föstudagur, 19. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokka

11. ágúst 2016 kl. 13:00

Glódís ánægð eftir forkeppnina

Ráslistarnir eru klárir.

Suðurlandsmót yngri flokka hefst á morgun en hér er hægt að sjá dagskrá mótsins.

Hér fyrir neðan eru svo ráslistarmótsins

Hér koma Ráslistarnir með fyrirvara um mannleg mistök

Ráslisti
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Alexandra Wallin Sólbrá frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt 7 Geysir Sara Ástþórsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sóldögg frá Álfhólum
2 2 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Skandall frá Sælukoti Rauður/milli- einlitt 10 Hörður Birnir Liljuson Hvellur frá Herríðarhóli Gulbrá frá Skarði
3 3 V Elín Árnadóttir Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Halldóra Baldvinsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Snerra frá Arnarhóli
4 4 V Fríða Hansen Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
5 5 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Díva frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 11 Fákur Fluguhestar ehf Gammur frá Steinnesi Djásn frá Steinnesi
6 6 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Brynja Kristinsdóttir Gustur frá Lækjarbakka Perla frá Víðidal
7 7 V Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sleipnir Inga Hanna Gunnarsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Lipurtá frá Brattholti
8 8 V Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
9 9 V Róbert Bergmann Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli- stjörnótt 12 Geysir Halldór Þorbjörnsson, Miðengishestar slf. Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
10 10 H Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Fagriblakkur frá Vorsabæ II Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Sigurbjörg Bára Björnsdóttir, Jón Emil Björnsson Forseti frá Vorsabæ II Nös frá Vorsabæ II
11 11 V Brynjar Nói Sighvatsson Rás frá Oddhóli Jarpur/milli- stjörnótt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Rán frá Oddhóli
12 12 V Birta Ingadóttir Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka

Fimmgangur F2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Arnar Máni Sigurjónsson Vindur frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Tindur frá Varmalæk Vör frá Varmalæk
2 2 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Léttir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
3 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Gletta frá Glæsibæ Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Grani Margrétarhof hf Gári frá Auðsholtshjáleigu Helga frá Glæsibæ
4 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 11 Ljúfur Védís Huld Sigurðardóttir Óttar frá Hvítárholti Hylling frá Hvítárholti
5 3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur Sigurður Sigurðarson, Sigríður Arndís Þórðardóttir Glymur frá Flekkudal Ísbrá frá Torfastöðum
6 3 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... 12 Sleipnir Erling Sæmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
7 3 V Íris Birna Gauksdóttir Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- skjótt 13 Hörður Íris Birna Gauksdóttir Tjaldur frá Hólum Hylling frá Hvítárholti
8 4 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikur/álóttur stjörnótt 10 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Guðmundur Baldvinsson Heiðar frá Hólabaki Menja frá Akureyri
9 4 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Björt frá Ytri-Löngumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Logi Helga Una Björnsdóttir Kiljan frá Steinnesi Nn frá Ytri-Löngumýri
10 4 V Katla Sif Snorradóttir Trúður frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Snorri Dal Hófur frá Varmalæk Gjá frá Grund II
11 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 7 Ljúfur Matthías Leó Matthíasson, Fremri-Gufudalur, Styrmir Sæmunds Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
12 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Katla Gísladóttir, Gísli Sveinsson, Ásta Berghildur Ólafsdó Roði frá Múla Prýði frá Leirubakka

Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
2 2 V Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Baldur frá Vorsabæ II Rauður/milli- skjótt 6 Smári Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Hrina frá Vorsabæ II
3 3 V Sandy Carson Elddís frá Sæfelli Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Austurkot ehf Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
4 4 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
5 5 V Róbert Bergmann Teresa frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt 6 Geysir Lúðvík Bergmann Skjálfti frá Bakkakoti Tvista frá Hákoti
6 6 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður Katrín Sif Ragnarsdóttir, Harpa Sigríður Bjarnadóttir Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
7 7 V Brynja Kristinsdóttir Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 17 Sörli Brynja Kristinsdóttir, Lárus Finnbogason, Lárus Sindri Láru Dynur frá Hvammi Kórína frá Tjarnarlandi
8 8 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sleipnir Aron Þór Sigþórsson, Örn Karlsson, Atli Freyr Maríönnuson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
9 9 H Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
10 10 V Bjarki Freyr Arngrímsson Snúlla frá Laugarnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson Bjarmi frá Lundum II List frá Laugarnesi
11 11 V Þorgils Kári Sigurðsson Toppur frá Litlu-Reykjum Bleikur/fífil- skjótt 8 Sleipnir Leó Geir Arnarson Hruni frá Breiðumörk 2 Hnyðja frá Litlu-Reykjum
12 12 H Alexandra Wallin Kjarval frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Bryndís Árný Kristínardóttir Dimmir frá Álfhólum Kvöldsól frá Álfhólum
13 13 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 Sleipnir Elísa Benedikta Andrésdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli
14 14 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Máni Jóhanna Margrét Snorradóttir, Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi
15 15 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
16 16 V Róbert Bergmann Trú frá Ási Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir Eyjólfur Kristjónsson, Sigrún Harpa Eiðsdóttir Klerkur frá Bjarnanesi Pyngja frá Kolsholti 2
17 17 V Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... 8 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum
18 18 V Jónína Valgerður Örvar Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 11 Sörli Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Litlalandi Lotta frá Tungu
19 19 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Margrét Hauksdóttir Eiður frá Oddhóli Rán frá Oddhóli
20 20 H Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Torgeir Åsland, Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
21 21 V Johannes Amplatz Yrpa frá Ljónsstöðum Jarpur/dökk- einlitt 8 Sleipnir Guðrún Björg Leósdóttir Moli frá Langholtsparti Mánabrúnka frá Ljónsstöðum
22 22 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Lína frá Austurkoti Bleikur/fífil- tvístjörnótt 8 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ólafía frá Austurkoti
23 23 V Brynjar Nói Sighvatsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
24 24 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Bragi frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Vilhjálmur Þórarinsson Álfur frá Selfossi Björk frá Litlu-Tungu 2
25 25 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dröfn frá Þúfu í Landeyjum

Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir Þorkell Traustason Tjörvi frá Sunnuhvoli Hetja frá Hörgshóli
2 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 13 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
3 1 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 14 Sörli Helga María Garðarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Þóra frá Hólum
4 2 V Sölvi Freyr Freydísarson Dani frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi Jónas Sigþór Þórisson Klerkur frá Bjarnanesi Dería frá Engimýri
5 2 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 13 Sleipnir Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Spáða frá Grenstanga
6 2 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Gísli Pálsson, Ingólfur Jón Geirsson, Gunnar Eyjólfsson Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
7 3 H Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 12 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
8 3 H Katrín Eva Grétarsdóttir Stormur frá Skeggsstöðum Rauður/milli- skjótt ægis... 9 Sleipnir Katrín Eva Grétarsdóttir Víðir frá Sæfelli Hálf frá Skeggsstöðum
9 3 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 10 Sprettur Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðu
10 4 V Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 18 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað
11 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
12 4 V Saga Tíbrá Bergmann Prins frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Róbert Bergmann Eldjárn frá Tjaldhólum Króna frá Syðra-Skörðugili
13 5 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Páll S Pálsson, Hildur Gunnarsdóttir Djákni frá Votmúla 1 Fjöður frá Tungu
14 5 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
15 5 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Máni Ársæll Jónsson Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
16 6 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Sleipnir Þorkell Traustason Ómur frá Kvistum Hetja frá Hörgshóli
17 6 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
18 6 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli Þóra Birna Ingvarsdóttir Óður frá Brún Hrifning frá Árnagerði
19 7 H Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 8 Logi Sölvi Freyr Freydísarson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
20 7 H Arnar Máni Sigurjónsson Bjartur frá Garðakoti Grár/brúnn blesótt 11 Fákur Gísli Sveinsson Fengur frá Sauðárkróki Grána frá Garðakoti
21 7 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir Kolbrún Björk Ágústsdóttir, Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Andvari frá Ey I Kæla frá Feti

Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur Selma Leifsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
2 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur Sunnuhvoll ehf Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
3 2 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
4 2 V Þórey Þula Helgadóttir Topar frá Hvammi I Rauður/sót- nösótt 11 Smári Þórey Þula Helgadóttir Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
5 2 V Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... 18 Máni Auður Margrét Möller Víkingur frá Voðmúlastöðum Sjana frá Höfðabakka
6 3 V Sara Dís Snorradóttir Þokki frá Vatni Rauður/milli- stjörnótt 24 Sörli Lovísa Árnadóttir Baldur frá Bakka Vatnadís frá Vatni
7 3 V Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
8 3 V Þorvaldur Logi Einarsson Sigurrós frá Miðfelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 6 Smári Einar Logi Sigurgeirsson, Arnheiður S. Þorvaldsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Stjarna frá Kálfsstöðum
9 4 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir, Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
10 4 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 15 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
11 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Elva Björk Sigurðardóttir Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
12 5 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
13 5 V Kristján Árni Birgisson Húmor frá Kanastöðum Rauður/milli- stjörnótt 9 Léttir Rósa Eiríksdóttir, Sara Ástþórsdóttir Bragi frá Kópavogi Píla frá Kanastöðum
14 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur Glódís Rún Sigurðardóttir Hróður frá Refsstöðum Tara frá Kjartansstöðum
15 6 V Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
16 6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
17 6 V Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 16 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Kraflar frá Miðsitju Tign frá Vorsabæ II
18 7 H Selma Leifsdóttir Skotta frá Langholtsparti Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur Selma Leifsdóttir Markús frá Langholtsparti Hlín frá Langholtsparti
19 8 V Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt 9 Smári Kjartan Helgason Krummi frá Blesastöðum 1A Þrá frá Núpstúni
20 8 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
21 8 V Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 13 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
22 9 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
23 9 V Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðu
24 9 V Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Ljúfur Glódís Rún Sigurðardóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli

Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elín Árnadóttir Sunna frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Halldóra Baldvinsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Snerra frá Arnarhóli
2 2 V Birta Ingadóttir Alísa frá Miðengi Brúnn/gló- einlitt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Aron frá Strandarhöfði Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 6 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
4 4 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
5 5 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Brynja Kristinsdóttir Gustur frá Lækjarbakka Perla frá Víðidal
6 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Svala frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 11 Sleipnir Leó Geir Arnarson Kamus frá Hákoti Hetja frá Öxl 1
7 7 V Sandy Carson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi

Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 18 Ljúfur Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Gletta frá Glæsibæ Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Grani Margrétarhof hf Gári frá Auðsholtshjáleigu Helga frá Glæsibæ
4 4 V Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 10 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
5 5 V Íris Birna Gauksdóttir Súla frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- skjótt 13 Hörður Íris Birna Gauksdóttir Tjaldur frá Hólum Hylling frá Hvítárholti
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- skjótt 7 Ljúfur Matthías Leó Matthíasson, Fremri-Gufudalur, Styrmir Sæmunds Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
7 7 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Björt frá Ytri-Löngumýri Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Logi Helga Una Björnsdóttir Kiljan frá Steinnesi Nn frá Ytri-Löngumýri

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sandy Carson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hilling frá Fremra-Hálsi
2 2 V Þorsteinn Björn Einarsson Fjarkadís frá Austurkoti Grár/brúnn skjótt 8 Sindri Katrín Eva Grétarsdóttir Fjarki frá Feti Svanhildur frá Minni-Borg
3 3 V Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt v... 10 Fákur Sveinn Ragnarsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
5 5 V Þorgils Kári Sigurðsson Svala frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 11 Sleipnir Leó Geir Arnarson Kamus frá Hákoti Hetja frá Öxl 1
6 6 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt 14 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
7 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 18 Ljúfur Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
8 8 V Atli Freyr Maríönnuson Dynur frá Gljúfurárholti Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sleipnir Atli Freyr Maríönnuson Sædynur frá Múla Móa frá Ingólfshvoli
9 9 V Thelma Dögg Tómasdóttir Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 16 Grani Reynir Örn Pálmason Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
10 10 V Brynjar Nói Sighvatsson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol. einlitt 6 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Gyllingur frá Torfunesi Röst frá Torfunesi
11 11 V Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli- skjótt 10 Sindri Jörundur Jökulsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ör frá Langholti

Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 9 Smári Magnús Trausti Svavarsson Kramsi frá Blesastöðum 1A Þöll frá Vorsabæ II
2 2 V Sandy Carson Elddís frá Sæfelli Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Austurkot ehf Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
3 3 H Margrét Halla Hansdóttir Löf Paradís frá Austvaðsholti 1 Jarpur/ljós einlitt 12 Sprettur Margrét Halla Hansdóttir Löf Stæll frá Miðkoti Aldís frá Hveragerði
4 4 V Konráð Valur Sveinsson Hnokkadís frá Laugavöllum Rauður/ljós- stjörnótt 6 Fákur Ragnar Bragi Sveinsson Hnokki frá Fellskoti Eydís frá Fróni
5 5 H Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
6 6 V Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
7 7 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 11 Máni Jóhanna Margrét Snorradóttir, Laufey María Jóhannsdóttir Hrymur frá Hofi Kolbrún frá Blönduósi
8 8 V Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli Atli Örvar, Sigríður Theodóra Eiríksdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Gáta frá Þingnesi
9 9 V Alexandra Wallin Kjarval frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Bryndís Árný Kristínardóttir Dimmir frá Álfhólum Kvöldsól frá Álfhólum
10 10 H Brynja Kristinsdóttir Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 17 Sörli Brynja Kristinsdóttir, Lárus Finnbogason, Lárus Sindri Láru Dynur frá Hvammi Kórína frá Tjarnarlandi
11 11 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 8 Sleipnir Hafsteinshof ehf Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
12 12 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Þór frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
13 13 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 16 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
14 14 H Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Baldur frá Vorsabæ II Rauður/milli- skjótt 6 Smári Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Hlekkur frá Lækjamóti Hrina frá Vorsabæ II
15 15 H Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Logi Finnur Jóhannesson Hárekur frá Torfastöðum Rán frá Torfastöðum
16 16 V Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Sleipnir Aron Þór Sigþórsson, Örn Karlsson, Atli Freyr Maríönnuson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
17 17 V Brynjar Nói Sighvatsson Framsýn frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson, Fríða Hildur Steinarsdóttir Óskar frá Litla-Dal Fregn frá Oddhóli
18 18 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
19 19 H Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... 8 Fákur Sigurbjörn Magnússon Grunur frá Oddhóli Aldís frá Ragnheiðarstöðum

Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Öskubuska frá Miðengi Brúnn/milli- stjörnótt 6 Sindri Halldór Þorbjörnsson, Helga Gústavsdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
2 2 V Johannes Amplatz Viðja frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir Trausti Þór Guðmundsson Víðir frá Prestsbakka Hylling frá Hvítárholti
3 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Dröfn frá Þúfu í Landeyjum
4 4 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Sólbrún frá Skagaströnd Brúnn/milli- stjörnótt 10 Máni Sigurbjörn J Þórmundsson Gammur frá Steinnesi Sól frá Litla-Kambi
5 5 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 13 Sleipnir Elísa Benedikta Andrésdóttir Klerkur frá Votmúla 1 Flauta frá Hvolsvelli

Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir, Bryndís Ásmundsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
2 1 V Selma María Jónsdóttir Sproti frá Mörk Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur Selma María Jónsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Systa frá Hólum
3 1 H Anton Hugi Kjartansson Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 18 Hörður Sigurður Örn Sigurðsson, Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir Elvar frá Reykjavík Gloría frá Breiðabólsstað
4 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Stormur frá Skeggsstöðum Rauður/milli- skjótt ægis... 9 Sleipnir Katrín Eva Grétarsdóttir Víðir frá Sæfelli Hálf frá Skeggsstöðum
5 2 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Nýung frá Flagbjarnarholti Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Máni Sveinbjörn Bragason Asi frá Kálfholti Surtsey frá Feti
6 2 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 11 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Víkingur frá Voðmúlastöðum Héla frá Efri-Hömrum
7 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 20 Ljúfur Margrétarhof hf, Védís Huld Sigurðardóttir Baldur frá Bakka Lygna frá Stangarholti
8 3 V Katla Sif Snorradóttir Pontíak frá Breiðabólsstað Rauður/milli- blesótt 10 Sörli Gríma Huld Blængsdóttir Flótti frá Borgarhóli Pamela frá Stokkhólma
9 3 V Jón Ársæll Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 10 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
10 4 H Haukur Ingi Hauksson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 17 Sprettur Haukur Ingi Hauksson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Perla frá Ósi
11 4 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Léttir Margrét Erla Eysteinsdóttir, Erla Brimdís Birgisdóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
12 4 H Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 10 Sprettur Særós Ásta Birgisdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Irpa frá Neðri-Svertingsstöðu
13 5 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir Ágúst Rúnarsson Vár frá Vestra-Fíflholti Hula frá Vestra-Fíflholti
14 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 12 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi

