laugardagur, 17. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þórarinn á toppnum

6. apríl 2016 kl. 23:09

Þórarinn Eymundsson sigraði einstaklingskeppnina 2016.

Lið Hrímnis sigraði liðakeppnina.

Lokamót KS deildarinnar var í kvöld en Gústaf Ásgeir sigraði slaktaumatöltið með 8,04 í einkunn og Ísólfur Líndal sigraði skeiðið á tímanum 4,96

Þórarinn Eymundsson sigraði einstaklingskeppnina en Mette Mannseth var í öðru sæti og Ísólfur í því þriðja. Liðakeppnina sigraði lið Hrímnis.

Hér fyrir neðan eru niðurstöður kvöldsins

A úrslit - slaktaumatölt

1.Gústaf Ásgeir Hinriksson & Skorri frá Skriðulandi - 8,04
2.Fanney D. Indriðadóttir & Brúney frá Grafarkoti - 7,92
3.Mette Manseth & Viti frá Kagaðarhóli - 7,88
4.Ísólfur L. Þórisson & Gulltoppur frá Þjóðólfshaga - 7,38
5.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk - 7,13

B úrslit - slaktaumatölt

Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk - 7,25
Flosi Ólafsson & Rektor frá Vakurstöðum - 7,17
Helga Una Björnsdóttir & Vág frá Höfðabakka - 7,0
Bjarni Jónasson & Blíða frá Narfastöðum - 6,92
Hans Þór Hilmarsson & Hlynur frá Haukatungu - 6,08

Staðan eftir forkeppni

1.Gústaf Ásgeir Hinriksson & Skorri frá Skriðulandi - 7,70
2.Mette Manseth & Viti frá Kagaðarhóli - 7,47
3.Fanney D. Indriðadóttir & Brúney frá Grafarkoti - 7,30
4.Ísólfur L. Þórisson & Gulltoppur frá Þjóðólfshaga - 7,17

 

5.Þórarinn Eymundsson & Taktur frá Varmalæk - 7,07
6.Bjarni Jónasson & Blíða frá Narfastöðum - 6,57
7.Hans Þór Hilmarsson & Hlynur frá Haukatungu - 6,37
8.Flosi Ólafsson & Rektor frá Vakurstöðum - 6,20
9.Helga Una Björnsdóttir & Vág frá Höfðabakka - 6,13

10.Artemisia Bertus & Hryðja frá Þúfum - 6,07
11.Guðmundur K. Tryggvason & Rósalín frá Efri-Rauðalæk - 5,9012.Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir & Orka Ytri-Skógum - 5,8013.Líney María Hjálmarsdóttir & Þruma frá Hofsstaðaseli - 5,6714.Elvar Einarsson & Simbi frá Ketilstöðum - 5,67
15.Þór Jónsteinsson & Míla frá Skriðu - 5,63
16.Gísli Gíslason & Karl frá Torfunes - 5,37
17.Agnar Þór Magnússon & Aldey frá Skriðulandi - 5,30
18.Hallfríður S. Óladóttir & Kvistur frá Reykjavöllum - 5,3019.Hlynur Guðmundsson & Marín frá Lækjarbrekku - 5,0
20.Magnús B. Magnússon & Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum - 4,93

Skeið - seinni umferð
1.Þórarinn Eymundsson - Bragur frá Bjarnastöðum 5,11

2.Flosi Ólafsson - Lomber frá Borgarnesi - 5,91

3.Birna Tryggvadóttir - Fífa frá Flugumýri - 5,98

4.Gísli Gíslason - Hvinur frá Hvoli - x

5. Elvar Logi Friðriksson - Diljá frá Höfðabakka - x

6.Magnús Bragi Magnússon - Fróði frá Ysta-Mó - 5,35

7.Gústaf Ásgeir Hinriksson - Andri frá Lynghaga - x

8.Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - 6,13

9.Mette Manseth - Drift frá Hólum - 5,53

10.Ísólfur Líndal Þórisson - Korði frá Kanastöðum - 4,96

11.Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki - x

12.Sina Scholz - Þula frá Lækjardal - x

13.Helga Una Björnsdóttir - Besti frá Upphafi - 5,10

14. Agnar Þór Magnússon - Syrpa frá Steinnesi - x

15. Hlynur Guðmundsson - Svala frá Vatnsleysu - 5,54

16. Hans Þór Hilmarsson - Gletta frá Stóra-Vatnsskarði - x

17. Elvar E. Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum - 5,01

18.Artemisia Bertus - Grótta frá Hólum - 5,22

19. Þór Jónsteinsson - Ösp frá Ytri-Bægisá - 5,56

20. Líney María Hjálmarsdóttir - Léttir frá Eiríksstöðum - x

 

Skeið - Fyrri umferð

1.Þórarinn Eymundsson - Bragur frá Bjarnastöðum x

2.Flosi Ólafsson - Lomber frá Borgarnesi - 5,36

3.Birna Tryggvadóttir - Fífa frá Flugumýri - 6,52

4.Gísli Gíslason - Hvinur frá Hvoli - x

5. Elvar Logi Friðriksson - Diljá frá Höfðabakka - x

6.Magnús Bragi Magnússon - Fróði frá Ysta-Mó - 5,34

7.Gústaf Ásgeir Hinriksson - Andri frá Lynghaga - x

8.Hallfríður S. Óladóttir - Hrókur frá Kópavogi - 6,54

9.Mette Manseth - Drift frá Hólum - 5,60

10.Ísólfur Líndal Þórisson - Korði frá Kanastöðum - x

11.Bjarni Jónasson - Hrappur frá Sauðárkróki - 5,01

12.Sina Scholz - Þula frá Lækjardal - 5,86

13.Helga Una Björnsdóttir - Besti frá Upphafi - 4,99

14. Agnar Þór Magnússon - Syrpa frá Steinnesi - x

15. Hlynur Guðmundsson - Svala frá Vatnsleysu - 5,82

16. Hans Þór Hilmarsson - Gletta frá Stóra-Vatnsskarði - 5,29

17. Elvar E. Einarsson - Segull frá Halldórsstöðum - 5,01

18.Artemisia Bertus - Grótta frá Hólum - 5,47

19. Þór Jónsteinsson - Ösp frá Ytri-Bægisá - x

20. Líney María Hjálmarsdóttir - Léttir frá Eiríksstöðum - x