossi

2. júní 2011 kl. 23:00

Uppfærðir ráslistar - Gæðinga og Töltmót á Selfossi

Fyrr í dag var birt uppfærð dagskrá og hér koma uppfærðir ráslistar:

A-flokkur
1    Alvar frá Pulu    Hinrik Bragason
2    Vísir frá Syðri-Gróf 1    Einar Öder Magnússon
3    Álmur frá Skjálg    Sigursteinn Sumarliðason
4    Tindur frá Þorlákshöfn    Jóhann G. Jóhannesson
5    Nói frá Votmúla 1    Freyja Hilmarsdóttir
6    Dalvör frá Ey II    Brynjar Jón Stefánsson
7    Þróttur frá Kolsholti 2    Sigurður Rúnar Guðjónsson
8    Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum    Svanhvít Kristjánsdóttir
9    Spóla frá Sólvangi    Sigríður Pjetursdóttir
10    Gígur frá Hólabaki    Sigurður Óli Kristinsson
11    Snædís frá Gíslabæ    Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir
12    Breki frá Eyði-Sandvík    Bjarni Sveinsson
13    Þytur frá Kálfhóli 2    Elsa Magnúsdóttir
14    Vonandi frá Bakkakoti    Arnar Bjarki Sigurðarson
15    Hervar frá Hallanda 2    Magnús Jakobsson
16    Draumur frá Kóngsbakka    Pim Van Der Slot
17    Þeyr frá Akranesi    Einar Öder Magnússon
18    Frosti frá Selfossi    Halldór Vilhjálmsson
19    Snæsól frá Austurkoti    Páll Bragi Hólmarsson
20    Friður frá Miðhópi    Sigursteinn Sumarliðason
B-flokkur
1    Þota frá Miðfelli 5    Ingvi Karl Jóhannsson
2    Sváfnir frá Miðsitju    Helgi Þór Guðjónsson
3    Vakar frá Kambi    Páll Bragi Hólmarsson
4    Húni frá Stuðlum    Sigrún Arna Brynjarsdóttir
5    Flúð frá Vorsabæ II    Erla Björk Tryggvadóttir
6    Fengur frá Garði    Sævar Örn Sigurvinsson
7    Brattur frá Austurkoti    Páll Bragi Hólmarsson
8    Lukkudís frá Vatnsholti    Guðjón Sigurðsson
9    Friður frá Halakoti    Svanhvít Kristjánsdóttir
10    Skrámur frá Kirkjubæ    Sissel Tveten
11    Tangó frá Sunnuhvoli    Arnar Bjarki Sigurðarson
12    Kolbrún frá Efri-Gegnishólum    Rósa Birna Þorvaldsdóttir
13    Katrín frá Litlu-Sandvík    Sigurður Sigurðarson
14    Glóðafeykir frá Halakoti    Einar Öder Magnússon
15    Sjóður frá Sólvangi    Elsa Magnúsdóttir
16    Eldur frá Þórunúpi    Sigríður Pjetursdóttir
17    Gylmir frá Enni    Jóhann G. Jóhannesson
18    Loki frá Selfossi    Ármann Sverrisson
19    Bergur frá Kolsholti 2    Helgi Þór Guðjónsson
20    Kopar frá Reykjakoti    Hekla Katharína Kristinsdóttir
21    Alfa frá Blesastöðum 1A    Sigursteinn Sumarliðason
22    Dagur frá Brattholti    Sævar Örn Sigurvinsson
Barnaflokkur
1    Þórunn Ösp Jónasdóttir    Ösp frá Litlu-Sandvík
2    Katrín Eva Grétarsdóttir    Gnýr frá Árbæ
3    Glódís Rún Sigurðardóttir    Blesi frá Laugarvatni
4    Marta Valdís Reykdal    Svarta Perla frá Kotströnd
5    Dagbjört Skúladóttir    Tígull frá Runnum
6    Ásthildur Hrund Stefánsdóttir    Dynjandi frá Höfðaströnd
7    Þorgils Kári Sigurðsson    Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu
8    Elísa Benedikta Andrésdóttir    Flötur frá Votmúla 1
9    Vilborg Hrund Jónsdóttir    Skógardís frá Efsta-Dal I
10    Þórunn Ösp Jónasdóttir    Glóðarfeykir frá Langholti II
11    Sólveig Ágústa Ágústsdóttir    Mökkur frá Litlu-Sandvík
12    Katrín Eva Grétarsdóttir    Flinkur frá Vogsósum 2
13    Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík
Unglingaflokkur
1    Þórólfur Sigurðsson    Stígandi frá Torfufelli
2    Berglind Rós Bergsdóttir    Simbi frá Ketilsstöðum
3    Dagmar Öder Einarsdóttir    Sögn frá Grjóteyri
4    Bára Steinsdóttir    Óli frá Feti
5    Díana Kristín Sigmarsdóttir    Fífill frá Hávarðarkoti
6    Hildur G. Benediktsdóttir    Ómur frá Hjaltastöðum
7    Eggert Helgason    Auður frá Kjarri
8    Hjördís Björg Viðjudóttir    Perla frá Langholti II
9    Sigríður Óladóttir    Dökkvi frá Ingólfshvoli
10    Bára Steinsdóttir    Spyrnir frá Grund II
11    Elsa Margrét Jónasdóttir    Falur frá Langholti
12    Dagmar Öder Einarsdóttir    Glódís frá Halakoti
Ungmennaflokkur
1    Bára Bryndís Kristjánsdóttir    Garðar frá Holtabrún
2    Emilia Andersson    Fáni frá Kílhrauni
3    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir    Óskar frá Hafnarfirði
4    Bjarni Sveinsson    Leiftur frá Laugardælum
5    Arnar Bjarki Sigurðarson    Röskur frá Sunnuhvoli
6    Alexandra Arnarsdóttir    Katarína frá Tjarnarlandi
7    Guðbjörn Tryggvason    Þota frá Gerðum
8    Bára Bryndís Kristjánsdóttir    Eskill frá Lindarbæ

