miðvikudagur, 23. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

18. ágúst 2016 kl. 12:24

Ráslistar.

WR Suðurlandsmót 2016 og Líflands ráslistar

Hér koma ráslistarnir fyrir WR Suðurlandsmót 2016 og Líflands. Allt þetta er birt með fyrirvara um mannleg mistök í gerð ráslistana.
Hittumst eldhress á föstudaginn þegar yfirlitsýning kynbótahrossa er lokið kl 17:30.

Ráslisti
Fimmgangur F1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V John Sigurjónsson Garpur frá Syðra-Garðshorni Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Arnar Davíð Arngrímsson, Inga Margrét Ingólfsdóttir Hróður frá Refsstöðum Kleópatra frá Nýjabæ
2 2 V Svanhvít Kristjánsdóttir Forkur frá Halakoti Brúnn/milli- stjarna,nös ... 7 Sleipnir Góðhestar ehf, Svanhvít Kristjánsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Eyð frá Halakoti
3 3 V Ragnhildur Haraldsdóttir Mirra frá Ytri-Löngumýri Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður Magnús Jósefsson Kiljan frá Steinnesi Tota frá Ytri-Löngumýri
4 4 V Sigurður Óli Kristinsson Kulur frá Háholti Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 6 Geysir Margrét Steinþórsdóttir Stáli frá Kjarri Önn frá Háholti
5 5 V Matthías Leó Matthíasson Púki frá Lækjarbotnum Grár/rauður stjarna,nös e... 8 Sleipnir Guðlaugur H Kristmundsson Hróður frá Refsstöðum Hekla-Mjöll frá Lækjarbotnum
6 6 V Jakob Svavar Sigurðsson Straumur frá Skrúð Rauður/milli- blesótt glófext 8 Dreyri Jakob Svavar Sigurðsson Glotti frá Sveinatungu Sandra frá Skrúð
7 7 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Kári Steinsson, Brynja Guðmundsdóttir, Viðar Bragason Döggvi frá Ytri-Bægisá I Venus frá Björgum
8 8 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti Rauður/milli- blesótt 7 Fákur Ólafur Brynjar Ásgeirsson, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
9 9 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sprettur Hrefna Hallgrímsdóttir, Hestar ehf, Erlendur Ari Óskarsson Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Blönduósi
10 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Agnes Hekla Árnadóttir Þokki frá Kýrholti Sandra frá Mið-Fossum
11 11 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir Bergur Jónsson Andvari frá Ey I Framkvæmd frá Ketilsstöðum
12 12 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
13 13 V Þórarinn Ragnarsson Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
14 14 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 7 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
15 15 V Guðmundur Björgvinsson Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir Haraldur Arngrímsson, Klara Sæland Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
16 16 V John Sigurjónsson Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Grár/brúnn skjótt 12 Fákur Kristín Svandís Jónsdóttir, Hafsteinn Jónsson Ás frá Ármóti Grimma frá Bakkakoti
17 17 V Ásmundur Ernir Snorrason Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 7 Máni Strandarhöfuð ehf Aron frá Strandarhöfði Súla frá Akureyri
18 18 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 7 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
19 19 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
20 20 V Ævar Örn Guðjónsson Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sprettur Kristinn Hugason Gári frá Auðsholtshjáleigu Hnoss frá Ytra-Dalsgerði
21 21 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
22 22 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 9 Geysir Hanne Lyager, Pernille Möller Álfur frá Selfossi Eydís frá Stokkseyri
23 23 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Sigurður Leifsson, Hallfríður Ólafsdóttir Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
24 24 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ
25 25 V Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Tómas Örn Snorrason, Elvar Þór Alfreðsson Þokki frá Kýrholti Von frá Keldulandi
26 26 V Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum Bleikur/fífil- skjótt 6 Sleipnir Guðmundur Þorsteinn Bergsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Orka frá Gautavík
27 27 V John Sigurjónsson Ögri frá Fróni Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Hólmsteinn Össur Kristjánsson Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
28 28 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Freisting frá Grindavík Rauður/milli- stjörnótt 6 Máni Helga Sigríður Halldórsdóttir, Hörður Styrmir Jóhannsson Eldjárn frá Tjaldhólum Fold frá Grindavík
29 29 V Matthías Leó Matthíasson Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil- blesótt 6 Sleipnir Hjördís Katla Jónasdóttir, Elsa Margrét Jónasdóttir, Þórunn Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti
30 30 V Viðar Ingólfsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur Grétar Jóhannes Sigvaldason, Steingrímur Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Snörp frá Naustum
31 31 V Ævar Örn Guðjónsson Salvador frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli- skjótt hring... 9 Sprettur Guðjón Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Atley frá Reykjavík

