sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Tölt unglinga

5. júlí 2019 kl. 15:00

Biskup frá ÓIafshaga og Benedikt Ólafsson T1 unglinga

12 knapar unnu sér inn þátttökurétt í úrslitum

 

Forkeppni í tölti í unglingaflokki fór fram í dag. Glódís Rún heldur áfram að gera góða hluti hér á Íslandsmóti og er að ná eftirtektarverðum árangri. Hún er í forystu á Stássu frá Íbishóli með 7,23 í einkunn.

Í öðru sæti er Egill Már Þórsson á Flugu frá Hrafnagili með 6,90 í einkunn. Þriðji er Benedikt Ólafsson og Biskup frá Ólafshaga með 6,83.

 

Jöfn í 4-5 sæti eru Haukur Ingi og Hulda María með 6,77. Alls unnu 7 knapar sér inn þátttökurétt í b-úrslitum þar sem fjórir knapar eru jafnir í 9-12 sæti.

  

Tölt T1                                                                                                                

Unglingaflokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                            

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Glódís Rún Sigurðardóttir       Stássa frá Íbishóli                     7,23

2              Egill Már Þórsson                  Fluga frá Hrafnagili                    6,90

3              Benedikt Ólafsson                 Biskup frá Ólafshaga                6,83

4-5            Haukur Ingi Hauksson            Barði frá Laugarbökkum            6,77

4-5            Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk                  6,77

6              Kristófer Darri Sigurðsson      Vörður frá Vestra-Fíflholti           6,60

7-8            Eygló Hildur Ásgeirsdóttir      Saga frá Dalsholti                     6,57

7-8            Sólveig Rut Guðmundsdóttir  Ýmir frá Ármúla                         6,57

9-12          Selma Leifsdóttir                   Glaður frá Mykjunesi 2               6,50

9-12          Aron Ernir Ragnarsson           Váli frá Efra-Langholti                6,50

9-12          Sigurður Baldur Ríkharðsson  Auðdís frá Traðarlandi                6,50

9-12          Signý Sól Snorradóttir           Rafn frá Melabergi                    6,50

13             Glódís Líf Gunnarsdóttir         Simbi frá Ketilsstöðum              6,43

14             Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þokki frá Litla-Moshvoli             6,37

15             Kristján Árni Birgisson            Karmur frá Kanastöðum             6,33

16-17        Sigurður Steingrímsson          Hera frá Hólabaki                      6,30

16-17        Þorvaldur Logi Einarsson       Stjarni frá Dalbæ II                    6,30

18-19        Þórey Þula Helgadóttir           Gjálp frá Hvammi I                    6,20

18-19        Védís Huld Sigurðardóttir       Megas frá Seylu                        6,20

20-21        Þórgunnur Þórarinsdóttir        Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,17

20-21        Bergey Gunnarsdóttir             Flikka frá Brú                            6,17

22             Heiður Karlsdóttir                   Smyrill frá Vorsabæ II                6,13

23             Heiður Karlsdóttir                   Ómur frá Brimilsvöllum              6,10

24             Katla Sif Snorradóttir             Flugar frá Morastöðum              6,03

25-26        Hulda María Sveinbjörnsdóttir Polka frá Tvennu                       6,00

25-26        Jón Ársæll Bergmann            Freyja frá Bakkakoti                  6,00

27             Aníta Eik Kjartansdóttir          Lóðar frá Tóftum                       5,93

28-29        Steindór Óli Tobíasson          Tinna frá Draflastöðum              5,90

28-29        Kristján Árni Birgisson            Tign frá Vöðlum                        5,90

30             Embla Þórey Elvarsdóttir       Tinni frá Laxdalshofi                  5,80

31             Jón Ársæll Bergmann            Eyja frá Garðsauka                    5,73

32             Sveinn Sölvi Petersen            Kveldúlfur frá Hvalnesi              5,57

33             Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Kliður frá Efstu-Grund                5,23

34-35        Aron Ernir Ragnarsson           Ísar frá Efra-Langholti                5,20

34-35        Bríet Bragadóttir                    Grímar frá Eyrarbakka               5,20

36             Sara Bjarnadóttir                    Valentína frá Ólafsbergi             4,70

37             Aldís Arna Óttarsdóttir           Þrándur frá Sauðárkróki             4,07

38-40        Embla Þórey Elvarsdóttir       KK frá Grenstanga                    0,00

38-40        Arnar Máni Sigurjónsson        Lúkas frá Skrúð                         0,00

38-40        Védís Huld Sigurðardóttir       Tvistur frá Eystra-Fróðholti         0,00