þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærð dagskrá á Kjóavöllum

11. júní 2015 kl. 09:35

Róbert Petersen og Prisn frá Blönduósi á HM úrtöku

Opna íþróttamót Spretts og úrtaka fyrir HM heldur áfram.

Dagskrá opna íþróttamóts Spretts hefur verið uppfærð. Keppni hefst aftur í dag kl. 11. Dagskráin er eftirfarandi:

Fimmtudagur 11.júní
11:00 Fimmgangur unglingaflokkur
Fimmgangur 2.flokkur
Fimmgangur 1.flokkur
13:20 Matarhlé
13:45 Tölt T3 1.flokkur
Tölt T3 barnaflokkur
Tölt T3 2.flokkur,
Tölt T3 unglingaflokkur
16:20 Slaktaumatölt T4 2.flokkur og unglingaflokkur
Slaktaumatölt T4 1.flokkur
Tölt T7 2.flokkur + unglingaflokkur + ungmennaflokkur
Tölt T7 barnaflokkur
17:30 Fjórgangur 1.flokkur
18:30 Matarhlé
19:00 Fjórgangur barnaflokkur 
Fjórgangur unglingaflokkur
Fjórgangur 2.flokkur
21:30 B úrslit fimmgangur 1.flokkur


Föstudagur 12.júní
11:00 Fimmgangur F1 ungmennaflokkur
12:45 Tölt T1 ungmennaflokkur
14:00 Matarhlé
14:30 Fimmgangur F1 meistaraflokkur
18:00 B úrslit Fjórgangur unglingaflokkur
18:30 Tölt T1 meistaraflokkur
19:00 Matarhlé
19:30 Slaktaumatölt T2 ungmennaflokkur
Slaktaumatölt T2 meistaraflokkur

Laugardagur 13.júní
09:00 Fjórgangur V1 ungmennaflokkur
11:20 Matarhlé 
11:40 Fjórgangur V1 meistaraflokkur
14:40 B úrslit Tölt T1 meistaraflokkur
15:00 B úrslit Tölt T3 1.flokkur
15:20 B úrslit Fimmgangur V1 meistaraflokkur
15:50 A úrslit Fimmgangur V1 1.flokkur 
16:30 B úrslit Fjórgangur 1. flokkur
17:00 B úrslit Fjórgangur ungmennaflokkur
17:30 B úrslit Fjórgangur meistaraflokkur
17:30 Matarhlé
18:00 Skeið 250m., 150m. og 100m. skeið

Sunnudagur 14.júní
09:00 Gæðingaskeið Unglingaflokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið 2.flokkur
Gæðingaskeið 1.flokkur
Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Verðlaunaafhending gæðingaskeið
11:00 Matarhlé
11:30 A úrslit Slaktaumatölt T4 1.flokkur
A úrslit Slaktaumatölt T4 2.flokkur og unglingaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Ungmennaflokkur
A úrslit Slaktaumatölt T2 Meistaraflokkur
13:00 A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Barnaflokkur
A úrslit Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
16:00 A úrslit Fimmgangur F2 1.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 2.flokkur
A úrslit Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur
A úrslit Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
18:30 Matarhlé
19:00 A úrslit Tölt T3 1.flokkur
A úrslit Tölt T3 2.flokkur
A úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T3 Unglingaflokkur
A úrslit Tölt T7 2.flokkur, unglingaflokkur og ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T7 Barnaflokkur
A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
A úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur