fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þórarinn og Narri efstir á palli

11. mars 2015 kl. 23:39

Niðurstöður úr úrslitum í fimmgangi í KS deildinni.

Þá er fimmgangnum í KS deildinni lokið en þeir Þórarinn og Narri frá Vestri-Leirárgörðum héldu forustunni öll A úrslitin. Í öðru sæti varð Hallfríður Óladóttir á Kolfinnsdóttirinn Kolgerði frá Vestri-Leirárgörðum. Æsi spennandi keppni og vel útfærðar sýningar hjá knöpunum. 

Hrímnisliðið tók liðaskjöldin í fimmgangum og stendur enn efst í liðakeppninni. 

Úrslit urðu eftirfarandi:

1.Þórarinn Eymundsson & Narri frá V-Leirárgörðum - 7,69
2. Hallfríður S. Óladóttir & Kolgerður frá V-Leirárgörðum - 7,17
3.Teitur Árnason & Óskahringur frá Miðási - 6,76
4. Gísli Gíslason & Karl frá Torfunesi - 6,67 (sigraði B-úrslit)
5. Líney María & Kunningi frá Varmalæk - 6,45

Niðurstöður úr forkeppni:

  1. Baldvin Ari Guðlaugsson Efri-Rauðalækur/Lífland -             Þórdís frá Björgum - 5,83
  2.  Fredrica Fagerlund TopReiter -                                         Snær frá Keldudal - 6,33
  3. Barbara Wenzl Draupnir/Þúfur -                                        Seiður frá Hörgslandi - 5,73
  4. Jóhann B. Magnússon Íbess-Gæðingur -                          Sjöund frá Bessastöðum - 5,33
  5. Tryggvi Björnsson Hofstorfan/66°norður -                         Knár frá Ytra-Vallholti-  6,47
  6. Valdimar Bergstað Hrímnir -                                              Krapi frá Selfossi -6,17
  7. Guðmundur Tryggvason Efri-Rauðalækur/Lífland -          Díva frá Steinnesi -5,97
  8. Magnús Bragi Magnússon Íbess-Gæðingur -                   Álfadís frá Svalbarðseyri -5,20
  9. Gísli Gíslason Draupnir/Þúfur -                                         Karl frá Torfunesi -6,20
  10. Hallfríður Óladóttir TopReiter -                                          Kolgerður frá Vestri-Leirárgörðum -6,67
  11. Bjarni Jónasson Hofstorfan/66°norður -                            Dynur frá Dalsmynni -6,0
  12. Þórarinn Eymundsson Hrímnir -                                      Narri frá Vestri-Leirárgörðum - 7,0
  13. Mette Mannseth Draupnir/Þúfur -                                      Hnokki frá Þúfum -6,10
  14. Líney María Hjálmarsdóttir Hrímnir -                                 Kunningi frá Varmalæk -6,87
  15. Hanna Rún Ingibergsdóttir Íbess-Gæðingur -                   Hlíf frá Skák -6,17
  16. Elvar Einarsson Hofstorfan/66°norður -                            Gáta frá Ytra-Vallholti -6,60
  17. Teitur Árnason TopReiter -                                                Óskahringur frá Miðási -6,93
  18. Viðar Bragason Efri-Rauðalækur/Lífland -                        Sísí frá Björgum 5,50