sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

21. ágúst 2014 kl. 17:31

Sigurbjörn Bárðarson og Jarl frá MiðFossum á Gullmótinu

Ráslistar og dagskrá

Frábær þátttaka er á WR Suðurlandsmót sem fram fer um helgina 21-24 ágúst, 150m og 250m skeið fer fram í samstarfi við skeiðfélgið á skeiðleikum þeirra í kvöld fimmtudag. Svo hefst önnur dagskrá WR Suðurlandsmóts á morgun föstudag og hefst að lokinni yfirlitssýningu kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum við Hellu. Nokkrir flokkar voru sameinaðir öðrum flokkum vegna dræmrar þátttöku og ef þeir einstaklingar vilja einhverjar frekari upplýsinginar endilega hafa samband við Ólaf í síma 8637130. Hér meðfylgjandi er dagskrá WR Suðurlandsmóts. Ráslistar birtast svo síðar í dag.

Dagskrá

Föstudagur

17:30 Tölt T3 opinnfl 2 (7 kepp/ 3 holl)
17:50 Tölt T3 opinnfl 1 (21 kepp / 8 holl)
19:00 Tölt T1 meistar ( 27 kepp)

Laugardagur

8:00 Fimmgangur F2 opinnfl 1 (33 kepp/ 13 holl)
10:30 Fimmgangur F1 meistara (15 kepp)
12:00 Matur
12:50 Fjórgangur V2 opinnfl 2 (9 kepp/ 4 holl)
13:15 Fjórgangur V2 opinnfl 1 (35kepp/ 13 holl)
15:00 Fjórgangur V1 meistar (21 kepp)
17:00 kaffi
17:30 Tölt T4 opinnfl 1 (15 kepp/ 6 holl)
18:10 Tölt T2 meistara (5 kepp)
19:00 Gæðingaskeið (21 kepp) og 100m skeið (12 kepp)

Sunnudagur

9:50 B-úrslit Tölt T3 opinnfl 1
10:10 B-úrslit Tölt T1 meistar
10:30 B-úrslit Fimmgangur F2 opinnfl 1
11:00 B-úrslit Fjórgangur V1 meistar
11:30 B-úrslit Fjórgangur V2 opinnfl 1
12:00 Matur
13:00 A-úrslit Tölt T4 opinnfl 1
13:20 A-úrslit Tölt T2 meistar
13:40 A-úrslit Tölt T3 opinnfl 2
14:00 A-úrslit Tölt T3 opinnfl 1
14:20 A-úrslit Tölt T1 meistar
14:40 A-úrslit Fimmgangur F2 opinnfl 1
15:10 A-úrslit Fimmgangur F1 meistar
15:40 Kaffi
16:10 A-úrslit Fjórgangur V2 opinnfl 2
16:40 A-úrslit Fjórgangur V2 opinnfl 1
17:10 A-úrslit Fjórgangur V1 meistara

Ráslistar

Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
1 Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka
2 Bergur Jónsson Strokkur frá Syðri-Gegnishólum
3 Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa
4 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu
5 Sigurður Sigurðarson Jakob frá Árbæ
6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
7 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum
8 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi
9 Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal
10 Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp
11 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum
12 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli
13 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi
14 Hinrik Bragason Askur frá Laugavöllum
15 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku

Fimmgangur F2 1.flokkur
1 V Sigurður Óli Kristinsson Alvara frá Dalbæ
1 V Sigurður Sigurðarson Aldís frá Kvíarholti
1 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli
2 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík
2 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði
2 V Elvar Þormarsson Vikar frá Strandarhjáleigu
3 V Eva Dyröy Strönd frá Kirkjubæ
3 V Kristín Ingólfsdóttir Óður frá Hafnarfirði
4 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
4 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Kórall frá Lækjarbotnum
4 H Hrefna María Ómarsdóttir Kría frá Sólvangi
5 H Sigursteinn Sumarliðason Darri frá Hlemmiskeiði 2
5 H Alma Gulla Matthíasdóttir Starkaður frá Velli II
6 V Jón Páll Sveinsson Góður Byr frá Blönduósi
6 V Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi
6 V Sigurður Óli Kristinsson Birna frá Vorsabæ II
7 V Jakob Svavar Sigurðsson Váli frá Eystra-Súlunesi I
7 V Elvar Þormarsson Laufey frá Strandarhjáleigu
7 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2
8 V Herdís Rútsdóttir Flögri frá Efra-Hvoli
8 V Bylgja Gauksdóttir Frigg frá Austurási
8 V Bjarni Sveinsson Elding frá Laugardælum
9 V Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum
9 V Hjörvar Ágústsson Hrefna frá Kirkjubæ
9 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum
10 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Djörfung frá Skúfslæk
10 V Viðar Ingólfsson Skerpla frá Brekku, Fljótsdal
10 V Steinn Haukur Hauksson Þöll frá Vík í Mýrdal
11 V Árni Sigfús Birgisson Örvar frá Ketilsstöðum
12 H Sigurður Óli Kristinsson Dögun frá Laugabóli
12 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði
13 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sparta frá Skógskoti
13 V Sigurður Sigurðarson Þremill frá Vöðlum

