föstudagur, 15. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Teitur annar

14. ágúst 2016 kl. 11:09

Teitur Árnason og Tumi frá Borgarhóli

Niðurstöður úr 250m. skeiðinu

Teitur Árnason varð annar í 250m. skeiðinu en þeri Tumi frá Borgarhóli fóru 250m. á 21,66 sek. Þorvaldur Árnason sigraði á Thyrni fran Knubbo með sama tíma en var með betri annan tíma og því hlaut hann gull.

Daníel Ingi Smárason var síðan annar á Blæng frá Árbæjarhjáleigu.

Niðurstöður - 250m. skeið

Resultatliste

PLASS # RYTTER / HEST TOT
01: 048 Thorvaldur Arnason [SE] - Thyrnir från Knubbo [SE2001100506] 21,66"
1. H 22,12 
2. H 0,00 
3. H 21,66 
4. H 0,00 
02: 027 Teitur Árnason [IS] - Tumi frá Borgarhóli [IS2001158801] 21,92"
1. H 22,30 
2. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 21,92 
03: 004 Thomas V. Rørvang [DK] - Toppur frá Skarði 1 [IS2003135733] 21,97"
1. H 22,57 
2. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 21,97 
04: 022 Daníel Ingi Smárason [IS] - Blængur frá Árbæjarhjáleigu II [IS2003186990] 22,57"
1. H 22,84 
2. H 22,76 
3. H 22,57 
4. H 0,00 
05: 107 Linnea Brofeldt [SE] - Möttull frá Torfunesi [IS2004166211] 22,74"
1. H 24,26 
2. H 23,21 
3. H 22,86 
4. H 22,74

06: 049 Albin af Klintberg [SE] - Nítróglusserín från Hella [SE2001100479] 22,77"
1. H 0,00 
2. H 24,21 
3. H 22,77 
4. H 0,00 
07: 042 Nils Christian Larsen [NO] - Dynfari frá Steinnesi [IS2006156290] 23,31"
1. H 0,00 
2. H 25,67 
3. H 23,31 
4. H 23,32 
08: 013 Cecilie C. Langvad [DK] - Glæsir fra Rist [DK2006107101] 23,89"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
3. H 24,45 
4. H 23,89 
09: 019 Annika Kyrklund [FI] - Jara frá Horni I [IS2007277272] 23,94"
1. H 0,00 
2. H 24,90 
3. H 0,00 
4. H 23,94 
10: 040 Veronica Høgsveen Våland [NO] - Gáski frá Vindási [IS2003184949] 24,01"
1. H 24,01 
2. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 0,00

11: 106 Camilla Mood Havig [NO] - Herjann fra Lian [NO1999104267] 24,51"
1. H 0,00 
3. H 26,48 
4. H 24,51 
12: 054 Lovisa Enblom [SE] - Töfrar från Bolandet [SE2001100499] 28,07"
1. H 0,00 
2. H 28,07 
3. H 0,00 
4. H 0,00

--- 005 Sys Pilegård [DK] - Muni vom Hrafnsholt [DE2006134453] Withdrawn
--- 006 Rasmus Møller Jensen [DK] - Farsæll vom Hrafnsholt [DE2003134916] Withdrawn
--- 008 Anna Christine Ulbæk [DK] [DK] - Gjafar frá Hvoli [IS2005182012] Withdrawn
--- 016 Katie Brumpton [FI] - Drós fra Kuuma [FI2008231002] Withdrawn
--- 033 André Ziemann [NO] - Leistur frá Torfunesi [IS2008166201] Withdrawn
--- 035 Kristin Elise Andersen [NO] - Grandi frá Laugardal [IS2001157795] Withdrawn
--- 044 Magnus Skúlason [SE] - Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] Withdrawn

 

Ungmennaflokkur

PLASS # RYTTER / HEST TOT
01: 091 Lona Sneve  (Y) [NO] - Stóri-Dímon frá Hraukbæ [IS1996165370] 23,45"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 23,45 
02: 061 Sofie Panduro (Y) [DK] - Gammur frá Reykjavík [IS1998125293] 23,46"
1. H 0,00 
2. H 26,38 
3. H 25,06 
4. H 23,46 
03: 059 Caroline Storch (Y) [DK] - Saga fra Vingegården [DK2006201479] 23,72"
1. H 0,00 
2. H 24,74 
3. H 23,72 
4. H 0,00 
04: 104 Hanna Österberg (Y) [SE] - Vespa från Bolandet [SE2002201629] 24,00"
1. H 0,00 
2. H 0,00 
3. H 25,04 
4. H 24,00 
05: 060 Marie-Louise Skjønnemand (Y) [DK] - Frostrós frá Sauðárkróki [IS2001257002] 25,33"
1. H 25,33 
2. H 0,00 
3. H 26,03 
4. H 0,00

06: 079 Konráð Axel Gylfason (Y) [IS] - Fengur frá Reykjarhóli [IS2001157600] 25,84"
1. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 25,84 
07: 065 Laura Arboe (J) [DK] - Fiðla frá Árbæjarhjáleigu II [IS2006286757] 25,86"
1. H 0,00 
2. H 27,22 
3. H 25,86 
4. H 26,58 
--- 081 Árný Oddbjörg Oddsdóttir (Y) [IS] - Tvistur frá Bræðratungu [IS1998188520] 0,00"
1. H 0,00 
3. H 0,00 
4. H 0,00 
--- 058 Sasha Sommer (Y) [DK] - Kommi fra Enighed [DK2006104664] Withdrawn
--- 063 Cecilie Østergaard (Y) [DK] - Kilja fra Debelmose [DK2010200971] Withdrawn
--- 074 Desiree Alameri (Y) [FI] - Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] Withdrawn
--- 078 Ásdís Ósk Elvarsdóttir (Y) [IS] - Villandi frá Feti [IS2004186929] Withdrawn
--- 090 Ingrid Marie Larsen (Y) [NO] - Dimmey fra Jakobsgården [NO2005215215] Withdrawn
--- 098 Pierre Sandsten Hoyos (Y) [SE] - Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] Withdrawn