fimmtudagur, 21. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Þátttakendalisti á Íslandsmóti í hestaíþróttum

26. júní 2019 kl. 21:00

Nói frá Saurbæ - WR Selfoss 2019

Þátttakendur beðnir um að athuga hvort skráningar séu réttar

Hér fyrir neðan má sjá þátttakendalista fyrir Íslandsmótið í hestaíþróttum sem hefst þriðjudaginn 2.júlí á félagssvæði Fáks í Víðidal.

Keppendur eru minntir á að skráning á Íslandsmót er á ábyrgð hvers og eins.

Vinsamlegast farið vandlega yfir þátttakendalistann og látið vita með því að senda tölvupóst á skraning@fakur.is ef eitthvað er ekki eins og það á að vera í síðasta lagi kl.23:59 fimmtudaginn 27.júní.

   Hönd           Knapi                                         Félag knapa         Hestur

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                         

    V                 Olil Amble                                   Sleipnir                 Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

   V                 Sina Scholz                                 Skagfirðingur        Nói frá Saurbæ

   V                 Atli Guðmundsson                       Sörli                     Júní frá Brúnum

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Hlekkur frá Saurbæ

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Vegur frá Kagaðarhóli

   V                 Annie Ivarsdottir                          Sörli                     Lipurtá frá Hafnarfirði

   V                 Daníel Gunnarsson                      Sleipnir                 Sónata frá Efri-Þverá

   V                 Sólon Morthens                           Logi                     Katalína frá Hafnarfirði

   V                 Herdís Rútsdóttir                         Sleipnir                 Klassík frá Skíðbakka I

   V                 Máni Hilmarsson                          Borgfirðingur        Nótt frá Reykjavík

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Krókus frá Dalbæ

   V                 Snorri Dal                                   Sörli                     Engill frá Ytri-Bægisá I

   V                 Sara Sigurbjörnsdóttir                  Geysir                  Flóki frá Oddhóli

   V                 Mette Mannseth                           Skagfirðingur        Kalsi frá Þúfum

   V                 Reynir Örn Pálmason                   Hörður                  Brimnir frá Efri-Fitjum

   V                 Jón Bjarni Smárason                   Sörli                     Gyrðir frá Einhamri 2

   V                 Anna S. Valdemarsdóttir              Fákur                   Sæborg frá Hjarðartúni

   V                 Páll Bragi Hólmarsson                 Sleipnir                 Hrannar frá Austurkoti

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Penni frá Eystra-Fróðholti

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Júlía frá Syðri-Reykjum

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Skrúður frá Eyri

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Sesar frá Steinsholti

   V                 Randi Holaker                             Borgfirðingur        Þytur frá Skáney

   V                 Hjörvar Ágústsson                       Geysir                  Ás frá Kirkjubæ

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Dropi frá Kirkjubæ

   V                 Jóhanna Margrét Snorradóttir       Máni                     Prins frá Hellu

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Sproti frá Innri-Skeljabrekku

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Brynjar frá Bakkakoti

   V                 Hulda Gústafsdóttir                     Fákur                   Vísir frá Helgatúni

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Byr frá Borgarnesi

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði

   V                 Egill Þórir Bjarnason                    Skagfirðingur        Ósk frá Hafragili

   V                 Valdís Björk Guðmundsdóttir       Sprettur                Fjóla frá Eskiholti II

   V                 Matthías Leó Matthíasson            Trausti                  Galdur frá Leirubakka

   V                 Magnús Bragi Magnússon           Skagfirðingur        Snillingur frá Íbishóli

   V                 Sigvaldi Lárus Guðmundsson       Geysir                  Tromma frá Skógskoti

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Sesar frá Þúfum

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Slyngur frá Fossi

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Katla frá Hemlu II

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Tindur frá Eylandi

   V                 Henna Johanna Sirén                   Fákur                   Gormur frá Fljótshólum 2

   V                 Svanhvít Kristjánsdóttir                Sleipnir                 Ötull frá Halakoti

   H                 Elisabeth Marie Trost                   Snæfellingur         Greifi frá Söðulsholti

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Magni frá Þjóðólfshaga 1

   V                 Viðar Ingólfsson                          Fákur                   Hængur frá Bergi

   V                 Eyrún Ýr Pálsdóttir                      Skagfirðingur        Hrannar frá Flugumýri II

                                                                                                                                    

Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur                                              

    V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Stormur frá Sólheimum

   V                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Bósi frá Húsavík

   V                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Fálki frá Flekkudal

   V                 Bríet Guðmundsdóttir                   Sprettur                Atlas frá Lýsuhóli

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Jarl frá Kolsholti 3

   V                 Ásdís Brynja Jónsdóttir               Neisti                   Konungur frá Hofi

   V                 Herjólfur Hrafn Stefánsson           Skagfirðingur        Hnota frá Glæsibæ

   V                 Katrín Eva Grétarsdóttir               Sleipnir                 Sif frá Þorlákshöfn

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Léttir frá Þjóðólfshaga 3

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Laxnes frá Lambanesi

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Roði frá Syðra-Skörðugili

   V                 Hákon Dan Ólafsson                   Fákur                   Þórir frá Strandarhöfði

   V                 Bergþór Atli Halldórsson              Fákur                   Dalvar frá Dalbæ II

   V                 Eva Dögg Pálsdóttir                    Þytur                    Arða frá Grafarkoti

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Rosi frá Berglandi I

   V                 Hafþór Hreiðar Birgisson              Sprettur                Von frá Meðalfelli

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Bjarkey frá Blesastöðum 1A

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Óskar frá Draflastöðum

   V                 Ólöf Helga Hilmarsdóttir              Fákur                   Ísak frá Jarðbrú

   V                 Annabella R Sigurðardóttir           Sörli                     Styrkur frá Skagaströnd

   V                 Gyða Helgadóttir                         Borgfirðingur        Óðinn frá Syðra-Kolugili

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Röst frá Eystra-Fróðholti

   V                 Jóhanna Guðmundsdóttir             Fákur                   Frægð frá Strandarhöfði

                                                                                                                                    

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                           

    V                 Hlynur Pálsson                            Fákur                   Tenór frá Litlu-Sandvík

   V                 Hanne Oustad Smidesang           Sleipnir                 Roði frá Hala

   V                 Ragnhildur Haraldsdóttir              Hörður                  Vákur frá Vatnsenda

   V                 Ragnhildur Haraldsdóttir              Hörður                  Úlfur frá Mosfellsbæ

   V                 Ævar Örn Guðjónsson                 Sprettur                Vökull frá Efri-Brú

   V                 Eveliina Aurora Ala-seppaelae      Hörður                  Strákur frá Lágafelli

   V                 Elin Holst                                    Sleipnir                 Frami frá Ketilsstöðum

   V                 Bergur Jónsson                           Sleipnir                 Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum

   V                 Þórdís Erla Gunnarsdóttir             Fákur                   Sproti frá Enni

   V                 Þórdís Erla Gunnarsdóttir             Fákur                   Fengur frá Auðsholtshjáleigu

   V                 Sólon Morthens                           Logi                     Fjalar frá Efri-Brú

   V                 Brynja Amble Gísladóttir              Sleipnir                 Goði frá Ketilsstöðum

