fimmtudagur, 14. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sylvía og Þröstur sigruðu í Skagfirsku mótaröðinni

10. mars 2011 kl. 11:09

Sylvía og Þröstur sigruðu í Skagfirsku mótaröðinni

Mikil spenna var í fimmgangsmóti Skagfirsku mótaraðarinnar sem fram fór í gær.

Þrír nemendur af reiðkennarabraut Hólaskóla og tveir kennarar Hólaskóla öttu kappi í A-úrslitum 1. flokks. Nemandinn Sylvía Sigurbjörnsdóttir og Þröstur frá Hólum slóu þó kennurum sínum við og sigruðu með glæsilegri sýningu að er fram kemur í tilkynningu frá reiðhöllinni Svaðastöðum. Önnur varð Metta Mannseth og Hnokki frá Þúfum og Eyrún Ýr Pálsdóttir og Hreimur frá Flugumýri urðu þriðju.

Húnvetningurinn Greta B. Karlsdóttir varð sigurverari í 2. flokki á Kátínu frá Efri-Fitjum en fast á hæla hennar var Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir á Lyftingu frá Hjaltastöðum.


Úrslit mótsins urðu eftirfarandi:

2. flokkur

Úrslit
1. Greta B Karlsdóttir - Kátína frá -Fitjum                   5,57
2. Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir - Lyfting frá Hjaltastöðum    5,43
3. Herdís Rútsdóttir - Vornótt frá Ásgeirsbrekku                   4,43
4. Ásdís Ósk Elvarsdóttir - Hrappur frá Sauðárkróki              3,80

Forkeppni
Greta B Karlsdóttir          Kátína frá Efri-Fitjum          5,26
Sæunn Kolbrún Þórólfsdóttir          Lyfting frá Hjaltastöðum          5,00
Herdís Rútsdóttir          Vornótt frá Ásgeirsbrekku           3,63
Ásdís Ósk Elvarsdóttir          Hrappur frá Sauðárkróki          3,26
Cloria Kuch          Segull frá Halldórsstöðum          2,43

1. flokkur

A-Úrslit
1. Sylvía Sigurbjörnsdóttir - Þröstur frá Hólum                        6,80
2. Mette Mannseth - Hnokki frá Þúfum                                   6,73
3. Eyrún Ýr Pálsdóttir - Hreimur frá Flugumýri                        6,67
4. Ísólfur Líndal Þórisson - Ræll frá Gauksmýri                       6,43
5. Daníel Larsen - Kjarni frá Lækjamóti                                  6,33

B-Úrslit
5. Ísólfur Líndal Þórisson - Ræll frá Gauksmýri                         6,40
6. Ragnhildur Haraldsdóttir - Freyþór frá Hvoli                       6,20
7. James Bóas Faulkner - Flugar frá Barkarstöðum                6,17
8. Jón Herkovic - Formúla frá Vatnsleysu                                5,97
9. Elvar E Einarsson - Kóngur frá Lækjamóti                           5,53

Forkeppni
Sylvía Sigurbjörnsdóttir          Þröstur frá Hólum          6,83
Daníel Larsen           Kjarni frá Lækjamóti          6,20
Eyrún Ýr Pálsdóttir           Hreimur frá Flugumýri          6,16
Mette Mannseth          Hnokki frá Þúfum          6,16
Jón Herkovic           Formúla frá Vatnsleysu          5,90
James Bóas Faulkner          Flugar frá Barkarstöðum          5,76
Ragnhildur Haraldsdóttir          Freyþór frá Hvoli          5,73
Elvar E Einarsson           Kóngur frá Lækjamóti          5,70
Ísólfur Líndal Þórisson           Ræll frá Gauksmýri          5,66
Elvar Logi Friðriksson      Harpa frá Margarétarhofi          5,53
Linda Rún Pétursdóttir          Skinna frá Grafarkoti          5,50
Brynjólfur Þór Jónsson           Prins frá Reykjum          5,46
Elvar E Einarsson          Taktur frá Hestasýn          5,10
Daníela Pógatschnig          Smári frá Kollaleiru          5,06
Elvar Logi Friðriksson          Sjón frá Grafarkoti          4,93
Aníta Aradóttir          Villandi frá Feti          4,76
Riikka Anniina          Stirnir frá N-Vindheimum          4,70
Hanna Charge          Stormur frá Steinum          4,53
Hallfríður S Óladóttir          Rán frá Skefilsstöðum          4,33
Guðmundur Margeir Skúlason      Fannar frá Hallkelsstaðarhlíð     4,33
Rósa Birna Þorvaldsdóttir            Vísir frá Þúfu          4,10
Björn Jóhann Steinarsson          Þyrnir frá Borgarhóli          3,96
Símon Ingi Gestsson          Sleipnir frá Barði          2,80