þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Sviptingar í A-flokki

odinn@eidfaxi.is
8. júní 2014 kl. 17:18

Kiljan frá Steinnesi, knapi Hans Þór Hilmarsson hafa nú tryggt sér farmiða á LM2014

Snæsól efst og Kiljan Þriðji

Talsverðar breytingar urðu á efstu hestum í A-flokknum hér á Brávöllum, en Páll Bragi tryggði sér efsta sætið á Snæsól frá Austurkoti með einkunnina 8,74 og reið hann eins og sá sem valdið hefur. Annar er Krókus frá Dalbæ og Sigursteinn Sumarliðason en þeir kepptu ekki í sienni umferðinni eftir að hafa leitt fyrri umferðina. Þriðji er svo Kiljan frá Steinnesi og Hans Þór en eftir að hafa á frekar dapra fyrri umferð gerðu þeir mun betur og upp skáru þriðja sætið.

1                         Snæsól frá Austurkoti / Páll Bragi Hólmarsson              8,74   

2                         Krókus frá Dalbæ / Sigursteinn Sumarliðason               8,71   

3                         Kiljan frá Steinnesi / Hans Þór Hilmarsson                    8,65   

4                         Kolbeinn frá Hrafnsholti / Sigurður Óli Kristinsson                  8,60   

5                         Þröstur frá Hvammi / Ólafur Ásgeirsson                        8,59   

6                         Gnótt frá Hrygg / Sigurður Óli Kristinsson                     8,58   

7-8                     Helgi frá Neðri-Hrepp / Sigurður Vignir Matthíasson               8,52   

7-8                     Vaðall frá Halakoti / Svanhvít Kristjánsdóttir                 8,52   

9                         Leistur frá Torfunesi / Sigurður Vignir Matthíasson                 8,51   

10                      Húmi frá Votmúla 1 / Freyja Hilmarsdóttir                    8,49   

11                      Elding frá Laugardælum / Bjarni Sveinsson                   8,45   

12                      Frosti frá Selfossi / Halldór Vilhjálmsson                        8,44   

13                      Spurning frá Sólvangi / Sigríður Pjetursdóttir               8,42   

14                      Klöpp frá Tóftum / Helgi Þór Guðjónsson                       8,32   

15                      Örvar frá Ketilsstöðum / Árni Sigfús Birgisson              8,31   

16                      Nn frá Vogsósum 2 / Friðrik Þórarinsson                       8,30   

17                      Þróttur frá Kolsholti 2 / Þorgils Kári Sigurðsson                       8,29   

18                      Rós frá Stokkseyrarseli / Þórólfur Sigurðsson                8,24   

19                      Nökkvi frá Lækjarbotnum / Gústaf Ásgeir Hinriksson               8,20   

20                      Skyggnir frá Stokkseyri / Sævar Örn Sigurvinsson                    8,14   

21                      Hagrún frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir                 8,13   

22                      Jakob frá Árbæ / Andrea Balz                  8,08   

23                      Postuli frá Ingólfshvoli / Björg Ólafsdóttir                      8,05   

24                      Embla frá Kambi / Jón Kristinn Hafsteinsson                8,01   

25                      Vals frá Efra-Seli / Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir                       7,91   

26                      Melódía frá Stóra-Vatnsskarði / Hans Þór Hilmarsson              7,89   

27                      Drift frá Egilsstaðakoti / Guðjón Sigurðsson                   7,87   

28-30                Kjarni frá Hveragerði / Sigurður Sigurðarson                0,00   

28-30                Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu / Trausti Þór Guðmundsson                  0,00   

28-30                Ómur frá Laugavöllum / Sigurður Sigurðarson             0,00