mánudagur, 21. október 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsdeildin - Ráslistar

30. janúar 2017 kl. 16:52

Suðurlandsdeildin

Fyrsta mótið í nýrri og spennandi suðurlandsdeild

Suðurlandsdeildin hefst á morgun þriðjudagskvöldið 31.janúar

Keppni hefst klukkan 18:00 en húsið opnar 17:45

Aðgangseyrir er 1.000 kr en frítt fyrir 14 ára og yngri.

Ráslistar

 

Hópur Hönd Knapi  Hestur  Lið

1 V Sigurður Sigurðarson Eldur frá Einhamri 2  Krappi ehf
1 V Lea Shell Eyvör frá Efra-Hvoli  Krappi ehf
1 V Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum  Kvistir
2 V Guðbjörn Tryggvason Álfhildur frá Skáney Kvistir
2 V Hlynur Pálsson Sörli frá Litlu-Sandvík  Kvistir
2 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum  Kvistir
3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum  VÍKINGarnir
3 V Benjamín Sandur Ingólfsson Hamar frá Hafsteinsstöðum Krappi ehf
3 V Theódóra Þorvaldsdóttir Sproti frá Sauðholti 2  Þverholt/Pula
4 H Marjolijn Tiepen Hrafn frá Markaskarði  Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
4 H Ólafur Þórisson Galdur frá Miðkoti  Húsasmiðjan
4 H Steingrímur Jónsson Púki frá Kálfholti  Kálfholt
5 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Davíð frá Hofsstöðum   Þverholt/Pula
5 V Gréta Rut Bjarnadóttir Kolbakur frá Laugabakka  Hjarðartún
5 V Jón Páll Sveinsson Sesar frá Lönguskák Hjarðartún
6 V Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal  Heimahagi
6 V Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti Kálfholt
6 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Snillingur frá Sólheimum Hlökk ehf
7 H Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu  VÍKINGarnir
7 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli  Árbæjarhjákleiga/Herríðarhóll
7 H Lena Zielinski Prinsinn frá Efra-Hvoli Krappi ehv
8 H Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli  Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
8 H Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Ice Wear
9 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Sváfnir frá Miðsitju  Hlökk ehf
9 V John Sigurjónsson Evelyn frá Litla-Garði  Heimahagi
9 V Vignir Siggeirsson Hátíð frá Hemlu II  Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
10 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægur frá Strandarhöfði  Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
10 V Ísleifur Jónasson Kæti frá Kálfholti  Kálfholt
10 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri  Ice Wear
11 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni  Ice Wear
11 V Hallgrímur Birkisson Ási frá Merkigarði  Hlökk ehf
11 V Bjarni Elvar Pétursson Salka frá Hofsstöðum  Hjarðartún
12 H Hekla Katharína Kristinsdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II  Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
12 H Auðunn Kristjánsson Vörður frá Lynghaga  Hjarðartún
12 H Sarah Maagaard Nielsen Kátur frá Þúfu í Landeyjum  Húsasmiðjan
13 V Hrönn Ásmundsdóttir Dimmir frá Strandarhöfði  Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
13 V Katrín Sigurðardóttir Von frá Meiri-Tungu 3 Húsasmiðjan
13 V Halldór Gunnar Victorsson Von frá Bjarnanesi  Heimahagi
14 V Matthías Elmar Tómasson Austri frá Svanavatni  Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
14 V Ingunn Birna Ingólfsdóttir Þryma frá Ólafsvöllum  Kálfholt
14 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Þytur frá Stykkishólmi Þverholt/Pula
15 V Hjörtur Magnússon Þjóð frá Þverá II Þverholt/Pula
15 V Janita Fromm Náttfari frá Bakkakoti VÍKINGarnir
15 V Heiðdís Arna Ingvadóttir Glúmur frá Vakurstöðum Hlökk ehf
16 V Guðmundur Baldvinsson Þór frá Bakkakoti  VÍKINGarnir
16 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Heimahagi
17 H Hlynur Guðmundsson Leikur frá Glæsibæ 2 Ice Wear
17 H Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Húsasmiðjan

Sjáumst hress og kát í Rangárhöllinni