mánudagur, 15. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót Yngriflokka

Óðinn Örn Jóhannsson
21. ágúst 2017 kl. 08:04

Hestamannafélagið Geysir

Niðurstöður Suðurlandsmót 2017.

Niðurstöður

 

 IS2017GEY158 - Suðurlandsmót Yngriflokka

 Mótshaldari: Geysir

 Dagsetning: 18.8.2017 - 20.8.2017

 

TöLT T1

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Annika Rut Arnarsdóttir   Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,73 

2 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,43 

3 Birta Ingadóttir   Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,27 

4 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,17 

5 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,00 

6 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,90 

7 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 5,87 

8 Þorsteinn Björn Einarsson   Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 5,80 

9 Særós Ásta Birgisdóttir   Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draug einlitt Sprettur 5,73 

10 Særós Ásta Birgisdóttir   Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 5,67 

11 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri 5,33 

12-13 Þorgils Kári Sigurðsson   Arion frá Vatnsholti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00 

12-13 Alexander Freyr Þórisson   Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli- skjótt Máni 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,72 

2 Annika Rut Arnarsdóttir   Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,72 

3 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,17 

4 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 6,00 

5 Birta Ingadóttir   Bráinn frá Oddsstöðum I Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,61 

6 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 3,94 

TöLT T2

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Eygló Arna Guðnadóttir   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir 6,40 

2 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,53 

3 Birta Ingadóttir   Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt Fákur 5,30 

4 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir   Gefjun frá Bakkakoti Jarpur/dökk- einlitt Hornfirðingur 5,03 

5 Bríet Guðmundsdóttir   Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur 4,83 

6 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir   Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt Geysir 4,63 

7 Þorsteinn Björn Einarsson   Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 4,60 

8 Védís Huld Sigurðardóttir   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 4,43 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Eygló Arna Guðnadóttir   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir 6,63 

2 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,33 

3 Bríet Guðmundsdóttir   Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext Sprettur 5,79 

4 Birta Ingadóttir   Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt Fákur 5,25 

5 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir   Gefjun frá Bakkakoti Jarpur/dökk- einlitt Hornfirðingur 5,21 

6 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir   Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt Geysir 4,92 

TöLT T3

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,67 

2 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,57 

3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,53 

4-5 Hafþór Hreiðar Birgisson   Búi frá Meðalfelli Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,93 

4-5 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,93 

6 Ísólfur Ólafsson   Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi 5,90 

7 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 5,87 

8 Bergey Gunnarsdóttir   Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt Máni 5,83 

9 Selma María Jónsdóttir   Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,77 

10 Kári Kristinsson   Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,33 

11 Embla Þórey Elvarsdóttir   Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 5,10 

12 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir   Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt Sindri 4,23 

13 Jónína Baldursdóttir   Óðinn frá Kirkjuferju Jarpur/milli- einlitt Ljúfur 3,63 

14 Jón Marteinn Arngrímsson   Blær frá Tungu Brúnn/mó- einlitt Sörli 2,67 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Hákon Dan Ólafsson   Gormur frá Garðakoti Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,94 

2 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,72 

3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,61 

4 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,00 

5 Hafþór Hreiðar Birgisson   Búi frá Meðalfelli Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,94 

6 Ísólfur Ólafsson   Goði frá Leirulæk Brúnn/milli- einlitt Skuggi 5,83 

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 6,67 

2 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 6,40 

3 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,27 

4 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,23 

5 Þórey Þula Helgadóttir   Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt Smári 5,40 

6 Sigurður Steingrímsson   Börkur frá Einhamri 2 Brúnn/mó- stjörnótt Geysir 5,13 

7 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,07 

8 Jón Ársæll Bergmann   Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir 4,87 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 7,00 

2 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 6,50 

3 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,33 

4 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 6,33 

5 Þórey Þula Helgadóttir   Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt Smári 5,56 