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt 15 Fákur Strandarhöfuð ehf Kormákur frá Flugumýri II Þrenna frá Hólum
2 1 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Logi Már Ólafsson, Þórey Helgadóttir, Sólon Morthens Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
3 1 V Hans Þór Hilmarsson Fókus frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/ljós- blesótt 6 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Kiljan frá Steinnesi Kría frá Stóra-Vatnsskarði
4 2 V Sigríkur Jónsson Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þorsti frá Garði Viðja frá Grænuhlíð
5 2 V Helgi Þór Guðjónsson Von frá Nýjabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Anna Kristín Óladóttir Álfur frá Selfossi Stytta frá Nýjabæ
6 2 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt 8 Fákur Þórhallur Dagur Pétursson, Sara Sigurbjörnsdóttir Randver frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
7 3 H Hjörvar Ágústsson Dagur frá Pulu Leirljós/Hvítur/milli- ei... 6 Geysir Ísfákar ehf. Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gígja frá Árbæ
8 3 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 9 Máni Strandarhöfuð ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
9 3 H Bylgja Gauksdóttir Austri frá Feti Brúnn/milli- skjótt 6 Sprettur Fet ehf Kraftur frá Efri-Þverá Vordís frá Þúfu í Kjós
10 4 V Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 8 Fákur Hlynur Theódórs, Steinunn Arinbjarnardóttir Örn frá Efri-Gegnishólum Hátíð frá Króksstöðum
11 4 V Daníel Gunnarsson Sindri frá Ármóti Jarpur/milli- einlitt 7 Sleipnir Daníel Gunnarsson Heimur frá Votmúla 1 Snót frá Ármóti
12 4 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Gefjun frá Lækjarbrekku 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Gullveig frá Feti
13 5 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Óskar frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil- einlitt 6 Geysir Zimsen Johann Tomas Ómur frá Kvistum Ósk frá Lækjarbotnum
14 5 V Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 6 Þytur Einar Hermundsson Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti
15 5 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 6 Sleipnir Sigurður Orri Karlsson Álfur frá Selfossi Hrund frá Árbæ
16 6 V Hrefna María Ómarsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
17 6 V Sólon Morthens Listi frá Fellskoti Jarpur/milli- einlitt 6 Logi Fellskotshestar ehf Hnokki frá Fellskoti Lögg frá Fellskoti
18 6 V Arnar Heimir Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Aron frá Strandarhöfði Blika frá Garði
19 7 V Auðunn Kristjánsson Þrymur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ragnar Ágústsson Þröstur frá Hvammi Mínúta frá Hafnarfirði
20 7 V Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir Gylfi Freyr Albertsson, Rútur Pálsson Blær frá Hesti Ísold frá Skíðbakka I
21 7 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt 6 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Sýn frá Söguey
22 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Bragi frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 5 Logi Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi
23 8 V Sara Ástþórsdóttir Kanóna frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Sara Ástþórsdóttir Dimmir frá Álfhólum Kolka frá Gröf
24 8 V Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir Þröstur Bjarkar Snorrason, Helgi Þór Guðjónsson Stáli frá Kjarri Hrísla frá Laugarvatni
25 9 H Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
26 9 H Birgitta Bjarnadóttir Brá frá Skíðbakka 1A Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Hlín Albertsdóttir, Birgir Ægir Kristjánsson Skuggi frá Strandarhjáleigu Tinna frá Kimbastöðum
27 10 V Karen Konráðsdóttir Gletta frá Seli Grár/rauður skjótt vindhæ... 8 Léttir Grétar H. Guðmundsson Natan frá Ketilsstöðum Skvetta frá Seli
28 10 V Vignir Siggeirsson Fengur frá Hemlu II Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir Vignir Siggeirsson Ársæll frá Hemlu II Linda frá Hvammi
29 10 V Hlynur Pálsson Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- stjörnótt 6 Fákur Ketill Valdemar Björnsson Tenór frá Túnsbergi Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
30 11 V Sólon Morthens Valíant frá Vatnshömrum Rauður/milli- stjörnótt 6 Logi Pernille Brinch Þröstur frá Hvammi Iða frá Vatnshömrum
31 11 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Mugga frá Brúnastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Ketill Ágústsson Hróður frá Refsstöðum Gloría frá Árgerði
32 11 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sleipnir Guðjón Ármann Jónsson Víðir frá Prestsbakka Embla frá Gerðum
33 12 H Hjörvar Ágústsson Gulltoppa frá Hvammsvík Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Geysir Guðlaugur Torfi Sigurðsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Spóla frá Stóru-Gröf ytri
34 12 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Árvakur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 5 Geysir Marjolijn Tiepen, Einar Páll Einarsson, Kristinn Guðnason Kiljan frá Steinnesi Elding frá Árbæjarhjáleigu II