Tölt T3
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Sölvi Freyr Freydísarson Dani frá Litlu-Brekku Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi Jónas Sigþór Þórisson Klerkur frá Bjarnanesi Dería frá Engimýri
2 1 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 14 Sörli Helga María Garðarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Þóra frá Hólum
3 2 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Ragnheiður Jónsdóttir, Hildur Ágústsdóttir Tindur frá Heiði Hula frá Vestra-Fíflholti
4 2 V Benjamín Sandur Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur Viðar Halldórsson Tónn frá Garðsá Spes frá Víðinesi 2
5 2 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 13 Sleipnir Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Tígull frá Gýgjarhóli Spáða frá Grenstanga
6 3 H Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla Brúnn/milli- einlitt 8 Máni Gísli Pálsson, Ingólfur Jón Geirsson, Gunnar Eyjólfsson Moli frá Skriðu Gná frá Þjórsárholti
7 3 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 13 Máni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
8 4 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður Anton Hugi Kjartansson Orri frá Þúfu í Landeyjum Birta frá Ey II
9 4 V Katla Sif Snorradóttir Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Baldur Óskar Þórarinsson, Snorri Dal Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
10 5 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 16 Fákur Hrefna Margrét Karlsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Stjarna frá Efri-Hömrum
11 5 H Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 13 Fákur Þóra Þrastardóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
12 6 V Selma María Jónsdóttir Skrautlist frá Akureyri Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Jón Garðar Sigurjónsson Hágangur frá Narfastöðum Myndlist frá Akureyri
13 6 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 8 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
14 7 H Hekla Salóme Magnúsdóttir Tinna frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Magnús Trausti Svavarsson Krákur frá Blesastöðum 1A Ósk frá Brattholti
15 7 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
16 8 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt 10 Sleipnir Kolbrún Björk Ágústsdóttir, Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Andvari frá Ey I Kæla frá Feti
17 8 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt 8 Logi Sölvi Freyr Freydísarson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
18 8 V Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli- tvístjörnót... 12 Sleipnir Erling Sæmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
19 9 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sörli Helga María Garðarsdóttir Stáli frá Kjarri Dúfa frá Snjallsteinshöfða 1
20 9 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 7 Máni Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
21 9 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Máni Ársæll Jónsson Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum

Tölt T3
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Frigg frá Leirulæk Brúnn/mó- stjörnótt 10 Ljúfur Sunnuhvoll ehf Háfeti frá Leirulæk Pólstjarna frá Nesi
2 1 H Signý Sól Snorradóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 13 Máni Belinda Sól Ólafsdóttir Hróður frá Refsstöðum Gletting frá Varmalæk
3 1 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 H Þórey Þula Helgadóttir Topar frá Hvammi I Rauður/sót- nösótt 11 Smári Þórey Þula Helgadóttir Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
5 2 H Þorvaldur Logi Einarsson Sigurrós frá Miðfelli 2 Jarpur/dökk- einlitt 6 Smári Einar Logi Sigurgeirsson, Arnheiður S. Þorvaldsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Stjarna frá Kálfsstöðum
6 3 V Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ísold frá Gunnarsholti
7 3 V Kristján Árni Birgisson Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt 8 Léttir Erla Brimdís Birgisdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
8 3 V Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi Rauður/milli- skjótt 8 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
9 4 V Selma Leifsdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Fákur Selma Leifsdóttir Þorri frá Þúfu í Landeyjum Slysni frá Þúfu í Landeyjum
10 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Pegasus frá Skyggni Kolfaxa frá Álfhólum
11 5 H Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Hrönn Ásmundsdóttir, Guðmundur Snorri Ólason Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
12 5 H Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
13 5 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
14 6 H Þórey Þula Helgadóttir Kraki frá Hvammi I Grár/brúnn einlitt 9 Smári Kjartan Helgason Krummi frá Blesastöðum 1A Þrá frá Núpstúni
15 6 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Elva Björk Sigurðardóttir Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
16 6 H Védís Huld Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Ljúfur Glódís Rún Sigurðardóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
17 7 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
18 7 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösótt glófext 8 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir, Jón Ólafur Guðmundsson Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1

Tölt T7
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Sigurlín F Arnarsdóttir Heradís frá Herríðarhóli Jarpur/milli- einlitt 5 Geysir Sigurlín Franziska Arnarsdóttir Ágústínus frá Melaleiti Hera frá Herríðarhóli
2 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Stelpa frá Skáney Rauður/milli- blesótt 16 Brimfaxi Guðrún Helga Kristjánsdóttir Strákur frá Skáney Hera frá Skáney
3 2 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 14 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Elding frá Eyvindarmúla
4 2 V Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Sigríður S Valdimarsdóttir Kaspar frá Kommu Ylfa frá Álfhólum