6 Sigurður Steingrímsson   Börkur frá Einhamri 2 Brúnn/mó- stjörnótt Geysir 5,44 

TöLT T7

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,20 

2 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Dáð frá Eyvindarmúla Rauður/milli- einlitt Geysir 6,00 

3 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 5,83 

4 Steinunn Lilja Guðnadóttir   Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó- einlitt Geysir 5,70 

5 Herdís Björg Jóhannsdóttir   Aron frá Eystri-Hól Grár/óþekktur einlitt Sprettur 5,57 

6 Sveinn Sölvi Petersen   Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,43 

7 Herdís Björg Jóhannsdóttir   Frakkur frá Votmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Sprettur 4,67 

8 Kamilla Hafdís Ketel   Garðar frá Holtabrún Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,27 

9 Anika Hrund Ómarsdóttir   Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt Hörður 3,93 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,33 

2 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 6,00 

3 Herdís Björg Jóhannsdóttir   Aron frá Eystri-Hól Grár/óþekktur einlitt Sprettur 5,83 

4 Sveinn Sölvi Petersen   Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,67 

5 Anika Hrund Ómarsdóttir   Tindur frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt Hörður 5,08 

6 Steinunn Lilja Guðnadóttir   Deigla frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/mó- einlitt Geysir 5,00 

7 Kamilla Hafdís Ketel   Garðar frá Holtabrún Brúnn/milli- einlitt Sörli 4,75 

Pollaflokkur

Forkeppni

  Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa  

  Elva Rún Jónsdóttir   Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli- einlitt Sprettur  

  Ingvar Máni Bjarnason   Kalsi frá Bólstað Brúnn/milli- einlitt Geysir  

  Hulda Ingadóttir   Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Sprettur  

  Hrefna Kristín Ómarsdóttir   Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt Hörður  

  Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir   Valur frá Hjarðartúni Rauður/milli- einlitt Geysir  

  Elísabet Líf Sigvaldadóttir   Skírnir frá Skarði Bleikur/álóttur einlitt Geysir  

  Elva Rún Jónsdóttir   Glufa frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt glófext Sprettur  

  Ragnar Snær Viðarsson   Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk- einlitt Fákur  

  Hákon Þór Kristinsson   Gleymmérey frá Geysir  

FJóRGANGUR V1

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Finnur Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,53 

2 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,33 

3 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,17 

4-5 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,97 

4-5 Eygló Arna Guðnadóttir   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt Geysir 5,97 

6 Róbert Bergmann   Bót frá Bakkakoti Grár/brúnn skjótt Geysir 5,67 

7 Þorsteinn Björn Einarsson   Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 5,53 

8 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri 5,17 

9 Helgi Valdimar Sigurðsson   Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt Smári 4,97 

10 Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Sleipnir 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Finnur Jóhannesson   Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,77 

2 Elín Árnadóttir   Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,33 

3 Bríet Guðmundsdóttir   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,23 

4 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir   Fluga frá Flugumýrarhvammi Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,10 

5 Þorsteinn Björn Einarsson   Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 5,57 

6 Róbert Bergmann   Bót frá Bakkakoti Grár/brúnn skjótt Geysir 5,40 

FJóRGANGUR V2

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,63 

2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,37 

3-4 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 6,17 

3-4 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 6,17 

5 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir   Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,10 

6 Selma María Jónsdóttir   Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 5,87 

7 Aron Freyr Petersen   Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,80 

8 Bergrún Halldórsdóttir   Andvari frá Lágafelli Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Geysir 5,27 

9 Dagbjört Skúladóttir   Gná frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,17 

10 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir   Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt Sindri 4,70 

11 Sigurlín F Arnarsdóttir   Krúsilíus frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. skjótt Geysir 4,47 

12 Jónína Baldursdóttir   Óðinn frá Kirkjuferju Jarpur/milli- einlitt Ljúfur 4,37 

13-14 Kári Kristinsson   Draumur frá Hraunholti Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir   Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 6,90 

