þriðjudagur, 16. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þrígangsmót Andvara í dag

17. febrúar 2012 kl. 13:49

Þrígangsmót Andvara í dag

Árlegt þrígangsmót Andvara og Lýsis verður haldið í reiðhöll Andvara í dag föstudaginn 17. febrúar.

Dagskrá hefst kl. 17 með forkeppni í öllum flokkum og verður gert 20 mínútna hlé B-úrslit og A-úrslit verða svo riðin beint í kjölfarið.
 
Í reiðhöllinni verða hægt að kaupa kaffi, drykki og léttar veitingar (súpa og brauð). Að verðlaunaafhendingu lokinni (milli kl. 21-22) er keppendum, áhorfendum og öðrum gestum boðið til skemmtunar í félagsheimili Andvara.
Barinn verður opinn og hinn magnaði trúbador og rokkari Eyþór Ingi Gunnarsson (sigurvegari í Bandið hans Bubba) heldur uppi fjörinu.
 
Aðgangur ókeypis.
 
Hér er ráslisti mótsins:
 
17 ára og yngri 
nr           holl        Nafn knapa        Nafn og uppruni hests  hönd
1             1             Þórey Guðjónsdóttir     Líf f Kvistum       V
2             1             Birta Ingadóttir Stimpill f Neðri Vindheimum      V
3             2             Jónína Ósk Sigsteinsdóttir           Vár f Lækjamóti               V
4             2             Alexander Ísak Sigurðsson          Krummi frá Hólum          V
5             3             Nína María Hauksdóttir                Carmen f. Breiðstöðum               H
6             3             Rakel Jónsdóttir               Náttar f. Álfhólum          H
7             4             Margrét Hauksdóttir      Kappi f. Brimilsvöllum    H
8             4             Anna Þöll Haraldsdóttir Aða frá Króki     H
9             5             Harpa Bjarnadóttir          Sváfnir f. Miðsitju           H
10           5             Glódís Helgadóttir           Þokki f. Litla-Moshvoli   H
11           6             Þórunn Þöll Einarsdóttir               Mósart f Álfhólum          V
12           6             Selma María Jónsdóttir Sproti f. Mörk   V
13           6             Valdís Björk Guðmundsdóttir    Hrefna frá Dallandi         V
 
Minna vanir      
nr.          holl        Nafn knapa        Nafn og uppruni hests  hönd
1             1             Guðjón Tómasson          Neisti f Heiðarbót           V
2             1             Anna Dís Arnarsdóttir    Valur f Laugarbóli            V
3             2             Elín Guðmundsdóttir     Jökull f Hólkot   V
4             2             Jóhanna Ólafsdóttir       Sómi f Brekkum               V
5             3             Nadia Katrin Banine       Lómur frá Eiðsvatni        V
6             3             Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir   Gáski f. Lækjardalur       V
7             4             Jón Garðar Sigurjónsson              Freyja f Brekkum            V
8             4             Guðni Kjartansson          Elding f Votumýri 2         V
9             5             Elín Rós Hauksdóttir       Harpa f Enni       H
 
Meira vanir       
nr.          holl        Nafn knapa        Nafn og uppruni hests  hönd
1             1             Arnar Heimir Lárusson  Lúkas f. Vatnsleysu        H
2             1             Jóhann Ólafsson              Númi f Kvistum                H
3             2             Finnur Bessi Svavarsson               Öskubuska f Litladal       V
4             2             Erla Katrín Jónsdóttir     Svarti Pési f Ásmundarstöðum  V
5             3             Karen Sigfúsdóttir           Háfeti f. Litlu-Sandvík    V
6             3             Sigurður Helgi Ólafsson                hlökk f Enni        V
7             4             Ásta Björnsdóttir             Ás f. Ólafsvöllum             V
8             4             Guðlaug Jóna Matthíasdóttir     Stjarni f Skarði  V
9             5             Brynja Viðarsdóttir         Ketill f. Vakurstöðum    H
10           5             Símon Orri Sævarsson   Brella f. Forsæti               H
11           6             Stella Björg Kristinsdóttir             Skeggi f Munaðarnesi   V
12           6             Hanna Rún Ingibergsdóttir          Skuggi f Breiðabólstað  V
13           7             Steinunn Elva Jónsdóttir              Fákur f. Feti       V
14           7             Gylfi Örn Gylfason          Gammur frá Miklabæ    V
15           8             Oddný Erlendsdóttir      Hrafn f. Kvistum              V
16           8             Bryndís Snorradóttir      Gleði f. Hafnarfirði          V
17           9             Erla Katrín Jónsdóttir     Bessý f Heiði      V
18           9             Stefnir Guðmundsson  Kórína f Stóru-Ásgeirsá V
19           10           Helena Ríkey Leifsdóttir               Dúx frá Útnyrðingsstöðum         V
20           10           Karen Sigfúsdóttir           Ösp f. Húnsstöðum        V
21           11           Jóhann Ólafsson              Seðill f Sólheimum          V
22           11           Finnur Bessi Svavarsson               Drafnar f Þingnesi           V
23           12           Sigurður Helgi Ólafsson                Stormur f Enni  H
24           12           Björn Steindórsson        Kolóður f Eyri    H
 
Opinn flokkur   
nr           holl        Nafn knapa        Nafn og uppruni hests  hönd
1             1             Jón Herkovic      Töfrandi f Árgerði           V
2             1             Már Jóhannsson              Birta f Böðvarshólum     V
3             2             Jón Ó. Guðmundsson   Losti f. Kálfholti                V
4             2             Axel Geirsson   Seiður f. Hábæ V
5             3             Andri Ingason   Máttur f. Austurkoti      V
6             3             Lárus Sindri Lárusson     Kiljan frá Tjarnarlandi    V
7             4             Sindri Sigurðsson             Espur f. Mosfellsbæ       V
8             4             Halla María Þórðardóttir              Brimar f. Margrétarhofi                V
9             5             Viggo Sigursteinsson     Gauti frá Reykjavík         V
10           5             Jón Ó. Guðmundsson   Boði f. Breiðabólsstað   V
11           6             Jón Herkovic      Hjaltalín f Oddhól            V