þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Teitur sigurvegari í Skagafirði

30. apríl 2015 kl. 11:10

Ingunn Ingólfsdóttir var stigahæsti knapi í unglingaflokki. Hér er hún á Ljósku frá Borgareyrum.

Úrslit frá lokamóti Skagfirsku mótaraðarinnar.

Síðasta mót Skagfirsku mótaraðarinnar fór fram í gær en þá var keppt í fjórgangi í Svaðastaðahöll. Keppt var í fimm flokkum og eru úrslit mótsins birt hér að neðan.

Teitur Árnason stóð uppi sem sigurvegari mótaraðarinnar í 1. flokki, Birna M. Sigurbjörnsdóttir var stigahæst eftir veturinn í 2. flokki. Jóhn Helgi Sigurgeirsson var stigahæstur ungmenna, Ingunn Ingólfsdóttir sigraði í unglingaflokki og Stefanía Sigfúsdóttir var stigahæst eftir veturinn í barnaflokki.

Forkeppni Barnaflokk           
1    Stefanía Sigfúsdóttir    Ljómi frá Tungu    6.466666667
2    Júlía Kristín Pálsdóttir    Flugar frá Flugumýri    5.8
3    Freydís Þóra Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki    5.7
4    Björg Ingólfsdóttir    Morri frá Hjarðarhaga    5.666666667
5    Jódís Helga Káradóttir    Ópera frá Skefilsstöðum    4.866666667
6    Katrín Ösp Bergsdóttir    Hvellur frá Narfastöðum    4.666666667
7    Guðný Rúna Vésteinsdóttir    Glymur frá Hofstaðaseli    3.866666667
           
Úrslit Barnaflokk           
1    Stefanía Sigfúsdóttir    Ljómi frá Tungu    6.375
2    Freydís Þóra Bergsdóttir    Svartálfur frá Sauðárkróki    6
3    Júlía Kristín Pálsdóttir    Flugar frá Flugumýri    5.958333333
4    Björg Ingólfsdóttir    Morri frá Hjarðarhaga    5.708333333
5    Jódís Helga Káradóttir    Ópera frá Skefilsstöðum    5.208333333
           
Stefanía Sigfúsdóttir var stigahæst eftir veturinn með 46 stig

Úrslit Unglingaflokk           
1    Ingunn Ingólfsdóttir    Ljóska frá Borgareyrum    6.4
2    Þórdís Inga Pálsdóttir    Hrímnir frá Skúfsstöðum    6.233333333
3    Guðmar Freyr Magnússon    Björgun frá Ásgeirsbrekku    5.666666667
4    Herjólfur Hrafn Stefánsson    Svalgrá frá Glæsibæ    5.166666667
           
Ingunn Ingólfsdóttir var Stigahæst eftir veturinn með 46 stig          


Forkeppni Ungmennaflokk           
1    Elín Magnea Björnsdóttir    Stefnir frá Hofstaðaseli    6.366666667
2    Jón Helgi Sigurgeirsson    Suðri frá Enni    6.3
3    Arnar Heimir Lárusson    Gríma frá Efri-Fitjum    6.266666667
4    Ragnheiður Petra Óladóttir    Daniel frá Vatnsleysu    6.166666667
5    Sonja S. Sigurgeirsdóttir    Melódía frá Sauðárkróki    6
6    Birna Olivia Ödqvist    Jafet frá Lækjarmóti    5.9
7    Fanndís Ósk Pálsdóttir    Biskup frá Sauðárkróki    5.166666667
8    Rósanna Valdimarsdóttir    Blakkur frá Bergstöðum    5.1
9    Tatjana Gerken    Hökull frá Þorkellshóli 2    4.3
           
Úrslit Ungmennaflokk           
1    Elín Magnea Björnsdóttir    Stefnir frá Hofstaðaseli    6.766666667
2    Ragnheiður Petra Óladóttir    Daniel frá Vatnsleysu    6.633333333
3    Arnar Heimir Lárusson    Gríma frá Efri-Fitjum    6.3
4    Jón Helgi Sigurgeirsson    Suðri frá Enni    6.266666667
5    Sonja S. Sigurgeirsdóttir    Melódía frá Sauðárkróki    5.966666667
           
Jón Helgi Sigurgeirsson var stigahæstur eftir veturinn með 36 stig     

Forkeppni 2.flokk           
1    Ingunn Sandra Arnþórsdóttir    Djákni frá Hæli    6.066666667
2    Birna M. Sigurbjörnsdóttir    Gammur frá Enni    5.9
3    Sif Kerger     Rák frá Efra-Seli    5.8
4    Ingunn Sandra Arnþórsdóttir    Demantur frá Gýgjarhóli    5.733333333
5    Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ    5.566666667
6    Stefán Ö. Reynisson    Rökkvablær frá Sauðárkróki    5.366666667
7    Stefán Ingi Gestsson    Vordís frá Hóli    5.033333333
8    Stefán Ö. Reynisson    Dynjandi frá Sauðárkróki    4.966666667
9    Rósa María Vésteinsdóttir    Hljómur frá Narfastöðum    4.966666667
10    Erla Guðrún Hjartardóttir    Ræll frá Varmalæk    4.866666667
11    Erla Guðrún Hjartardóttir    Litla-Gunna frá Syðra-Vallholti    3.233333333
           
Úrslit 2.flokk           
1    Ingunn Sandra Arnþórsdóttir    Djákni frá Hæli    6.133333333
2    Birna M. Sigurbjörnsdóttir    Gammur frá Enni    6.133333333
3    Sif Kerger     Rák frá Efra-Seli    5.766666667
4    Stefán Ö. Reynisson    Rökkvablær frá Sauðárkróki    5.566666667
5    Þóranna Másdóttir    Ganti frá Dalbæ    5.533333333
           
Eftir Sætaröðun dómara varð Ingunn í 1.sæti og Birna í 2.sæti           
           
Birna M. Sigurbjörnsdóttir var stigahæst eftir veturinn með 38 stig     

        Forkeppni 1.flokk           
1    Skapti Ragnar Skaptason    Fannar frá Hafsteinsstöðum    6.433333333
2    Hjörvar Ágústson    Björk frá Narfastöðum    6.4
3    Hlín Mainka Jóhannesdóttir    Ræll frá Hamraendum    6.2
4    Julía Lindmark    Spyrill frá Þúfum    5.9
5    Laufey Rún Sveinsdóttir    Harpa frá Barði    5.9
6    Hallfríður S. Óladóttir    Flipi frá Bergstöðum    5.866666667
7    Skapti Steinbjörnsson    Skák frá Hafsteinsstöðum    5.833333333
8    Skapti Ragnar Skaptason    Andvari frá Akureyri    5.366666667
           
Úrslit 1.flokk           
1    Hjörvar Ágústson    Björk frá Narfastöðum    6.633333333
2    Skapti Ragnar Skaptason    Fannar frá Hafsteinsstöðum    6.6
3    Hlín Mainka Jóhannesdóttir    Ræll frá Hamraendum    6.5
4    Laufey Rún Sveinsdóttir    Harpa frá Barði    6.3
5    Julía Lindmark    Spyrill frá Þúfum    6
           
Teitur Árnason var stigahæstur eftir veturinn með 34 stig