þriðjudagur, 25. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Systur í stuði

11. júní 2015 kl. 16:21

Systurnar Védís Huld og Glódís Rún á Landsmótinu 2014.

Niðurstöður frá íþróttamóti Spretts.

Steingrímur Sigurðsson og Gróði frá Naustum hlutu hæstu einkunn í forkeppni 1.flokks fimmgangs á opna íþróttamóti Sleipnis ímorgun. Aníta Lára Ólafsdóttir hlaut hæstu einkunn í 2. flokki og Glódís Rún Sigurðardóttir er hæst í barnaflokki. Systir hennar, Védís Huld, hlaut hins vegar hæstu einkunn í forkeppni í tölti á Baldvini frá Stangarholti. Efstur eftir forkeppni í tölti hjá 1. flokki er Bjarni Sveinsson á Hrappi frá Selfossi.

Niðurstöður það sem af er degi á Opna íþróttamóti Spretts.

Tölt 1. flokkur

1           Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi        6,87    
2           Emil Fredsgaard Obelitz / Unnur frá Feti        6,80    
3           Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ        6,73    
42100           Birta Ólafsdóttir / Hemra frá Flagveltu        6,50    
42100           Erla Guðný Gylfadóttir / Roði frá Margrétarhofi        6,50    
42100           Ríkharður Flemming Jensen / Freyja frá Traðarlandi        6,50    
7           Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti        6,37    
8           Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli        6,33    
9           María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri        6,27    
10           Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru        6,23    
11           Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímar frá Lundi        6,20    
12           Rósa Valdimarsdóttir / Íkon frá Hákoti        6,17    
13-15           Hrafnhildur Jónsdóttir / Ósk frá Lambastöðum        6,10    
13-15           Telma Tómasson / Baron frá Bala 1        6,10    
13-15           Ragnheiður Samúelsdóttir / Selja frá Hrauni        6,10    
16           Sarah Höegh / Frigg frá Austurási        5,97    
17           Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti        5,90    
18           Guðbjörn Tryggvason / Kátína frá Brúnastöðum 2        5,77    
19           Rúna Helgadóttir / Freydís frá Brú        5,63    
20           Vilfríður Sæþórsdóttir / Fanndís frá Múla        4,97    
21           Linda Rún Pétursdóttir / Steinn frá Hvítadal        0,00    

Tölt barnaflokkur

1           Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti        6,67    
2           Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík        6,57    
3           Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi        6,47    
4           Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili        6,43    
5           Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1        6,17    
6           Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2        6,10    
7           Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1        6,07    
42225           Glódís Rún Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum        5,87    
42225           Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum        5,87    
10           Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi        5,83    
11           Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1        5,80    
12           Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum        5,63    
13           Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi        5,40    
14           Dagur Ingi Axelsson / Elín frá Grundarfirði        5,10    
15           Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi        4,37    

Fimmgangur 1. flokkur

1           Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum        6,60    
2           Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum        6,47    
3           Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla        6,23    
4           Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Vals frá Efra-Seli        6,03    
5           Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Harpa frá Kambi        5,97    
42162           Maria Greve / Þota frá Hólmum        5,90    
42162           Jón Ó Guðmundsson / Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ        5,90    
8           Sarah Höegh / Frigg frá Austurási        5,83    
9           Elías Þórhallsson / Kápa frá Koltursey        5,53    
10           Alexander Hrafnkelsson / Tenór frá Hestasýn        5,43    
11           Anna Björk Ólafsdóttir / Íslendingur frá Dalvík        4,83    
12           Þórunn Hannesdóttir / Austri frá Flagbjarnarholti        4,77    
13           Sveinn Gaukur Jónsson / Byr frá Garðabæ        4,43    
14-16           Sara Ástþórsdóttir / Sprengigígur frá Álfhólum        0,00    
14-16           Jón Finnur Hansson / Dreki frá Útnyrðingsstöðum        0,00    
14-16           Maria Greve / Stormur frá Víðistöðum        0,00    

Fimmgangur 2. flokkur

1           Aníta Lára Ólafsdóttir / Sleipnir frá Runnum        6,30    
2           Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi        5,83    
42067           Kolbrún Þórólfsdóttir / Spes frá Hjaltastöðum        5,57    
42067           Petra Björk Mogensen / Nökkvi frá Lækjarbotnum        5,57    
5           Sigurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu        5,03    
6           Ásgerður Svava Gissurardóttir / Viska frá Presthúsum II        4,60    
7           Victor Ágústsson / Kyndill frá Bjarnarnesi        2,97    

Fimmgangur barnaflokkur

1           Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti        5,70
2           Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól        5,63
3           Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ        5,60
42099           Kristófer Darri Sigurðsson / Vorboði frá Kópavogi        5,53
42099           Annabella R Sigurðardóttir / Auður frá Stóra-Hofi        5,53
6           Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi        5,50
7           Védís Huld Sigurðardóttir / Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi        5,47
8           Benjamín S. Ingólfsson / Messa frá Káragerði        4,83
9           Arnar Máni Sigurjónsson / Funi frá Hóli        4,80
10           Sigurður Baldur Ríkharðsson / Sölvi frá Tjarnarlandi        4,37
11           Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Brennir frá Votmúla 1        3,83