Fimmgangur F2
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
2 1 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 13 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Guðjón Tómasson Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
3 1 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 10 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
4 2 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 9 Snæfellingur Elvar Þór Alfreðsson Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
5 2 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr... 10 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
6 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
7 3 H Stella Björg Kristinsdóttir Dagmar frá Kópavogi Rauður/milli- tvístjörnót... 9 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir, Sigurður Helgi Ólafsson Hróður frá Refsstöðum Orka frá Litlu-Sandvík
8 3 H Guðjón Örn Sigurðsson Svana frá Halakoti Rauður/milli- einlitt 7 Smári Vesturkot ehf Sædynur frá Múla Spá frá Selfossi

Fjórgangur V1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur Hestvit ehf. Moli frá Skriðu Prinsessa frá Litla-Dunhaga I
2 2 V Bjarni Sveinsson Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Korpa frá Dalsmynni
3 3 V Pernille Lyager Möller Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Ketill Valdemar Björnsson Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
4 4 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri
5 5 V Matthías Leó Matthíasson Tilraun frá Pulu Jarpur/milli- einlitt 7 Sleipnir Theódóra Þorvaldsdóttir, Jóhann Kristinn Ragnarsson Sandur frá Varmadal Gullsól frá Öxl 1
6 6 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli- stjörnótt hr... 8 Fákur Gísli Sveinsson, Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Katla Gísladó Hróður frá Refsstöðum Ósk frá Hestheimum
7 7 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
8 8 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 7 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
9 9 V Sarah Höegh Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Halldór Vilhjálmsson, Bjarni Sveinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gola frá Arnarhóli
10 10 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
11 11 V Ragnar Tómasson Nn frá Halakoti Rauður/milli- einlitt 8 Fákur Einar Öder Magnússon, Svanhvít Kristjánsdóttir Álfur frá Selfossi Dögun frá Kjarnholtum I
12 12 V Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
13 13 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir Bergur Jónsson Álffinnur frá Syðri-Gegnishól Vænting frá Ketilsstöðum
14 14 V Viðar Ingólfsson Gammur frá Seljatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Haukur Baldvinsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Spóla frá Syðri-Gegnishólum
15 15 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Grunur ehf. Grunur frá Oddhóli Vending frá Holtsmúla 1
16 16 V John Sigurjónsson Feykir frá Ey I Grár/brúnn einlitt 8 Fákur Sverrir Hermannsson, Óskar Þór Pétursson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Orka frá Ey I
17 17 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
18 18 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir Matthías Leó Matthíasson, Inger Liv Thoresen Væringi frá Árbakka Brún frá Árbakka
19 19 V Sigurður Sigurðarson Lukka frá Langsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Einar Hjálmarsson Loki frá Selfossi Lýdía frá Brúnastöðum 2
20 20 V Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
