fimmtudagur, 20. júní 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokkana

17. ágúst 2013 kl. 23:06

Hestamannafélagið Geysir

Niðurstöður dagsins

Suðurlandsmótið fyrir yngri flokkana hófst í dag en því á morgun verða A úrslit í öllum greinum og einnig verður keppt í 100m. skeiði og gæðingaskeið.

Hér fyrir neðan er hægt að sjá niðurstöður dagsins:

TöLT T2 Ungmennaflokkur Forkeppni 
Sæti Knapi  Einkunn

1 Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi 6,60

2  Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli 5,90

3 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum  5,83

4 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Þyrnirós frá Reykjavík 5,50

5 Kristín Erla Benediktsdóttir Bjarmi frá Sólheimakoti 5,27

6 Emma Fager Gjafar frá Miðkoti 4,93

7  Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Vár frá Lækjamóti 4,87

8 Belinda Sól Ólafsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 4,73

9 Helga Þóra Steinsdóttir Strengur frá Minna-Hofi 4,63

TöLT T3 Forkeppni

1 Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi 6,80

2 Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum 6,53

3-4 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ 6,33

3-4 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti 6,33

5 Erla Katrín Jónsdóttir Sólon frá Stóra-Hofi  6,23

6 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi 6,17

7 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 5,83

8 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli 5,77

9 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka 5,67

10-11 Sigríður Óladóttir  Dökkvi frá Ingólfshvoli 5,57

10-11 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku 5,57

12 Christina Villsen Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) 4,90

Unglingaflokkur Forkeppni

1 Snorri Egholm Þórsson  Katrín frá Vogsósum 2  6,87

2 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A 6,67

3-4 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi 6,33

3-4 Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi 6,33

5 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Smyrill frá Hellu 6,10

6 Brynja Kristinsdóttir Reisn frá Ketilsstöðum 6,07

7 Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 5,90

8 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Fáni frá Kílhrauni 5,80

9 Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 5,73

10 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum 5,70

11-12 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli 5,63

11-12 Katrín Eva Grétarsdóttir Flinkur frá Vogsósum 2 5,63

13 Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún 5,50

14 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 5,47

15 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli 5,40

16 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Drífa frá Þverárkoti 5,33

17 Finnur Árni Viðarsson Mosi frá Stóradal 5,27

18 Hjördís Björg Viðjudóttir Ester frá Mosfellsbæ 5,10

19 Elísa Benedikta Andrésdóttir Vaskur frá Litla-Dal 4,50

20 Anna Guðrún Þórðardóttir Fjöður frá Hreiðurborg 4,40

21 Bryndís Arnarsdóttir Þota frá Rútsstaða-Norðurkoti 4,30

 

B úrslit

1 Birta Ingadóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1 6,22

2 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum 5,72

3 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli 5,61 H

4 Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki 5,61 H

5 Katrín Eva Grétarsdóttir Flinkur frá Vogsósum 2 5,56

Barnaflokkur Forkeppni

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík 6,50

2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum 6,13

3 Magnús Þór Guðmundsson Drífandi frá Búðardal 6,00

4 Þormar Elvarsson Gaukur frá Strandarbakka 5,63

5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þráður frá Garði 5,57

6 Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu 5,43

7 Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal 5,40

8 Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi  5,37

9 Kristófer Darri Sigurðsson Krummi frá Hólum 5,27

10 Guðni Steinarr Guðjónsson Alsýn frá Árnagerði 5,07

11 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn 4,97

12-13 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Sóley frá Áskoti 4,93

12-13 Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli 4,93

14 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum 4,73

15 Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk 4,70

TöLT T7 Ungmennaflokkur

1-2 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir Hjördís frá Lönguskák 6,17

