þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

25. ágúst 2014 kl. 10:09

Frami frá Ketilsstöðum, knapi Elin Holst

Niðurstöður

Nú er WR Suðurlandsmóti Geysis lokið en það fór fram á Gaddstaðaflötum um helgina. Mótanefnd vill þakka öllum sem að mótinu komu kærlega fyrir góða helgi. Hér fyrir neðan eru öll úrslit mótsins.

Tölt T1 Meistaraflokkur
B-Úrslit
1 Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri 7,89 
2 Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík 7,78 
3 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka 7,61 
4 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,17 
5 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi 7,06

A-úrslit
1 Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum 8,39 
2 Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 8,11 
3-4 Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri 8,06 
3-4 Viðar Ingólfsson Álfrún frá Vindási 8,06 
5 Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu 7,67 
6 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum 5,22

Tölt T2 Meistaraflokkur
A-úrslit
1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum 7,92 
2 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum 7,50 
3 Jakob Svavar Sigurðsson Kolur frá Kirkjuskógi 7,42 
4 Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti 6,92

Tölt T4 1.flokkur
A-úrslit
1 Daníel Ingi Larsen Týr frá Skálatjörn 7,21 
2 Ólafur Ásgeirsson Sörli frá Arabæ 7,13 
3 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,83 
4 Edda Rún Guðmundsdóttir Loki frá Dallandi 6,67 
5 John Sigurjónsson Hektor frá Stafholtsveggjum 6,17

Tölt T3 1.flokkur
B-úrslit
1 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 7,11 
2 Ásmundur Ernir Snorrason Alda frá Tungu 7,00 
3 Hallgrímur Birkisson Stefán frá Hvítadal 6,89 
4 Flosi Ólafsson Hjálprekur frá Torfastöðum 6,83 
5 Herdís Rútsdóttir Þórhildur frá Efra-Hvoli 6,39 
6 Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum 5,72

A-úrslit
1 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Nafni frá Feti 7,44 
2 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 7,39 
3-4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað 7,06 
3-4 Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal 7,06 
5 Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu 7,00 
6 John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal 0,00

Tölt T3 2.flokkur
A-úrslit
1 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 6,50 
2 Jóhann Ólafsson Stefnir frá Akureyri 6,39 
3 Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík 6,28 
4 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,17 
5 Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti 6,11

Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
B-úrslit
1 Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum 7,20 
2 Þórarinn Ragnarsson Búi frá Húsavík 7,13 
3 Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði 7,10 
4 Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi 7,00 
5 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík 6,87 
6 Hallgrímur Birkisson Þula frá Völlum 6,77

A-úrslit
1 Olil Amble Fálmar frá Ketilsstöðum 7,57 
2 Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti 7,43 
3 Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum 7,33 
4 Ólafur Andri Guðmundsson Gunnhildur frá Feti 7,27 
5 Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk 7,13 
6 Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti 6,90

Fjórgangur V2 1.flokkur
B-úrslit
1 Ólafur Andri Guðmundsson Hjördís frá Lönguskák 6,97 
2 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum 6,80 
3-5 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði 6,53 
3-5 Matthías Leó Matthíasson Tinni frá Kjartansstöðum 6,53 
3-5 Sólon Morthens Ymur frá Reynisvatni 6,53

A-úrslit
1 Olil Amble Sylgja frá Ketilsstöðum 7,33 
2 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum 7,27 
3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Nafni frá Feti 7,20 
4 Ólafur Andri Guðmundsson Hjördís frá Lönguskák 7,17 
5 Rakel Natalie Kristinsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,87 
6 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli 6,73

Fjórgangur V2 2.flokkur
A-úrslit
1 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 6,47 
2 Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði 6,37 
3-4 Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi 6,17 
3-4 Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti 6,17 
5 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 6,07

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur 
A-úrslit
1 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 7,86 
2 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,74 
3 Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp 7,45 
4 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku 7,40 
5 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi 7,10

Fimmgangur F1 1.flokkur
B-úrslit
1 Elvar Þormarsson Vikar frá Strandarhjáleigu 6,81 
2 Sigursteinn Sumarliðason Darri frá Hlemmiskeiði 2 6,55 
3 Eva Dyröy Strönd frá Kirkjubæ 6,36 
4 Jón Páll Sveinsson Góður Byr frá Blönduósi 6,31 
5 Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum 6,19

A-úrslit
1 Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 7,26 
2 Jakob Svavar Sigurðsson Váli frá Eystra-Súlunesi I 6,93 
3 Elvar Þormarsson Vikar frá Strandarhjáleigu 6,81 
4 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,76 
5 John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum 6,64 
6 Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði 6,40

Gæðingaskeið
1 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum 8,46 
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 8,04 
3 Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp 8,04 
4 Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal 7,88 
5 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal 7,33 
6 Elvar Þormarsson Íri frá Gafli 7,04 
7 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 7,04 
8 Guðmundur Björgvinsson Ásdís frá Dalsholti 6,96 
9 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku 6,88 
10 Bjarni Bjarnason Nn frá Melbakka 6,33 
11 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi 5,83 
12 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 5,21 
13 Páll Bragi Hólmarsson Jaki frá Miðengi 4,29 
14 Guðmundur Guðmundsson Fálki frá Ármóti 2,50 
15 Ólafur Þórisson Móhetta frá Strandarbakka 1,83 
16 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli 0,33 
17 Steinn Haukur Hauksson Þöll frá Vík í Mýrdal 0,00

100.m skeið
1 Vigdís Matthíasdóttir Spyrna frá Vindási 7,65 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 7,82 
3 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ 7,82 
4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti 7,82 
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,87 
6 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum 7,88 
7 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal 8,17 
8 Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli 8,34 
9 Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ 8,40 
10 Hinrik Bragason Eljir frá Stóru-Ásgeirsá 8,51 
11 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II 8,62 
12 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum 0,00