fimmtudagur, 18. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þrumufleygur og Þorvaldur efstir í B-flokki

30. maí 2014 kl. 12:09

Þrumufleygur frá Álfhólum í kynbótasýningu.

Niðurstöður forkeppnis á Gæðingamóti Fáks

Forkeppnir Gæðingamóts Fáks fóru fram í gær á Brekkuvelli í Víðidal. Efstur í B-flokki er Þrumufleygur frá Álfhólum en knapi hans er Þorvaldur Árni Þorvaldsson. Annar er Ás frá Skriðulandi undir stjórn Gústafs Ásgeirs Hinrikssonar en hann er einnig

@font-face { font-family: "Arial"; }@font-face { font-family: "Times"; }@font-face { font-family: "MS 明朝"; }@font-face { font-family: "Cambria Math"; }@font-face { font-family: "Cambria"; }p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal { margin: 0cm 0cm 0.0001pt; font-size: 12pt; font-family: Cambria; }.MsoChpDefault { font-family: Cambria; }div.WordSection1 { page: WordSection1; }

B-flokkur

 

1

   Þrumufleygur frá Álfhólum / Þorvaldur Árni Þorvaldsson

8,68 

2

   Ás frá Skriðulandi / Gústaf Ásgeir Hinriksson

8,65 

3

   Dagur frá Þjóðólfshaga 1 / Viðar Ingólfsson

8,64 

4

   Sleipnir frá Árnanesi / Ragnar Tómasson

8,60 

5

   Stórval frá Lundi / Hinrik Bragason

8,59 

6

   Frakkur frá Laugavöllum / Berglind Ragnarsdóttir

8,58 

7

   Sólon frá Vesturkoti / Gústaf Ásgeir Hinriksson

8,54 

8

   Flans frá Víðivöllum fremri / Hulda Gústafsdóttir

8,52 

9

   Eldur frá Torfunesi / Mette Mannseth

8,51 

10

   Andri frá Vatnsleysu / Sigurður Vignir Matthíasson

8,51 

11

   Kristall frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir

8,48 

12

   Hamborg frá Feti / Sigurður Vignir Matthíasson

8,47 

13

   Bliki annar frá Strönd / Hlynur Guðmundsson

8,45 

14

   Magni frá Hólum / Árni Björn Pálsson

8,44 

15

   Hrafn frá Breiðholti í Flóa / Sigurbjörn Bárðarson

8,41 

16

   Dagfari frá Eylandi / Bylgja Gauksdóttir

8,41 

17

   Frægð frá Auðsholtshjáleigu / Þórdís Erla Gunnarsdóttir

8,40 

18

   Ás frá Strandarhjáleigu / Ævar Örn Guðjónsson

8,39 

19

   Þórir frá Hólum / Sigurbjörn Bárðarson

8,38 

20

   Lómur frá Langholti / Julia Lindmark

8,35 

21

   Glymur frá Leiðólfsstöðum / Sigurður Vignir Matthíasson

8,34 

22

   Kúnst frá Ytri-Skógum / Teitur Árnason

8,33 

23

   Rektor frá Vakurstöðum / Flosi Ólafsson

8,31 

24

   Hróður frá Laugabóli / Finnur Ingi Sölvason

8,28 

25

   Brá frá Brekkum / Eyjólfur Þorsteinsson

8,26 

26

   Þökk frá Velli II / Alma Gulla Matthíasdóttir

8,20 

27

   Hreimur frá Kvistum / Steinn Haukur Steinsson

8,09 

28

   Gerpla frá Flögu / Birgitta Dröfn Kristinsdóttir

8,01 

29-32

   Hugleikur frá Hafragili / Róbert Petersen

0,00 

29-32

   Roði frá Syðri-Hofdölum / Hanne Oustad Smidesang

0,00 

29-32

   Indía frá Álfhólum / Hrefna María Ómarsdóttir

0,00 

29-32

   Segull frá Mið-Fossum 2 / Ninnii Kullberg

0,00 

 

 

 

 

B-flokkur áhugamenn

 

1

   Ás frá Tjarnarlandi / Gunnhildur Sveinbjarnardó

8,29 

2

   Íkon frá Hákoti / Rósa Valdimarsdóttir

8,27 

3

   Gjafar frá Hæl / Guðrún Pétursdóttir

8,18 

4

   Sigur frá Kálfholti / Sveinn Steinar Guðsteinsson

8,15 

5

   Sleipnir frá Gunnarsholti / Guðmundur Ásgeir Björnsson

8,15 

6

   Efri-Dís frá Skyggni / Susi Haugaard Pedersen

8,15 

7

   Kristall frá Kálfhóli 2 / Sóley Möller

8,02 

8

   Hrímar frá Lundi / Hrafnhildur Jónsdóttir

8,01 

9

   Myrkva frá Álfhólum / Saga Steinþórsdóttir

7,98 

10

   Klerkur (Mökkur) frá Hólshúsum / Sigurlaug Anna Auðunsd.