21 21 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Eindís Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigríkur Jónsson Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt 11 Geysir Atli Guðmundsson Blossi frá Syðsta-Ósi Dáð frá Skollagróf
2 1 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Máttur frá Miðhúsum Jarpur/dökk- skjótt 7 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Magnús Halldórsson, Sigurður Sigurjónss Fróði frá Bræðratungu Brana frá Miðhúsum
3 1 V Bylgja Gauksdóttir Gambur frá Engjavatni Vindóttur/mó einlitt 6 Sprettur Staubli Lisa, Staubli Mara Daniella Samber frá Ásbrú Gerða frá Gerðum
4 2 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Faxi Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
5 2 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
6 2 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
7 3 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Krókur frá Margrétarhofi Rauður/milli- blesa auk l... 6 Hörður Margrétarhof hf Hófur frá Varmalæk Askja frá Margrétarhofi
8 3 V Hjörtur Magnússon Þjóð frá Þverá II Jarpur/milli- einlitt 6 Skagfirðingur Hjörtur Ingi Magnússon Hágangur frá Narfastöðum Þerna frá Djúpadal
9 3 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 7 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
10 4 V Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Smári Adolfsson Hróður frá Refsstöðum Fiða frá Svignaskarði
11 4 V Jón Páll Sveinsson Friðrós frá Jórvík Jarpur/rauð- einlitt 6 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson Hnokki frá Fellskoti Fjöður frá Jórvík
12 4 V Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Geysir Birgitta Bjarnadóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Frigg frá Oddgeirshólum
13 5 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnn skjótt 8 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbot
14 5 H Hjörvar Ágústsson Hafsteinn frá Kirkjubæ Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Hjörvar Ágústsson Eldjárn frá Tjaldhólum Andrea frá Kirkjubæ
15 5 H Karen Konráðsdóttir Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 6 Léttir Þjórsárbakki ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Elding frá Hóli
16 6 H Arnar Bjarki Sigurðarson Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Logi Sunnuhvoll ehf Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
17 6 H Lena Zielinski Herdís frá Blönduósi 9 Geysir Hestheimar ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Hrifning frá Árgerði
18 7 V Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt 6 Þytur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hákon frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
19 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
20 7 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Elvar Þór Alfreðsson Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
21 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
22 8 V Bylgja Gauksdóttir Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
23 9 H Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
24 9 H Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/mó einlitt 5 Geysir Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
25 10 V Vignir Siggeirsson Viðar frá Eikarbrekku Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Guðfinna Þorvaldsdóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Vissa frá Holtsmúla 1
26 10 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Íris frá Flekkudal Rauður/milli- stjörnótt 7 Faxi Kvistir ehf. Glymur frá Flekkudal Björk frá Vindási
27 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð- einlitt 5 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Fantasía frá Breiðstöðum

