sunnudagur, 17. nóvember 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokkana

19. ágúst 2013 kl. 11:00

Hanna Rún Ingibergsdóttir og Brita frá Suður Nýjabæ urðu íslandsmeistarar í gæðingaskeiði ungmenna 2012

Niðurstöður frá sunnudeginum

Suðurlandsmót yngri flokkanna lauk í gær. Hér fyrir neðan eru úrslit frá sunnudeginum: 

FJóRGANGUR V2
Ungmennaflokkur A úrslit
1  Glódís Helgadóttir    Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,73 
2  Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Blossi frá Vorsabæ II  6,70 
3  Ásta Björnsdóttir    Tenór frá Sauðárkróki  6,50 
4  Brynja Amble Gísladóttir    Vakar frá Ketilsstöðum  6,40 
5  Sigríður Óladóttir    Dökkvi frá Ingólfshvoli  6,03 
Unglingaflokkur
A úrslit
1  Brynja Kristinsdóttir    Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,73 
2  Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir    Smyrill frá Hellu  6,67 
3  Snorri Egholm Þórsson    Katrín frá Vogsósum 2  6,57 
4  Thelma Dögg Harðardóttir    Albína frá Möðrufelli  6,47 
5  Birta Ingadóttir    Björk frá Þjóðólfshaga 1  6,33 
6  Anton Hugi Kjartansson    Skíma frá Hvítanesi  6,07 
7  Hjördís Björg Viðjudóttir    Ester frá Mosfellsbæ  5,97 
Barnaflokkur
A úrslit
1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík  6,50 
2  Védís Huld Sigurðardóttir    Blesi frá Laugarvatni 6,43 
3  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum  6,33 
4  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Þráður frá Garði  5,57 
5  Kristófer Darri Sigurðsson    Krummi frá Hólum  5,40 
FIMMGANGUR F2
Ungmennaflokkur
A úrslit
1  Ásmundur Ernir Snorrason    Hvessir frá Ásbrú  6,88 
2  Erla Katrín Jónsdóttir    Flipi frá Litlu-Sandvík  6,60 
3  Arnar Bjarki Sigurðarson    Vonandi frá Bakkakoti  5,90 
4  Halldór Þorbjörnsson    Jaki frá Miðengi  5,19 
5  Arnar Heimir Lárusson    Glaðvör frá Hamrahóli  5,02
 
Unglingaflokkur
A úrslit
1  Súsanna Katarína Guðmundsdóttir    Hyllir frá Hvítárholti  6,52 
2  Brynja Kristinsdóttir    Blúnda frá Arakoti 6,00 
3  Þorgils Kári Sigurðsson    Þróttur frá Kolsholti 2  5,05 
4  Alexander Freyr Þórisson    Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki  2,50 
GæðINGASKEIð
Ungmennaflokkur
1  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Birta frá Suður-Nýjabæ 7,42 
2  Arna Ýr Guðnadóttir  Hrafnhetta frá Hvannstóði  6,79 
3  Edda Rún Guðmundsdóttir  Þulur frá Hólum  6,38
 
Unglingaflokkur
1  Linda Bjarnadóttir  Dimmalimm frá Kílhrauni  5,92 
2  Finnur Jóhannesson  Svipall frá Torfastöðum  5,88 
3  Glódís Rún Sigurðardóttir  Birtingur frá Bólstað  5,71 
4  Brynja Kristinsdóttir  Blúnda frá Arakoti  5,50 
5  Þorgils Kári Sigurðsson  Þróttur frá Kolsholti 2 4,21 
6  Thelma Dögg Harðardóttir  Bassi frá Skarðshömrum  0,54
 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
1  Arna Ýr Guðnadóttir  Hrafnhetta frá Hvannstóði  8,40 
2  Hanna Rún Ingibergsdóttir  Birta frá Suður-Nýjabæ 8,59 
3  Ragnar Tómasson  Abba frá Strandarbakka  8,93 
4  Linda Bjarnadóttir  Dimmalimm frá Kílhrauni 9,20 
5  Atli Freyr Maríönnuson  Jónína frá Hveragerði  13,31 
T2 Ungmennaflokkur
A úrslit
1  Erla Katrín Jónsdóttir    Dropi frá Selfossi  6,79 
2  Birta Ingadóttir    Pendúll frá Sperðli  5,88 
3  Finnur Jóhannesson    Svipall frá Torfastöðum 5,63 
4  Kolbrá Jóhanna Magnadóttir    Þyrnirós frá Reykjavík  5,25 
5  Kristín Erla Benediktsdóttir    Bjarmi frá Sólheimakoti  5,08 
T3 - A úrslit - ungmennaflokkur
1  Edda Rún Guðmundsdóttir    Gljúfri frá Bergi  7,11 
2  Berglind Rós Bergsdóttir    Simbi frá Ketilsstöðum  6,78 
3  Díana Kristín Sigmarsdóttir    Fífill frá Hávarðarkoti  6,67 
4  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir    Léttir frá Lindarbæ  6,56 
5  Erla Katrín Jónsdóttir    Sólon frá Stóra-Hofi  6,06 
Unglingaflokkur
 A úrslit
1  Hrafnhildur Magnúsdóttir    Eyvör frá Blesastöðum 1A  6,89 
2  Snorri Egholm Þórsson    Katrín frá Vogsósum 2  6,83 
3  Birta Ingadóttir    Björk frá Þjóðólfshaga 1  6,44 
4  Anton Hugi Kjartansson    Skíma frá Hvítanesi  6,33 
5  Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir    Smyrill frá Hellu  6,22 
6  Brynja Kristinsdóttir    Reisn frá Ketilsstöðum  5,61 
Barnaflokkur
A úrslit
1  Glódís Rún Sigurðardóttir    Kamban frá Húsavík  7,17 
2  Magnús Þór Guðmundsson    Drífandi frá Búðardal   6,67 
3  Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Héla frá Grímsstöðum  6,28 
4  Þormar Elvarsson    Gaukur frá Strandarbakka  6,22 
5  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Þráður frá Garði  5,67 
TöLT T7
Ungmennaflokkur
A úrslit
1  Belinda Sól Ólafsdóttir    Glói frá Varmalæk 1  6,33 
2  Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir    Hjördís frá Lönguskák  6,25 
3  Harpa Rún Jóhannsdóttir    Straumur frá Írafossi  6,17 
4  Gréta Rut Bjarnadóttir    Prins frá Kastalabrekku  5,42 
Barnaflokkur
A úrslit
1  Védís Huld Sigurðardóttir    Blesi frá Laugarvatni  6,5  5,83 
3  Kristófer Darri Sigurðsson    Rönd frá Enni   5,75 
4  Sunna Dís Heitmann    Hrappur frá Bakkakoti  5,42 
5  Sara Bjarnadóttir    Sprettur frá Hraðastöðum 1  4,83