   V                 Annie Ivarsdottir                          Sörli                     Rökkvi frá Hólaborg

   V                 Siguroddur Pétursson                  Snæfellingur         Steggur frá Hrísdal

   V                 Rósa Birna Þorvaldsdóttir            Smári                   Frár frá Sandhól

   V                 Jóhann Magnússon                     Þytur                    Glaumur frá Bessastöðum

   V                 Máni Hilmarsson                          Borgfirðingur        Lísbet frá Borgarnesi

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Háfeti frá Hákoti

   V                 John Sigurjónsson                      Fákur                   Æska frá Akureyri

   V                 Mette Mannseth                           Skagfirðingur        Skálmöld frá Þúfum

   V                 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir     Hörður                  Óskar frá Breiðstöðum

   V                 Lea Schell                                   Geysir                  Eldey frá Þjórsárbakka

   V                 Bergrún Ingólfsdóttir                    Neisti                   Bikar frá Feti

   V                 Bergrún Ingólfsdóttir                    Neisti                   Þórbjörn frá Tvennu

   V                 Edda Rún Guðmundsdóttir           Fákur                   Spyrna frá Strandarhöfði

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Frægur frá Strandarhöfði

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Dökkvi frá Strandarhöfði

   V                 Lilja S. Pálmadóttir                      Skagfirðingur        Mói frá Hjaltastöðum

   V                 Lena Zielinski                              Geysir                  Líney frá Þjóðólfshaga 1

   V                 Stella Sólveig Pálmarsdóttir         Máni                     Pétur Gautur frá Strandarhöfði

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Hálfmáni frá Steinsholti

   H                 Kathrine Vittrup Andersen            Borgfirðingur        Augsýn frá Lundum II

   V                 Bylgja Gauksdóttir                       Sprettur                Vakning frá Feti

   V                 Telma Tómasson                         Fákur                   Baron frá Bala 1

   V                 Hjörvar Ágústsson                       Geysir                  Farsæll frá Hafnarfirði

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Mörður frá Kirkjubæ

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Grímur frá Skógarási

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Kría frá Kópavogi

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Andri frá Lynghaga

   V                 Adolf Snæbjörnsson                   Sörli                     Auður frá Aðalbóli 1

   V                 Hulda Gústafsdóttir                     Fákur                   Sesar frá Lönguskák

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Hrókur frá Hjarðartúni

   V                 Matthías Leó Matthíasson            Trausti                  Taktur frá Vakurstöðum

   V                 Súsanna Sand Ólafsdóttir            Hörður                  Bikar frá Ólafshaga

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Sölvi frá Auðsholtshjáleigu

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Jökull frá Rauðalæk

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Flaumur frá Sólvangi

   V                 Sylvía Sigurbjörnsdóttir               Fákur                   Kolbakur frá Morastöðum

   H                 Marín Lárensína Skúladóttir          Sprettur                Hafrún frá Ytra-Vallholti

   V                 Fredrica Fagerlund                      Hörður                  Stormur frá Yztafelli

   H                 Valdís Ýr Ólafsdóttir                    Dreyri                   Þjóstur frá Hesti

   V                 Svanhvít Kristjánsdóttir                Sleipnir                 Vorsól frá Grjóteyri

   V                 Dagmar Öder Einarsdóttir            Sleipnir                 Villa frá Kópavogi

   V                 Birgitta Bjarnadóttir                      Geysir                  Sveinsson frá Skíðbakka 1A

   V                 Viðar Ingólfsson                          Fákur                   Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

   V                 Þórarinn Ragnarsson                   Smári                   Leikur frá Vesturkoti

                                                                                                                                    

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur                                                   

    V                 Sigurður Steingrímsson                Geysir                  Sigurdóra frá Heiði

   V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

   V                 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir            Fákur                   Saga frá Dalsholti

   V                 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir    Geysir                  Fengsæll frá Jórvík

   V                 Heiður Karlsdóttir                         Fákur                   Smyrill frá Vorsabæ II

   V                 Selma Leifsdóttir                         Fákur                   Glaður frá Mykjunesi 2

   V                 Selma Leifsdóttir                         Fákur                   Hrafn frá Eylandi

   V                 Steindór Óli Tobíasson                Léttir                    Happadís frá Draflastöðum

   H                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Víkingur frá Neðri-Mýrum

   H                 Þórey Þula Helgadóttir                 Smári                   Gjálp frá Hvammi I

   V                 Glódís Líf Gunnarsdóttir               Máni                     Magni frá Spágilsstöðum

   V                 Glódís Líf Gunnarsdóttir               Máni                     Fífill frá Feti

   V                 Katla Sif Snorradóttir                   Sörli                     Gustur frá Stykkishólmi

   H                 Aron Ernir Ragnarsson                 Smári                   Váli frá Efra-Langholti

   V                 Benedikt Ólafsson                       Hörður                  Biskup frá Ólafshaga

   V                 Diljá Sjöfn Aronsdóttir                 Sprettur                Kristín frá Firði

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Vörður frá Vestra-Fíflholti

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Brúney frá Grafarkoti

   H                 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir       Sindri                   Kliður frá Efstu-Grund

   V                 Haukur Ingi Hauksson                  Sprettur                Barði frá Laugarbökkum

   V                 Natalía Rán Leonsdóttir                Hörður                  Grafík frá Ólafsbergi

   V                 Signý Sól Snorradóttir                 Máni                     Rektor frá Melabergi

   H                 Signý Sól Snorradóttir                 Máni                     Steinunn frá Melabergi

   V                 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson       Þytur                    Þokki frá Litla-Moshvoli

   H                 Embla Þórey Elvarsdóttir             Sleipnir                 KK frá Grenstanga

   V                 Elín Þórdís Pálsdóttir                   Sleipnir                 Ópera frá Austurkoti

   H                 Þorvaldur Logi Einarsson             Smári                   Saga frá Miðfelli 2

   V                 Aníta Eik Kjartansdóttir                Hörður                  Lóðar frá Tóftum

   V                 Aldís Arna Óttarsdóttir                 Léttir                    Þrándur frá Sauðárkróki

   V                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Garpur frá Skúfslæk

   V                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Polka frá Tvennu

   V                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Sæli frá Njarðvík

   V                 Sigurður Baldur Ríkharðsson        Sprettur                Ernir  Tröð

   H                 Hrund Ásbjörnsdóttir                   Fákur                   Ábóti frá Söðulsholti

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Sómi frá Kálfsstöðum

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Arður frá Miklholti

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

   V                 Stefanía Sigfúsdóttir                   Skagfirðingur        Ljúfur frá Egilsstaðakoti

   V                 Sólveig Rut Guðmundsdóttir        Máni                     Ýmir frá Ármúla

   V                 Helga Stefánsdóttir                     Hörður                  Völsungur frá Skarði

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Kveldúlfur frá Hvalnesi

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Múli frá Bergi

   V                 Eva Kærnested                           Fákur                   Orkubolti frá Laufhóli

   V                 Dagur Ingi Axelsson                    Fákur                   Fjörnir frá Reykjavík

                                                                                                                                    

Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur                                                

    H                 Unnur Lilja Gísladóttir                   Sleipnir                 Eldey frá Grjóteyri