Fjórgangur V2
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gunnar Eyjólfsson Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 11 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
2 1 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
3 1 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
4 2 V Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum jörp 10 Geysir 
5 2 V Stella Björg Kristinsdóttir Orka frá Kelduholti Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur Kelduholt slf. Stæll frá Neðra-Seli Freyja frá Bjarnastöðum
6 2 V Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
7 3 H Guðjón Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Finnur Ingólfsson Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
8 3 H Emma Taylor Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti
9 3 H Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 11 Geysir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
10 4 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
11 4 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
12 4 V Anni Olsson Freyja frá Enni Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Anni Christina Olsson Glymur frá Árgerði Gnótt frá Enni
Gæðingaskeið
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ragnhildur Haraldsdóttir Mirra frá Ytri-Löngumýri Rauður/milli- stjörnótt 8 Hörður Magnús Jósefsson Kiljan frá Steinnesi Tota frá Ytri-Löngumýri
2 2 V Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt 7 Sprettur Kristinn Hugason Þokki frá Kýrholti Lúta frá Ytra-Dalsgerði
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 16 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
4 4 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ
5 5 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Sigurður Leifsson, Hallfríður Ólafsdóttir Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
6 6 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 7 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
7 7 V Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt 10 Geysir Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Dáð frá Halldórsstöðum
8 8 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi Rauður/milli- stjörnótt 7 Hörður Margrétarhof hf Kiljan frá Steinnesi Sveifla frá Lambanesi
9 9 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 13 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Framkvæmd frá Ketilsstöðum
10 10 V Ólafur Andri Guðmundsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Fet ehf Adam frá Ásmundarstöðum Flóra frá Feti
11 11 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 21 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Geysir frá Keldudal Hrund frá Keldudal
12 12 V Svanhvít Kristjánsdóttir Forkur frá Halakoti Brúnn/milli- stjarna,nös ... 7 Sleipnir Góðhestar ehf, Svanhvít Kristjánsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Eyð frá Halakoti
13 13 V Sigurður Sigurðarson Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Einar Hermundsson Kinnskær frá Selfossi Kviða frá Egilsstaðakoti
14 14 V Viðar Ingólfsson Gróði frá Naustum Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur Grétar Jóhannes Sigvaldason, Steingrímur Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Snörp frá Naustum
15 15 V Ævar Örn Guðjónsson Salvador frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli- skjótt hring... 9 Sprettur Guðjón Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Atley frá Reykjavík
16 16 V Ásmundur Ernir Snorrason Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
17 17 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 8 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
18 18 V Bergur Jónsson Fróði frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt ægis... 7 Sleipnir Bergur Jónsson Álfur frá Selfossi Framkvæmd frá Ketilsstöðum
19 19 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Sigurður Óli Kristinsson Óður frá Brún Sif frá Miðhjáleigu
20 20 V Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
21 21 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 7 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
22 22 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
23 23 V Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
24 24 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Kári Steinsson, Brynja Guðmundsdóttir, Viðar Bragason Döggvi frá Ytri-Bægisá I Venus frá Björgum
25 25 V Sigurður Sigurðarson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 10 Geysir Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
26 26 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 12 Fákur Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
27 27 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sleipnir Bergur Jónsson Andvari frá Ey I Framkvæmd frá Ketilsstöðum

Gæðingaskeið
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt 8 Sleipnir Þröstur Bjarkar Snorrason, Helgi Þór Guðjónsson Stáli frá Kjarri Hrísla frá Laugarvatni
2 2 V Jón Ó Guðmundsson Aríel frá Stóra-Búrfelli Bleikur/fífil/kolóttur st... 7 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson Atli frá Flugumýri II Dama frá Stóra-Búrfelli
3 3 V Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Hágangur frá Narfastöðum Nös frá Kirkjubæ
4 4 V Arnar Heimir Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Aron frá Strandarhöfði Blika frá Garði
5 5 V Hans Þór Hilmarsson Fókus frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/ljós- blesótt 6 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Kiljan frá Steinnesi Kría frá Stóra-Vatnsskarði
6 6 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 8 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
7 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
8 8 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli Hjarðartún ehf Geisli frá Sælukoti Vænting frá Ási I
9 9 V Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
10 10 V Daníel Ingi Larsen Snör frá Oddgeirshólum Bleikur/fífil- einlitt 8 Sleipnir Steinþór Guðmundsson, Þuríður Einarsdóttir Sær frá Bakkakoti Æsa frá Oddgeirshólum
11 11 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Aron frá Strandarhöfði Þræsing frá Garðabæ
12 12 V Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir Gylfi Freyr Albertsson, Rútur Pálsson Blær frá Hesti Ísold frá Skíðbakka I
13 13 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Logi Már Ólafsson, Þórey Helgadóttir, Sólon Morthens Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
14 14 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Skeiðvellir ehf. Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
15 15 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey Jarpur/milli- einlitt 6 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Hágangur frá Narfastöðum Sýn frá Söguey
16 16 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Óskar frá Árbæjarhjáleigu II Bleikur/fífil- einlitt 6 Geysir Zimsen Johann Tomas Ómur frá Kvistum Ósk frá Lækjarbotnum
17 17 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 6 Sleipnir Sigurður Orri Karlsson Álfur frá Selfossi Hrund frá Árbæ
18 18 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót- stjörnótt 7 Faxi Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum

Gæðingaskeið
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Ólafur Björnsson Borði frá Fellskoti Gjöf frá Bergstöðum
2 2 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 10 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
3 3 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Daníel Ingi Larsen Snör frá Oddgeirshólum Bleikur/fífil- einlitt 8 Sleipnir Steinþór Guðmundsson, Þuríður Einarsdóttir Sær frá Bakkakoti Æsa frá Oddgeirshólum
2 2 V Teitur Árnason Ör frá Eyri Jarpur/milli- blesótt hri... 9 Fákur Margrétarhof hf Glotti frá Sveinatungu Ölrún frá Akranesi
3 3 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Sigurður Óli Kristinsson Óður frá Brún Sif frá Miðhjáleigu
4 4 V Sigurður Sigurðarson Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir Gísli Gíslason, Guðmundur Guðmundsson Álfur frá Selfossi Hryna frá Stokkseyri
5 5 V Hulda Finnsdóttir Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 14 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
6 6 V Arnar Heimir Lárusson Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 9 Sprettur Inga Rán Arnarsdóttir, Arnar Bjarnason Álfasteinn frá Selfossi Freyja frá Prestsbakka
7 7 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 15 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
8 8 V Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Hágangur frá Narfastöðum Nös frá Kirkjubæ
9 9 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sörli Halldóra Hinriksdóttir Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík
10 10 V Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Bjarni Bjarnason Kjarval frá Sauðárkróki Gunnur frá Þóroddsstöðum
11 11 V Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt 8 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
12 12 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 14 Fákur Þóra Þrastardóttir, Ragnar Tómasson Galdur frá Sauðárkróki Lísa frá Mykjunesi
13 13 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli Hjarðartún ehf Geisli frá Sælukoti Vænting frá Ási I
14 14 V Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Pétur Benedikt Guðmundsson Stáli frá Kjarri Löpp frá Hvammi
15 15 V Hlynur Guðmundsson Krafla frá Efstu-Grund Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Hlynur Guðmundsson Þeyr frá Akranesi Katla frá Ytri-Skógum
16 16 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur Teitur Árnason Óður frá Brún Spyrna frá Hellulandi
17 17 V Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Aron frá Strandarhöfði Þræsing frá Garðabæ
18 18 V Sara Rut Heimisdóttir Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
19 19 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin... 16 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
20 20 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt 11 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
21 21 V Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 7 Þytur Hjálmar Þór Aadnegard, Helga Una Björnsdóttir Akkur frá Brautarholti Ræsa frá Blönduósi
22 22 V Jón Ó Guðmundsson Aríel frá Stóra-Búrfelli Bleikur/fífil/kolóttur st... 7 Sprettur Jón Ólafur Guðmundsson Atli frá Flugumýri II Dama frá Stóra-Búrfelli
23 23 V Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 12 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Blær frá Hesti Snerpa frá Nýjabæ
24 24 V Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 13 Sörli Valgerður Sveinsdóttir, Guðjón Tómasson Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
25 25 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 8 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
26 26 V Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 7 Smári Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
27 27 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum

Tölt T1
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
2 2 V Bjarni Sveinsson Hrafn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Kári Stefánsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Korpa frá Dalsmynni
3 3 V Sarah Höegh Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Halldór Vilhjálmsson, Bjarni Sveinsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gola frá Arnarhóli
4 4 V Bergur Jónsson Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Sleipnir Bergur Jónsson Álfasteinn frá Selfossi Vakning frá Ketilsstöðum
5 5 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Máni Þórunn Hannesdóttir Keilir frá Miðsitju Gjöf frá Hvoli
6 6 H Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli- blesótt 12 Sörli Doug Smith, Friðdóra Bergrós Friðriksdóttir, Sindri Sigurðs Arður frá Brautarholti Þóra frá Forsæti
7 7 H Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 6 Hörður Magnús Jósefsson, Ragnhildur Haraldsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
8 8 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt 9 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
9 9 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
10 10 V Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 9 Smári Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg, Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Gyðja frá Gýgjarhóli
11 11 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Steinn Haukur Hauksson Aron frá Strandarhöfði Líf frá Kálfholti
12 12 V Matthías Leó Matthíasson Hamar frá Kringlu Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Sigurbjörn Sigurbjörnsson Jöfri frá Kjartansstöðum Drottning frá Þorlákshöfn
13 13 V Sigurbjörn Bárðarson Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Sigurður Oddur Ragnarsson Sær frá Bakkakoti Brák frá Oddsstöðum I
14 14 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri Inga Cristina Campos, Hannes Sigurjónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hátíð frá Úlfsstöðum
15 15 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
16 16 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Sigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Guðm Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Steinborg frá Lækjarbotnum
17 17 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 14 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
18 18 V Kristín Lárusdóttir Svarta Perla frá Ytri-Skógum Brúnn/mó- einlitt 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri-Skógum

Tölt T2
Opinn flokkur - Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Pernille Lyager Möller Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Ketill Valdemar Björnsson Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
2 2 H Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli- stjörnótt hr... 8 Fákur Gísli Sveinsson, Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Katla Gísladó Hróður frá Refsstöðum Ósk frá Hestheimum
3 3 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 8 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
4 4 V Þórarinn Ragnarsson Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 9 Smári Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
5 5 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ
6 6 V Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 7 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
7 7 V Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
8 8 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
9 9 V Viðar Ingólfsson Gammur frá Seljatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Haukur Baldvinsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Spóla frá Syðri-Gegnishólum
10 10 V Reynir Örn Pálmason Skorri frá Dalvík Jarpur/milli- nösótt vagl... 7 Hörður Reynir Örn Pálmason Hróður frá Refsstöðum Brúður frá Hólum
11 11 V Sigurður Sigurðarson Jökull frá Hofsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 11 Geysir Torfi Þorsteinn Sigurðsson, Helgi Einar Harðarson Fróði frá Litlalandi Vopna frá Norður-Hvammi
12 12 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 10 Fákur Kári Steinsson, Brynja Guðmundsdóttir, Viðar Bragason Döggvi frá Ytri-Bægisá I Venus frá Björgum
13 13 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri

Tölt T2
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Elvar Þór Alfreðsson Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
2 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
3 1 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 7 Þytur María Þórarinsdóttir, Embla Sól Arnarsdóttir, Kristinn Anto Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Drift frá Bergstöðum
4 2 H Edda Rún Guðmundsdóttir Pegasus frá Strandarhöfði Bleikur/álóttur einlitt 6 Fákur Strandarhöfuð ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Paradís frá Brúarreykjum
5 2 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
6 2 H Arnar Heimir Lárusson Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Gammur frá Steinnesi Freysting frá Akureyri