2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt Máni 6,23 

3 Selma María Jónsdóttir   Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,10 

4 Bergey Gunnarsdóttir   Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt Máni 6,00 

5 Kristófer Darri Sigurðsson   Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt Sprettur 5,83 

6 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir   Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli- einlitt Geysir 4,60 

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,30 

2 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt Sprettur 6,13 

3 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,10 

4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,07 

5 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 6,00 

6 Haukur Ingi Hauksson   Kappi frá Kambi Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,80 

7 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 5,63 

8 Lilja Dögg Ágústsdóttir   Andvari frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,57 

9-10 Þórey Þula Helgadóttir   Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli- einlitt Smári 5,53 

9-10 Matthías Sigurðsson   Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt Fákur 5,53 

11 Sveinn Sölvi Petersen   Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt Fákur 5,03 

12 Jón Ársæll Bergmann   Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir 4,53 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Signý Sól Snorradóttir   Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 6,50 

2 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Ernir frá Tröð Brúnn/milli- skjótt Sprettur 6,37 

3 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext Sprettur 6,37 

4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,17 

5 Haukur Ingi Hauksson   Kappi frá Kambi Rauður/milli- einlitt Sprettur 5,87 

6 Sólveig Rut Guðmundsdóttir   Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt Máni 5,70 

FIMMGANGUR F2

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Katrín Eva Grétarsdóttir   Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 5,93 

2 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,70 

3 Þorsteinn Björn Einarsson   Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri 5,60 

4 Róbert Bergmann   Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 5,50 

5 Þorsteinn Björn Einarsson   Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 5,40 

6 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,57 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Katrín Eva Grétarsdóttir   Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 6,50 

2 Þorsteinn Björn Einarsson   Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri 5,86 

3 Róbert Bergmann   Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 5,76 

4 Sigrún Rós Helgadóttir   Halla frá Kverná Bleikur/fífil- blesótt Skuggi 5,45 

5 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,86 

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 6,10 

2 Védís Huld Sigurðardóttir   Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,07 

3 Hafþór Hreiðar Birgisson   Ævör frá Meðalfelli Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur 4,90 

4 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 4,80 

5 Embla Þórey Elvarsdóttir   Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 4,50 

6 Bergey Gunnarsdóttir   Brunnur frá Brú Rauður/milli- einlitt Máni 4,33 

7 Kári Kristinsson   Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 3,80 

8 Rósa Kristín Jóhannesdóttir   Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó- einlitt Logi 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Sigurður Baldur Ríkharðsson   Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 6,31 

2 Védís Huld Sigurðardóttir   Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,21 

3 Hulda María Sveinbjörnsdóttir   Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Sprettur 5,52 

4 Hafþór Hreiðar Birgisson   Ævör frá Meðalfelli Rauður/sót- tvístjörnótt Sprettur 4,76 

5 Embla Þórey Elvarsdóttir   Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 4,26 

6 Bergey Gunnarsdóttir   Brunnur frá Brú Rauður/milli- einlitt Máni 1,67 

GæðINGASKEIð

Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal Rauður/milli- stjörnótt Skuggi 6,67 

2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 6,46 

3 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... Háfeti 6,13 

4 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 4,21 

Unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 6,92 

2 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt Sprettur 5,50 

3 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 4,21 

4 Sigurlín F Arnarsdóttir Núpa frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 1,75 

5 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir 0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)

Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími

1 Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli- sokkar(eing... Skuggi 7,75 

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 7,88 

3 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 8,19 

4 Ísólfur Ólafsson Blundur frá Skrúð Jarpur/milli- stjörnótt Skuggi 8,47 

5 Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum Grár/brúnn einlitt Skuggi 8,90 

6 Helgi Valdimar Sigurðsson Lukka frá Úthlíð Brúnn/milli- einlitt Smári 8,94 

7 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 8,98 

8 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt Sindri 9,17 

9 Dagbjört Skúladóttir Léttir frá Forsæti Jarpur/milli- tvístjörnótt Sleipnir 9,49 

10 Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 

12 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Geysir 0,00