   V                 Elísa Benedikta Andrésdóttir        Hornfirðingur         Lukka frá Bjarnanesi

   V                 Birta Ingadóttir                            Fákur                   Fluga frá Oddhóli

   V                 Birta Ingadóttir                            Fákur                   Hrönn frá Torfunesi

   V                 Hildur Berglind Jóhannsdóttir       Sprettur                Gimsteinn frá Röðli

   V                 Dagbjört Skúladóttir                    Sleipnir                 Gljúfri frá Bergi

   V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

   V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Skriða frá Hlemmiskeiði 3

   V                 Rúna Tómasdóttir                        Fákur                   Kóngur frá Korpu

   V                 Rúna Tómasdóttir                        Fákur                   Sleipnir frá Árnanesi

   V                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Marta frá Húsavík

   V                 Elmar Ingi Guðlaugsson               Fákur                   Grunnur frá Hólavatni

   V                 Thelma Rut Davíðsdóttir               Hörður                  Þráður frá Ármóti

   V                 Bríet Guðmundsdóttir                   Sprettur                Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

   V                 Heiða Rún Sigurjónsdóttir            Fákur                   Lottó frá Kvistum

   H                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Fákur frá Kaldbak

   V                 Viktoría Eik Elvarsdóttir               Skagfirðingur        Gjöf frá Sjávarborg

   V                 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir           Sprettur                Hríð frá Hábæ

   V                 Ásdís Brynja Jónsdóttir               Neisti                   Burkni frá Enni

   V                 Svanhildur Guðbrandsdóttir          Kópur                   Aðgát frá Víðivöllum fremri

   H                 Katrín Eva Grétarsdóttir               Sleipnir                 Fannar frá Skammbeinsstöðum 1

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Bruni frá Efri-Fitjum

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Koltinna frá Varmalæk

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Vísa frá Hrísdal

   V                 Eva Dögg Pálsdóttir                    Þytur                    Ísó frá Grafarkoti

   V                 Elín Árnadóttir                             Sindri                   Blær frá Prestsbakka

   V                 Brynjar Nói Sighvatsson              Sindri                   Heimur frá Syðri-Reykjum

   V                 Hafþór Hreiðar Birgisson              Sprettur                Dimma frá Grindavík

   V                 Hafþór Hreiðar Birgisson              Sprettur                Hróður frá Laugabóli

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Prins frá Skúfslæk

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Glanni frá Hofi

   V                 Ólöf Helga Hilmarsdóttir              Fákur                   Katla frá Mörk

   V                 Kristín Hermannsdóttir                 Sprettur                Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

   V                 Gyða Helgadóttir                         Borgfirðingur        Freyðir frá Mið-Fossum

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Toppur frá Litlu-Reykjum

   V                 Hákon Dan Ólafsson                   Fákur                   Stirnir frá Skriðu

   V                 Rakel Eir Ingimarsdóttir                Skagfirðingur        Sigurvon frá Íbishóli

   V                 Jóhanna Guðmundsdóttir             Fákur                   Leynir frá Fosshólum

   V                 Bríet Guðmundsdóttir                   Sprettur                Eldborg frá Eyjarhólum

   V                 Elísa Benedikta Andrésdóttir        Hornfirðingur         Flötur frá Votmúla 1

   H                 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Geysir                  Gola frá Bakkakoti

   V                 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Geysir                  Trú frá Ási

   V                 Þórdís Inga Pálsdóttir                  Skagfirðingur        Njörður frá Flugumýri II

   V                 Þórdís Inga Pálsdóttir                  Skagfirðingur        Kormákur frá Miðhrauni

                                                                                                                                    

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                       

    V                 Sina Scholz                                 Skagfirðingur        Nói frá Saurbæ

   V                 Ævar Örn Guðjónsson                 Sprettur                Vökull frá Efri-Brú

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Vegur frá Kagaðarhóli

   V                 Elin Holst                                    Sleipnir                 Frami frá Ketilsstöðum

   V                 Bergur Jónsson                           Sleipnir                 Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum

   V                 Ólöf Rún Guðmundsdóttir            Máni                     Skál frá Skör

   V                 Siguroddur Pétursson                  Snæfellingur         Steggur frá Hrísdal

   V                 Eggert Helgason                         Sleipnir                 Stúfur frá Kjarri

   V                 John Sigurjónsson                      Fákur                   Æska frá Akureyri

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Austri frá Úlfsstöðum

   V                 Mette Mannseth                           Skagfirðingur        List frá Þúfum

   H                 Þorgeir Ólafsson                         Borgfirðingur        Sif frá Steinsholti

   V                 Lea Schell                                   Geysir                  Snót frá Snóksdal I

   V                 Bergrún Ingólfsdóttir                    Neisti                   Bikar frá Feti

   V                 Janus Halldór Eiríksson               Ljúfur                   Blíða frá Laugarbökkum

   V                 Helgi Þór Guðjónsson                  Sleipnir                 Lind frá Dalbæ

   V                 Lena Zielinski                              Geysir                  Líney frá Þjóðólfshaga 1

   H                 Bylgja Gauksdóttir                       Sprettur                Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Hnyðja frá Koltursey

   V                 Páll Bragi Hólmarsson                 Sleipnir                 Sigurdís frá Austurkoti

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Penni frá Eystra-Fróðholti

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Flikka frá Höfðabakka

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Júlía frá Hamarsey

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Hálfmáni frá Steinsholti

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Konsert frá Hofi

   V                 Kathrine Vittrup Andersen            Borgfirðingur        Augsýn frá Lundum II

   H                 Telma Tómasson                         Fákur                   Baron frá Bala 1

   V                 Hjörvar Ágústsson                       Geysir                  Hrafnfinnur frá Sörlatungu

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Grímur frá Skógarási

   V                 Anna Renisch                              Borgfirðingur        Aron frá Eyri

   V                 Jóhanna Margrét Snorradóttir       Máni                     Bárður frá Melabergi

   V                 Adolf Snæbjörnsson                   Sörli                     Bryndís frá Aðalbóli 1

   V                 Hulda Gústafsdóttir                     Fákur                   Draupnir frá Brautarholti

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Hrókur frá Hjarðartúni

   V                 Þórarinn Ragnarsson                   Smári                   Hringur frá Gunnarsstöðum I

   V                 Sara Ástþórsdóttir                       Geysir                  Viðja frá Geirlandi

   H                 Matthías Leó Matthíasson            Trausti                  Taktur frá Vakurstöðum

   V                 Matthías Leó Matthíasson            Trausti                  Galdur frá Leirubakka

   V                 Þorsteinn Björn Einarsson            Sindri                   Kristall frá Varmalæk

   H                 Steinn Haukur Hauksson              Fákur                   Ísing frá Fornastekk

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Hátíð frá Hemlu II

   V                 Fredrica Fagerlund                      Hörður                  Stormur frá Yztafelli

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Laukur frá Varmalæk

   V                 Valdís Ýr Ólafsdóttir                    Dreyri                   Þjóstur frá Hesti

   V                 Bjarni Sveinsson                         Sleipnir                 Agla frá Dalbæ

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Ferill frá Búðarhóli

   V                 Viðar Ingólfsson                          Fákur                   Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