Tölt T3
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álóttur stjörnótt 6 Þytur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hákon frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
2 1 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kæti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Hylling frá Kálfholti
3 1 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
4 2 H Sara Sigurbjörnsdóttir Trú frá Eystra-Fróðholti Bleikur/álóttur skjótt 7 Fákur Hafliði Þ Halldórsson Þristur frá Feti Von frá Bakkakoti
5 2 H Bylgja Gauksdóttir Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
6 2 H Lena Zielinski Eyvör frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 6 Geysir Lena Zielinski Bliki annar frá Strönd Dama frá Víðivöllum
7 3 H Davíð Jónsson Flauta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
8 3 H Hjörtur Magnússon Þjóð frá Þverá II Jarpur/milli- einlitt 6 Skagfirðingur Hjörtur Ingi Magnússon Hágangur frá Narfastöðum Þerna frá Djúpadal
9 4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrönn frá Herríðarhóli Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Stormur frá Herríðarhóli Hamradís frá Herríðarhóli
10 4 V Jón Páll Sveinsson Friðrós frá Jórvík Jarpur/rauð- einlitt 6 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson Hnokki frá Fellskoti Fjöður frá Jórvík
11 4 V Ingi Guðmundsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sprettur Guðmundur Jón Viðarsson, Ingi Guðmundsson, Vignir Siggeirss Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
12 5 V Sæmundur Sæmundsson Þruma frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- skjótt 8 Freyfaxi Sveinn Andrésson Leiknir frá Vakurstöðum Orka frá Skammbeinsstöðum 3
13 5 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
14 5 V Jón Ó Guðmundsson Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Ingi Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Brúða frá Miðhjáleigu
15 6 H Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg- einlitt 10 Geysir Bjarni Sigurðsson, Birgitta Bjarnadóttir Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
16 6 H Hrafnkell Guðnason Tromma frá Glóru Jarpur/milli- skjótt 11 Sleipnir Hrafnkell Guðnason Álfur frá Selfossi Ekra frá Gullberastöðum
17 6 H Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sleipnir Már Ólafsson Krákur frá Blesastöðum 1A Auðlind frá Dalbæ
18 7 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Gustur frá Kálfholti Jarpur/milli- einlitt 5 Geysir Ísleifur Jónasson Möller frá Blesastöðum 1A Ábót frá Kálfholti
19 7 V Karen Konráðsdóttir Dikta frá Köldukinn Rauður/sót- einlitt 6 Léttir Brynjar Bergsson Huginn frá Haga I Maístjarna frá Svignaskarði
20 7 V Vignir Siggeirsson Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Vignir Siggeirsson, Lovísa Herborg Ragnarsdóttir Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II
21 8 H Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 5 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Þruma frá Hólshúsum
22 8 H Hans Þór Hilmarsson Sara frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Hans Þór Hilmarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Stóra-Vatnsskarði

Tölt T3
Opinn flokkur - 2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
2 1 V Atli Geir Jónsson Gjafar frá Ósavatni Rauður/milli- skjótt 11 Máni Atli Geir Jónsson Þráinn frá Krossi Gæfa frá Beingarði
3 2 H Gunnar Eyjólfsson Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Gísli Pálsson, Ingólfur Jón Geirsson, Gunnar Eyjólfsson Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
4 2 H Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli Hafdís Arna Sigurðardóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Védís frá Lækjarbotnum
5 2 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 10 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1
6 3 H Lisa Lambertsen Hreyfing frá Tjaldhólum jörp 10 Geysir 
7 3 H Emma Taylor Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Ingunn Birna Ingólfsdóttir Rammi frá Búlandi Vera frá Kálfholti
8 3 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 10 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
9 4 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
10 4 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
11 5 H Brynja Viðarsdóttir Ónar frá Hofsósi Jarpur/milli- einlitt 6 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Óðinn frá Enni Þön frá Hofsósi
12 5 H Guðjón Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Finnur Ingólfsson Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
13 5 H Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
14 6 H Gunnar Eyjólfsson Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 11 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
15 6 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
16 6 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Ingibjörg Guðmundsdóttir Þorsti frá Garði Garún frá Garðsauka
17 7 V Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 11 Geysir Sigurður Torfi Sigurðsson, Ragnhildur H. Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
18 7 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
19 7 V Jón Þorvarður Ólafsson Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Lára Jóhannsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Sunna frá Prestsbakka