laugardagur, 20. júlí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsdeildin í kvöld

Óðinn Örn Jóhannsson
20. mars 2018 kl. 09:25

Ráslistar fyrir fimmgang.

Mikil tilhlökkun er fyrir lokakvöldi Suðurlandsdeildarinnar þar sem keppt verður í fimmgang sem fram fer á morgun, þriðjudagskvöld, í Rangárhöllinni.

Enn eiga nokkur lið möguleika á því að vinna þann eftirsótta titil að verða stigahæsta lið Suðurlandsdeildarinnar 2018! Það verður þó ekki hjá því komist að taka eftir því að lið Krappa er komið með ágætis forskot fyrir lokakeppnina - það má þó ekkert klikka!

1 V Sara Ástþórsdóttir Eldhugi frá Álfhólum Bakkakot/Kolsholt/Álfhólar

1 V Kristján Árni Birgisson Linsa frá Akureyri Sunnuhvoll/Ásmúli

2 H Hlynur Guðmundsson Fjóla frá Eskiholti II Icewear

2 H Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Litlaland Ásahreppi

2 H Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Heimahagi

3 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Þverholt/Pula

3 V Ólafur Þórisson Vösk frá Vöðlum Húsasmiðjan

3 V Lárus Jóhann Guðmundsson Völsungur frá Hamrahóli Krappi

4 V Sigurbjörn Viktorsson Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Heimahagi

4 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll

4 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla Húsasmiðjan

5 V Vignir Siggeirsson Ásdís frá Hemlu II Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð

5 V Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll

5 V Elvar Þormarsson Kolskör frá Hárlaugsstöðum GG Gröfuþjónusta og VÍKINGarnir

6 H Ásmundur Ernir Snorrason Kaldi frá Ytra-Vallholti Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð

6 H Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Icewear

6 H Gísli Guðjónsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu 2 Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll

7 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga Icewear

7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Snævar Þór frá Eystra-Fróðholti Sunnuhvoll/Ásmúli

7 V Hrafnhildur Jóhannesdóttir Kvika frá Grenjum Litlaland Ásahreppi

8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sögn frá Sunnuhvoli Sunnuhvoll/Ásmúli

8 V Helgi Þór Guðjónsson Gáll frá Dalbæ Bakkakot/Kolsholt/Álfhólar

8 V Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð Kálfholt/Hjarðartún

9 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu Kálfholt/Hjarðartún

9 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Næla frá Lækjarbrekku 2 Icewear

9 V Davíð Jónsson Saga frá Söguey Húsasmiðjan

10 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Glóey frá Flagbjarnarholti Litlaland Ásahreppi

10 V Eygló Arna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu GG Gröfuþjónusta og VÍKINGarnir

10 V Hrönn Ásmundsdóttir Flosi frá Melabergi Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð

11 H Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti Kálfholt/Hjarðartún

11 H Sigurður Sigurðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli Krappi

12 H Róbert Bergmann Álfrún frá Bakkakoti Bakkakot/Kolsholt/Álfhólar

12 H Katrín Diljá Vignisdóttir Hugrún frá Hemlu II Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð

13 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Klakinn frá Skagaströnd Þverholt/Pula

13 V Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Húsasmiðjan

13 V Annika Rut Arnarsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll

14 V Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Heimahagi

14 V Benjamín Sandur Ingólfsson Þengill frá Þjóðólfshaga Krappi

14 V Halldór Gunnar Victorsson Nóta frá Grímsstöðum Heimahagi

15 V Steingrímur Jónsson Örn frá Kálfholti Kálfholt/Hjarðartún

15 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti Krappi

15 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Dökkva frá Kanastöðum Sunnuhvoll/Ásmúli

16 V Theódóra Þorvaldsdóttir Sproti frá Sauðholti Þverholt/Pula

16 V Rúrik Hreinsson Magni frá Þingholti Litlaland Ásahreppi

16 V Þorgils Kári Sigurðsson Flauta frá Kolsholti 3 Bakkakot/Kolsholt/Álfhólar

17 V Hjörtur Magnússon Freisting frá Flagbjarnarholti Þverholt/Pula

17 V Hjörvar Ágústsson Dropi frá Kirkjubæ GG Gröfuþjónusta og VÍKINGarnir

17 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Ylur frá Blönduhlíð GG Gröfuþjónusta og VÍKINGarnir

600 stig eru í pottinum á hverju kvöldi og getur hvert lið að mestu fengið 94 stig fyrir kvöldið.

Staðan í liðakeppninni fyrir lokamót Suðurlandsdeildarinnar er:

Sæti – Lið - Stig

1. Krappi - 234

2. Húsasmiðjan – 190,5

3. Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð – 184

4. Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll - 165

5. Heimahagi – 159

6. Sunnuhvoll/Ásmúli – 145

7. IceWear – 141

8. Bakkakot/Kolsholt/Álfhólar – 139

9. GG Gröfuþjónusta og VÍKINGarnir – 138

10. Þverholt/Pula – 132

11. Kálfholt/Hjarðartún – 105

12. Litland Ásahreppi – 67,5

Húsið opnar kl. 17:45, keppni hefst kl. 18:00.

Sjáumst í Rangárhöllinni!