1-2 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi 6,17

3 Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 5,80

4 Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku 5,20

Barnaflokkur Forkeppni

1 Védís Huld Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni 6,27

2 Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum 5,60

3 Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni 5,37

4 Sunna Dís Heitmann Hrappur frá Bakkakoti 5,27

5 Sara Bjarnadóttir Sprettur frá Hraðastöðum 1 4,53

6 Rikka Sigríksdóttir Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 4,50

FJóRGANGUR V2 Ungmennaflokkur

1-2 Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi 6,43

1-2 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II 6,43

3 Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki 6,40

4-5 Brynja Amble Gísladóttir Vakar frá Ketilsstöðum 6,33

4-5 Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,33

6 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Léttir frá Lindarbæ 6,20

7 Sigríður Óladóttir Dökkvi frá Ingólfshvoli 6,13

8 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti 6,00

9 Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi 5,97

10 Sólrún Einarsdóttir Élhríma frá Hábæ 5,93

11-12 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka 5,90

11-12 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku 5,90

13 Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli 5,87

14 Ásmundur Ernir Snorrason Hrókur frá Efri-Hömrum 5,73

15 Ásmundur Ernir Snorrason Kiljan frá Efri-Hömrum 5,70

16-17 Kristín Erla Benediktsdóttir Bjarmi frá Sólheimakoti 5,60

16-17 Erla Katrín Jónsdóttir Fleygur frá Vorsabæ 1 5,60

18 Bryndís Sigríksdóttir Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum 5,30

19-20 Steinn Haukur Hauksson Hreimur frá Kvistum 5,10

19-20 Christina Villsen Breki frá Stekkjarhóli (Heimalandi) 5,10

21 Ásmundur Ernir Snorrason Einir frá Ketilsstöðum 4,70

B úrslit

1 Sigríður Óladóttir Dökkvi frá Ingólfshvoli

Móálóttur,mósóttur/dökk- …

Sleipnir

 6,30

2

 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir

 Léttir frá Lindarbæ

Brúnn/milli- einlitt

Geysir

 6,23

3

 Sólrún Einarsdóttir

 Élhríma frá Hábæ

Vindóttur/mó stjörnótt

Geysir

 6,17

4

 Fríða Hansen

 Nös frá Leirubakka

Rauður/milli- nösótt

Geysir

 6,00

5

 Arnar Heimir Lárusson

 Vökull frá Hólabrekku

Brúnn/milli- einlitt

Sprettur

 5,70

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Brynja Kristinsdóttir

 Tryggvi Geir frá Steinnesi

Rauður/milli- tvístjörnótt

Sörli

 6,63

2

 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir

 Smyrill frá Hellu

Jarpur/korg- einlitt

Geysir

 6,43

3

 Snorri Egholm Þórsson

 Katrín frá Vogsósum 2

Bleikur/fífil-stjörnótt

Fákur

 6,20

4

 Brynja Kristinsdóttir

 Reisn frá Ketilsstöðum

Rauður/milli- stjörnótt

Sörli

 6,17

5

 Hjördís Björg Viðjudóttir

 Ester frá Mosfellsbæ

Jarpur/milli- einlitt

Sleipnir

 6,03

6

 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir

 Hjördís frá Lönguskák

Jarpur/milli- einlitt

Geysir

 6,00

7-8

 Birta Ingadóttir

 Björk frá Þjóðólfshaga 1

Rauður/milli- blesótt

Sprettur

 5,97

7-8

 Thelma Dögg Harðardóttir

 Albína frá Möðrufelli

Leirljós/Hvítur/Hvítingi …

Snæfellingur

 5,97

9

 Anton Hugi Kjartansson

 Skíma frá Hvítanesi

Jarpur/milli- einlitt

Hörður

 5,80

10

 Þorsteinn Björn Einarsson

 Kliður frá Efstu-Grund

Rauður/milli- einlitt

Sindri

 5,77

11

 Harpa Rún Jóhannsdóttir

 Straumur frá Írafossi

Brúnn/mó- einlitt

Sindri

 5,73

12-13

 Finnur Árni Viðarsson

 Mosi frá Stóradal

Móálóttur,mósóttur/milli-…

Sörli

 5,70

12-13

 Belinda Sól Ólafsdóttir

 Glói frá Varmalæk 1

Brúnn/mó- einlitt

Sörli

 5,70

14

 Alexander Freyr Þórisson

 Astró frá Heiðarbrún

Bleikur/fífil/kolóttur ei…

Máni

 5,63

15

 Bríet Guðmundsdóttir

 Hrafn frá Kvistum

Brúnn/milli- einlitt

Sprettur

 5,47

16-17

 Belinda Sól Ólafsdóttir

 Falur frá Skammbeinsstöðum 3

Rauður/milli- blesa auk l…

Sörli

 5,40

16-17

 Katrín Eva Grétarsdóttir

 Sylgja frá Eystri-Hól

Brúnn/milli- einlitt

Sleipnir

 5,40

18

 Annika Rut Arnarsdóttir

