sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokkana

15. ágúst 2014 kl. 10:33

Konráð Axel

Ráslistar

Suðurlandsmót Yngriflokka hefst á laugardag 16.ágúst kl 8:00. Hér meðfylgjandi er ráslistar fyrir mótið. Keppnisgreinar eru ekki í réttri dagskráröð. Keppendur eru beðnir að fylgjast vel með dagskrá þar sem margri flokkar eru og langur laugardagur framundan.


Ráslisti
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur Valgerður Sveinsdóttir, Guðjón Tómasson Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
2 2 V Róbert Bergmann Skyggnir frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Haukur Þór Hauksson Straumur frá Sauðárkróki Frikka frá Svaðastöðum
3 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 9 Fákur Hestvit ehf. Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
4 4 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi Jóhannes Helgason Stáli frá Kjarri Véný frá Torfastöðum
5 5 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Eining frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 8 Smári Björn Jónsson Forseti frá Vorsabæ II Kolfreyja frá Vorsabæ II
6 6 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli Snorri Dal, Páll Jóhann Pálsson Álfur frá Selfossi Kleó frá Meðalfelli
7 7 V Arnar Heimir Lárusson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur Eyjólfur Gíslason Kolfinnur frá Kjarnholtum I Fluga frá Hofsstöðum
8 8 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt 14 Geysir Bæring Sigurbjörnsson Óður frá Brún Hnota frá Stóra-Hofi

Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ólafur Arnar Jónsson, Renate Hannemann Orri frá Þúfu í Landeyjum Gláka frá Herríðarhóli
2 1 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Dimma frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Margrétarhof ehf Þokki frá Kýrholti Sóldögg frá Hvoli
3 2 H Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 8 Fákur Viðar Halldórsson, Ragna Bogadóttir Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
4 2 H Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
5 3 V Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Leiknir frá Kolsholti 2 Pandra frá Kolsholti 2
6 3 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni Þórir Frank Ásmundsson, Sigrún Valdimarsdóttir Huginn frá Haga I Venus frá Sauðárkróki

Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Björn Viðar Ellertsson Hrymur frá Hofi Skúlína frá Eyrarbakka
2 2 V Dagbjört Hjaltadóttir Þorsti frá Garði Rauður/sót- stjörnótt vin... 16 Geysir Þormar Andrésson, Elvar Þormarsson, Heiðar Þormarsson, Ævar Ögri frá Háholti Þröm frá Gunnarsholti
3 3 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli Hástígur ehf Grunur frá Oddhóli Skyssa frá Bergstöðum
4 4 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Dynfari frá Vorsabæ II Rauður/milli- nösótt 11 Smári Björn Jónsson Dynur frá Hvammi Litla-Jörp frá Vorsabæ II
5 5 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
6 6 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Lárus Finnbogason, Arnar Heimir Lárusson Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
7 7 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur Steinunn Arinbjarnardóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Kolskör frá Oddgeirshólum II
8 8 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 8 Trausti Halldór Þorbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ólína frá Hábæ
9 9 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt 13 Sleipnir Sigmar Ólafsson, Kristín Andrésdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Freyja frá Hala
10 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Rispa frá Búðardal
11 11 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
12 12 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 6 Máni Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
13 13 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 8 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
14 14 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 8 Logi Jóhannes Helgason, Helga María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Fiðla frá Áskoti
15 15 H Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 7 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka
16 16 H Hulda Björk Haraldsdóttir Bjartur frá Lynghóli Rauður/milli- blesa auk l... 7 Sleipnir Lynghólsbúið ehf Þóroddur frá Þóroddsstöðum Leista frá Lynghóli
17 17 V Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti Bleikur/álóttur einlitt 7 Smári Eiríkur Arnarsson, Arnar Bjarni Eiríksson Sær frá Bakkakoti Viðreisn frá Búðardal

