þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokka

19. ágúst 2014 kl. 10:04

Katla Sif Snorradóttir og Gustur

Niðurstöður

Hér eru niðurstöður úr öllum úrslitum af Suðurlandsmóti Yngriflokka 2014

TöLT T1
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn Fákur 7,33 
2 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Trausti 6,67 
3 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,61 
41734 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 6,50 
41734 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 6,50 

TöLT T2
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Máni 6,75 
2 Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt Máni 6,63 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Nói frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt Fákur 6,50 
4 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 6,42 
5 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,13 

TöLT T3
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 7,06 
2 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,72 
3 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,56 
4 Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,39 
5 Snorri Egholm Þórsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Fákur 4,33 

Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,33 
2 Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni 6,17 
41702 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 6,06 
41702 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,06 
5 Sölvi Freyr Freydísarson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt Logi 5,78 

TöLT T7
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 6,83 
2 Atli Freyr Maríönnuson Gola frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,75 
3 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 6,50 
4 Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi 0,00 

Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,42 
41673 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 6,00 
41673 Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,00 
4 Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt Smári 5,83 
5 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,67 

FJóRGANGUR V1
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni 7,13 
2 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Trausti 6,90 
3 Dagbjört Hjaltadóttir Þorsti frá Garði Rauður/sót- stjörnótt vin... Geysir 6,83 
4 Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,23 
5 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,17 

FJóRGANGUR V2
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 6,60 
2 Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,27 
3 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,23 
4 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,20 
5 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 5,73 

Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,90 
2 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 6,53 
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,30 
4 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 6,03 
5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,00 

FIMMGANGUR F1
Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur 6,76 
2 Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,74 
3 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 6,38 
4 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Eining frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt Smári 5,62 
5 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 0,00 

FIMMGANGUR F2
Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,88 
2 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 5,19 
3 Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni 5,07 
4 Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 5,02 
5 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 2,79 

GæðINGASKEIð
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 7,29 
2 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 7,00 
3 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 6,25 
4 Arnar Heimir Lárusson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur 4,54 
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur 0,00 

Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,17 
2 Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 5,08 
3 Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni 4,04 
4 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 3,75 
5 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 2,63 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt Máni 7,93 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Fákur 8,00 
3 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt Logi 8,27 
4 Snorri Egholm Þórsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 9,78 
5 Kári Kristinsson Tíbrá frá Hraunholti Moldóttur/ljós- einlitt Sleipnir 0,00