   V                 Magnús Bragi Magnússon           Skagfirðingur        Vonarneisti frá Íbishóli

                                                                                                                                    

Tölt T1 Unglingaflokkur                                                               

    V                 Sigurður Steingrímsson                Geysir                  Hera frá Hólabaki

   V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

   V                 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir            Fákur                   Saga frá Dalsholti

   V                 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir            Fákur                   Stelpa frá Svarfhóli

   H                 Heiður Karlsdóttir                         Fákur                   Ómur frá Brimilsvöllum

   H                 Heiður Karlsdóttir                         Fákur                   Smyrill frá Vorsabæ II

   H                 Selma Leifsdóttir                         Fákur                   Glaður frá Mykjunesi 2

   V                 Steindór Óli Tobíasson                Léttir                    Tinna frá Draflastöðum

   V                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Fluga frá Hrafnagili

   V                 Þórey Þula Helgadóttir                 Smári                   Gjálp frá Hvammi I

   V                 Katla Sif Snorradóttir                   Sörli                     Flugar frá Morastöðum

   V                 Aron Ernir Ragnarsson                 Smári                   Váli frá Efra-Langholti

   V                 Aron Ernir Ragnarsson                 Smári                   Ísar frá Efra-Langholti

   V                 Benedikt Ólafsson                       Hörður                  Biskup frá Ólafshaga

   V                 Bríet Bragadóttir                          Sleipnir                 Grímar frá Eyrarbakka

   V                 Embla Þórey Elvarsdóttir             Sleipnir                 Tinni frá Laxdalshofi

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Vörður frá Vestra-Fíflholti

   V                 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir       Sindri                   Kliður frá Efstu-Grund

   H                 Haukur Ingi Hauksson                  Sprettur                Barði frá Laugarbökkum

   H                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Flikka frá Brú

   H                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Hátíð frá Litlalandi Ásahreppi

   H                 Natalía Rán Leonsdóttir                Hörður                  Grafík frá Ólafsbergi

   V                 Signý Sól Snorradóttir                 Máni                     Rafn frá Melabergi

   H                 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson       Þytur                    Þokki frá Litla-Moshvoli

   V                 Embla Þórey Elvarsdóttir             Sleipnir                 KK frá Grenstanga

   H                 Elín Þórdís Pálsdóttir                   Sleipnir                 Tign frá Heiði

   H                 Þorvaldur Logi Einarsson             Smári                   Stjarni frá Dalbæ II

   V                 Aníta Eik Kjartansdóttir                Hörður                  Lóðar frá Tóftum

   H                 Aldís Arna Óttarsdóttir                 Léttir                    Þrándur frá Sauðárkróki

   H                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Garpur frá Skúfslæk

   H                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Polka frá Tvennu

   H                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Karmur frá Kanastöðum

   H                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Tign frá Vöðlum

   H                 Sigurður Baldur Ríkharðsson        Sprettur                Auðdís frá Traðarlandi

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Lúkas frá Skrúð

   H                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Megas frá Seylu

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Tvistur frá Eystra-Fróðholti

   H                 Glódís Líf Gunnarsdóttir               Máni                     Simbi frá Ketilsstöðum

   V                 Sara Bjarnadóttir                         Hörður                  Valentína frá Ólafsbergi

   V                 Sólveig Rut Guðmundsdóttir        Máni                     Ýmir frá Ármúla

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Kveldúlfur frá Hvalnesi

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Stássa frá Íbishóli

   V                 Jón Ársæll Bergmann                  Geysir                  Freyja frá Bakkakoti

   V                 Jón Ársæll Bergmann                  Geysir                  Eyja frá Garðsauka

                                                                                                                                    

Tölt T1 Ungmennaflokkur                                                            

    V                 Unnur Lilja Gísladóttir                   Sleipnir                 Eldey frá Grjóteyri

   V                 Hildur Berglind Jóhannsdóttir       Sprettur                Hvinur frá Varmalandi

   V                 Dagbjört Skúladóttir                    Sleipnir                 Gljúfri frá Bergi

   H                 Sylvía Sól Magnúsdóttir               Brimfaxi               Reina frá Hestabrekku

   V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

   V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Skriða frá Hlemmiskeiði 3

   V                 Rúna Tómasdóttir                        Fákur                   Sleipnir frá Árnanesi

   H                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Marta frá Húsavík

   H                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Taktur frá Torfunesi

   V                 Elmar Ingi Guðlaugsson               Fákur                   Grunnur frá Hólavatni

   V                 Kári Kristinsson                           Sleipnir                 Hrólfur frá Hraunholti

   H                 Bríet Guðmundsdóttir                   Sprettur                Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

   V                 Heiða Rún Sigurjónsdóttir            Fákur                   Lottó frá Kvistum

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Ósk frá Miklaholti

   V                 Viktoría Eik Elvarsdóttir               Skagfirðingur        Gjöf frá Sjávarborg

   V                 Svanhildur Guðbrandsdóttir          Kópur                   Aðgát frá Víðivöllum fremri

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Óðinn frá Ingólfshvoli

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Koltinna frá Varmalæk

   H                 Bergþór Atli Halldórsson              Fákur                   Snotra frá Bjargshóli

   H                 Eva Dögg Pálsdóttir                    Þytur                    Ísó frá Grafarkoti

   V                 Elín Árnadóttir                             Sindri                   Prýði frá Vík í Mýrdal

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Rosi frá Berglandi I

   V                 Hafþór Hreiðar Birgisson              Sprettur                Dimma frá Grindavík

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Töffari frá Hlíð

   V                 Kristín Hermannsdóttir                 Sprettur                Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

   H                 Gyða Helgadóttir                         Borgfirðingur        Freyðir frá Mið-Fossum

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Mugga frá Leysingjastöðum II

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

   V                 Hákon Dan Ólafsson                   Fákur                   Herkúles frá Þjóðólfshaga 1

   V                 Jóhanna Guðmundsdóttir             Fákur                   Leynir frá Fosshólum

   V                 Inga Dís Víkingsdóttir                  Snæfellingur         Ósk frá Hafragili

   H                 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Geysir                  Gola frá Bakkakoti

   V                 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir           Geysir                  Trú frá Ási

   V                 Þórdís Inga Pálsdóttir                  Skagfirðingur        Njörður frá Flugumýri II

                                                                                                                                    

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                       

    H                 Máni Hilmarsson                          Borgfirðingur        Lísbet frá Borgarnesi

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Krókus frá Dalbæ

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Háfeti frá Hákoti

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Saga frá Blönduósi

   V                 Mette Mannseth                           Skagfirðingur        Blundur frá Þúfum

   V                 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir     Hörður                  Óskar frá Breiðstöðum

   V                 Reynir Örn Pálmason                   Hörður                  Brimnir frá Efri-Fitjum

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Frægur frá Strandarhöfði

   V                 Anna S. Valdemarsdóttir              Fákur                   Sæborg frá Hjarðartúni

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Þoka frá Hamarsey

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Mörður frá Kirkjubæ

   V                 Anna Renisch                              Borgfirðingur        Tiltrú frá Lundum II

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Sproti frá Innri-Skeljabrekku

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Ópera frá Litla-Garði

   H                 Matthías Leó Matthíasson            Trausti                  Doðrant frá Vakurstöðum

