fimmtudagur, 19. september 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokka

13. ágúst 2016 kl. 10:39

Júlía Kristín Pálsdóttir og Kjarval frá Blönduósi eru efst í fjórgangi í barnaflokki

Niðurstöður föstudagsins.

Suðurlandsmót yngri flokka hófst í gær og hér fyrir neðan eru niðurstöður föstudagsins. Mótið heldur áfram í dag. 

Hér koma niðurstöður dagsins
Í ungmennaflokki kemst knapi í 11 sæti í b-úrslit
í unglingaflokki kemst kanpi í í 13 sæti í b-úrslit
í barnaflokki kemst knapi í 15 sæti í b-úrslit

Fjórgangur V1
Forkeppni Ungmennaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 12.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,47 
42403 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,43 
42403 Brynja Kristinsdóttir / Kiljan frá Tjarnarlandi 6,43 
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Bragi frá Litlu-Tungu 2 6,27 
5 Róbert Bergmann / Trú frá Ási 6,17 
6 Bjarki Freyr Arngrímsson / Snúlla frá Laugarnesi 5,93 
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Stjörnufákur frá Blönduósi 5,80 
42591 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 5,77 
42591 Fríða Hansen / Sturlungur frá Leirubakka 5,77 
10 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 5,73 
11 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 5,67 
12 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 5,63 
13-14 Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 5,60 
13-14 Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 5,60 
15 Brynjar Nói Sighvatsson / Þrándur frá Sauðárkróki 5,53 
16 Þorgils Kári Sigurðsson / Toppur frá Litlu-Reykjum 5,43 
17 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,37 
18 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Baldur frá Vorsabæ II 5,27 
19 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Tandri frá Breiðstöðum 5,20 
20 Sandy Carson / Elddís frá Sæfelli 5,13 
21 Jónína Valgerður Örvar / Lótus frá Tungu 5,00 
22 Johannes Amplatz / Yrpa frá Ljónsstöðum 3,77 
23-25 Róbert Bergmann / Teresa frá Bakkakoti 0,00 
23-25 Alexandra Wallin / Kjarval frá Álfhólum 0,00 
23-25 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Lína frá Austurkoti 0,00 

Fjórgangur V2
Forkeppni Unglingaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 12.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,77 
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,37 
3 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 6,33 
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Bjartur frá Garðakoti 6,30 
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,27 
6 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 6,07 
7 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 5,97 
8 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,80 
42623 Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 5,77 
42623 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Hróður frá Laugabóli 5,77 
42686 Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 5,73 
42686 Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 5,73 
13 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 5,60 
14 Anton Hugi Kjartansson / Sprengja frá Breiðabólsstað 5,53 
15 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Bú-Álfur frá Vakurstöðum 5,30 
16-17 Katrín Eva Grétarsdóttir / Stormur frá Skeggsstöðum 5,03 
16-17 Saga Tíbrá Bergmann / Prins frá Syðri-Hofdölum 5,03 
18 Selma María Jónsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 4,97 
19 Kári Kristinsson / Draumur frá Hraunholti 4,90 
20 Sölvi Freyr Freydísarson / Dani frá Litlu-Brekku 4,13 
21-22 Kári Kristinsson / Brák frá Hraunholti 0,00 
21-22 Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 0,00 

Fjórgangur V2
Forkeppni Barnaflokkur -

Mót: IS2016GEY145 - Suðurlandsmót Yngriflokka Dags.: 12.8.2016
Félag: Geysir
Sæti Keppandi Heildareinkunn 
1 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,30 
2 Védís Huld Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,27 
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Frigg frá Leirulæk 6,20 
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,07 
42496 Signý Sól Snorradóttir / Kjarkur frá Höfðabakka 6,03 
42496 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,03 
7 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,97 
8 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,90 
42624 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,87 
42624 Þorvaldur Logi Einarsson / Sigurrós frá Miðfelli 2 5,87 
42624 Haukur Ingi Hauksson / Mirra frá Laugarbökkum 5,87 
12 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 5,73 
13-14 Kristján Árni Birgisson / Húmor frá Kanastöðum 5,67 
13-14 Védís Huld Sigurðardóttir / Tinni frá Kjartansstöðum 5,67 
15 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,63 
16 Guðný Dís Jónsdóttir / Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,27 
17-18 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 5,07 
17-18 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,07 
19 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 5,03 
20 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 5,00 
21 Þórey Þula Helgadóttir / Topar frá Hvammi I 4,97 
22 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 4,67 
23 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,50 
24 Sara Dís Snorradóttir / Þokki frá Vatni 4,10 
25 Selma Leifsdóttir / Skotta frá Langholtsparti 0,00