Fjógangur V1 Meistaraflokkur
1 V Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum
2 V Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði
3 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
4 V Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum
5 V Þórarinn Ragnarsson Búi frá Húsavík
6 V Ólafur Andri Guðmundsson Gunnhildur frá Feti
7 V Olil Amble Fálmar frá Ketilsstöðum
8 V Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk
9 V Birna Káradóttir Stormur frá Háholti
10 V Hulda Finnsdóttir Hrafnhetta frá Steinnesi
11 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi
12 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum
13 V John Sigurjónsson Stjörnufákur frá Blönduósi
14 V Ólafur Andri Guðmundsson Unnur frá Feti
15 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði
16 V Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti
17 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Ilmur frá Fornusöndum
18 H Guðjón Sigurðsson Ný Dönsk frá Lækjarbakka
19 V Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti
20 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
21 V Sigurður Óli Kristinsson Viska frá Kjartansstöðum

Fjórgangur V2 1.flokkur
1 V Páll Bragi Hólmarsson Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
1 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Kristall frá Langholti II
1 V Jakob Svavar Sigurðsson Smyrill frá Skálakoti
2 V Matthías Leó Matthíasson Hamar frá Kringlu
2 V Sigurður Sigurðarson Vökull frá Árbæ
2 V Sólon Morthens Ymur frá Reynisvatni
3 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum
3 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Nafni frá Feti
3 V Ólafur Andri Guðmundsson Hjördís frá Lönguskák
4 H Helga Una Björnsdóttir Frosti frá Höfðabakka
4 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Sómi frá Borg
4 H Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli
5 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Darri frá Einhamri 2
5 H Óskar Sæberg Faxi frá Miðfelli 5
5 H Hugrún Jóhannesdóttir Lína frá Austurkoti
6 V Sara Ástþórsdóttir Meyja frá Álfhólum
6 V Pernille Lyager Möller Drift frá Hárlaugsstöðum 2
6 V Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Ester frá Mosfellsbæ
7 V Jakob Svavar Sigurðsson Kolur frá Kirkjuskógi
7 V Matthías Leó Matthíasson Tinni frá Kjartansstöðum
7 V Herdís Rútsdóttir Þórhildur frá Efra-Hvoli
8 V Helgi Þór Guðjónsson Sóta frá Kolsholti 2
8 V Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum
8 V Sarah Höegh Stjarna frá Selfossi
9 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
9 V Hallgrímur Birkisson Léttir frá Húsanesi
9 V Hrefna María Ómarsdóttir Sæunn frá Sauðadalsá
10 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Dama frá Pulu
10 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum
10 V Sara Sigurbjörnsdóttir Framsýn frá Oddhóli
11 V Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II
11 V Páll Bragi Hólmarsson Gumi frá Minni-Borg
12 H Olil Amble Sylgja frá Ketilsstöðum
12 H Rakel Natalie Kristinsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II
12 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði

Fjógangur V2 2.flokkur
1 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1
1 V Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti
2 V Soffía Sveinsdóttir Vestri frá Selfossi
2 V Ingólfur Arnar Þorvaldsson Hnallþóra frá Núpakoti
2 V Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu
3 V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði
4 H Sigríkur Jónsson Ljúfur frá Sléttubóli
5 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2

Gæðingaskeið Meistaraflokkur
1 V Guðmundur Björgvinsson Ásdís frá Dalsholti
2 V Steinn Haukur Hauksson Þöll frá Vík í Mýrdal
3 V Guðmundur Guðmundsson Fálki frá Ármóti
4 V Elvar Þormarsson Íri frá Gafli
5 V Ólafur Þórisson Móhetta frá Strandarbakka
6 V Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp
7 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku
8 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum
9 V Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli
10 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
11 V Sigurður Óli Kristinsson Kolbeinn frá Hrafnsholti
12 V Páll Bragi Hólmarsson Jaki frá Miðengi
13 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli
14 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum
15 V Bjarni Bjarnason Nn frá Melbakka
16 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal
17 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi
18 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal
19 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi
20 V Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka
21 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

100. metra skeið
1 Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ
2 Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum
3 Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal
4 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
5 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II
6 Hinrik Bragason Gletta frá Bringu
7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga
8 Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum
9 Vigdís Matthíasdóttir Spyrna frá Vindási
10 Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli
11 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi
12 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

Tölt T1 Meistaraflokkur
1 Hallgrímur Birkisson Stefán frá Hvítadal
2 Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti
3 Sigurbjörn Bárðarson Etna frá Oddhóli
4 Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri
5 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík
6 Olil Amble Fálmar frá Ketilsstöðum
7 Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum
8 Sigurður Óli Kristinsson Viska frá Kjartansstöðum
9 Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka
10 Viðar Ingólfsson Álfrún frá Vindási
11 Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
12 Ævar Örn Guðjónsson Ás frá Strandarhjáleigu
13 Sigurbjörn Bárðarson Frétt frá Oddhóli
14 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum
15 Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík
16 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vigdís frá Hafnarfirði
17 Ólafur Ásgeirsson Erpir frá Mið-Fossum
18 Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi
19 Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II
20 Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1
21 Jakob Svavar Sigurðsson Gloría frá Skúfslæk
22 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi
23 Vignir Siggeirsson Núpur frá Vatnsleysu
24 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli
25 Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum
26 Birna Káradóttir Stjarni frá Skeiðháholti 3
27 Ólafur Andri Guðmundsson Gunnhildur frá Feti

Tölt T2 Meistaraflokkur
1 Jakob Svavar Sigurðsson Kolur frá Kirkjuskógi
2 Páll Bragi Hólmarsson Tónn frá Austurkoti
3 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
4 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum
5 Jakob Svavar Sigurðsson Ægir frá Efri-Hrepp

Tölt T4. 1.flokkur
1 H Ólafur Ásgeirsson Sörli frá Arabæ
1 H Jón Herkovic Gammur frá Neðra-Seli
1 H Hrefna María Ómarsdóttir Kría frá Sólvangi
2 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2
2 V Edda Rún Guðmundsdóttir Loki frá Dallandi
2 V Magnús Ingi Másson Alki frá Stóru-Ásgeirsá
3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti
3 V Pernille Lyager Möller Kveikja frá Miðási
3 V Viðar Ingólfsson Skerpla frá Brekku, Fljótsdal
4 V John Sigurjónsson Hektor frá Stafholtsveggjum
4 V Auður Margrét Möller Tvista frá Litla-Moshvoli
4 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal
5 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2
6 H Hrefna María Ómarsdóttir Sæunn frá Sauðadalsá
6 H Daníel Ingi Larsen Týr frá Skálatjörn

Tölt T3 1.flokkur
1 V Sara Sigurbjörnsdóttir Framsýn frá Oddhóli
1 V Kim Allan Andersen Djarfur frá Langholti II
1 V Ásmundur Ernir Snorrason Hlýja frá Ásbrú
2 V Árni Sigfús Birgisson Hríma frá Hestabergi
2 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti
2 V Sólon Morthens Ymur frá Reynisvatni
3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Birta Sól frá Melabergi
4 H Herdís Rútsdóttir Þórhildur frá Efra-Hvoli
4 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað
4 H Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum
5 V Ásmundur Ernir Snorrason Alda frá Tungu
5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Nafni frá Feti
5 V Matthías Leó Matthíasson Hamar frá Kringlu
6 H Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði
6 H Elvar Þormarsson Vornótt frá Pulu
6 H Flosi Ólafsson Hjálprekur frá Torfastöðum
7 H John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal
7 H Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum
8 V John Sigurjónsson Stjörnufákur frá Blönduósi
8 V Herdís Rútsdóttir Sprengihöll frá Lækjarbakka
8 V Ásmundur Ernir Snorrason Rafn frá Melabergi

Tölt T3 2.flokkur
1 V Jóhann Ólafsson Stefnir frá Akureyri
1 V Sigríkur Jónsson Ljúfur frá Sléttubóli
1 V Erla Katrín Jónsdóttir Flipi frá Litlu-Sandvík
2 H Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu
2 H Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti
3 V Jóhann Ólafsson Evelyn frá Litla-Garði
3 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1