miðvikudagur, 18. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

14. ágúst 2016 kl. 11:17

Glódís ánægð eftir forkeppnina

Allar niðurstöður úr barnaflokki.

Allar niðurstöður úr barnaflokki af Suðurlandsmóti Yngriflokka 2016 og Líflands

Fjórgangur V5
Aron Ernir Ragnarsson og Vornótt 5,33
Þórdís Birna Sindradóttir og Kólfur 5,30
Embla og Hugur 4,80
Sara Sigríksdóttir 4,37
Herdís Björg Jóhansdóttir Hylur 4,00

Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 13.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,30 
2 Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,27 
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,20 
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,07 
42496 Signý Sól Snorradóttir / Kjarkur frá Höfðabakka 6,03 
42496 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,03 
7 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,97 
8 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,90 
42624 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,87 
42624 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 5,87 
42624 Haukur Ingi Hauksson / Mirra frá Laugarbökkum 5,87 
12 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 5,73 
13-14 Kristján Árni Birgisson / Húmor frá Kanastöðum 5,67 
13-14 Védís Huld Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 5,67 
15 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,63 
16 Guðný Dís Jónsdóttir / Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,27 
17-18 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 5,07 
17-18 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,07 
19 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,03 
20 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 5,00 
21 Þórey Þula Helgadóttir / Topar frá Hvammi I 4,97 
22 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 4,67 
23 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,50 
24 Sara Dís Snorradóttir / Þokki frá Vatni 4,10 
25 Selma Leifsdóttir / Skotta frá Langholtsparti 0,00 

Tölt T3
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 13.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,50 
2 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,33 
3 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,20 
42465 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 6,07 
42465 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 6,07 
6 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,03 
7 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,00 
42592 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 5,77 
42592 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,77 
42592 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,77 
11 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,73 
42717 Haukur Ingi Hauksson / Mirra frá Laugarbökkum 5,70 
42717 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 5,70 
14 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 5,60 
15 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,50 
16 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 4,90 
17 Þórey Þula Helgadóttir / Topar frá Hvammi I 4,63 
18 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 0,00 

Tölt T7
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 13.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 5,70 
2 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,57 
42433 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,43 
42433 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,43 
5 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 5,27 
6 Benedikt Ólafsson / Sæla frá Ólafshaga 4,93 
7 Sara Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 4,87 
8 Jón Valgeir Ragnarsson / Hera frá Efra-Langholti 4,70 
9 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Saga frá Búð 2 4,60 
10 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Bylgja frá Móeiðarhvoli 4,57 
11 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Hylur frá Kverná 0,00