þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

22. ágúst 2015 kl. 13:47

Niðurstöður föstudags

Niðurstöður föstudags WR Suðurlandsmót 2015

Hér eru niðurstöður úr forkeppni í Tölti og úrslit úr Gæðingaskeið á WR Suðurlandsmóti 2015

TöLT T1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,17 
42038 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,07 
42038 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 7,07 
4 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,80 
42130 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt Geysir 6,73 
42130 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73 
7 Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,70 
8 Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,67 
42258 Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,50 
42258 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 6,50 
42258 Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt Máni 6,50 
12 Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt Fákur 6,43 
13-14 Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,27 
13-14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,27 
15 Matthías Leó Matthíasson Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,10 
16 Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli 5,90 
17 Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00 

TöLT T3
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73 
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,57 
3 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,43 
42100 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,23 
42100 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,23 
42100 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,23 
7 Esther Kapinga Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Sleipnir 6,20 
42225 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Trausti 6,17 
42225 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,17 
42288 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 6,13 
42288 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,13 
12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt Máni 6,07 
13 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st... Fákur 6,00 
14 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,97 
15 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... Sörli 5,87 
16 Kristín Magnúsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,73 
17 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,67
18 Hólmfríður Kristjánsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 5,57 
19 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,47
20 Tinna Rut Jónsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 5,30 
21 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt Sleipnir 4,93 
22-24 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 
22-24 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00 
22-24 Sólon Morthens Snjár frá Torfastöðum Grár/brúnn einlitt Logi 0,00 

2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42006 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,00 
42006 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,00 
3 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,67 
4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 5,50 
5 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,37 
6 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 5,10 
7 Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,07 
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,00 
9 Larissa Silja Werner Tvistur frá Nýjabæ Rauðtvístjörnóttur Geysir 4,87 
42290 Nina Borsos Kulur frá Kálfhóli 2 Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Geysir 0,00 
42290 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... Máni 0,00 
42290 Samantha Schulte Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt Geysir 0,00 
42290 Larissa Silja Werner Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikur/álóttur stjörnótt Geysir 0,00 

GæðINGASKEIð
Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 7,71 
2 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt Sleipnir 7,63 
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári 7,42 
4 Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,38 
5 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,17 
6 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur 7,13 
7 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 7,13 
8 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 7,04 
9 Bjarni Bjarnason Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Trausti 7,00 
10 Ólafur Andri Guðmundsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,96 
11 Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Fákur 6,92 
12 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,88 
13 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir 6,83 
14 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Smári 6,67 
15 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,46 
16 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 6,25 
17 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,21 
18 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... Geysir 4,42 
19 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt Geysir 3,92 
20 Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00 
21 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 0,00 
22 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 0,00 

1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... Sörli 7,25 
2 Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... Geysir 7,08 
3 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,83 
4 Jóhann G. Jóhannesson Von frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,54 
5 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 6,38 
6 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,25 
7 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 6,04 
8 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Smári 5,79 
9 Lárus Sindri Lárusson Flosi frá Búlandi Adam 3,96 
10 Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt Logi 3,42 
11 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 1,42
12 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 1,29 
13 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00 
14 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 0,00 
15 Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt Geysir 0,00 
16 Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 0,00