föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Töltmót í Almannadal

14. maí 2012 kl. 16:39

Töltmót í Almannadal

Síðast liðinn laugardag fór fram töltmót á vellinum í Almannadal. Góð þátttaka var á mótin en keppt var í tölti á hringvelli þar sem riðið var hægt tölt og fegurðartölt og einnig var keppt í 100 m skeiði.  

Meðfylgjandi eru úrslit mótsins:

Pollar fengu allir þátttökuverðlaun:

  • Lúkas Ýmir Víkingsson á Ella frá Skíðbakka 3
  • Karen Thea Teódórsdóttir á Ljúf frá Strandarhöfði
  • Sigurbjörg Helgadóttir á Rökka
  • Sveinbjörn Orri Ómarsson á Skjóna frá Úthlíð
  • Helga Rún Hilmarsdóttir á Gná frá Króki
  • Ásberg H Hansson og Perlu frá Breiðsstöðum
  • María Ósk á nn
  • Arnþór Hugi á Funa frá Enni

Barnaflokkur - tölt:

  1.  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir á Hélu frá Grímsstöðum
  2. Maríanna Sól Hauksdóttir á Þór frá Þúfu
  3. Dagur Ingi Axelsson á Elínu frá Grundarfirði
  4. Kolbrá Jóhanna Magnadóttir á Tenór frá Gunnarsholti
  5. Auður Rós Þormóðsdóttir á Gyðju frá Kaðalstöðum

Unglingaflokkur – tölt:

  1. Hulda Katrín á Kráki frá Skjálg
  2. Snorri Eghólm frá Blesastöðum 1A
  3. Margrét Hauksdóttir á Kappi frá Brimilsvöllum
  4. Anna Dóra Aldísardóttir á Augasteini frá Tindsstöðum
  5. Hugrún Birna Bjarnadóttir á Fönix frá Hnausum

Byrjendaflokkur – tölt:

  1. Snorri Freyr Garðarsson á Funa frá Enni
  2. Birkir Smári Sigurgeirsson á Breka frá Árbæjarhjáleigu
  3. Heiðar Breiðfjörð á Golu frá Möðrufelli
  4. Trausti Óskarsson á Freyju frá Syðri-Gróf
  5. Hilmar Guðmannsson á Tvisti frá Eldborg

Konur- tölt:

  1. Ásta Friðrika Björnsdóttir á Frama frá Litlu-Sandvík
  2. Gunnhildur Sveinbjarnardóttir á Júpíter frá Kjalvararstöðum
  3. Svandís Beta Kjartansdóttir á Mánadís frá Reykjavík
  4. Hanna Björk Sigurðardóttir á Hvin frá Klettholti
  5. Valgerður Sveinsdóttir á Ösku frá Hraunbæ

Karlar – tölt:

  1. Guðmundur Jónsson á Línu frá Hraunbæ
  2. Guðmundur Gíslason á Seif frá Kjarnholtum
  3. Axel Ingi Eiríksson á Geysi frá Efri-Reykjum
  4. Hilmar Magnússon á Freyju frá Klettholti
  5. Magnús Ómarsson á Faldi frá Hábæ

Skeið 100 m

1.   Guðmundur Jónsson á Eðal frá Höfðabrekku 8,50 sek.

2.   Valgerður Sveinsdóttir á Ösku frá Hraunbæ 10,56 sek