þriðjudagur, 23. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsdeildin

27. febrúar 2017 kl. 10:55

Jón Páll Sveinsson

Spennandi keppni í Suðurlandsdeildinni heldur áfram og nú er keppt í tölti

Keppt verður í tölti í Suðurlandsdeildinni á þriðjudaginn. 

Frábær hross eru skráð til leiks, þrautreynd keppnishross í bland við vonarstjörnur framtíðarinnar!

Lið Krappa ehf leiðir eftir fyrstu tvær keppnirnar en lið Hemlu/Hrímnis/Strandarhöfuðs fylgir þar fast á eftir. Lið Húsasmiðjunnar er svo í þriðja sæti. Það er þó nóg eftir af stigum í pottinum og allt getur gerst!

Húsið opnar kl. 17:45 og keppni hefst kl. 18:00.

Aðgangseyrir er 1.000 kr en frítt er fyrir 14 ára og yngri.

Sjáumst í Rangárhöllinni!

1                   Ragnheiður Hallgrímsdóttir     Snillingur frá Sólheimum        Hlökk ehf
1                   Kristín Lárusdóttir                     Aðgát frá Víðivöllum fremri     IceWear
1                   Elín Hrönn Sigurðardóttir        Davíð frá Hofsstöðum             Þverholt/Pula
2                   Ólafur Þórisson                        Enja frá Miðkoti                       Húsasmiðjan
2                   Vignir Siggeirsson                   Hátíð frá Hemlu II                     Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
2                   Gréta Rut Bjarnadóttir              Hnokkadís frá Laugavöllum   Hjarðartún
3                   Hrönn Ásmundsdóttir              Rektor frá Melabergi               Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
3                   Guðbjörn Tryggvason             Viktor frá Hófgerði                   Kvistir
3                   Renate Hannemann                 Krúsilíus frá Herríðarhóli        Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
4                   Hjörtur Magnússon                  Þjóð frá Þverá II                       Þverholt/Pula
4                   Sigurður Helgi Ólafsson          Von frá Bjarnanesi                  Heimahagi
4                   Katrín Sigurðardóttir                 Yldís frá Hafnarfirði                 Húsasmiðjan
5                   Hallgrímur Birkisson                Logi frá Ármóti                         Hlökk ehf
5                   Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum                     Kvistir
5                   Steingrímur Jónsson               Þór frá Stóra-Dal                     Kálfholt
6                   Jón Páll Sveinsson                  Þytur frá Gegnishólaparti       Hjarðartún
6                   Bjarni Elvar Pétursson             Snægrímur frá Grímarsstöðum               Hjarðartún
6                   Hlynur Pálsson                         Gola frá Krossanesi                Kvistir
7                   Alma Gulla Matthíasdóttir         Neisti frá Strandarhjáleigu     VÍKINGarnir
7                   Hlynur Guðmundsson              Magni frá Hólum                      IceWear
7                   Ólöf Rún Guðmundsdóttir       Alda frá Litlu-Tungu 2             Hlökk ehf
8                   Jóhann Ólafsson                     Dáti frá Hrappsstöðum            Heimahagi
8                   John Sigurjónsson                  Helgi frá Neðri-Hrepp             Heimahagi
8                   Lena Zielinski                           Sprengihöll frá Lækjarbakka Krappi ehf
9                   Sarah Maagaard Nielsen         Kátur frá Þúfu í Landeyjum      Húsasmiðjan
9                   Guðmundur Baldvinsson         Þór frá Bakkakoti                     VÍKINGarnir
9                   Sæmundur Sæmundsson        Austri frá Úlfsstöðum               Kvistir
10                 Sigurður Sigurðarson               Dreyri frá Hjaltastöðum           Krappi ehf
10                 Ísleifur Jónasson                      Gustur frá Kálfholti                  Kálfholt
10                 Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II       Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
11                 Vilborg Smáradóttir                  Grunnur frá Hólavatni             IceWear
11                 Janita Fromm                            Náttfari frá Bakkakoti               VÍKINGarnir
11                 Katrín Diljá Vignisdóttir            Katla frá Hemlu II                     Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
12                 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Straumur frá Ferjukoti             VÍKINGarnir
12                 Jóhann Kristinn Ragnarsson Járnsíða frá Hvammi               Þverholt/Pula
12                 Auðunn Kristjánsson                Salka frá Hofsstöðum              Hjarðartún
13                 Guðmar Þór Pétursson             Brenna frá Blönduósi             Heimahagi
13                 Annika Rut Arnarsdóttir           Gáta frá Herríðarhóli               Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
13                 Theódóra Þorvaldsdóttir         Nökkvi frá Pulu                        Þverholt/Pula
14                 Ásmundur Ernir Snorrason     Kórall frá Lækjarbotnum         Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
14                 Marjolijn Tiepen                       Vígar frá Skarði                        Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
14                 Heiðdís Arna Ingvadóttir          Glúmur frá Vakurstöðum         Hlökk ehf
15                 Davíð Jónsson                         Flauta frá Grímsstöðum          Húsasmiðjan
15                 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir                                                 Léttir frá Lindarbæ  Kálfholt
16                 Benjamín Sandur Ingólfsson  Stígur frá Halldórsstöðum      Krappi ehf
16                 Lea Schell                                  Elding frá V-Stokkseyrarseli  Krappi ehf
17                 Ingunn Birna Ingólfsdóttir       Þryma frá Ólafsvöllum            Kálfholt
17                 Guðbrandur Magnússon          Straumur frá Valþjófsstað 2     IceWear