sunnudagur, 18. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót yngri flokka

17. ágúst 2014 kl. 12:29

Védís Huld og Baldvin frá Stangarholti

Niðurstöður úr forkeppni.

Hér koma allar niðurstöður úr forkeppni af Suðurlandsmóti Yngriflokka sem fram fór í gær. Öll A-úrslit verða svo í dag, sunnudag, og hefjast kl 10:00

Niðurstöður

TöLT T1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn Fákur 6,97 
2 Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,77 
3 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Trausti 6,57 
4 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Blossi frá Vorsabæ II Rauður/milli- blesótt vag... Smári 6,50 
5 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 6,43 
6 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 6,33 
7 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,30 
8 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,17 
9 Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt Logi 6,13 
41923 Árný Oddbjörg Oddsdóttir Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,07 
41923 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 6,07 
12 Steinunn Arinbjarnardótti Perla frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,80 
13 Eygló Arna Guðnadóttir Eining frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli- blesótt Geysir 5,63 
14-15 Gústaf Ásgeir Hinriksson Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt Fákur 0,00 
14-15 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni 0,00 

TöLT T2
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt Máni 6,60 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Nói frá Laugabóli Jarpur/dökk- einlitt Fákur 6,37 
3 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 6,33 
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Máni 6,30 
5 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 6,00 
6 Hulda Björk Haraldsdóttir Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,80 
7 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 4,57 
8 Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 0,00 

TöLT T3
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyvör frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 6,73 
41673 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 6,50 
41673 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,50 
4 Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,33 
5 Snorri Egholm Þórsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,30 
6 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 6,23 
7 Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,13 
8 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,10 
9 Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
10 Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 5,83 
11 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Fáni frá Kílhrauni Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,50 
12 Þorgils Kári Sigurðsson Perla frá Kolsholti 2 Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,43 
13 Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt Sleipnir 3,77 
14-15 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 0,00 
14-15 Rúna Tómasdóttir Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt Fákur 0,00 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
41641 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,07 
41641 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 6,07 
41702 Sölvi Freyr Freydísarson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt Logi 5,80 
41702 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,80 
5 Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni 5,77 
6 Kári Kristinsson Fjöður frá Hraunholti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,73 
41828 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri 5,67
41828 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt Logi 5,67 
9 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Dimma frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Logi 5,50 
10 Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt Sprettur 5,33 
11 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 5,23 

TöLT T7
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 6,67 
2 Atli Freyr Maríönnuson Gola frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 6,43 
3 Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt Máni 6,27 
4 Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi 4,43 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 6,37 
2 Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,33 
3 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 6,00 
4 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 5,93 
5 Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt Smári 5,87 
6 Haukur Ingi Hauksson Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,60 
7 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,27 
8 Tinna Elíasdóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sindri 4,83 
9 Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri 4,70 
10 Helga Stefánsdóttir Völsungur frá Skarði Brúnn/milli- stjarna,nös ... Hörður 4,03 

FJóRGANGUR V1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt Máni 6,63 
2 Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt Logi 6,37 
3 Halldór Þorbjörnsson Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Trausti 6,33 
4 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,30 
5 Dagbjört Hjaltadóttir Þorsti frá Garði Rauður/sót- stjörnótt vin... Geysir 6,27 
6 Eiríkur Arnarsson Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti Bleikur/álóttur einlitt Smári 6,23 
7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Ræll frá Hamraendum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,03 
8 Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt Glæsir 5,73 
9 Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,63 
10 Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt Fákur 5,50 
11 Caroline Mathilde Grönbek Niel Hekla frá Ási 2 Brúnn/milli- skjótt Sörli 5,47 
12 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Dynfari frá Vorsabæ II Rauður/milli- nösótt Smári 5,33 
13 Díana Kristín Sigmarsdóttir Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,30 
14 Jóhanna Margrét Snorradóttir Rektor frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt Máni 5,20 
15 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri 5,03 
16-17 Fríða Hansen Nös frá Leirubakka Rauður/milli- nösótt Geysir 0,00 
16-17 Hulda Björk Haraldsdóttir Bjartur frá Lynghóli Rauður/milli- blesa auk l... Sleipnir 0,00 

FJóRGANGUR V2
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri 6,23 
2 Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,10 
3 Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,07 
4 Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt Hörður 6,00 
5 Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 5,97 
6 Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt Máni 5,90 
7 Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 5,83 
8 Emil Þorvaldur Sigurðsson Glóð frá Dalsholti Rauður/milli- blesótt Logi 5,73 
9 Aþena Eir Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt Máni 5,63 
10 Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 5,53 
11 Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt Fákur 5,43 
12 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri 5,27 
13-14 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Skuggi frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,13 
13-14 Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Brimfaxi 5,13 
15 Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt Máni 5,10 
16 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri 4,87 
17-18 Atli Freyr Maríönnuson Gola frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-... Ljúfur 0,00 
17-18 Hrafnhildur Magnúsdóttir Eyrún frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Smári 0,00 

Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,43 
2 Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 6,03 
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt Máni 5,90 
4 Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 5,77 
5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sprettur 5,67 
41797 Kári Kristinsson Hreyfill frá Fljótshólum 2 Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,57 
41797 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri 5,57
41860 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt Hörður 5,53 
41860 Sölvi Freyr Freydísarson Ingadís frá Dalsholti Rauður/dökk/dr. einlitt Logi 5,53 
10 Þorvaldur Logi Einarsson Brúður frá Syðra-Skörðugili Jarpur/milli- einlitt Smári 5,43 
11 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt Logi 5,30 
41987 Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt Máni 5,27 
41987 Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt Sprettur 5,27 
41987 Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt Máni 5,27 
15 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 4,93 
16 Birgitta Rós Ingadóttir Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri 3,50 

FIMMGANGUR F1
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,27 
2 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 5,93 
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur 5,73 
4 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 5,60 
5 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Eining frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt Smári 5,50 
6 Arnar Heimir Lárusson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur 5,13 
41828 Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt Sprettur 0,00 
41828 Róbert Bergmann Skyggnir frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00 

FIMMGANGUR F2
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,90 
2 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 5,10 
3 Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni 5,03 
4 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 4,57 
5 Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 4,17 
6 Rósa Kristín Jóhannesdóttir Dimma frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt Logi 3,97 

GæðINGASKEIð
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 7,29 
2 Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt Sörli 7,00 
3 Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt Logi 6,25 
4 Arnar Heimir Lárusson Langfeti frá Hofsstöðum Grár/brúnn einlitt Sprettur 4,54 
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv. tvístjörnótt Fákur 0,00 

Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 5,17 
2 Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 5,08 
3 Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt Máni 4,04 
4 Benjamín S. Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Fákur 3,75 
5 Annika Rut Arnarsdóttir Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt Geysir 2,63 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt Máni 7,93 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Fákur 8,00 
3 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt Logi 8,27 
4 Snorri Egholm Þórsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 9,78 
5 Kári Kristinsson Tíbrá frá Hraunholti Moldóttur/ljós- einlitt Sleipnir 0,00