miðvikudagur, 17. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ungmennaflokkur HM 2013

odinn@eidfaxi.is
28. ágúst 2013 kl. 07:33

Yfirlit yfir efstu knapa í ungmennaflokki.

Í gær var listi yfir efstu knapa og hesta í fullorðinsflokki, en hér er listi yfir ungmennaflokk á HM2013 í Berlín.

 

Ungmennaflokkur

Tölt T1           

1.     Oda Ugland [Norwegen] - Hárekur frá Vindási    

2.     Caroline Poulsen [Dänemark] - Helgi frá Stafholti           

3.     Thomas Vilain Rørvang [Dänemark] - Ylur frá Hvítanesi

Tölt T2           

1.     Charlotte Passau [Deutschland] - Uni vom Kronshof      

2.     Christopher Weiss [Deutschland] - Vígur frá Eikarbrekku         

3.     Carina Perndl [Österreich] - Reidartýr vom Stefanihof

Fjórgangur V1          

1.     Johanna Beuk [Deutschland] - Merkur vom Birkelund   

2.     Thomas Vilain Rørvang [Dänemark] - Ylur frá Hvítanesi

3.     Oda Ugland [Norwegen] - Hárekur frá Vindási

Fjórgangsgreinar samanlagt           

1.     Oda Ugland [Norwegen] - Hárekur frá Vindási    

2.     Johanna Beuk [Deutschland] - Merkur vom Birkelund   

3.     Thomas Vilain Rørvang [Dänemark] - Ylur frá Hvítanesi

Fimmgangur F1        

1.     Lara Balz [Schweiz] - Trú från Sundäng    

2.     Elisabeth Katharina Schaaf [Deutschland] - Njörður vom Schluensee  

3.     Arnar Bjarki Sigurðarson [Island] - Arnar frá Blesastöðum 2A

Fimmgangsgreinar samanlagt                    

1.     Elisabeth Katharina Schaaf [Deutschland] - Njörður vom Schluensee  

2.     Arnar Bjarki Sigurðarson [Island] - Arnar frá Blesastöðum 2A  

3.     Stine Helene Sørvåg [Norwegen] - Straumur frá Sauðárkróki

250m skeið P1         

1.     Konráð Valur Sveinsson [Island] - Þórdís frá Lækjarbotnum     

2.     Hannah Chmelik [Österreich] - Náttdís vom Eylershof   

3.     Liv Runa Sigtryggsdóttir [Norwegen] - Svadilfari fra Bergkåsa

Gæðingaskeið PP1    

1.     Annie Ivarsdottir [Schweden] - Drifa från Myre  

2.     Elisabeth Katharina Schaaf [Deutschland] - Njörður vom Schluensee  

3.     Konráð Valur Sveinsson [Island] - Þórdís frá Lækjarbotnum

100m skeið   

1.     Konráð Valur Sveinsson [Island] - Þórdís frá Lækjarbotnum     

2.     Lara Balz [Schweiz] - Trú från Sundäng    

3.     Hannah Chmelik [Österreich] - Náttdís vom Eylershof