sunnudagur, 15. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þrír í úrslitum

1. ágúst 2014 kl. 15:43

Alur frá Lundum og Jakob Svavar Sigurðsson á HM Berlín 2013

Forkeppni í fimmgangi á Norðurlandamótinu.

Fimmgangi er lokið á Norðurlandamótinu en eftir forkeppni leiðir Julie Cristiansen á Hug frá Flugumýri II með 7,50 í einkunn. Agnar Snorri og Styrmir Árnason náðu inn í A úrslit en Agnar var á Al frá Lundum en þeir hlutu 7,03 í einkunn og Styrmir var á Skugga frá Hofi og hlutu þeir 6,97 í einkunn. Eyjólfur Þorsteinsson er síðan í b úrslitum með Kraft frá Efri-Þverá en þeir hlutu 6,63 í einkunn. 

Í ungmennaflokknum eiga íslendingar síðan tvo fulltrúa í b úrslitum en Ásdís Ósk Elvarsdóttir er í 6. sæti eftir forkeppni og Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir í því níunda

Niðurstöður - Forkeppni - Fimmgangur:

POS # RIDER / HORSE TOT
01: 050 Julie Christiansen [S] [DK] - Hugur frá Flugumýri II 7,50
PREL 7,5 - 7,8 - 7,6 - 7,4 - 7,1 
02: 092 Camilla Mood Haavig [S] [NO] - Herjann fra Lian 7,47
PREL 7,1 - 7,4 - 7,4 - 7,6 - 7,6 
03: 027 Helen Gustafsson [S] [SE] - Borgfjörd vom Wiesengrund 7,03
PREL 6,7 - 7,0 - 7,1 - 7,0 - 7,2 
03: 068 Agnar Snorri Stefánsson [S] [IS] - Alur frá Lundum II 7,03
PREL 6,5 - 7,1 - 7,0 - 7,3 - 7,0 
05: 077 Styrmir Árnason [S] [IS] - Skuggi frá Hofi I 6,97
PREL 6,6 - 7,0 - 7,0 - 7,1 - 6,9

06: 022 Jessica Rydin [S] [SE] - Jorik från Lönneberga 6,87
PREL 6,5 - 7,2 - 6,9 - 7,2 - 6,4 
06: 044 Hans-Christian Løwe [S] [DK] - Eldjárn fra Vivildgård 6,87
PREL 7,2 - 6,9 - 6,8 - 6,5 - 6,9 
08: 048 Rasmus Møller Jensen [S] [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt 6,70
PREL 7,1 - 6,6 - 6,9 - 6,6 - 6,4 
09: 089 Anne Lene Holm [S] [NO] - Bjartur von Hof Osterkamp 6,67
PREL 6,6 - 6,8 - 6,6 - 6,8 - 6,6 
10: 076 Eyjólfur Þorsteinsson [S] [IS] - Kraftur frá Efri-Þverá 6,63
PREL 6,5 - 6,9 - 6,7 - 6,2 - 6,7
11: 040 Stina Larsen [S] [DK] - Hróður frá Votmúla 2 6,60
PREL 6,9 - 6,7 - 6,6 - 6,5 - 6,0 
12: 041 Dennis Hedebo Johansen [S] [DK] - Léttir fra Hellesylt 6,57
PREL 7,0 - 6,5 - 6,1 - 6,8 - 6,4 
13: 095 Kristin Elise Andersen [S] [NO] - Grandi fra Laugardal 6,50
PREL 6,3 - 6,5 - 6,5 - 6,8 - 6,5 
14: 043 Anna Christine Ulbæk [S] [DK] - Gjafar frá Hvoli 6,33
PREL 6,2 - 6,5 - 6,1 - 6,4 - 6,4 
15: 015 Magnús Skúlason [S] [SE] - Aspar frá Fróni 6,30
PREL 6,6 - 6,2 - 6,4 - 6,3 - 6,1
16: 002 Katie Brumpton [S] [FI] - Smári från Askagården 6,27
PREL 6,3 - 6,1 - 6,2 - 6,4 - 6,3 
17: 101 Veronica Høgsveen Våland [S] [NO] - Gáski fra Vindási 6,07
PREL 6,1 - 6,1 - 5,8 - 6,1 - 6,0 
18: 004 Nicola Bergman-Kankaala [S] [FI] - Ási fra Guldbæk 5,23
PREL 5,9 - 5,1 - 5,3 - 5,3 - 4,6
--- 069 Arnar Bjarki Sigurðarson [S] [IS] - Arnar frá Blesastöðum 2A DISQUALIFIED
PREL 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0 - 0,0

Niðurstöður - Forkeppni - Fimmgangur - Ungmenni

POS # RIDER / HORSE TOT
01: 106 Ingrid Marie Larsen [Y] [NO] - Dimmey fra Jakobsgården 6,37
PREL 6,4 - 6,2 - 6,3 - 6,4 - 6,5 
02: 036 Madelein Kämpe [Y] [SE] - Þáttur från Fellskoti 6,10
PREL 6,0 - 6,0 - 6,1 - 6,4 - 6,2 
02: 057 Ida-Marie Ulbæk [Y] [DK] - Þórgunn frá Feti 6,10
PREL 6,2 - 6,3 - 5,8 - 5,9 - 6,2 
04: 102 Camilla Wangen [Y] [NO] - Hersir fra Hakoti 6,07
PREL 6,1 - 5,9 - 6,4 - 6,1 - 6,0 
05: 010 Sanni Kosonen [Y] [FI] - Háleggur fra Sdr. Sognstrup 5,83
PREL 5,8 - 5,8 - 5,9 - 5,9 - 5,7
06: 082 Ásdís Ósk Elvarsdóttir [Y] [IS] - Seifur frá Kvistum 5,77
PREL 6,2 - 5,6 - 5,8 - 5,6 - 5,9 
07: 030 Marcus Jonsson [Y] [SE] - Seifur frà Hestasyn 5,73
PREL 5,9 - 5,1 - 5,7 - 5,9 - 5,6 
08: 107 Kari Egelandsdal [Y] [NO] - Kristall frá Hvítanesi 5,53
PREL 5,4 - 5,4 - 6,6 - 5,4 - 5,8 
09: 086 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir [Y] [IS] - Þeyr fra Guldbæk 5,20
PREL 5,6 - 4,2 - 5,1 - 5,1 - 5,4 
10: 032 Elsa Teverud [Y] [SE] - Bíða frá Ríp 4,90
PREL 5,4 - 4,8 - 4,8 - 5,1 - 4,6

11: 109 Steinar Clausen Kolnes [Y] [NO] - Styrla fra Skarstad 3,63
PREL 3,8 - 3,6 - 3,5 - 3,4 - 4,3 
12: 083 Svandís Lilja Stefánsdóttir [Y] [IS] - Lilja från Lindvallen 3,17
PREL 3,3 - 3,0 - 3,2 - 3,5 - 2,7

--- 039 olivia helltén [J] [SE] - krokur frá efri-raudaleak DISQUALIFIED
PREL 4,3 - 4,5 - 4,8 - 0,0 - 0,0