Tölt T7
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sara Sigríksdóttir Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum Moldóttur/ljós- einlitt 11 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Mökkur frá Hólmahjáleigu Skáldsaga frá Grænuhlíð
2 1 V Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli- blesótt 15 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
3 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Bylgja frá Móeiðarhvoli Rauður/milli- stjörnótt 13 Hörður Bóel Anna Þórisdóttir Randver frá Oddhóli Bára frá Miðkoti
4 2 H Sara Dís Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Anna Björk Ólafsdóttir Geisli frá Sælukoti Drottning frá Syðri-Úlfsstöðu
5 2 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Hylur frá Kverná Jarpur/dökk- einlitt 7 Sprettur Ragnar R. Jóhannsson, Rúnar Þór Ragnarsson Þristur frá Feti Dögg frá Kverná
6 2 H Benedikt Ólafsson Sæla frá Ólafshaga Rauður/sót- stjörnótt 8 Hörður Ólafur Finnbogi Haraldsson Stáli frá Kjarri Glódís frá Kílhrauni
7 3 V Jón Valgeir Ragnarsson Hera frá Efra-Langholti Bleikur/álóttur einlitt 7 Smári Berglind Ágústsdóttir Valur frá Efra-Langholti Hrund frá Reykjaflöt
8 3 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp- einlitt 17 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Ísar frá Kílhrauni Dama frá Kaldbak
9 4 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Saga frá Búð 2 Brúnn/milli- einlitt 14 Sprettur Herdís Ástráðsdóttir Stjarni frá Dalsmynni Svala frá Búð
10 4 H Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli- einlitt 13 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni

Tölt T7
Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Funi frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 18 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Jörp frá Saurbæ
2 1 H Steinunn Lilja Guðnadóttir Vídd frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Venus frá Þúfu í Landeyjum
3 2 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal
4 2 V Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 10 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
5 3 V Kolbrún Sif Sindradóttir Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 15 Sörli Bruce Edwards Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
6 3 V drengur Sveinbjörnsson Svalur frá Hlemmiskeiði 1A Brúnn/milli- einlitt 23 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Galdur frá Laugarvatni Nótt frá Hlemmiskeiði 1A
7 4 V Ragnar Snær Viðarsson Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk- einlitt 6 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
8 4 V Anika Hrund Ómarsdóttir Dreki frá Langholti II Rauður/milli- einlitt 20 Hörður Ómar Jóhannsson Ilmur frá Langholti II Lucý frá Reykjavík

Fjórgangur V5
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Selma María Jónsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur Ólöf Rún Tryggvadóttir Auður frá Lundum II Sveifla frá Árbæjarhjáleigu I
2 2 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Bú-Álfur frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur Páll S Pálsson, Hildur Gunnarsdóttir Djákni frá Votmúla 1 Fjöður frá Tungu
3 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Hermína frá Hofsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Brimfaxi Sylvía Sól Magnúsdóttir Draumur frá Holtsmúla 1 Rauðblesa frá Hofsstöðum
4 2 V Sigurlín F Arnarsdóttir Heradís frá Herríðarhóli Jarpur/milli- einlitt 5 Geysir Sigurlín Franziska Arnarsdóttir Ágústínus frá Melaleiti Hera frá Herríðarhóli
5 3 V Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Nn frá Álfhólum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir Sigríður S Valdimarsdóttir Kaspar frá Kommu Ylfa frá Álfhólum

Fjórgangur V5
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Þruma frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- skjótt 6 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Þristur frá Feti Vending frá Holtsmúla 1
2 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Linda frá Traðarlandi Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Leiknir frá Vakurstöðum Lipurtá frá Kalastaðakoti
3 1 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Hylur frá Kverná Jarpur/dökk- einlitt 7 Sprettur Ragnar R. Jóhannsson, Rúnar Þór Ragnarsson Þristur frá Feti Dögg frá Kverná
4 2 V Sara Sigríksdóttir Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum Moldóttur/ljós- einlitt 11 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Mökkur frá Hólmahjáleigu Skáldsaga frá Grænuhlíð
5 2 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak Vindóttur/jarp- einlitt 17 Sörli Doug Smith, Gayle Smith Ísar frá Kílhrauni Dama frá Kaldbak
6 2 V Aron Ernir Ragnarsson Vornótt frá Efra-Langholti Brúnn/milli- einlitt 7 Smári Berglind Ágústsdóttir, Marie Lundsten Krákur frá Blesastöðum 1A Venus frá Reykjavík

Fjórgangur V5
Pollaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 10 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
2 1 V Ragnar Snær Viðarsson Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk- einlitt 6 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
3 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 15 Sörli Bruce Edwards Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
4 2 V Helena Rán Gunnarsdóttir Funi frá Saurbæ Brúnn/milli- einlitt 18 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Jörp frá Saurbæ
5 3 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal