sunnudagur, 21. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærðir ráslistar fyrir skeiðmótið

Óðinn Örn Jóhannsson
29. mars 2019 kl. 08:50

Skeiðmótið

Þá er komið að því að skeiðmótið verði haldið en það mun fara fram á laugardaginn 30. mars kl. 11:00 á Brávöllum á Selfossi.

Þá er komið að því að skeiðmótið verði haldið en það mun fara fram á laugardaginn 30. mars kl. 11:00 á Brávöllum á Selfossi. Hér kemur uppfærður ráslisti fyrir skeiði en nokkrar breytingar hafa orðið á hestum og knöpum. Einn villiköttur er skráður til leiks en hann keppir fyrir lið Árbakka / Hestvits / Sumarliðabæjar. 

Það var Davíð Jónsson og Irpa frá Borgarnesi sem sigruðu gæðingaskeiðið í fyrra en 150m. skeiðið sigraði Sigurður V. Matthíasson á Létti frá Eiríksstöðum. Þeir eru báðir skráðir aftur til leiks í ár en spennandi verður að sjá hver stendur uppi sem sigurvegari þetta árið. Á þessu móti safnast mörg stig og oftar en ekki verða hrókeringar í bæði liða- og einstaklingskeppninni.

Eins og áður hefur komið fram er frítt á mótið og því um að gera að mæta á Selfoss og horfa á fljótustu hesta landsins etja kappi saman. Fylgist með Meistaradeildinni á Instagram undir nafninu meistaradeildin en þar er margt að gerast, live viðtöl við knapa og margt fleira skemmtilegt. Endilega merkið okkur á myndir / myndbönd sem þið takið á viðburðinum með #meistaradeildin

Ráslistar

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 

Nr. Knapi Hestur Aldur Faðir Móðir Lið

1 Sigurður Sigurðarson Gjóska frá Kolsholti 3 8 Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti Gangmyllan

2 Bergur Jónsson Vör frá Ármóti 7 Konsert frá Korpu Nös frá Þverá, Skíðadal Gangmyllan

3 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ 11 Vilmundur frá Feti Flauta frá Dalbæ Lífland

4 Hans Þór Hilmarsson Goði frá Bjarnarhöfn 8 Spuni frá Vesturkoti Gyðja frá Bjarnarhöfn Hrímnir/Export hestar

5 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 11 Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi Auðsholtshjáleiga

6 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal 13 Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi Ganghestar/Margrétarhof

7 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Villingur frá Breiðholti í Flóa 11 Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju Auðsholtshjáleiga

8 Helga Una Björnsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti 13 Glóðar frá Reykjavík Framtíð frá Bakkakoti Hrímnir/Export hestar

9 Arnar Bjarki Sigurðarson Snillingur frá Íbishóli 9 Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli Torfhús retreat

10 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 13 Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði Top Reiter

11 Árni Björn Pálsson Óliver frá Hólaborg 8 Smári frá Skagaströnd Ópera frá Laugavöllum Top Reiter

12 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14 Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi Lífland

13 Ævar Örn Guðjónsson Baltasar frá Strandarhjáleigu 8 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Strandarhjáleigu Gangmyllan

14 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 14 Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

15 Viðar Ingólfsson Tinni frá Laxdalshofi 12 Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum Hrímnir/Export hestar

16 Villiköttur Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

17 Sigurbjörn Bárðarson Hálfdán frá Oddhóli 10 Ás frá Ármóti Hending frá Oddhóli Torfhús retreat

18 Bjarni Bjarnason Trausti frá Þóroddsstöðum 8 Þröstur frá Hvammi Snót frá Þóroddsstöðum Auðsholtshjáleiga

19 Reynir Örn Pálmason Rúna frá Flugumýri 13 Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku Ganghestar/Margrétarhof

20 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 9 Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

21 Jakob Svavar Sigurðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti 12 Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti Lífland

22 Teitur Árnason Sjóður frá Kirkjubæ 12 Sær frá Bakkakoti Þyrnirós frá Kirkjubæ Top Reiter

23 John Sigurjónsson Messa frá Káragerði 13 Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði Torfhús retreat

24 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 19 Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð Ganghestar/Margrétarhof

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 13 Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði Top Reiter

1 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 12 Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum Lífland

2 Ævar Örn Guðjónsson Tígull frá Bjarnastöðum 14 Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum Gangmyllan

2 Reynir Örn Pálmason Hrappur frá Sauðárkróki 17 Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki Ganghestar/Margrétarhof

3 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 11 Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði Hrímnir/Export hestar

3 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 11 Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi Auðsholtshjáleiga

4 Jakob Svavar Sigurðsson Jarl frá Kílhrauni 8 Kaldi frá Meðalfelli Harpa frá Kílhrauni Lífland

4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 9 Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

5 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 19 Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð Ganghestar/Margrétarhof

5 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 18 Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi Top Reiter

6 Arnar Bjarki Sigurðarson Blikka frá Þóroddsstöðum 13 Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II Torfhús retreat

6 Viðar Ingólfsson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 12 Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti Hrímnir/Export hestar

7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 14 Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

7 Lukka frá Úthlíð 10 Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum Torfhús retreat

8 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14 Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi Lífland

8 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 11 Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum Gangmyllan

9 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 17 Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I Hrímnir/Export hestar

9 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 19 Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum Gangmyllan

10 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 9 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Snót frá Þóroddsstöðum Auðsholtshjáleiga

10 Hinrik Bragason Skúta frá Skák 11 Þytur frá Neðra-Seli Lukka frá Búlandi Hestvit/Árbakki/Sumarliðabær

11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Skemill frá Dalvík 19 Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú Ganghestar/Margrétarhof

11 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 11 Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II Torfhús retreat

12 Teitur Árnason Loki frá Kvistum 12 Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum Top Reiter

12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Jarl frá Þóroddsstöðum 10 Stáli frá Kjarri Gunnur frá Þóroddsstöðum Auðsholtshjáleiga