mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þórarinn Eymundsson sigursæll fyrir norðan

29. mars 2012 kl. 09:46

Þórarinn ánægður eftir sigur í fimmgangi.

Lokamót skagfirsku mótaraðarinnar

Í gærkvöldi fór fram síðasta keppnin í Skagfirsku mótaröðinni 2012 og var keppt í tölti barna og unglingaflokki, slaktaumatölti í opnum flokki og síðan hleypt á skeið. Var hörku keppni í töltinu hjá börnunum og unglingunum og í slaktaumatöltinu og bestu skeiðhestarnir voru rosalegir að sögn mótshaldara. Þórarinn Eymundsson var sigursæll, vann bæði slaktaumatölt og skeið í opna flokknum.

Tölt barnaflokkur - Forkeppni                                                
1. Guðmar Freyr Magnússon/Öðlingur frá Íbishóli                          5,83
2. Viktoría Eik Elvarsdóttir/Máni frá Fremri Hvestu                          5,57
3. Ingunn Ingólfsdóttir/Grímhildur frá Tumabrekku                       5,33
4. Rakel Eir Ingimarsdóttir Vera frá Fjalli                                        5,30                                                    
5. Björg Ingólfsdóttir/Hnokki frá Dýrfinnustöðum                           5,13
6. Helgi Gestsson/Máki frá Borgarhóli                                                  4,93
7. Ingunn Ingólfsdóttir/Morri frá Hjarðarhaga                                   4,90
8. Júlía Kristín Pálsdóttir/Valur frá Ólafsvík                                          4,47
9. Sigurður Bjarni Aadnegard/Prinsessa frá  Blönduósi                   4,40
10. Jón Hjálmar Ingimarsson/Spói frá Fjalli                                          4,33
11. Stefanía Sigfúsdóttir/Ljós frá Syðra Vallholti                               3,43
12. Guðný Rúna Vésteinsdóttir/Snjall frá  Hofsstaðarseli              2,73

Tölt barnaflokkur - Úrslit
1. Viktoría Eik Elvarsdóttir/Máni frá Fremri Hvestu                          5,89
2. Rakel Eir Ingimarsdóttir Vera frá Fjalli                                          5,67                                                    
3. Guðmar Freyr Magnússon/Öðlingur frá Íbishóli                          5,56
4. Ingunn Ingólfsdóttir/Grímhildur frá Tumabrekku                       5,39
5. Björg Ingólfsdóttir/Hnokki frá Dýrfinnustöðum                           5,11

Tölt unglingaflokkur - Forkeppni
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir/Lárus frá  Syðra-Skörðugili                        6,57
2. Þórdís Inga Pálsdóttir/Kjarval frá Blönduósi                                   5,93
3.-4. Elín Magnea Björnsdóttir/Stefnir frá  Hofsstaðaseli               5,70
3.-4. Rósanna Valdimarsdóttir/Kjarni frá Varmalæk                        5,70
5. Gunnar Gestsson/Flokkur frá Borgarhóli                                        5,67
6. Finnbogi Bjarnason/Svala frá Garði                                                   5,60
7. Ragna Vigdís Vésteinsdóttir/Glymur frá  Hofsstaðarseli            5,37
8. Bryndís Rún Baldursdóttir/Gletta frá Ytra-Álandi                         5,27
9. Anna Baldvina Vagnsdóttir/Móalingur frá  Leirubakka               4,70
10. Anna Baldvina Vagnsdóttir/Skrúfa frá Lágmúla                          4,50

Tölt unglingaflokkur - Úrslit
1. Ásdís Ósk Elvarsdóttir/Lárus frá  Syðra-Skörðugili                        6,72
2. Þórdís Inga Pálsdóttir/Kjarval frá Blönduósi                                   6,39
3. Rósanna Valdimarsdóttir/Kjarni frá Varmalæk                             5,89
4. Elín Magnea Björnsdóttir/Stefnir frá Hofsstaðaseli                    5,67
5. Gunnar Gestsson/Flokkur frá Borgarhóli                                        5,56

Slaktaumatölt - Forkeppni
1. Líney María Hjálmarsdóttir/Þytur frá  Húsavík                               6,37
2. Þorsteinn Björnsson/Kylja frá Hólum                                               6,07
3. Mette Mannseth/Stjörnustæll frá Dalvík                                        6,00
4. Þórarinn Eymundsson/Taktur frá Varmalæk                                 5,93
5. Mette Mannseth/Muska frá Torfunesi                                           5,57
6. Þórarinn Eymundsson/Vanadís frá Holtsmúla                              5,53
7. Arnar Davíð Arngrímsson/Eldur frá Hnjúki                                      5,13
8. Elvar Einarsson/Ópera frá Brautarholti                                             5,07
9. Erlingur Ingvarsson/Þerna frá Hlíðarenda                                       4,97
10. Magnús Bragi Magnússon/Svalur frá Marbæli                            4,93
11. Erlingur Ingvarsson/Hrifning frá Kýrholti                                       4,67
12. Anna Kristín Friðriksdóttir/Glaður frá  Grund                               4,40
13. Þórólfur Óli Aadnegard/Þokki frá Blönduósi                               4,17
14. Birna M Sigurbjörnsdóttir/Bjarmi frá Enni                                    3,70

Slaktaumatölt - Úrslit
1. Þórarinn Eymundsson/Taktur frá Varmalæk                                 6,67
2. Líney María Hjálmarsdóttir/Þytur frá  Húsavík                               6,58
3. Þorsteinn Björnsson/Kylja frá Hólum                                               6,54
4. Mette Mannseth/Stjörnustæll frá Dalvík                                        6,38
5. Arnar Davíð Arngrímsson/Eldur frá Hnjúki                                      6,13

Skeið
1. Þórarinn Eymundsson/Bragur frá Bjarnastöðum                         5,13
2. Elvar Einarsson/Segull frá Halldórstöðum                                       5,19
3. Þórarinn Ragnarsson/Þúsöld frá Hólum                                          5,21
4. Sölvi Sigurðsson/Steinn frá Bakkakoti                                              5,36
5. Bjarni Jónasson/Djásn frá Hnjúki                                                       5,49
6.-8. Helgi Eyjólfsson/Kjarni frá Lækjamóti                                         5,62
6.-8. Magnús Bragi Magnússon/Fjölnir frá  Sjávarborg                   5,62
6.-8. Hans Þór Hilmarsson/Þeli frá Hólum                                            5,62
9.-10. Sölvi Sigurðsson/Kolvakur frá  Syðri-Hofdölum                    5,67
9.-10. Leifur George Gunnarsson/Melkorka frá  Lækjamóti         5,67
11. Ulla Schert/Drift frá Hólum                                                                 5,72
12. Líney María Hjálmarsdóttir/Gola frá  Ólafsfirði                            5,73
13. Ingólfur Helgason/Sigurrós frá Höfðabakka                                5,87
14. Sif Jónsdóttir/Straumur frá Hverhólum                                         5,93
15. Sæmundur Þ Sæmundsson/Fatíma frá  Mið-Seli                       6,07
16. Hekla Katarina Kristinsdóttir/Tvistur frá  Skarði                           6,36
17. Sonja Noack/Þrándur frá Hólum                                                      6,40
18. Camilla Høj/Grótta frá Hólum                                                            6,47
19. Alma Gulla Matthíasdóttir/Gæfa frá Þingeyrum                       6,53
20. Arnar Davíð Arngrímsson/Rán frá Hólum                                     6,73
21. Anna Rebecka Wohlert/Freki frá Bakkakoti                                6,94
22.-24. Jón Geirmundsson/Korri frá Sjávarborg                                0,00
22.-24. Bergþóra Sigtryggsdóttir/Stígur frá  Efri-Þverá                    0,00
22.-24. Hinrik Helgason/Björk frá Íbishóli                                             0,00