mánudagur, 23. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Teitur sigurvegari kvöldsins

16. apríl 2015 kl. 12:38

Teitur Árnason og Jökull frá Efri-Rauðalæk

Úrslit frá keppni í slaktaumatölti og skeiði Skagfirsku mótaröðinni.

Teitur Árnason var sigurvegari kvöldsins í Svaðastaðahölli í gærkvöldi, en þá fór fram keppni í slaktaumatölti og skeiði í Skagfirsku mótaröðinni. Teitur sat Jökul frá Efri-Rauðalæk í skeiði og reyndust þeir renna í gegnum Svaðastaðahöll á tveimur bestu tímum jkvöldsins. Önnur varð Valdís Ýr Ólafsdóttir á Þúsöld frá Hólum.

Hin bráðunga Ásdís Ósk Elvarsdóttir á Lárusi frá Syðra-Skörðugil fékk hæstu einkunn í forkeppni í opnum flokki í slaktaumatölti. Hún lauk keppni í 3. sæti flokksins en Teitur Árnason marði sigur í greininni á Flygil frá Hjarðarholti.

Úrslit keppnanna urður eftirfarandi:

Forkeppni barnaflokk T7
1 Freydís Þóra Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki 6,433333333
2 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu 6,266666667
3 Stefanía Sigfúsdóttir Blesi frá Álftagerði 6,2
4 Björg Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 5,933333333
5 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ 5,366666667
6 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofstaðaseli 4,833333333
7 Þórgunnur Þórarinsdóttir Gola frá Yzta-Gerði 4,666666667
8 Sara Líf Elvarsdóttir Þokkadís frá Syðra-Vallholti 4,266666667
9 Björg Ingólfsdóttir Aníta frá Vatnsleysu 3,866666667
10 Trausti Ingólfsson Steðji frá Dýrfinnustöðum 3,766666667
11 Sara Líf Elvarsdóttir Sigurdís frá Syðra-Vallholti 3,666666667

Úrslt Barnaflokk T7
1 Freydís Þóra Bergsdóttir Svartálfur frá Sauðárkróki 6,75
2 Björg Ingólfsdóttir Morri frá Hjarðarhaga 6,166666667
3 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu 6,166666667
4 Guðný Rúna Vésteinsdóttir Glymur frá Hofstaðaseli 5,833333333
5 Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Saurbæ 5,25

Úrslit Unglingaflokk T3
1 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum 6,11
2 Guðmar Freyr Magnússon Hrafnfaxi frá Skeggstöðum 5,78

Forkeppni Ungmennaflokk V2
1 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofstaðaseli 6,4
2 Jón Helgi Sigurgeirsson Suðri frá Enni 6,4
3 Birna Olivia Agnarsdóttir Jafet frá Lækjarmóti 6,4
4 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki 6
5 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum 5,8
6 Rósanna Valdimarsdóttir Blakkur frá Bergstöðum 5,5
7 Hafdís Lára Halldórsdóttir Jóker frá Leirulæk 4,733333333
8 Fanndís Ósk Pálsdóttir Biskup frá Sauðárkróki 4,566666667

Úrslit Ungmennaflokk V2
1 Birna Olivia Agnarsdóttir Jafet frá Lækjarmóti 6,7
2 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofstaðaseli 6,6
3 Jón Helgi Sigurgeirsson Suðri frá Enni 6,433333333
4 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum 6
5 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki 5,833333333

Úrslit 2.flokk V5
1 Birna M. Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni 6,333333333
2 Stefán Ö. Reynisson Rökkvablær frá Sauðárkróki 5,958333333
3 Pétur Grétarsson Vordís frá Sauðárkróki 5,916666667
4 Rósa María Vésteinsdóttir Hljómur frá Narfastöðum 5,541666667
5 Geir Eyjólfsson Stafn frá Miðsitju 4,75

Forkeppni Opnum flokk T2
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,3
2 Bjarni Jónasson Blíða frá Narfastöðum 6,133333333
3 Elvar Einarsson Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,1
4 Teitur Árnason Flygill frá Hjarðarholti 5,733333333
5 Laufey Rún Sveinsdóttir Hæra frá Barði 4,233333333
6 Steindóra Haraldsdóttir Guffi frá Lóni 4,066666667

Úrslit Opnum flokk T2
1 Teitur Árnason Flygill frá Hjarðarholti 6,79
2 Bjarni Jónasson Blíða frá Narfastöðum 6,62
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,38
4 Elvar Einarsson Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,29
5 Laufey Rún Sveinsdóttir Hæra frá Barði 5,42

Skeið

Opin flokkur Skeið (2 sprettir)                               1.         2.             Betri tími
1 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk             5,11     5,18              5,11
2 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þúsöld frá Hólum                5,21     5,31              5,21
3 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki           5,27        x                5,27
4 Elsa Mandal Hreggviðsdóttir Grótta frá Hólum    5,59      5,3              5,3
5 Ásta Björnsdóttir Hvinur frá Hvoli                         x        5,31            5,31
6 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum         5,48      5,4               5,4
7 Bjarni Jónasson Feldur frá Hæli                         5,62      5,43            5,43
8 Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Stússý frá Sörlatungu     5,46     x       5,46
9 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svannur frá Grund     6,13   5,47    5,47
10 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ    5,49    5,51    5,49
11 Nina Hrefna Lárusdóttir Drift frá Hólum            5,49   5,53             5,49
12 Elvar Einarsson Guðfinna frá Kirkjubæ             5,54      5,75           5,54
13 Laufey Rún Sveinsdóttir Sleipnir frá Barði           x        5,71            5,71
14 Hanna Rún Ingibergsdóttir Klöpp frá Hólum      6,73     5,85            5,85
15 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Folda frá Hólum        6,13     5,88            5,88
16 Julía Lindmark Rausn frá Hólum                       5,97        x              5,97
17 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Jón Pétur frá Herubóli  x     6,03           6,03
18 Lárus Sindri Lárusson Þeli frá Hólum                 6,33        x              6,33
19 Guðbjörg Matthíasdóttir Von frá Kópavogi          6,55        x              6,55
20 Steindóra Haraldsdóttir Gullbrá frá Lóni                 x       6,66           6,66
21 Pétur Grétarsson Vordís frá Sauðárkróki             6,91        x              6,91
22 Steindóra Haraldsdóttir Gýja frá Lóni                  7,15      6,99           6,99
23 Guðmar Freyr Magnússon Fróði frá Ysta-Mó           x           x               0
24 Stefán Ö. Reynisson Iða frá Sauðárkróki                x           x               0