föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærð dagskrá Íslandsmóts

1. júlí 2019 kl. 16:15

Hulda Gústafsdóttir og Birkir frá Vatni.

Breytingar á tímasetningum um helgina

Íslandsmótið í hestaíþróttum hefst á morgun hér er endanleg dagskrá mótsins

 

Þriðjudagurinn 2.júlí 

Hvammsvöllur

08:00               Knapafundur

09:00               Fimmgangur F2 unglingaflokkur

11:30               Matarhlé

12:15               Fimmgangur F1 ungmennaflokkur

14:30               Hlé

14:45               Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-23

17:00               Hlé

17:15               Fimmgangur F1 meistaraflokkur 24-46

19:15               Matarhlé        

Brekkuvöllur   

20:00               Kappreiðar fyrri umferð. 250m og 150m. 

 

 

Miðvikudagurinn 3.júlí

Hvammsvöllur
09:00               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 1-16

10:30               Hlé

10:35               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 17-31

12:00               Matarhlé

12:45               Fjórgangur V1 meistaraflokkur 32-56

14:45               Hlé

15:00               Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 1-21

17:00               Hlé

17:10               Fjórgangur V1 ungmennaflokkur 22-44

19:00               Matarhlé

19:30               Fjórgangur V2 barnaflokkur

Brekkuvöllur
21:00               Kappreiðar seinni umferð. 250m og 150m.

 

 

Fimmtudagurinn 4.júlí
Hvammsvöllur
09:00               Fjórgangur V1 unglingaflokkur 1-19

10:45               Hlé

11:00               Fjórgangur V1 unglingaflokkur 20-45

13:15               Matarhlé

14:00               Tölt T4 barnaflokkur

14:30               Tölt T2 ungmennaflokkur

16:20               Hlé

16:45               Tölt T2 meistaraflokkur

Reiðhöll          

19:00               Fimikeppni A unglingaflokkur

20:00               Fimikeppni A barnaflokkur

21:00               Fimikeppni A2 ungmennaflokkur

 

Föstudagurinn 5.júlí

Hvammsvöllur

9:00                 Tölt T4 unglingaflokkur

9:45                 Hlé

09:50               Tölt T3 barnaflokkur

11:00               Hlé

11:05               Tölt T1 unglingaflokkur 1-18

12:30               Matarhlé

13:00               Tölt T1 unglingaflokkur 19-44

15:00               Hlé

15:15               Tölt T1 ungmennaflokkur

17:45               Hlé

17:50               Tölt T1 meistaraflokkur 1-20

19:30               Matarhlé

20:00               Tölt T1 meistaraflokkur 21-48

 

 

Laugardagurinn 6.júlí

Brekkuvöllur

09:00               Gæðingaskeið PP1 meistaraflokkur, báðir sprettir og verðlaunaafhending 
Gæðingaskeið PP1 unglingaflokkur, báðir sprettir og verðlaunaafhending 
Gæðingaskeið PP1 ungmennaflokkur, báðir sprettir og verðlaunaafhending

12:00               Matarhlé


Hvammsvöllur

13:00               B-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur

                        B-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur

                        B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur

                        B-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur

15:00               B-úrslit tölt T4 unglingaflokkur

                        B-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur

                        B-úrslit tölt T2 meistaraflokkur

16:10               B-úrslit tölt T3 barnaflokkur

                        B-úrslit tölt T1 unglingaflokkur

                        B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur

                        B-úrslit tölt T1 fullorðinsflokkur

17:40               B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur

                        B-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur

                        B-úrslit fimmgangur F1 fullorðinsflokkur
19:15               Matarhlé

Brekkuvöllur    
20:15               100m skeið
                        Unglingar og Ungmenni saman báðir sprettir og verðlaunaafhending

                        Meistaraflokkur báðir sprettir og verðlaunaafhending

 

 

Sunnudagurinn 7.júlí

Hvammsvöllur

10:00               A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur

                        A-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur

                        A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur

                        A-úrslit fjórgangur V1 meistaraflokkur

12:00               Matarhlé
12:40               Verðlaunaafhending í fimi, börn, unglingar og ungmenni

13:00               A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur

                        A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur

                        A-úrslit fimmgangur F1 meistaraflokkur

15:00               A-úrslit tölt T4 barnaflokkur

                        A-úrslit tölt T4 unglingaflokkur

                        A-úrslit tölt T2 ungmennaflokkur

A-úrslit tölt T2 meistaraflokkur

16:45               A-úrslit tölt T3 barnaflokkur

                        A-úrslit tölt T1 unglingaflokkur

                        A-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur

                        A-úrslit tölt T1 meistaraflokkur

18:15               Dagskrárlok