   V                 Sigrún Rós Helgadóttir                Borgfirðingur        Tvífari frá Varmalæk

   V                 Vera Evi Schneiderchen               Geysir                  Bragur frá Steinnesi

   V                 Henna Johanna Sirén                   Fákur                   Herjann frá Eylandi

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Magni frá Þjóðólfshaga 1

   V                 Viðar Ingólfsson                          Fákur                   Hængur frá Bergi

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Vallarsól frá Völlum

                                                                                                                                    

Tölt T2 Ungmennaflokkur                                                            

    V                 Elísa Benedikta Andrésdóttir        Hornfirðingur         Flötur frá Votmúla 1

   V                 Sigríður Vaka Víkingsdóttir           Skagfirðingur        Vaki frá Hólum

   V                 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir      Sleipnir                 Stormur frá Sólheimum

   V                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Bósi frá Húsavík

   V                 Kári Kristinsson                           Sleipnir                 Dís frá Úlfljótsvatni

   V                 Ásdís Brynja Jónsdóttir               Neisti                   Klaufi frá Hofi

   V                 Herjólfur Hrafn Stefánsson           Skagfirðingur        Gulltoppur frá Stað

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Léttir frá Þjóðólfshaga 3

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Bruni frá Efri-Fitjum

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Laxnes frá Lambanesi

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Vísa frá Hrísdal

   V                 Eva Dögg Pálsdóttir                    Þytur                    Griffla frá Grafarkoti

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Sátt frá Kúskerpi

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Prins frá Skúfslæk

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Óskar frá Draflastöðum

   V                 Ólöf Helga Hilmarsdóttir              Fákur                   Katla frá Mörk

   V                 Kristín Hermannsdóttir                 Sprettur                Snúður frá Svignaskarði

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Trausti frá Þóroddsstöðum

   V                 Gyða Helgadóttir                         Borgfirðingur        Óðinn frá Syðra-Kolugili

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Ögri frá Fróni

   V                 Hákon Dan Ólafsson                   Fákur                   Stirnir frá Skriðu

   V                 Þórdís Inga Pálsdóttir                  Skagfirðingur        Kormákur frá Miðhrauni

                                                                                                                                    

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                    

    V                 Sina Scholz                                 Skagfirðingur        Nói frá Saurbæ

   V                 Jóhann Kristinn Ragnarsson         Sprettur                Þórvör frá Lækjarbotnum

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Hlekkur frá Saurbæ

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Vegur frá Kagaðarhóli

   V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Gullbrá frá Lóni

   V                 Davíð Jónsson                            Geysir                  Irpa frá Borgarnesi

   V                 Jóhann Magnússon                     Þytur                    Frelsun frá Bessastöðum

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Krókus frá Dalbæ

   V                 Hekla Katharína Kristinsdóttir       Geysir                  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

   V                 Hanne Oustad Smidesang           Sleipnir                 Ísak frá Búðardal

   V                 Mette Mannseth                           Skagfirðingur        Vívaldi frá Torfunesi

   V                 Þorgeir Ólafsson                         Borgfirðingur        Eindís frá Leirulæk

   V                 Reynir Örn Pálmason                   Hörður                  Brimnir frá Efri-Fitjum

   V                 Konráð Valur Sveinsson               Fákur                   Losti frá Ekru

   V                 Auðunn Kristjánsson                    Geysir                  Gloría frá Grænumýri

   V                 Leó Hauksson                             Hörður                  Tvistur frá Skarði

   V                 Guðmundur Baldvinsson              Geysir                  Höfði frá Bakkakoti

   V                 Ólafur Andri Guðmundsson          Geysir                  Máfur frá Kjarri

   V                 Páll Bragi Hólmarsson                 Sleipnir                 Hrannar frá Austurkoti

   V                 Páll Bragi Hólmarsson                 Sleipnir                 Heiða frá Austurkoti

   V                 Helga Una Björnsdóttir                 Þytur                    Penni frá Eystra-Fróðholti

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Sesar frá Steinsholti

   V                 Haukur Bjarnason                        Borgfirðingur        Bragi frá Skáney

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Hrafnhetta frá Hvannstóði

   V                 Skapti Steinbjörnsson                 Skagfirðingur        Jórvík frá Hafsteinsstöðum

   V                 Magnús Bragi Magnússon           Skagfirðingur        Snillingur frá Íbishóli

   V                 Sigvaldi Lárus Guðmundsson       Geysir                  Tromma frá Skógskoti

   V                 Bjarni Bjarnason                          Trausti                  Þröm frá Þóroddsstöðum

   V                 Ævar Örn Guðjónsson                 Sprettur                Blökk frá Laugabakka

   V                 Kristín Magnúsdóttir                    Smári                   Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Léttir frá Eiríksstöðum

   V                 Edda Rún Ragnarsdóttir              Fákur                   Tign frá Fornusöndum

   V                 Edda Rún Ragnarsdóttir              Fákur                   Rúna frá Flugumýri

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Óliver frá Hólaborg

   V                 Sylvía Sigurbjörnsdóttir               Fákur                   Villingur frá Breiðholti í Flóa

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Roði frá Lyngholti

   V                 Fredrica Fagerlund                      Hörður                  Snær frá Keldudal

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Tromma frá Skúfslæk

   V                 Trausti Óskarsson                       Sindri                   Skúta frá Skák

   V                 Viðar Ingólfsson                          Fákur                   Hængur frá Bergi

                                                                                                                                    

Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur                                            

    V                 Hekla Rán Hannesdóttir               Sprettur                Halla frá Kverná

   V                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Bragi frá Skriðu

   V                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Stjarni frá Laugavöllum

   V                 Þórey Þula Helgadóttir                 Smári                   Þótti frá Hvammi I

   V                 Benedikt Ólafsson                       Hörður                  Leira-Björk frá Naustum III

   V                 Sigrún Högna Tómasdóttir           Smári                   Sirkus frá Torfunesi

   V                 Embla Þórey Elvarsdóttir             Sleipnir                 Tinni frá Laxdalshofi

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Vorboði frá Kópavogi

   V                 Haukur Ingi Hauksson                  Sprettur                Komma frá Kambi

   V                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Dagur frá Björgum

   V                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Brunnur frá Brú

   V                 Signý Sól Snorradóttir                 Máni                     Þokkadís frá Strandarhöfði

   V                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Máney frá Kanastöðum

   V                 Sigurður Baldur Ríkharðsson        Sprettur                Sölvi frá Tjarnarlandi

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Púki frá Lækjarbotnum

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Elva frá Miðsitju

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Djákni frá Stóru-Gröf ytri

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Hugi frá Hafnarfirði

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Kappi frá Dallandi

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Trausti frá Þóroddsstöðum

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Sturlungur frá Leirubakka

   V                 Jón Ársæll Bergmann                  Geysir                  Glóð frá Eystra-Fróðholti

   V                 Dagur Ingi Axelsson                    Fákur                   List frá Svalbarða

                                                                                                                                    

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur                                         

    V                 Birta Ingadóttir                            Fákur                   Hálfdán frá Oddhóli

   V                 Rósa Kristín Jóhannesdóttir         Logi                     Erill frá Svignaskarði

   V                 Dagbjört Skúladóttir                    Sleipnir                 Arney frá Auðsholtshjáleigu

   V                 Thelma Dögg Tómasdóttir           Smári                   Bósi frá Húsavík

   V                 Kári Kristinsson                           Sleipnir                 Bruni frá Hraunholti

   V                 Bríet Guðmundsdóttir                   Sprettur                Atlas frá Lýsuhóli

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Gjóska frá Kolsholti 3

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Vænting frá Sturlureykjum 2

   V                 Ásdís Brynja Jónsdóttir               Neisti                   Konungur frá Hofi

   V                 Herjólfur Hrafn Stefánsson           Skagfirðingur        Hnota frá Glæsibæ

   V                 Sunna Lind Ingibergsdóttir           Sörli                     Flótti frá Meiri-Tungu 1

   V                 Atli Freyr Maríönnuson                 Léttir                    Léttir frá Þjóðólfshaga 3

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Hrappur frá Sauðárkróki

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Laxnes frá Lambanesi

   V                 Bergþór Atli Halldórsson              Fákur                   Dalvar frá Dalbæ II

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Rosi frá Berglandi I

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Sóta frá Steinnesi

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Óskar frá Draflastöðum

   V                 Ólöf Helga Hilmarsdóttir              Fákur                   Ísak frá Jarðbrú

   V                 Gyða Helgadóttir                         Borgfirðingur        Óðinn frá Syðra-Kolugili

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Messa frá Káragerði

   V                 Hákon Dan Ólafsson                   Fákur                   Katla frá Eylandi

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Hagur frá Skefilsstöðum

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Ásdís frá Dalsholti

                                                                                                                                    

Fimikeppni A Barnaflokkur                                                          

    V                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Daníel frá Vatnsleysu

   V                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Freyðir frá Leysingjastöðum II

   V                 Sara Dís Snorradóttir                   Sörli                     Sómi frá Holtsmúla 2

   V                 Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Fákur                   Þráður frá Egilsá

   V                 Kolbrún Sif Sindradóttir               Sörli                     Sindri frá Keldudal

   V                 Þórdís Birna Sindradóttir              Sörli                     Orka frá Stóru-Hildisey

   V                 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir       Sprettur                Borg frá Borgarholti

   V                 Sigrún Helga Halldórsdóttir          Fákur                   Gefjun frá Bjargshóli

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Djákni frá Reykjavík

                                                                                                                                    

Fimikeppni A Unglingaflokkur                                                     

    V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

   V                 Selma Leifsdóttir                         Fákur                   Hrafn frá Eylandi

   V                 Katla Sif Snorradóttir                   Sörli                     Gustur frá Stykkishólmi

   V                 Benedikt Ólafsson                       Hörður                  Biskup frá Ólafshaga

   V                 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson       Þytur                    Þokki frá Litla-Moshvoli

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

   V                 Aron Freyr Petersen                     Fákur                   Adam frá Skammbeinsstöðum 1

                                                                                                                                    

Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur                                                

    V                 Birta Ingadóttir                            Fákur                   Fluga frá Oddhóli

   V                 Thelma Rut Davíðsdóttir               Hörður                  Þráður frá Ármóti

   V                 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir            Fákur                   Glanni frá Hofi

                                                                                                                                    

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                           

    V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Gullbrá frá Lóni

   V                 Þráinn Ragnarsson                      Sindri                   Blundur frá Skrúð

   V                 Þráinn Ragnarsson                      Sindri                   Gassi frá Efra-Seli

   V                 Hanne Oustad Smidesang           Sleipnir                 Ísak frá Búðardal

   V                 Reynir Örn Pálmason                   Hörður                  Skemill frá Dalvík

   V                 Ólafur Örn Þórðarson                   Geysir                  Lækur frá Skák

   V                 Auðunn Kristjánsson                    Geysir                  Gloría frá Grænumýri

   V                 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Sprettur                Auðna frá Hlíðarfæti

   V                 Haukur Bjarnason                        Borgfirðingur        Bragi frá Skáney

   V                 Hanna Rún Ingibergsdóttir            Sörli                     Birta frá Suður-Nýjabæ

   V                 Sunna Lind Ingibergsdóttir           Sörli                     Flótti frá Meiri-Tungu 1

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Rangá frá Torfunesi

   V                 Hinrik Bragason                           Fákur                   Hrafnhetta frá Hvannstóði

   V                 Þórarinn Ragnarsson                   Smári                   Funi frá Hofi

   V                 Brynjar Nói Sighvatsson              Sindri                   Hríma frá Gunnlaugsstöðum

   V                 Þorsteinn Björn Einarsson            Sindri                   Fossbrekka frá Brekkum III

   V                 Hans Þór Hilmarsson                   Smári                   Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Léttir frá Eiríksstöðum

   V                 Edda Rún Ragnarsdóttir              Fákur                   Tign frá Fornusöndum

   V                 Árni Björn Pálsson                       Fákur                   Korka frá Steinnesi

   V                 Hlynur Pálsson                            Fákur                   Snafs frá Stóra-Hofi

   V                 Fredrica Fagerlund                      Hörður                  Snær frá Keldudal

   V                 Sigurbjörn Bárðarson                   Fákur                   Hvanndal frá Oddhóli

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Drift frá Hafsteinsstöðum

   V                 Trausti Óskarsson                       Sindri                   Skúta frá Skák

                                                                                                                                    

Skeið 250m P1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                           

    V                 Davíð Jónsson                            Geysir                  Glóra frá Skógskoti

   V                 Daníel Gunnarsson                      Sleipnir                 Eining frá Einhamri 2

   V                 Bergur Jónsson                           Sleipnir                 Sædís frá Ketilsstöðum

   V                 Finnur Jóhannesson                    Logi                     Tinna Svört frá Glæsibæ

   V                 Sigursteinn Sumarliðason             Sleipnir                 Krókus frá Dalbæ

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Gjóska frá Kolsholti 3

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Vænting frá Sturlureykjum 2

   V                 Konráð Valur Sveinsson               Fákur                   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

   V                 Randi Holaker                             Borgfirðingur        Þórfinnur frá Skáney

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Andri frá Lynghaga

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Glúmur frá Þóroddsstöðum

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Líf frá Framnesi

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Messa frá Káragerði

   V                 Sigurbjörn Bárðarson                   Fákur                   Vökull frá Tunguhálsi II

                                                                                                                                    

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur                    

    V                 Þórarinn Eymundsson                 Skagfirðingur        Gullbrá frá Lóni

   V                 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                          Geysir       Seyður frá Gýgjarhóli

   V                 Finnur Jóhannesson                    Logi                     Tinna Svört frá Glæsibæ

   V                 Jóhann Magnússon                     Þytur                    Fröken frá Bessastöðum

   V                 Hanne Oustad Smidesang           Sleipnir                 Ísak frá Búðardal

   V                 Edda Rún Guðmundsdóttir           Fákur                   Sveppi frá Staðartungu

   V                 Konráð Valur Sveinsson               Fákur                   Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

   V                 Konráð Valur Sveinsson               Fákur                   Losti frá Ekru

   V                 Leó Hauksson                             Hörður                  Tvistur frá Skarði

