þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Trymbill mætir á LM

16. júní 2014 kl. 10:28

Dalur

Skagfirðingar mæta sterkir til leiks á landsmót 2014

Úrtaka fór fram á laugardaginn hjá hestamannafélögum í Skagafirði, Stíganda Léttfeta og Svaða.

 

Trymbill frá Stóra-Ási og Gísli Gíslason voru efstir í A-flokk með 8,68 Þar á eftir Hnokki frá Þúfum og Mette Mannseth með 8,58. Bjarni Jónasar mætti með Roða frá Garði í B-flokk og hlutu einkunnina  8,56 og jöfn þeim var Barbara Wenzl með Dal frá Háleggstöðum.

Léttfeti og Stígandi senda inn þrjá knapa á mót en Svaði tvo.

TöLT T1 
1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt Léttfeti 7,77 
2 Bjarni Jónasson Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt Léttfeti 7,67 
3 Gísli Gíslason Trymbill frá Stóra-Ási Brúnn/milli- einlitt Stígandi 7,40 
4 Barbara Wenzl Dalur frá Háleggsstöðum Grár/óþekktur einlitt Stígandi 7,07 
5 Mette Mannseth Eldur frá Torfunesi Rauður/milli- blesótt Léttfeti 7,00 
6 Viðar Ingólfsson Rá frá Naustanesi Brúnn/dökk/sv. blesa auk ... Fákur 6,80 
7 Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt Svaði 6,63 
8 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 6,53 
9 Þorsteinn Björnsson Króna frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Stígandi 6,27 
10 Hanna Maria Lindmark Svala frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-... Svaði 5,83 
11 Laufey Rún Sveinsdóttir Hremmsa frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 5,17 
12 Magnús Bragi Magnússon Gyrðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli- tvístjörnótt Léttfeti 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 6,89 
2 Laufey Rún Sveinsdóttir Hremmsa frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 6,56 
3 Hanna Maria Lindmark Fálki frá Búlandi Grár/brúnn einlitt Svaði 6,50 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð) 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt Stígandi 8,37
2 Þorsteinn Björnsson Hvinur frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,46 
3 Þorsteinn Björnsson Stygg frá Akureyri Brúnn/mó- einlitt Stígandi 8,47 
4 Ingi Björn Leifsson Guðfinna frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,51 
5 Jóhann Magnússon Skyggnir frá Bessastöðum Rauður/milli- blesótt Þytur 8,55 
6 Laufey Rún Sveinsdóttir Adam frá Efri-Skálateigi 1 Grár/rauður stjörnótt Léttfeti 8,60 
7 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Hrókur frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 8,77 
8 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 8,78 
9 Hanna Maria Lindmark Nikulás frá Langholtsparti Jarpur/milli- einlitt Svaði 8,79 
10 Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttfeti 0,00 
11 Ingimar Jónsson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... Stígandi 0,00 
12 Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt Léttfeti 0,00 

SKEIð 150M 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt Stígandi 15,36 
2 Þorsteinn Björnsson Hvinur frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Stígandi 16,45 
3 Þorsteinn Björnsson Stygg frá Akureyri Brúnn/mó- einlitt Stígandi 17,62 
4 Ingi Björn Leifsson Guðfinna frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
5 Líney María Hjálmarsdóttir Þyrill frá Djúpadal Brúnn/milli- einlitt Stígandi 0,00 

SKEIð 250M 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 25,96 
2 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó- einlitt Stígandi 0,00

A FLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 8,68 
2 Hnokki frá Þúfum Mette Mannseth Jarpur/dökk- stjarna,nös ... Léttfeti 8,58 
3 Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Jarpur/dökk- einlitt Léttfeti 8,55
4 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Jarpur/milli- einlitt Stígandi 8,53 
5 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,53 
6 Seiður frá Flugumýri II Viðar Ingólfsson Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,51 
7 Dynur frá Dalsmynni Bjarni Jónasson Rauður/milli- tvístjörnót... Léttfeti 8,43 
8 Kylja frá Hólum Þorsteinn Björnsson Brúnn/milli- stjörnótt Stígandi 8,43 
9 Grágás frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Grár/brúnn einlitt Léttfeti 8,41 
10 Pávi frá Sleitustöðum Bjarni Jónasson Rauður/milli- einlitt Svaði 8,38 
11 Varða frá Hofi á Höfðaströnd Barbara Wenzl Brúnn/milli- blesótt Svaði 8,38 
12 Folda frá Hólum Þorsteinn Björnsson Rauður/milli- stjörnótt Stígandi 8,35 
13 Bruni frá Akureyri Skapti Steinbjörnsson Rauður/ljós- einlitt glófext Léttfeti 8,32 
14 Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Sölvi Sigurðarson Brúnn/milli- skjótt Stígandi 8,28 
15 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Rauður/milli- blesótt Þytur 8,26 
16 Frabín frá Fornusöndum Jóhann Magnússon Rauður/milli- stjörnótt Þytur 8,24 
17 Sjarmi frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Rauður/milli- nösótt glófext Stígandi 8,24 
18 Nikulás frá Langholtsparti Hanna Maria Lindmark Jarpur/milli- einlitt Svaði 8,19 
19 Óskar frá Litla-Hvammi I Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Rauður/ljós- einlitt Léttfeti 8,16 
20 Sleipnir frá Barði Símon Gestsson Rauður/ljós- blesótt Svaði 8,15 
21 Týr frá Bæ Hörður Óli Sæmundarson Bleikur/fífil- blesótt Svaði 8,15 
22 Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl... Stígandi 8,14 
23 Adam frá Efri-Skálateigi 1 Laufey Rún Sveinsdóttir Grár/rauður stjörnótt Léttfeti 8,11 
24 Dáð frá Ási I Hörður Óli Sæmundarson Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,10 
25 Frami frá Íbishóli Guðmar Freyr Magnússun Rauður/milli- stjörnótt Léttfeti 7,91 
26 Birta frá Laugardal Magnús Bragi Magnússon Rauður/milli- einlitt Stígandi 7,70 
27 Flugar frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Rauður/milli- einlitt Stígandi 7,69 
28-29 Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Jarpur/milli- einlitt Léttfeti 0,00 
28-29 Glóðar frá Árgerði Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Rauður/ljós- einlitt Svaði 0,00 

A úrslit 
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Hrannar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,81 
2 Seiður frá Flugumýri II Viðar Ingólfsson Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,75 
3 Þeyr frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson Jarpur/dökk- einlitt Léttfeti 8,70
4 Grágás frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Grár/brúnn einlitt Léttfeti 8,55 
5 Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Sölvi Sigurðarson Brúnn/milli- skjótt Stígandi 8,49 
6 Skyggnir frá Bessastöðum Jóhann Magnússon Rauður/milli- blesótt Þytur 8,48 
7 Bjarmi frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- bl... Stígandi 8,31 

B FLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
41641 Dalur frá Háleggsstöðum Barbara Wenzl Grár/óþekktur einlitt Stígandi 8,56 
41641 Roði frá Garði Bjarni Jónasson Rauður/ljós- einlitt Léttfeti 8,56 
3 Rá frá Naustanesi Viðar Ingólfsson Brúnn/dökk/sv. blesa auk ... Léttfeti 8,36 
4 Kristall frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 8,36 
5 Hraunar frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson Rauður/milli- tvístjörnótt Stígandi 8,34 
6 Rún frá Reynistað Bjarni Jónasson Rauður/milli- tvístjörnótt Léttfeti 8,31 
7 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir Rauður/milli- skjótt Stígandi 8,30 
8 Verdí frá Torfunesi Mette Mannseth Rauður/milli- skjótt Þjálfi 8,28 
9 Gyrðir frá Tjarnarlandi Magnús Bragi Magnússon Rauður/milli- tvístjörnótt Léttfeti 8,28 
10 Ræll frá Varmalæk Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Brúnn/mó- einlitt Léttfeti 8,23 
11 Arabi frá Sauðárkróki Þórarinn Eymundsson Rauður/milli- blesótt Léttfeti 8,21 
12 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Brúnn/milli- tvístjörnótt Stígandi 8,20 
13 Reynir frá Flugumýri Sigurður Rúnar Pálsson Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 8,18 
14 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,15 
15 Fálki frá Búlandi Hanna Maria Lindmark Grár/brúnn einlitt Svaði 8,13 
16 Harpa frá Barði Laufey Rún Sveinsdóttir Móálóttur,mósóttur/milli-... Svaði 8,11 
17 Grettir frá Saurbæ Þórarinn Eymundsson Grár/jarpur einlitt Stígandi 8,08
18 Suðri frá Enni Jón Helgi Sigurgeirsson Brúnn/dökk/sv. einlitt Svaði 8,07 
19 Gola frá Krossanesi Elísabet Jansen Brúnn/milli- stjörnótt Léttfeti 7,98 
20 Ljúfa Líf frá Íbishóli Elísabet Jansen Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 7,90 
21 Friður frá Þúfum Helgi Már Guðmundsson Rauður/milli- blesa auk l... Stígandi 7,70 
22-24 Hvörn frá Sauðárkróki Ingunn Sandra Arnþórsdóttir Rauður/ljós- einlitt glófext Léttfeti 0,00 
22-24 Sigur frá Húsavík Lilja S. Pálmadóttir Jarpur/rauð- einlitt Svaði 0,00 
22-24 Króna frá Hólum Þorsteinn Björnsson Jarpur/milli- einlitt Stígandi 0,00 

A úrslit 
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1 Rá frá Naustanesi Viðar Ingólfsson Brúnn/dökk/sv. blesa auk ... Léttfeti 8,47 
2 Hrímnir frá Skúfsstöðum Sigurður Rúnar Pálsson Brúnn/milli- tvístjörnótt Stígandi 8,46 
3 Gyrðir frá Tjarnarlandi Magnús Bragi Magnússon Rauður/milli- tvístjörnótt Léttfeti 8,42 
4 Hlekkur frá Lækjamóti Ásdís Ósk Elvarsdóttir Rauður/milli- skjótt Stígandi 8,40 
5 Arabi frá Sauðárkróki Þórarinn Eymundsson Rauður/milli- blesótt Léttfeti 8,38 
6 Penni frá Glæsibæ Stefán Friðriksson Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,36 
7 Ræll frá Varmalæk Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Brúnn/mó- einlitt Léttfeti 8,34 

UNGMENNAFLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt Léttfeti 8,40
2 Laufey Rún Sveinsdóttir Ótti frá Ólafsfirði Rauður/milli- stjörnótt Léttfeti 8,26 
3 Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt Stígandi 8,20 
4 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 8,18 
5 Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl ... Stígandi 8,15 
6 Jón Helgi Sigurgeirsson Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Stígandi 8,14 
7 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gaumur frá Lóni Rauður/milli- blesótt Léttfeti 8,13 
41860 Ragnheiður Petra Óladóttir Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... Léttfeti 8,11 
41860 Sonja S Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,11 
10 Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum Brúnn/milli- einlitt Þytur 8,09 
41955 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Drífandi frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt Léttfeti 8,09 
41955 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt Stígandi 8,09 
13 Kajsa Karlberg Ljúfur frá Hofi Bleikur/álóttur einlitt Svaði 7,99 
14 Anna M Geirsdóttir Stafn frá Miðsitju Bleikur/álóttur einlitt Léttfeti 7,95 
15 Eva Dögg Sigurðard Stígandi frá Sigríðarstöðum Rauður/milli- einlitt Glæsir 7,93 
16 Sara María Ásgeirsdóttir Gammur frá Hóli Jarpur/milli- einlitt Stígandi 7,73 
17 Finnbogi Bjarnason Eldvör frá Djúpadal Rauður/milli- einlitt Léttfeti 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elinborg Bessadóttir Laufi frá Bakka Jarpur/milli- einlitt Stígandi 8,52 
2 Laufey Rún Sveinsdóttir Ótti frá Ólafsfirði Rauður/milli- stjörnótt Léttfeti 8,38 
3 Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli- stjörnótt Stígandi 8,36 
4 Jón Helgi Sigurgeirsson Smári frá Svignaskarði Brúnn/milli- skjótt vagl ... Stígandi 8,34 
5 Ragnheiður Petra Óladóttir Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli- ei... Léttfeti 8,31 
6 Helga Rún Jóhannsdóttir Oddviti frá Bessastöðum Brúnn/milli- einlitt Þytur 8,30 
7 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum Jarpur/milli- stjörnótt Stígandi 8,27 
8 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Gaumur frá Lóni Rauður/milli- blesótt Léttfeti 8,16 

UNGLINGAFLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt Stígandi 8,44 
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Rauður/milli- skjótt Stígandi 8,42 
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 8,41 
4 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Leirljós/Hvítur/milli- ei... Stígandi 8,34 
5 Rakel Eir Ingimarsdóttir Þyrla frá Flugumýri Bleikur/álóttur einlitt Stígandi 8,23 
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt Stígandi 8,17 
7 Ingunn Ingólfsdóttir Fífill frá Minni-Reykjum Rauður/milli- einlitt Stígandi 8,14 
8 Freyja Sól Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Rauður/ljós- blesótt Stígandi 8,06 
9 Rakel Eir Ingimarsdóttir Garður frá Fjalli Grár/mósóttur tvístjörnót... Stígandi 8,05 
10 Guðmar Freyr Magnússun Gletta frá Steinnesi Grár/rauður skjótt Léttfeti 8,03 
11 Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi Rauður/milli- blesa auk l... Sleipnir 8,02 
12 Sæþór Már Hinriksson Roka frá Syðstu-Grund Brúnn/mó- einlitt Stígandi 7,62 
13-14 Viktoría Eik Elvarsdóttir Signý frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 0,00 
13-14 Guðmar Freyr Magnússun Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv. einlitt Léttfeti 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórdís Inga Pálsdóttir Kjarval frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt Stígandi 8,68 
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt Stígandi 8,56 
3 Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 8,52 
4 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum Leirljós/Hvítur/milli- ei... Stígandi 8,26 
41765 Freyja Sól Bessadóttir Blesi frá Litlu-Tungu 2 Rauður/ljós- blesótt Stígandi 8,26 
41765 Rakel Eir Ingimarsdóttir Þyrla frá Flugumýri Bleikur/álóttur einlitt Stígandi 8,26 
7 Guðmar Freyr Magnússun Gletta frá Steinnesi Grár/rauður skjótt Léttfeti 8,08 

BARNAFLOKKUR 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Júlía Kristín Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt Stígandi 8,41 
2 Júlía Kristín Pálsdóttir Valur frá Ólafsvík Grár/óþekktur einlitt Stígandi 8,33 
3 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Léttfeti 8,32 
4 Anna Sif Mainka Hlöðver frá Gufunesi Grár/brúnn einlitt Svaði 8,22 
5 Stefanía Sigfúsdóttir Aron frá Eystri-Hól Grár/óþekktur einlitt Léttfeti 8,15 
6 Jón Hjálmar Ingimarsson Kolskeggur frá Hjaltastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 8,08 
7 Herjólfur Hrafn Stefánsson Svalgrá frá Glæsibæ Grár/moldótt skjótt vagl ... Stígandi 7,69 
8 Magnús Eyþór Magnússon Björgun frá Ásgeirsbrekku Brúnn/mó- stjörnótt Léttfeti 7,60 
41892 Björg Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga Brúnn/milli- einlitt Stígandi 0,00 
41892 Björg Ingólfsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli- blesótt Stígandi 0,00 

A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Júlía Kristín Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt Stígandi 8,55 
2 Anna Sif Mainka Hlöðver frá Gufunesi Grár/brúnn einlitt Svaði 8,42 
3 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Léttfeti 8,35 
4 Magnús Eyþór Magnússon Björgun frá Ásgeirsbrekku Brúnn/mó- stjörnótt Léttfeti 8,32 
5 Jón Hjálmar Ingimarsson Kolskeggur frá Hjaltastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 8,24 
6 Herjólfur Hrafn Stefánsson Svalgrá frá Glæsibæ Grár/moldótt skjótt vagl ... Stígandi 8,09