laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Tölt meistara stóð undir nafni

5. júlí 2019 kl. 22:26

Árni Björn Pálsson og Hátið frá Hemlu T1 meistarflokkur

Árni Björn Pálsson og Hátíð í efsta sæti að lokinni forkeppni

 

Forkeppni í tölti meistara er einn af hápunktum Íslandsmóts og kvöldið í kvöld var enginn undantekning. Veðrið var eins og best verður á kosið og hestakosturinn og knapavalið í töltinu góður.

 

Árni Björn Pálsson er efstur í a-úrslit með einkunnina 8,67 hryssa hans er Hátíð frá Hemlu II. Í öðru sæti er Viðar Ingólfsson og Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II með 8,40 í einkunn. Siguroddur Pétursson og Steggur eru með 8,27 og Hulda Gústafsdóttir 8,00 í fjórða sætinu. Guðmundur Björgvinsson og Austri náðu í síðasta a-úrslita sætið og eru í 5 sæti.

 

Tölt T1                                                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                           

Sæti         Knapi                                   Hross                                       Einkunn

1              Árni Björn Pálsson                 Hátíð frá Hemlu II                       8,67

2              Viðar Ingólfsson                    Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II  8,40

3              Siguroddur Pétursson            Steggur frá Hrísdal                    8,27

4              Hulda Gústafsdóttir               Draupnir frá Brautarholti             8,00

5              Guðmundur Björgvinsson       Austri frá Úlfsstöðum                 7,93

6              Jakob Svavar Sigurðsson      Hálfmáni frá Steinsholti              7,73

7              Þórarinn Ragnarsson             Hringur frá Gunnarsstöðum I       7,67

8              Ævar Örn Guðjónsson           Vökull frá Efri-Brú                      7,60

9              Matthías Leó Matthíasson      Taktur frá Vakurstöðum              7,50

10-11        Jóhanna Margrét Snorradóttir Bárður frá Melabergi                  7,43

10-11        Sigurður Sigurðarson             Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1    7,43

12             Bergur Jónsson                     Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum 7,40

13-15        Janus Halldór Eiríksson         Blíða frá Laugarbökkum             7,33

13-15        Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                 7,33

13-15        Sigurður Sigurðarson             Ferill frá Búðarhóli                     7,33

16             John Sigurjónsson                Æska frá Akureyri                      7,27

17             Telma Tómasson                   Baron frá Bala 1                        7,20

18-19        Ásmundur Ernir Snorrason     Hnyðja frá Koltursey                  7,17

18-19        Hjörvar Ágústsson                 Hrafnfinnur frá Sörlatungu          7,17

20-21        Mette Mannseth                     List frá Þúfum                           7,13

20-21        Bylgja Gauksdóttir                 Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1       7,13

22             Helgi Þór Guðjónsson            Lind frá Dalbæ                          7,10

23-24        Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,07

23-24        Páll Bragi Hólmarsson           Sigurdís frá Austurkoti               7,07

25             Lena Zielinski                        Líney frá Þjóðólfshaga 1            6,87

26             Eggert Helgason                   Stúfur frá Kjarri                          6,80

27-28        Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                         6,77

27-28        Jakob Svavar Sigurðsson      Konsert frá Hofi                        6,77

29             Ólöf Rún Guðmundsdóttir      Skál frá Skör                             6,73

30-31        Fredrica Fagerlund                Stormur frá Yztafelli                   6,70

30-31        Bjarni Sveinsson                   Agla frá Dalbæ                         6,70

32             Þorgeir Ólafsson                   Sif frá Steinsholti                      6,63

33-34        Sara Ástþórsdóttir                 Viðja frá Geirlandi                      6,57

33-34        Valdís Ýr Ólafsdóttir              Þjóstur frá Hesti                        6,57

35             Anna Renisch                        Aron frá Eyri                             6,37

36             Lea Schell                             Snót frá Snóksdal I                   6,23

37             Kathrine Vittrup Andersen      Augsýn frá Lundum II                 5,93

38             Þorsteinn Björn Einarsson      Kristall frá Varmalæk                 5,67

39-40        Þórarinn Eymundsson           Vegur frá Kagaðarhóli                0,00

39-40        Matthías Leó Matthíasson      Galdur frá Leirubakka                0,00