 Gáta frá Herríðarhóli

Rauður/milli- einlitt

Geysir

 5,33

19-20

 Freyja Aðalsteinsdóttir

 Leiknir frá Lindarbæ

Rauður/milli- tvístjörnót…

Sörli

 5,20

19-20

 Hjördís Björg Viðjudóttir

 Gríma frá Langholti

Brúnn/milli- einlitt

Sleipnir

 5,20

21

 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir

 Skuggi frá Fornusöndum

Brúnn/milli- einlitt

Sprettur

 4,47

22

 Bryndís Arnarsdóttir

 Fákur frá Grænhólum

Rauður/milli- stjörnótt

Sleipnir

 4,13

23

 Trine Kjeldsen

 Kátur frá Þúfu í Landeyjum

Jarpur/milli- einlitt

Geysir

 3,77

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Anton Hugi Kjartansson

 Skíma frá Hvítanesi

Jarpur/milli- einlitt

Hörður

 6,07

2

 Harpa Rún Jóhannsdóttir

 Straumur frá Írafossi

Brúnn/mó- einlitt

Sindri

 6,03

3

 Belinda Sól Ólafsdóttir

 Glói frá Varmalæk 1

Brúnn/mó- einlitt

Sörli

 5,97

4

 Þorsteinn Björn Einarsson

 Kliður frá Efstu-Grund

Rauður/milli- einlitt

Sindri

 5,63

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Glódís Rún Sigurðardóttir

 Kamban frá Húsavík

Móálóttur,mósóttur/milli-…

Ljúfur

 6,23

2

 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir

 Héla frá Grímsstöðum

Brúnn/milli- einlitt

Fákur

 6,17

3

 Védís Huld Sigurðardóttir

 Blesi frá Laugarvatni

Rauður/milli- blesótt glófext

Ljúfur

 5,97

4

 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

 Þráður frá Garði

Rauður/milli- blesótt

Máni

 5,70

5

 Kristófer Darri Sigurðsson

 Krummi frá Hólum

Brúnn/milli- einlitt

Sprettur

 5,57

6

 Selma María Jónsdóttir

 Sproti frá Mörk

Rauður/milli- tvístjörnótt

Fákur

 5,53

7

 Magnús Þór Guðmundsson

 Bragi frá Búðardal

Jarpur/rauð- einlitt

Hörður

 5,33

8

 Heba Guðrún Guðmundsdóttir

 Randver frá Vindheimum

Rauður/bleik- skjótt

Fákur

 5,30

9

 Bergey Gunnarsdóttir

 Askja frá Efri-Hömrum

Rauður/milli- blesótt

Máni

 5,23

10-11

 Kristófer Darri Sigurðsson

 Bjartur frá Köldukinn

Jarpur/rauð- einlitt

Sprettur

 5,17

10-11

 Sunna Dís Heitmann

 Hrappur frá Bakkakoti

Brúnn/mó- einlitt

Sprettur

 5,17

12

 Rósa Kristín Jóhannesdóttir

 Sóley frá Áskoti

Bleikur/fífil- blesótt

Logi

 5,07

13

 Kristófer Darri Sigurðsson

 Rönd frá Enni

Brúnn/milli- skjótt

Sprettur

 4,90

FIMMGANGUR F2

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Ásmundur Ernir Snorrason

 Hvessir frá Ásbrú

Rauður/milli- stjörnótt

Máni

 6,73

2

 Erla Katrín Jónsdóttir

 Flipi frá Litlu-Sandvík

Brúnn/milli- nösótt

Fákur

 6,17

3

 Arnar Bjarki Sigurðarson

 Vonandi frá Bakkakoti

Móálóttur,mósóttur/milli-…

Sleipnir

 5,97

4

 Ásmundur Ernir Snorrason

 Hríð frá Blönduósi

Brúnn/dökk/sv. einlitt

Máni

 5,43

5

 Halldór Þorbjörnsson

 Jaki frá Miðengi

Grár/jarpur skjótt

Trausti

 5,17

6

 Ásmundur Ernir Snorrason

 Flóki frá Hafnarfirði

Moldóttur/gul-/m- einlitt

Máni

 5,07

7

 Arnar Heimir Lárusson

 Glaðvör frá Hamrahóli

Jarpur/rauð- einlitt

Sprettur

 4,60

8

 Glódís Helgadóttir

 Blíða frá Ragnheiðarstöðum

Móálóttur,mósóttur/dökk- …

Sörli

 4,57

9

 Ragnheiður Hallgrímsdóttir

 Dröfn frá Akurgerði

Rauður/milli- blesótt

Geysir

 4,13

10

 Rúna Björg Vilhjálmsdóttir

 Fífa frá Syðri-Brekkum

Bleikur/fífil- stjörnótt

Fákur

 3,83

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

 Hyllir frá Hvítárholti

Jarpur/milli- einlitt

Hörður

 5,77

2

 Finnur Jóhannesson

 Svipall frá Torfastöðum

Bleikur/álóttur einlitt

Logi

 5,73

3-4

 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

 Óðinn frá Hvítárholti

Móálóttur,mósóttur/dökk- …

Hörður

 5,60

3-4

 Brynja Kristinsdóttir

 Blúnda frá Arakoti

Brúnn/milli- blesótt hrin…

Sörli

 5,60

5

 Alexander Freyr Þórisson

 Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki

Rauður/milli- stjörnótt

Máni

 4,80

6

 Þorgils Kári Sigurðsson

 Þróttur frá Kolsholti 2

Bleikur/fífil- stjörnótt

Sleipnir

 4,77

7

 Birta Ingadóttir

 Sindri frá Hvalnesi

Rauður/milli- stjörnótt

Sprettur

 4,67

8

 Thelma Dögg Harðardóttir

 Bassi frá Skarðshömrum

Bleikur/fífil- blesótt

Snæfellingur

 3,63

9

 Snorri Egholm Þórsson

 Kufl frá Grafarkoti

Brúnn/milli-skjótt

Fákur

 3,43