7,96 

11

   Penni frá Sólheimum / Hrefna Hallgrímsdóttir

7,96 

12

   Snædís frá Hrólfsstaðahelli / Rakel Sigurhansdóttir

7,85 

13

   Ræll frá Hamraendum / Guðrún Pétursdóttir

7,71 

14-15

   Ari frá Litla-Moshvoli / Guðrún Pétursdóttir

0,00 

14-15

   Vökull frá Kálfholti / Sveinn Steinar Guðsteinsson

0,00 

 

Ungmennaflokkur

 

 

1

   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi

8,58 

2

   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Vesturkoti

8,51 

3

   Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum

8,37 

4

   Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási

8,31 

5

   Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg

8,31 

6

   Finnur Ingi Sölvason / Hróður frá Laugabóli - Keppti sem gestur

8,30 

7

   Gabríel Óli Ólafsson / Fáni frá Lækjardal

8,22 

8

   Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum

8,20 

9

   Gabríel Óli Ólafsson / Kjalar frá Hólabaki

8,19 

10

   Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

8,18 

11

   Þórunn Þöll Einarsdóttir / Mozart frá Álfhólum

8,16 

12

   Bjarki Freyr Arngrímsson / Lipurtá frá Teigi II

8,16 

13

   Hlynur Pálsson / Gefjun frá Kambi

8,14 

14

   Ragnar Bragi Sveinsson / Kleópatra frá Laugavöllum

8,12 

15

   Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5

8,12 

16

   Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1

8,10 

17

   Hulda Katrín Eiríksdóttir / Gýmir frá Ármóti

8,07 

18

   Þórunn Þöll Einarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli

8,07 

19

   Finnur Ingi Sölvason / Sæunn frá Mosfellsbæ - Keppti sem gestur

8,02 

20

   Alexandra Arnarsdóttir / Hrafnar frá Hrísnesi

7,93 

21

   Andri Ingason / Hylur frá Bringu

7,72 

22-23

   Hlynur Pálsson / Skírnir frá Svalbarðseyri

0,00 

22-23

   Ragnar Bragi Sveinsson / Forkur frá Laugavöllum

0,00 

 

 

 

Unglingaflokkur

 

1

   Arnór Dan Kristinsson / Spaði frá Fremra-Hálsi

8,47

2

   Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu

8,43

3

   Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II

8,32

4

   Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli

8,32

5

   Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1

8,30

6

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum

8,30

7

   Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum

8,30

8

   Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum

8,26

41892

   Snorri Egholm Þórsson / Hreyfing frá Tjaldhólum

8,25

41892

   Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum

8,25

11

   Sölvi Karl Einarsson / Flugar frá Eyri

8,24

12

   Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti

8,19

13

   Ásta Margrét Jónsdóttir / Ra frá Marteinstungu

8,18

14

   Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli

8,17

15

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Smiður frá Hólum

8,17

16

   Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Sandra frá Dufþaksholti

8,16

17

   Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli

8,13

18-19

   Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka

8,12

18-19

   Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli

8,12

20

   Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Hnútur frá Sauðafelli

8,07

21

   Ásta Margrét Jónsdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1

8,03

22

   Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum

8,03

23

   Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Brunnur frá Holtsmúla 1

8,00

24

   Sigurjón Axel Jónsson / Hrani frá Hruna

7,98

25

   Elmar Ingi Guðlaugsson / Hjaltalín frá Oddhóli

7,97

26

   Sölvi Karl Einarsson / Sækatla frá Sauðárkróki

7,93

27

   Benjamín S. Ingólfsson / Messa frá Káragerði

7,91

28

   Benjamín S. Ingólfsson / Brandur frá Káragerði

7,85

29

   Margrét Halla Hansdóttir Löf / Paradís frá Austvaðsholti 1

7,80

30

   Kamilla Rut Björgvinsdóttir / Verðandi frá Skarði

7,79

31

   Arnór Dan Kristinsson / Spurning frá Sörlatungu

7,53

32

   Sölvi Karl Einarsson / Skotta frá Langholtsparti

0,00

 

 

Barnaflokkur

 

1

   Selma María Jónsdóttir / Nn frá Enni

8,40

2

   Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli

8,40

3

   Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka

8,40

4

   Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi

8,34

5

   Selma María Jónsdóttir / Sproti frá Mörk

8,34

6

   Selma María Jónsdóttir / Fífill frá Hlíðarbergi

8,16

7

   Arnar Máni Sigurjónsson / Töfri frá Þúfu í Landeyjum

8,14

8

   Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal

8,13

9

   Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða

8,07

10

   Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum

8,05

11

   Dagur Ingi Axelsson / Prins frá Efra-Seli

8,03

12

   Aron Freyr Petersen / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1

8,03

13

   Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum

8,02

14

   Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Neisti frá Litla-Moshvoli

7,98

15

   Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi

7,81

16

   Dagur Ingi Axelsson / Elín frá Grundarfirði

7,50

17

   Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum

7,37

18

   Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti

7,28

19

   Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum

6,93