sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Töltveisla á Akureyri í kvöld

8. mars 2012 kl. 11:27

Töltveisla á Akureyri í kvöld

Töltkeppni KEA mótaraðarinnar fer fram í kvöld. Alls eru 41 keppandi skráður til leiks og má því eiga vona á stórskemmtilegu móti.

Meðfylgjandi er ráslisti kvöldsins en mótið hefst kl. 18 í Top Reiter höllinni á Akureyri.
 
1 Sveinn Ingi Kjartansson Prins frá Garðshorni
2 Viðar Bragason Björg frá Björgum
3 Kristín Birna Sveinbjörnsdótti Randver frá Garðshorni
4 Vignir Sigurðsson Auður frá Ytri-Hofdölum
5 Lina Erikson Brattur frá Tóftum
6 Sæmundur Sæmundsson Frikka frá Fyrirbarði
7 Birgir Árnason Ósk frá Yzta-Gerði
8 Fanndís Viðarsdóttir Amanda Vala frá Skriðulandi
9 Stefanía Árdís Árnadóttir Vænting frá Akurgerði
10 Viðar Bragason Von frá Syðra-Kolugili
11 Sigmar Bragason Sigurbjörg frá Björgum
12 Þórdís Jensdóttir Kóngur frá Blönduósi
13 Atli Sigfússon Kólga frá Reykjum
14 Sæmundur Sæmundsson Baugur frá Tunguhálsi II
15 Petronella Hannula Þjóðhátíð frá Snartarstöðum II
16 Linnéa Kristin Brofeldt Logar frá Möðrufelli
17 Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði
18 Pernille Lyager Möller Gáta frá Hólshúsum
19 Stefán Birgir Stefánsson Gletting frá Árgerði
20 Veronika Gspandl Spá frá Ytri-Bægisá I
21 Þór Jónsteinsson Bessi frá Skriðu
22 Jón Páll Tryggvason Snillingur frá Grund 2
23 Atli Sigfússon Krummi frá Egilsá
24 Líney María Hjálmarsdóttir Vökull frá Úlfsstöðum
25 Baldvin Ari Guðlaugsson Senjor frá Syðri-Ey
26 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Evelyn frá Litla-Garði
27 Jón Björnsson Blær frá Kálfholti
28 Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla frá Hóli
29 Höskuldur Jónsson Héðinn frá Sámsstöðum
30 Pernille Lyager Möller Kostur frá Ytra-Vallholti
31 Guðmundur Karl Tryggvason Randalín frá Efri-Rauðalæk
32 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Vaka frá Hólum
33 Þorvar Þorsteinsson Einir frá Ytri-Bægisá I
34 Karen Hrönn Vatnsdal Blær frá Torfunesi
35 Anna Catharina Gros Orka frá Arnarholti
36 Baldvin Ari Guðlaugsson Orka frá Efri-Rauðalæk
37 Örvar Freyr Áskelsson Syrpa frá Hrísum 2
38 Helga Árnadóttir Þruma frá Akureyri
39 Líney María Hjálmarsdóttir Sprunga frá Bringu
40 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Perla frá Akureyri
41 Petronella Hannula Stjörnufákur frá Blönduósi