föstudagur, 23. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokka

17. ágúst 2015 kl. 10:04

Katla Sif Snorradóttir og Gustur frá Stykkishólmi sigruðu bæði fjórgang og tölt í barnaflokki.

Allar niðurstöður frá mótinu.

Niðurstöður Suðurlandsmót Yngriflokka 2015

Hér koma allar niðurstöður af Suðurlandsmóti yngri flokka sem fram fór á laugardag á Rangárbökkum við Hellu. Tókst mótið vel og mjög gott veður var þó svo að það ringdi smávegis. 

Niðurstöður

IS2015GEY133 - Suðurlandsmót Yngri Flokkar
Mótshaldari: Geysir
Dagsetning: 13.8.2015 - 16.8.2015
TöLT T1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 6,73
2 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 6,40 
3 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,33 
4 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,17 
5 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,73 
6 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt Geysir 5,50 
7 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,43 
8 Eygló Arna Guðnadóttir Iðja frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- stjörnótt Geysir 5,37 
9 Bjarki Freyr Arngrímsson Hera frá Ólafsbergi Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,27 
10 Hjördís Björg Viðjudóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,03 
11 Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 4,87 
12 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 4,83 
13 Guðjón Örn Sigurðsson Fylkir frá Skollagróf Jarpur/dökk- stjörnótt Smári 4,63 
14 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Geysir 4,47 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 7,22 
2 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 7,06
3 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,44 
4 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,39 
5 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00 

TöLT T3
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,27 
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,17 
3-4 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,83 
3-4 Hekla Salóme Magnúsdóttir Tinna frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 5,83 
5 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 5,67 
6 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,63 
7 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,43 
8-9 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 5,23 
8-9 Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 5,23 
10 Dagbjört Skúladóttir Kraftur frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 4,87 
11 Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,67 
12 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala Rauður/milli- einlitt Logi 4,30 
13-14 Snædís Birta Ásgeirsdóttir Bónus frá Feti Rauður/milli- einlitt vin... Hörður 0,00 
13-14 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,72 
2 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,72 
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,67 
4 Hekla Salóme Magnúsdóttir Tinna frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 5,78 
5 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,78 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00 
2-3 Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... Smári 5,83 
2-3 Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83 
4-5 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,70 
4-5 Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 5,70 
6 Kristófer Darri Sigurðsson Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,63 
7 Selma María Jónsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... Fákur 5,57 
8 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt Léttir 5,27 
9 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri 5,07 
10-11 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Líf frá Vestra-Fíflholti Rauður/milli- einlitt Geysir 0,00 
10-11 Glódís Líf Gunnarsdóttir Valsi frá Skarði Bleikur/fífil/kolóttur sk... Máni 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,67 
2 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,33 
3 Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,11 
4 Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... Smári 6,11 
5 Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 5,89 

FJóRGANGUR V1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 6,53
2 Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,20 
3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,07 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt Fákur 6,03 
5 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 5,83 
6 Hjördís Björg Viðjudóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,80 
7 Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Smári 5,77 
8 Birgitta Bjarnadóttir Freyðir frá Syðri-Reykjum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Geysir 5,67 
9 Birgitta Bjarnadóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó- einlitt Geysir 5,57 
10 Sólrún Einarsdóttir Sneið frá Hábæ Bleikur/fífil- stjörnótt Geysir 5,50 
11-13 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyrún frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 0,00 
11-13 Þórólfur Sigurðsson Stör frá V-Stokkseyrarseli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0,00 
11-13 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 6,73
2 Finnur Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,67 
3 Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt Hörður 6,47 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt Fákur 6,33 
5 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,17 

TöLT T7
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,00 
2 Þuríður Inga Gísladóttir Valíant frá Skarði Logi 5,73 
3 Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 5,73 
4 Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt Hörður 5,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 6,50 
2 Klara Penalver Davíðsdóttir Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,00 
3 Þuríður Inga Gísladóttir Valíant frá Skarði Logi 5,42 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,37 
2 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 6,10 
3 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt Geysir 5,33 
4 Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður 5,07 
5 Helga Stefánsdóttir Lipurtá frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Hörður 4,53 
6 Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... Hörður 4,20 
7 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,17 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,42 
2 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 6,33 
3 Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður 5,33 
4 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,17 
5 Helga Stefánsdóttir Lipurtá frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Hörður 5,00 