   V                 Ásmundur Ernir Snorrason           Geysir                  Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

   V                 Jakob Svavar Sigurðsson            Dreyri                   Jarl frá Kílhrauni

   V                 Haukur Bjarnason                        Borgfirðingur        Bragi frá Skáney

   V                 Randi Holaker                             Borgfirðingur        Þórfinnur frá Skáney

   V                 Ingibergur Árnason                      Sörli                     Sólveig frá Kirkjubæ

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Rangá frá Torfunesi

   V                 Gústaf Ásgeir Hinriksson             Fákur                   Andri frá Lynghaga

   V                 Adolf Snæbjörnsson                   Sörli                     Grunnur frá Grund II

   V                 Skapti Steinbjörnsson                 Skagfirðingur        Jórvík frá Hafsteinsstöðum

   V                 Guðmundur Björgvinsson             Geysir                  Glúmur frá Þóroddsstöðum

   V                 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir     Sprettur                Surtsey frá Fornusöndum

   V                 Þorsteinn Björn Einarsson            Sindri                   Fossbrekka frá Brekkum III

   V                 Hans Þór Hilmarsson                   Smári                   Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

   V                 Sigurður Vignir Matthíasson         Fákur                   Líf frá Framnesi

   V                 Sigurbjörn Bárðarson                   Fákur                   Vökull frá Tunguhálsi II

   V                 Elisabeth Marie Trost                   Snæfellingur         Gná frá Borgarnesi

   V                 Sigurður Sigurðarson                   Geysir                  Hnokki frá Þóroddsstöðum

   V                 Daníel Gunnarsson                      Sleipnir                 Eining frá Einhamri 2

                                                                                                                                    

Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur                                            

    V                 Heiður Karlsdóttir                         Fákur                   Nökkvi frá Lækjarbotnum

   V                 Hekla Rán Hannesdóttir               Sprettur                Halla frá Kverná

   V                 Steindór Óli Tobíasson                Léttir                    Gosi frá Staðartungu

   V                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Tinna frá Ragnheiðarstöðum

   V                 Þórey Þula Helgadóttir                 Smári                   Þótti frá Hvammi I

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Vorboði frá Kópavogi

   V                 Haukur Ingi Hauksson                  Sprettur                Komma frá Kambi

   V                 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson       Þytur                    Viljar frá Skjólbrekku

   V                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Máney frá Kanastöðum

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Blikka frá Þóroddsstöðum

   V                 Dagur Ingi Axelsson                    Fákur                   List frá Svalbarða

                                                                                                                                    

Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur                                         

    V                 Birta Ingadóttir                            Fákur                   Hálfdán frá Oddhóli

   V                 Rósa Kristín Jóhannesdóttir         Logi                     Erill frá Svignaskarði

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Gjóska frá Kolsholti 3

   V                 Þorgils Kári Sigurðsson               Sleipnir                 Vænting frá Sturlureykjum 2

   V                 Sunna Lind Ingibergsdóttir           Sörli                     Flótti frá Meiri-Tungu 1

   V                 Þórarinn Ragnarsson                   Smári                   Hákon frá Sámsstöðum

   V                 Ásdís Ósk Elvarsdóttir                 Skagfirðingur        Hrappur frá Sauðárkróki

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Sóta frá Steinnesi

   V                 Guðmar Freyr Magnússon            Skagfirðingur        Hagur frá Skefilsstöðum

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Messa frá Káragerði

   V                 Benjamín Sandur Ingólfsson        Fákur                   Ásdís frá Dalsholti

                                                                                                                                    

Tölt T3 Barnaflokkur                                                                    

    H                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Daníel frá Vatnsleysu

   V                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Freyðir frá Leysingjastöðum II

   H                 Guðný Dís Jónsdóttir                   Sprettur                Roði frá Margrétarhofi

   H                 Elva Rún Jónsdóttir                     Sprettur                Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ

   H                 Kristín Karlsdóttir                         Fákur                   Frú Lauga frá Laugavöllum

   H                 Sigurbjörg Helgadóttir                 Fákur                   Elva frá Auðsholtshjáleigu

   H                 Sara Dís Snorradóttir                   Sörli                     Þorsti frá Ytri-Bægisá I

   H                 Sara Dís Snorradóttir                   Sörli                     Gnótt frá Syðra-Fjalli I

   V                 Kolbrún Katla Halldórsdóttir         Borgfirðingur        Sigurrós frá Söðulsholti

   V                 Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Fákur                   Arion frá Miklholti

   H                 Inga Fanney Hauksdóttir              Sprettur                Mirra frá Laugarbökkum

   V                 Kolbrún Sif Sindradóttir               Sörli                     Sindri frá Keldudal

   H                 Þórdís Birna Sindradóttir              Sörli                     Orka frá Stóru-Hildisey

   H                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Bragabót frá Bakkakoti

   H                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Díva frá Bakkakoti

   H                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Heiðrún frá Bakkakoti

   H                 Oddur Carl Arason                       Hörður                  Órnir frá Gamla-Hrauni

   H                 Oddur Carl Arason                       Hörður                  Ýmir frá Hvammi

   V                 Kristín Eir Hauksdóttir Holake       Borgfirðingur        Sóló frá Skáney

   H                 Harpa Dögg Heiðarsdóttir            Snæfellingur         Flugsvin frá Grundarfirði

   H                 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir      Sprettur                Depla frá Laxdalshofi

   H                 Helena Rán Gunnarsdóttir            Máni                     Kornelíus frá Kirkjubæ

   H                 Þórunn Ólafsdóttir                       Glaður                  Styrkur frá Kjarri

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Caruzo frá Torfunesi

   H                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Djákni frá Reykjavík

   H                 Ragnar Snær Viðarsson               Fákur                   Kamban frá Húsavík

   H                 Ragnar Snær Viðarsson               Fákur                   Stemma frá Holtsmúla 1

   V                 Eydís Ósk Sævarsdóttir              Fákur                   Slæða frá Traðarholti

                                                                                                                                    

Fjórgangur V2 Barnaflokkur                                                        

    V                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Daníel frá Vatnsleysu

   V                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Freyðir frá Leysingjastöðum II

   H                 Herdís Björg Jóhannsdóttir          Geysir                  Snillingur frá Sólheimum

   V                 Guðný Dís Jónsdóttir                   Sprettur                Roði frá Margrétarhofi

   V                 Guðný Dís Jónsdóttir                   Sprettur                Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ

   H                 Elva Rún Jónsdóttir                     Sprettur                Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ

   V                 Kristín Karlsdóttir                         Fákur                   Frú Lauga frá Laugavöllum

   V                 Helena Rán Gunnarsdóttir            Máni                     Hekla frá Hamarsey

   V                 Sigurbjörg Helgadóttir                 Fákur                   Elva frá Auðsholtshjáleigu

   V                 Sara Dís Snorradóttir                   Sörli                     Þorsti frá Ytri-Bægisá I

   H                 Kolbrún Katla Halldórsdóttir         Borgfirðingur        Sigurrós frá Söðulsholti

   V                 Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Fákur                   Þráður frá Egilsá

   H                 Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Fákur                   Arion frá Miklholti

   V                 Kolbrún Sif Sindradóttir               Sörli                     Sindri frá Keldudal