Styrktaraðliar Gæðingamóts

Toyota Selfossi

Hrossaræktarbúið Hvoll, Ölfusi

Eimskip/Flytjandi Selfossi

Auðbjörg ehf Þorlákshöfn

Frostfiskur ehf Þorlákshöfn

Mótsstjóri Ágúst Hafsteinsson
Formaður Mótanefndar Sigurður Sigurðsson
Dómarar: Ásmundur Þórisson, Hrefna María Ómarsdóttir, Erlendur Árnason (yfirdómari), Sigrún Sigurðardóttir og Sigurður S. Pálsson

Töltmót Netparta ehf
Verðlaun fyrir efsta sæti eru 100.000 kr
Punktamót fyrir LM 2011
Dómarar: Kristinn Bjarni Þorvaldsson, Hrefna María Ómarsdóttir, Erlendur Árnason (yfirdómari), Hallgrímur Birkisson og Berglind Sveinsdóttir
1    Elsa Magnúsdóttir    Sjóður frá Sólvangi
2    Svanhvít Kristjánsdóttir    Kjarkur frá Ingólfshvoli
3    Sigurður Óli Kristinsson    Svali frá Feti
4    Guðmann Unnsteinsson    Breyting frá Haga I
5    Rósa Birna Þorvaldsdóttir    Kolbrún frá Efri-Gegnishólum
6    Sissel Tveten    Skrámur frá Kirkjubæ
7    Sævar Örn Sigurvinsson    Orka frá Þverárkoti
8    Ulla Schertel    Töfrasproti frá Halakoti
9    Páll Bragi Hólmarsson    Victor frá Hafnarfirði
10    John Sigurjónsson    Tónn frá Melkoti
11    Jónas Már Hreggviðsson    Fjóla frá Langholti
12    Einar Öder Magnússon    Glóðafeykir frá Halakoti
13    Ingeborg Björk Steinsdóttir    Flugar frá Litla-Garði
14    Kári Steinsson    María frá Feti
15    Svanhvít Kristjánsdóttir    Glódís frá Halakoti
16    Arnar Bjarki Sigurðarson    Rán frá Neistastöðum
17    Jón Þorberg Steindórsson    Tíbrá frá Minni-Völlum
18    Edda Rún Guðmundsdóttir    Gljúfri frá Bergi
19    Fanney Guðrún Valsdóttir    Fókus frá Sólheimum
20    Hinrik Bragason    Sigur frá Hólabaki
21    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir    Vera frá Laugarbökkum
22    Sigríður Pjetursdóttir    Eldur frá Þórunúpi
23    Artemisia Bertus    Óskar frá Blesastöðum 1A
24    Ingvi Karl Jóhannsson    Hrafntinna frá Miðfelli 5
25    Helgi Þór Guðjónsson    Sváfnir frá Miðsitju
26    Helga Una Björnsdóttir    Karitas frá Kommu
27    Trausti Þór Guðmundsson    Bjalla frá Kirkjuferjuhjáleigu
28    Erla Björk Tryggvadóttir    Flúð frá Vorsabæ II