þriðjudagur, 17. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Tölt og skeið í Svaðastaðahöll

15. apríl 2015 kl. 12:32

Ásdís Ósk Elvarsdóttir og Lárus frá Syðra-Skörðugili

Ráslistar kvöldsins í Skagfirsku mótaröðinni.

Skagfirðingar etja kappi í tölti og skeiði í Skagfirsku mótaröðinni í kvöld. Mótið fer fram í Svaðastaðahöll og hefst keppni kl. 18.30.

Nr     Holl     Nafn     Hestur     Hönd
1     1     Ingunn Ingólfsdóttir     Fífill frá Eskifirði     Vinstri
2     1     Guðmar Freyr Magnússon     Hrafnfaxi frá Skeggstöðum     Vinstri
3     2     Þórgunnur Þórarinsdóttir     Gola frá Yzta-Gerði     Vinstri
4     2     Björg Ingólfsdóttir     Villi frá Dýrfinnustöðum     Vinstri
5     3     Stefanía Sigfúsdóttir     Blesi frá Álftagerði     Hægri
6     3     Freydís Þóra Bergsdóttir     Svartálfur frá Sauðárkróki     Hægri
7     4     Jódís Helga Káradóttir     Ópera frá Skefilsstöðum     Hægri
8     4     Bjarney Lind Hjartardóttir     Sigurdís frá Syðra-Vallholti     Hægri
9     5     Sara Líf Elvarsdóttir     Þokkadís frá Syðra-Vallholti     Vinstri
10     5     Guðný Rúna Vésteinsdóttir     Glymur frá Hofstaðaseli     Vinstri
11     6     Þórgunnur Þórarinsdóttir     Grettir frá Saurbæ     Vinstri
12     6     Trausti Ingólfsson     Steðji frá Dýrfinnustöðum     Vinstri
13     7     Björg Ingólfsdóttir     Fluga frá Dýrfinnustöðum     Vinstri
14     8     Stefanía Sigfúsdóttir     Ljómi frá Tungu     Hægri
15     9     Ingunn Ingólfsdóttir     Ljóska frá Borgareyrum     Vinstri
Ungmennaflokkur  –  V2
1     1     Hafdís Lára Halldórsdóttir     Jóker frá Leirulæk     Vinstri
2     1     Rósanna Valdimarsdóttir     Blakkur frá Bergstöðum     Vinstri
3     2     Elín Magnea Björnsdóttir     Stefnir frá Hofstaðaseli     Hægri
4     2     Fanndís Ósk Pálsdóttir     Biskup frá Sauðárkróki     Hægri
5     3     Jón Helgi Sigurgeirsson     Suðri frá Enni     Vinstri
6     3     Sonja S. Sigurgeirsdóttir     Melódía frá Sauðárkróki     Vinstri
7     4     Birna Olivia Agnarsdóttir     Jafet frá Lækjarmóti     Vinstri
8     4     Rósanna Valdimarsdóttir     Sprækur frá Fitjum     Vinstri
2.flokkur  –  V5
1     1     Stefán Ö. Reynisson     Sóldögg frá Sauðárkróki     Vinstri
2     2     Pétur Grétarsson     Vordís frá Sauðárkróki     Hægri
3     2     Rósa María Vésteinsdóttir     Hljómur frá Narfastöðum     Hægri
4     3     Guðrún Hanna Kristjánsdóttir     Töffari frá Hlíð     Vinstri
5     3     Stefán Ö. Reynisson     Rökkvablær frá Sauðárkróki     Vinstri
6     4     Geir Eyjólfsson     Stafn frá Miðsitju     Vinstri
7     4     Birna M. Sigurbjörnsdóttir     Gammur frá Enni     Vinstri
8     5     Óli Pétursson     Sjöfn frá Skefilstöðum     Vinstri
9     5     Stefán Ö. Reynisson     Dynjandi frá Sauðárkróki     Vinstri
Opin flokkur – T2
1     1     Teitur Árnason     Flygill frá Hjarðarholti    
2     2     Ólöf Rún Guðmundsdóttir     Saga frá Brúsastöðum    
3     3     Steindóra Haraldsdóttir     Guffi frá Lóni    
4     4     Ásdís Ósk Elvarsdóttir     Lárus frá Syðra-Skörðugili    
5     5     Elvar Einarsson     Kolbeinn frá Sauðárkróki    
6     6     Finnbogi Bjarnason     Blíða frá Narfastöðum    
7     7     Laufey Rún Sveinsdóttir     Hæra frá Barði    
Opin flokkur – Skeið
1     1     Elvar Einarsson     Segull frá Halldórsstöðum    
2     2     Steindóra Haraldsdóttir     Gýja frá Lóni    
3     3     Hanna Rún Ingibergsdóttir     Birta frá Suður-Nýjabæ    
4     4     Guðmar Freyr Magnússon     Freyr frá Ysta-Mó    
5     5     Julía Lindmark     Rausn frá Hólum    
6     6     Teitur Árnason     Jökull frá Efri-Rauðalæk    
7     7     Ólöf Rún Guðmundsdóttir     Folda frá Hólum    
8     8     Guðbjörg Matthíasdóttir     Von frá Kópavogi    
9     9     Ásta Björnsdóttir     Hvinur frá Hvoli    
10     10     Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir     Stússý frá Sörlatungu    
11     11     Elsa Mandal Hreggviðsdóttir     Grótta frá Hólum    
12     12     Elvar Einarsson     Hrappur frá Sauðárkróki    
13     13     Rósanna Valdimarsdóttir     Lóa frá Bergstöðum    
14     14     Bjarni Jónasson     Feldur frá Hæli    
15     15     Laufey Rún Sveinsdóttir     Sleipnir frá Barði    
16     16     Anna Kristín Friðriksdóttir     Svarti-Svannur frá Grund    
17     17     Lárus Sindri Lárusson     Þeli frá Hólum    
18     18     Heiðrún Ósk Eymundsdóttir     Jón Pétur frá Herubóli    
19     19     Nina Hrefna Lárusdóttir     Drift frá Hólum    
20     20     Valdís Ýr Ólafsdóttir     Þúsöld frá Hólum    
21     21     Stefán Ö. Reynisson     Iða frá Sauðárkróki    
22     22     Elvar Einarsson     Guðfinna frá Kirkjubæ    
23     23     Steindóra Haraldsdóttir     Gullbrá frá Lóni    
24     24     Hanna Rún Ingibergsdóttir     Klöpp frá Hólum