   V                 Þórdís Birna Sindradóttir              Sörli                     Orka frá Stóru-Hildisey

   V                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Bragabót frá Bakkakoti

   V                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Díva frá Bakkakoti

   V                 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir     Geysir                  Heiðrún frá Bakkakoti

   V                 Oddur Carl Arason                       Hörður                  Órnir frá Gamla-Hrauni

   H                 Kristín Eir Hauksdóttir Holake       Borgfirðingur        Sóló frá Skáney

   V                 Harpa Dögg Heiðarsdóttir            Snæfellingur         Flugsvin frá Grundarfirði

   V                 Sigrún Helga Halldórsdóttir          Fákur                   Gefjun frá Bjargshóli

   V                 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir      Sprettur                Ás frá Traðarlandi

   V                 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir        Þytur                    Freyja frá Brú

   V                 Helena Rán Gunnarsdóttir            Máni                     Kornelíus frá Kirkjubæ

   H                 Þórunn Ólafsdóttir                       Glaður                  Styrkur frá Kjarri

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Djákni frá Reykjavík

   V                 Ragnar Snær Viðarsson               Fákur                   Kamban frá Húsavík

   V                 Ragnar Snær Viðarsson               Fákur                   Stemma frá Holtsmúla 1

   V                 Eydís Ósk Sævarsdóttir              Fákur                   Slæða frá Traðarholti

   H                 Anika Hrund Ómarsdóttir              Fákur                   Tindur frá Álfhólum

                                                                                                                                    

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur                                                 

    H                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Návist frá Lækjamóti

   V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Taktur frá Varmalæk

   H                 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir      Hörður                  Kvistur frá Strandarhöfði

   V                 Hekla Rán Hannesdóttir               Sprettur                Halla frá Kverná

   V                 Steindór Óli Tobíasson                Léttir                    Gosi frá Staðartungu

   H                 Egill Már Þórsson                        Léttir                    Stormur frá Björgum 4

   V                 Þórey Þula Helgadóttir                 Smári                   Sólon frá Völlum

   V                 Katla Sif Snorradóttir                   Sörli                     Magni frá Efra-Hvoli

   V                 Benedikt Ólafsson                       Hörður                  Leira-Björk frá Naustum III

   V                 Kristín Hrönn Pálsdóttir                Fákur                   Aska frá Norður-Götum

   V                 Sigrún Högna Tómasdóttir           Smári                   Sirkus frá Torfunesi

   V                 Embla Þórey Elvarsdóttir             Sleipnir                 Tinni frá Laxdalshofi

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Vorboði frá Kópavogi

   V                 Haukur Ingi Hauksson                  Sprettur                Spaði frá Kambi

   V                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Dagur frá Björgum

   V                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Brunnur frá Brú

   H                 Signý Sól Snorradóttir                 Máni                     Þokkadís frá Strandarhöfði

   V                 Þorvaldur Logi Einarsson             Smári                   Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

   V                 Þorvaldur Logi Einarsson             Smári                   Vaka frá Eystra-Fróðholti

   V                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Björk frá Barkarstöðum

   H                 Kristján Árni Birgisson                 Geysir                  Kjalar frá Miðhúsum

   V                 Sigurður Baldur Ríkharðsson        Sprettur                Myrkvi frá Traðarlandi

   V                 Hrund Ásbjörnsdóttir                   Fákur                   Sæmundur frá Vesturkoti

   H                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Púki frá Lækjarbotnum

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Elva frá Miðsitju

   V                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Prins frá Vatnsleysu

   V                 Glódís Líf Gunnarsdóttir               Máni                     Gyðja frá Læk

   H                 Helga Stefánsdóttir                     Hörður                  Blika frá Syðra-Kolugili

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Djákni frá Stóru-Gröf ytri

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Vonandi frá Bakkakoti

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Kappi frá Dallandi

   V                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Sturlungur frá Leirubakka

   V                 Kristrún Ragnhildur Bender           Hörður                  Styrkur frá Seljabrekku

   V                 Ragnar Snær Viðarsson               Fákur                   Minning frá Mosfellsbæ

   V                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Samúel frá Hólabaki

   H                 Jón Ársæll Bergmann                  Geysir                  Glóð frá Eystra-Fróðholti

                                                                                                                                    

Tölt T4 Barnaflokkur                                                                    

    H                 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal     Þytur                    Björk frá Lækjamóti

   H                 Kristín Karlsdóttir                         Fákur                   Einar-Sveinn frá Framnesi

   H                 Helena Rán Gunnarsdóttir            Máni                     Valsi frá Skarði

   H                 Sara Dís Snorradóttir                   Sörli                     Tappi frá Ytri-Bægisá I

   V                 Lilja Rún Sigurjónsdóttir               Fákur                   Þráður frá Egilsá

   V                 Oddur Carl Arason                       Hörður                  Svali frá Hvítárholti

   V                 Sigrún Helga Halldórsdóttir          Fákur                   Gefjun frá Bjargshóli

   H                 Matthías Sigurðsson                    Fákur                   Biskup frá Sigmundarstöðum

                                                                                                                                    

Tölt T4 Unglingaflokkur                                                               

    V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Taktur frá Varmalæk

   H                 Selma Leifsdóttir                         Fákur                   Hrafn frá Eylandi

   V                 Rakel Gígja Ragnarsdóttir            Þytur                    Trygglind frá Grafarkoti

   H                 Glódís Líf Gunnarsdóttir               Máni                     Magni frá Spágilsstöðum

   H                 Katla Sif Snorradóttir                   Sörli                     Eldey frá Hafnarfirði

   H                 Kristín Hrönn Pálsdóttir                Fákur                   Gaumur frá Skarði

   V                 Sigrún Högna Tómasdóttir           Smári                   Tandri frá Breiðstöðum

   V                 Kristófer Darri Sigurðsson            Sprettur                Brúney frá Grafarkoti

   H                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Dagur frá Björgum

   H                 Bergey Gunnarsdóttir                   Máni                     Strengur frá Brú

   H                 Elín Þórdís Pálsdóttir                   Sleipnir                 Ópera frá Austurkoti

   H                 Katrín Ósk Kristjánsdóttir             Sleipnir                 Höttur frá Austurási

   V                 Hulda María Sveinbjörnsdóttir      Sprettur                Gjafar frá Hæl

   V                 Hrund Ásbjörnsdóttir                   Fákur                   Ábóti frá Söðulsholti

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Sómi frá Kálfsstöðum

   V                 Arnar Máni Sigurjónsson              Fákur                   Arður frá Miklholti

   H                 Védís Huld Sigurðardóttir             Sleipnir                 Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

   H                 Aron Freyr Petersen                     Fákur                   Adam frá Skammbeinsstöðum 1

   H                 Glódís Rún Sigurðardóttir             Sleipnir                 Börkur frá Kvistum

   V                 Dagur Ingi Axelsson                    Fákur                   Fjörnir frá Reykjavík

   V                 Þórgunnur Þórarinsdóttir              Skagfirðingur        Grettir frá Saurbæ

   V                 Anika Hrund Ómarsdóttir              Fákur                   Yrsa frá Álfhólum

   V                 Sveinn Sölvi Petersen                  Fákur                   Kappi frá Dallandi