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 12 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
2 1 V Atli Freyr Maríönnuson Gola frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Ljúfur Ólafur Örn Arnarson Hróður frá Refsstöðum Stilla frá Ingólfshvoli
3 1 V Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni Tinna Rut Jónsdóttir Örvar frá Strönd II Mósa frá Hemlu I
4 2 V Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Marín Lárensína Skúladóttir Gammur frá Steinnesi Freysting frá Akureyri
5 2 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
6 2 V Emil Þorvaldur Sigurðsson Glóð frá Dalsholti Rauður/milli- blesótt 6 Logi Sjöfn Sóley Kolbeins Eldjárn frá Tjaldhólum Kjarnveig frá Kjarnholtum I
7 3 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Eiður frá Oddhóli Rán frá Oddhóli
8 3 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyrún frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Kráksfélagið ehf Krákur frá Blesastöðum 1A Jórún frá Blesastöðum 1A
9 4 H Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Grunur frá Oddhóli Hylling frá Hofi I
10 4 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 15 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
11 4 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
12 5 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur Rúna Tómasdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
13 5 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
14 5 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
15 6 H Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
16 6 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
17 7 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Faldur frá Glæsibæ Grásíða frá Vindheimum
18 7 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason Leiknir frá Vakurstöðum Ræja frá Keflavík
2 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
3 1 V Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
4 2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
5 2 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
6 2 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Snorri Dal, Anna Björk Ólafsdóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
7 3 H Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Helmingur frá Herríðarhóli Fluga frá Markaskarði
8 3 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi Jóhannes Helgason Forseti frá Vorsabæ II Skikkja frá Glæsibæ
9 4 V Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt 12 Smári Einar Logi Sigurgeirsson Huginn frá Haga I Klara frá Syðra-Skörðugili
10 4 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt 10 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hreyfing frá Móeiðarhvoli
11 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
12 5 V Sölvi Freyr Freydísarson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Logi Hoop Alexandra Orri frá Þúfu í Landeyjum Koldís frá Kjarnholtum II
13 5 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
14 5 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
15 6 V Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Alexander Ísak Sigurðsson, Sigu Stígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
16 6 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði

Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt 9 Fákur Hestvit ehf. Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi
2 2 V Arnar Heimir Lárusson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt 14 Sprettur Eyjólfur Gíslason Kolfinnur frá Kjarnholtum I Fluga frá Hofsstöðum
3 3 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi Jóhannes Helgason Stáli frá Kjarri Véný frá Torfastöðum
4 4 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli Snorri Dal, Páll Jóhann Pálsson Álfur frá Selfossi Kleó frá Meðalfelli
5 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur Hestvit ehf. Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi

Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ólafur Arnar Jónsson, Renate Hannemann Orri frá Þúfu í Landeyjum Gláka frá Herríðarhóli
2 2 V Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Dynur frá Hvammi Vænting frá Kolsholti 2
3 3 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður Guðlaugur Pálsson Sólon frá Hóli v/Dalvík Þruma frá Miðhjáleigu
4 4 V Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 8 Fákur Viðar Halldórsson, Ragna Bogadóttir Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
5 5 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni Þórir Frank Ásmundsson, Sigrún Valdimarsdóttir Huginn frá Haga I Venus frá Sauðárkróki

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 14 Fákur Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
2 2 V Kári Kristinsson Tíbrá frá Hraunholti Moldóttur/ljós- einlitt 8 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Gormur frá Fljótshólum 2 Myrra frá Hjaltabakka
3 3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni Hinrik Bragason Vaðall frá Varmalæk Héla frá Varmalæk
4 4 V Snorri Egholm Þórsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 12 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Atlas frá Hvolsvelli Sandra frá Steinum
5 5 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ

Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir Árný Oddbjörg Oddsdóttir Öfjörð frá Litlu-Reykjum Stjarna frá Læk
2 2 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir Finnur Ingi Sölvason, Sölvi Sölvason Sær frá Bakkakoti Tinna frá Mosfellsbæ
3 3 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur Lárus Finnbogason, Arnar Heimir Lárusson Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
4 4 V Eygló Arna Guðnadóttir Eining frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- blesótt 8 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Eiður frá Oddhóli Vaka frá Þúfu í Landeyjum
5 5 H Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Logi Finnur Jóhannesson Hárekur frá Torfastöðum Rán frá Torfastöðum
6 6 V Steinunn Arinbjarnardótti Perla frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Róbert Veigar Ketel, Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Sigurður Try Logi frá Skarði Kolfreyja frá Gunnarsholti
7 7 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 8 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
8 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Guðrún Sylvía Pétursdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Rispa frá Búðardal
9 9 V Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt 13 Sleipnir Sigmar Ólafsson, Kristín Andrésdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Freyja frá Hala
10 10 V Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt 8 Trausti Halldór Þorbjörnsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ólína frá Hábæ
11 11 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Björn Viðar Ellertsson Hrymur frá Hofi Skúlína frá Eyrarbakka
12 12 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Gréta Rut Bjarnadóttir Óður frá Brún Tekla frá Reykjavík
13 13 H Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... 11 Smári Björn Jónsson Snjall frá Vorsabæ II Kolfreyja frá Vorsabæ II
14 14 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir Fríða Hansen, Anders Hansen Keilir frá Miðsitju Embla frá Árbakka

Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt 7 Geysir Anna Hansen Væringi frá Árbakka Höll frá Árbakka
2 1 V Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
3 1 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi Jóhannes Helgason Stáli frá Kjarri Véný frá Torfastöðum
4 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Alexander Ísak Sigurðsson, Sigu Stígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
5 2 H Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir Lynghólsbúið ehf Keilir frá Miðsitju Rispa frá Eystri-Hól
6 2 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt 8 Máni Jörðin Jaðar 2 ehf, Kristófer Agnarsson Aron frá Strandarhöfði Gyðja frá Gýgjarhóli
7 3 H Gústaf Ásgeir Hinriksson Nói frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt 6 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Borgar frá Strandarhjáleigu Nanna frá Lækjarbrekku 2
8 3 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt 15 Máni Þórir Frank Ásmundsson Víkingur frá Voðmúlastöðum Þröm frá Gunnarsholti

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 6 Máni Jón Steinar Konráðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Dama frá Langárfossi
2 1 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Fáni frá Kílhrauni Brúnn/milli- einlitt 14 Sleipnir IB Fasteignir ehf Kyndill frá Kirkjubæ Prinsessa frá Kílhrauni
3 2 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
4 2 H Þorgils Kári Sigurðsson Perla frá Kolsholti 2 Brúnn/mó- einlitt 11 Sleipnir Þorgils Kári Sigurðsson Leiknir frá Kolsholti 2 Gloría frá Vetleifsholti 2
5 2 H Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt 11 Fákur Ragnar Tómasson Þytur frá Enni Freyja frá Hala
6 3 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
7 3 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Eiður frá Oddhóli Rán frá Oddhóli
8 3 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Kráksfélagið ehf Kramsi frá Blesastöðum 1A Þöll frá Vorsabæ II
9 4 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum Dögg frá Hveragerði
10 4 H Snorri Egholm Þórsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Riddarinn Ölstofa ehf Blakkur frá Tjaldhólum Framsýn frá Tjaldhólum
11 4 H Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Heba Guðrún Guðmundsdóttir Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti
12 5 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni Aþena Eir Jónsdóttir Ylur frá Vatnsholti Fanndís frá Staðarbakka
13 5 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
14 6 H Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt 6 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Freyja frá Hemlu II
15 6 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur Rúna Tómasdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum

Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kári Kristinsson Fjöður frá Hraunholti Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Gormur frá Fljótshólum 2 Assa frá Hörgshóli
2 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur Stella Björg Kristinsdóttir Hrymur frá Hofi Alda frá Brautarholti
3 2 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Dimma frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Margrétarhof ehf Þokki frá Kýrholti Sóldögg frá Hvoli
4 2 H Sölvi Freyr Freydísarson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Logi Hoop Alexandra Orri frá Þúfu í Landeyjum Koldís frá Kjarnholtum II
5 2 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
6 3 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Snorri Dal, Anna Björk Ólafsdóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
7 3 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
8 3 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason Leiknir frá Vakurstöðum Ræja frá Keflavík
9 4 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi Jóhannes Helgason Forseti frá Vorsabæ II Skikkja frá Glæsibæ
10 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
11 4 V Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt 10 Sleipnir Kristinn Már Þorkelsson, Alma Anna Oddsdóttir Kolfinnur frá Kjarnholtum I Hreyfing frá Móeiðarhvoli

Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 15 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
2 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
3 2 V Atli Freyr Maríönnuson Gola frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Ljúfur Ólafur Örn Arnarson Hróður frá Refsstöðum Stilla frá Ingólfshvoli

Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
2 1 H Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... 6 Hörður Linda Bragadóttir Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
3 2 V Tinna Elíasdóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 8 Sindri Vilborg Smáradóttir Fannar frá Ármóti Árdís frá Ármóti
4 2 V Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 8 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
5 2 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir Ólafur Arnar Jónsson Helmingur frá Herríðarhóli Fluga frá Markaskarði
6 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt 12 Smári Einar Logi Sigurgeirsson Huginn frá Haga I Klara frá Syðra-Skörðugili
7 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
8 4 H Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðu
9 4 H Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
10 4 H Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Kristinn Valdimarsson Aron frá Strandarhöfði Birna frá Höfða