FJóRGANGUR V2
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,10 
1-2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,10 
3-4 Benjamín S. Ingólfsson Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,93 
3-4 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 5,93 
5 Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,90 
6 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,80 
7 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 5,77 
8 Atli Freyr Maríönnuson klængur frá Þjóðólfshaga 1 Rauðblesóttur Ljúfur 5,57 
9-10 Kári Kristinsson Brák frá Hraunholti Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 5,27
9-10 Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt Hörður 5,27 
11 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,23 
12 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 5,13 
13 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli- stjörnótt g... Sörli 5,10 
14 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Roði frá Hala Rauður/milli- einlitt Logi 4,60 
15 Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó- einlitt Logi 4,43 
16 Snædís Birta Ásgeirsdóttir Glæsir frá Borgarnesi Brúnn/dökk/sv. skjótt Hörður 4,37 
17 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,40 
2 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 6,30 
3 Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 6,13 
4 Benjamín S. Ingólfsson Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,97 
5 Kristín Hermannsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,83 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,87 
2 Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... Máni 5,97 
3-6 Kristófer Darri Sigurðsson Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,73 
3-6 Selma María Jónsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... Fákur 5,73 
3-6 Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... Smári 5,73 
3-6 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 5,73 
7 Kristófer Darri Sigurðsson Orka frá Varmalandi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,70 
8 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Einir frá Kastalabrekku Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,40 
9 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hraunar frá Borg Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,87 
10 Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... Hörður 4,53 
11 Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti Grár/óþekktur einlitt Sörli 4,50 
12 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri 4,13 
13 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt Geysir 4,10 
14 Aníta Eik Kjartansdóttir Sprengja frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Hörður 3,27 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 7,07 
2 Signý Sól Snorradóttir Kjarkur frá Höfðabakka Rauður/ljós- tvístjörnótt... Máni 6,30 
3 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli- einlitt Máni 6,20 
4 Kristófer Darri Sigurðsson Suðri frá Enni Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,17 
5 Selma María Jónsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- ... Fákur 5,97 
6 Aron Ernir Ragnarsson Ísadór frá Efra-Langholti Rauður/milli- stjarna,nös... Smári 5,37 

FIMMGANGUR F1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 5,17 
2 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt Fákur 5,13 
3 Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 4,00 
4 Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 3,77 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Inga Hanna Gunnarsdóttir Fiðla frá Galtastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 5,50 
2 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 5,21 
3 Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 5,17 
4 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt Fákur 0,00 

FIMMGANGUR F2
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,43 
1-2 Katla Sif Snorradóttir Þrasi frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,43 
3 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,17 
4 Þuríður Inga Gísladóttir Virðing frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,97 
5 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 4,57 
6 Anton Hugi Kjartansson Gletta frá Glæsibæ Rauður/dökk/dr. einlitt Hörður 4,10 
7 Birta Ingadóttir Elliði frá Hrísdal Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,07 
8 Snædís Birta Ásgeirsdóttir Bónus frá Feti Rauður/milli- einlitt vin... Hörður 3,37 
9 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Lokkur frá Fellskoti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Logi 3,10 
10 Selma María Jónsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt Fákur 0,00 

A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,07 
2 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,81 
3 Katla Sif Snorradóttir Þrasi frá Seljabrekku Rauður/milli- stjörnótt Sörli 5,29 
4 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 4,60 
5 Þuríður Inga Gísladóttir Virðing frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli- einlitt Sindri 4,17 

GæðINGASKEIð
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þorsteinn Björn Einarsson Erpur frá Efri-Gróf Jarpur/milli- stjörnótt Sindri 4,46 
2 Guðjón Örn Sigurðsson Þota frá Sauðanesi Bleikur/álóttur einlitt Smári 2,63 
3 Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður 2,38
4 Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt Hörður 1,21 

Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 6,67 
2 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,88 
3 Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt Fákur 4,00 
4 Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt Sörli 3,21 
5 Atli Freyr Maríönnuson Dimmi frá Ingólfshvoli Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 0,00 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt Logi 7,99 
2 Atli Freyr Maríönnuson Maístjarna frá Egilsstaðakoti Rauðstjörnótt Ljúfur 8,72 
3 Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt Fákur 8,98 
4 Hrönn Kjartansdóttir Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Hörður 9,33
5 Katla Sif Snorradóttir Sunna frá Holtsmúla 2 Jarpur/dökk- einlitt Sörli 9,35 
6 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Lokkur frá Fellskoti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Logi 9,41 
7 Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt Hörður 9,45 
8 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli- einlitt Sprettur 9,58 
9 Guðjón Örn Sigurðsson Þota frá Sauðanesi Bleikur/álóttur einlitt Smári 0,00 
10 Gréta Rut Bjarnadóttir Vatnar frá Gullberastöðum Rauður/milli- stjörnótt g... Sörli 0,00