fimmtudagur, 27. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Tölkeppni í Suðurlandsdeildinni

1. mars 2017 kl. 09:22

Lena Zielinski og Melkorka frá Hárlaugsstöðum Mynd: Jón Björnsson

Niðurstöður úr Suðurlandsdeildinni

Þriðja keppni Suðurlandsdeildarinnar fór fram í gærkvöldi í Rangárhöllinni þar sem keppt var í tölti. Keppnin var hin glæsilegasta og voru mörg öflug hross sem mættu í braut. Virkilega ánægjulegt er að fylgjast með samstöðunni í liðunum og er óhætt að segja að keppninni fylgi virkilega góður andi. Húsfyllir í Rangárhöllinni í hverri keppni!

Lið Krappa fór með stórsigur í gærkvöld en fulltrúar þeirra lentu í 1. og 4. sæti í flokki atvinnumanna og 1. og 2. sæti í flokki áhugamanna. Lið Hemlu/Hrímnis/Strandarhöfuðs gaf samt sem áður ekkert eftir og voru þeirra fulltrúar í 2. og 3. sæti í flokki atvinnumanna og 6. og 9. sæti í flokki áhugamanna. Það er því enn mjótt á munum milli þessara liða.

Staðan í liðakeppninni er þannig að lið Krappa leiðir með 249 stig en þar fast á eftir kemur lið Hemlu/Hrímnis/Strandarhöfuðs með 233 stig og svo er lið Húsasmiðjunnar í þriðja sæti með 193 stig. Fræðilega séð getur lið VÍKINGanna ennþá unnið keppnina en þau eru í fjórða sæti sem stendur með 166 stig. Því er keppnin enn galopin og ómögulegt að spá til um hvaða lið stendur uppi sem sigurvegari!

Næst verður keppt í fimmgang og fer sú keppni fram föstudaginn 17. mars. 

Heildarstöðu Liðakeppninnar má sjá hér. 

1. Krappi ehf 248,5 
2. Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð 232,5 
3. Húsasmiðjan 192,5 
4. VÍKINGarnir 165,5 
5. Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll 156,5 
6.-7. IceWear 143 
6.-7. Heimahagi 143 
8. Þverholt/Pula 137 
9. Kvistir 109 
10. Kálfholt 98,5 
11. Hjarðartún 92,5 
12. Hlökk 81,5

Niðurstöður Atvinnumannaflokkur

1              Lena Zielinski / Sprengihöll frá Lækjarbakka / Krappi ehf                                             7,44
2              Ásmundur Ernir Snorrason / Kórall frá Lækjarbotnum / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð     7,33
3              Vignir Siggeirsson / Hátíð frá Hemlu II / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð                           7,00
4              Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum / Krappi ehf                                          6,89
5              Hekla Katharína Kristinsdóttir / Jarl frá Árbæjarhjáleigu II / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll  6,72
6              John Sigurjónsson / Helgi frá Neðri-Hrepp / Heimahagi                                                6,72
7              Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Lottó frá Kvistum / Kvistir                                            6,72
8              Davíð Jónsson / Flauta frá Grímsstöðum / Húsasmiðjan                                               6,33
9-10          Kristín Lárusdóttir / Garpur frá Skúfslæk / IceWear                                                      6,43
9-10          Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Þryma frá Ólafsvöllum / Kálfholt                                        6,43
11             Marjolijn Tiepen / Vígar frá Skarði / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll                                    6,37
12             Jón Páll Sveinsson / Þytur frá Gegnishólaparti / Hjarðartún                                          6,30
13             Sæmundur Sæmundsson / Austri frá Úlfsstöðum / Kvistir                                            6,27
14             Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu / VÍKINGarnir                              6,23
15             Guðmar Þór Pétursson / Brenna frá Blönduósi / Heimahagi                                          6,17
16             Ísleifur Jónasson / Gustur frá Kálfholti / Kálfholt                                                          6,00
17             Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Alda frá Litlu-Tungu 2  / Hlökk ehf                                      5,97
18             Ólafur Þórisson / Enja frá Miðkoti / Húsasmiðjan                                                         5,80
19             Guðmundur Baldvinsson / Þór frá Bakkakoti / VÍKINGarnir                                           5,73
20             Auðunn Kristjánsson / Salka frá Hofsstöðum / Hjarðartún                                             5,70
21             Hjörtur Magnússon / Þjóð frá Þverá II / Þverholt-Pula                                                   5,57
22             Jóhann Kristinn Ragnarsson / Járnsíða frá Hvammi / Þverholt-Pula                               5,43
23             Hlynur Guðmundsson / Magni frá Hólum / IceWear                                                      5,3324             Hallgrímur Birkisson / Logi frá Ármóti / Hlökk ehf                                                        5,00 

Niðurstöður áhugamannaflokkur

 1              Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum / Krappi ehf            6,61
2              Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli / Krappi ehf                                   6,56
3              Sigurður Helgi Ólafsson / Von frá Bjarnanesi / Heimahagi                              6,56
4              Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti / VÍKINGarnir                                       6,44
5              Katrín Sigurðardóttir / Yldís frá Hafnarfirði / Húsasmiðjan                               6,22
6              Katrín Diljá Vignisdóttir / Katla frá Hemlu II / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð      5,89
7              Sarah Maagaard Nielsen / Kátur frá Þúfu í Landeyjum / Húsasmiðjan             6,00
8              Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni / IceWear                                    5,97
9              Hrönn Ásmundsdóttir / Rektor frá Melabergi / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð   5,90
10-12        Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum / Þverholt-Pula                   5,67
10-12        Gréta Rut Bjarnadóttir / Hnokkadís frá Laugavöllum / Hjarðartún                    5,67
10-12        Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ / Kálfholt                        5,67
13             Guðbrandur Magnússon / Straumur frá Valþjófsstað 2 / IceWear                    5,60
14-15        Steingrímur Jónsson / Þór frá Stóra-Dal / Kálfholt                                        5,50
14-15        Annika Rut Arnarsdóttir / Gáta frá Herríðarhóli / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll   5,50
16             Guðlaug Jóna Matthíasdóttir / Straumur frá Ferjukoti / VÍKINGarnir                 5,43
17             Guðbjörn Tryggvason / Viktor frá Hófgerði / Kvistir                                       5,40
18             Jóhann Ólafsson / Dáti frá Hrappsstöðum / Heimahagi                                 5,30
19             Heiðdís Arna Ingvadóttir / Glúmur frá Vakurstöðum / Hlökk ehf                      5,23
20             Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Snillingur frá Sólheimum / Hlökk ehf                  5,07
21             Bjarni Elvar Pétursson / Snægrímur frá Grímarsstöðum / Hjarðartún               5,03
22             Hlynur Pálsson / Gola frá Krossanesi / Kvistir                                               4,70
23             Renate Hannemann / Krúsilíus frá Herríðarhóli / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll    4,60
24             Theódóra Þorvaldsdóttir / Nökkvi frá Pulu / Þverholt-Pula                             4,57