þriðjudagur, 12. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þriðju skeiðleikarnir

13. júní 2016 kl. 14:18

Sigurður V. Matthíasson sigraði 150m. skeiðið á Létti frá Eiríksstöðum

Dagskrá og ráslisti

Nú hefur verið blásið til skeiðleika á Brávöllum á Selfossi. Verða Skeiðleikarnir haldnir í kvöld mánudaginn 13. Júni og hefjast þeir kl 19.

Styrktaraðili Skeiðleikanna í ár – hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur styrkir um verðlaunagripi sumarsins. Auk þess hefur ræktunarbúið Auðsholtshjáleiga styrkt um svokallaða Ödera sem veittir eru stigahæsta knapa á móti hverju og þeim knapa sem flest stig hlýtur á sumrinu.

Eins og áður segir þá byrjar mótið klukkan 19:00 á 250 metra skeiði svo 150 m. skeið og við endum á 100 m. skeiði.

Ráslisti

250 metra skeið

1

Daníel Ingi Larsen

Flipi frá Haukholtum

1

Willi Felix Gunnar Becker

Jódís frá Staðartungu

1

Davíð Jónsson

Lydía frá Kotströnd

2

Bjarni Bjarnason

Hera frá Þóroddsstöðum

2

Hinrik Bragason

Askur frá Syðri-Reykjum

2

Rúna Tómasdóttir

Gríður frá Kirkjubæ

3

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

3

Dagmar Öder Einarsdóttir

Odda frá Halakoti

3

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Andri frá Lynghaga

4

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

4

Daníel Ingi Larsen

Snælda frá Laugabóli

4

Ævar Örn Guðjónsson

Vaka frá Sjávarborg

 

150 metra skeið

1

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

1

Benjamín Sandur Ingólfsson

Messa frá Káragerði

1

Jónína Guðrún Kristinsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

2

Helgi Þór Guðjónsson

Hella frá Efri-Rauðalæk

2

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Lilja frá Dalbæ

2

Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi

3

Vilborg Smáradóttir

Heggur frá Hvannstóði

3

Bjarni Bjarnason

Glúmur frá Þóroddsstöðum

3

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

4

Árni Sigfús Birgisson

Ásadís frá Áskoti

4

Hinrik Bragason

Mánadís frá Akureyri

4

Sigurbjörn Bárðarson

Óðinn frá Búðardal

5

Sæmundur Sæmundsson

Vökull frá Tunguhálsi II

5

Teitur Árnason

Ör frá Eyri

5

Ólafur Þórðarson

Skúta frá Skák

6

Ragnar Tómasson

Þöll frá Haga

6

Sigursteinn Sumarliðason

Bína frá Vatnsholti

6

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

 

100 metra skeið

1

Sigursteinn Sumarliðason

Bína frá Vatnsholti

2

Daníel Ingi Larsen

Flipi frá Haukholtum

3

Caroline Mathilde Grönbek Niel

Kaldi frá Meðalfelli

4

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Andri frá Lynghaga

5

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

6

Guðjón Hrafn Sigurðsson

Hrafnhetta frá Minni-Borg

7

Árni Sigfús Birgisson

Ásadís frá Áskoti

8

Sæmundur Sæmundsson

Vökull frá Tunguhálsi II

9

Willi Felix Gunnar Becker

Jódís frá Staðartungu

10

Jónína Guðrún Kristinsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

11

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Tromma frá Skógskoti

12

Lárus Jóhann Guðmundsson

Tinna frá Árbæ

13

Hans Þór Hilmarsson

Gletta frá Stóra-Vatnsskarði

14

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

15

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

16

Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi

17

Sigurbjörn Bárðarson

Rangá frá Torfunesi

18

Védís Huld Sigurðardóttir

Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

19

Helgi Þór Guðjónsson

Hella frá Efri-Rauðalæk

20

Ragnar Tómasson

Isabel frá Forsæti

21

Jón Bjarni Smárason

Virðing frá Miðdal

22

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

23

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

24

Dagmar Öder Einarsdóttir

Heiðrún frá Halakoti

25

Rúna Tómasdóttir

Gríður frá Kirkjubæ

26

Jón Óskar Jóhannesson

Tinna Svört frá Glæsibæ

27

Vilborg Smáradóttir

Heggur frá Hvannstóði