þriðjudagur, 20. ágúst 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót

21. ágúst 2015 kl. 09:57

Ólafur Andri Guðmundsson og Straumur frá Feti í forkeppni fjórgangs á Reykjavíkurmeistaramótinu 2015.

Ráslistar og breytt dagskrá.

Athygli er vakin á því að breyting verður á dagskrá sunnudagsins á WR Suðurlandsmóti 2015 vegna afskráningar þannig að það verða ekki b-úrslit í Tölti T1 Meistaraflokki og Fjórgangi V1 Meistaraflokki, því verður dagskrá sunnudagins eftirfarandi.

Sunnudagur
Kl 9:00 
B-úrslit Opinn flokkur 1 tölt t3
B-úrslit Meistaraflokkur fimmgangur F1
B-úrslit Opinn flokkur 1 fimmgangur F2
B-úrslit Opinn flokkur 1 fjórgangur V2
A-úrslit Opinn flokkur 2 fjórgangur V5
A-úrslit Opinn flokkur 1 tölt T4

Kl 11:30 Matur

Kl 12:30
A-úrslit Opinn flokkur 2 fjórgangur V2
A-úrslit Opinn flokkur 1 fjórgangur V2
A-úrslit Meistaraflokkur fjórgangur V1
A-úrslit Opinn flokkur 2 fimmgangur F2
A-úrslit Opinn flokkur 1 fimmgangur F2
A-úrslit Meistarflokkur fimmgangur F1
A-úrslit Opinn flokkur 2 tölt T3
A-úrslit Opinn flokkur 1 tölt T3
A-úrslit Meistarflokkur tölt T1

En hér eru ráslistar WR Suðurlandsmót með fyrirvara um mannleg mistök.

Ráslisti
Fimmgangur F1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
2 2 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 8 Geysir Hanne Lyager, Pernille Möller Álfur frá Selfossi Eydís frá Stokkseyri
3 3 V Ævar Örn Guðjónsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl... 11 Sprettur Kristinn Hugason Gári frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Ytra-Dalsgerði
4 4 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Gunnar Arnarson Aron frá Strandarhöfði Gígja frá Auðsholtshjáleigu
5 5 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Tindur frá Varmalæk Bjalla frá Hafsteinsstöðum
6 6 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Birta frá Hofi I Bleikur/álóttur einlitt 7 Geysir Þorlákur Örn Bergsson Sær frá Bakkakoti Þruma frá Hofi I
7 7 V Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 10 Fákur Björgvin Helgason Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Eystra-Súlunesi I
8 8 H Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Sleipnir Haukur Baldvinsson Akkur frá Brautarholti Nös frá Syðri-Reykjum
9 9 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 10 Sprettur Agnar Gestsson, Jóhanna Bára Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
10 10 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi
11 11 V Ólafur Andri Guðmundsson Hekla frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Hrossaræktarbúið FET ehf Vilmundur frá Feti Ösp frá Háholti
12 12 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
13 13 V Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sprettur Hrefna Hallgrímsdóttir, Hestar ehf, Erlendur Ari Óskarsson Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Blönduósi
14 14 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Kári Stefánsson Þokki frá Kýrholti Gunnvör frá Miðsitju
15 15 V Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 10 Smári Gammur ehf Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dáð frá Steinnesi
16 16 V Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
17 17 V Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
18 18 V Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Ljúfur Fanney Guðrún Valsdóttir, Guðmundur Ingvarsson Ómur frá Kvistum Rönd frá Akurgerði
19 19 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 7 Fákur Egli Oliver Glymur frá Innri-Skeljabrekku Þokkadís frá Holtsmúla
20 20 V Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Hinrik Bragason, Hulda Karólína Harðardóttir Þokki frá Kýrholti Linda frá Böðmóðsstöðum
21 21 V Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext 8 Geysir Sara Ástþórsdóttir Glymur frá Innri-Skeljabrekku Gýgur frá Ásunnarstöðum
22 22 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Marjolijn Tiepen Gídeon frá Lækjarbotnum Rokubína frá Skarði

Fimmgangur F2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt 6 Máni Strandarhöfuð ehf Aron frá Strandarhöfði Súla frá Akureyri
2 1 V Jóhann G. Jóhannesson Sjálfur frá Borg Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Brjánsstaðir ehf Álfur frá Selfossi Ógn frá Búð
3 1 V Katla Gísladóttir Vörður frá Miðási Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Sörli Gísli Sveinsson Stáli frá Kjarri Viðja frá Hestheimum
4 2 V Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Sleipnir Magnús Sigurður Alfreðsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gáta frá Bakkakoti
5 2 V Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt 7 Fákur Þórhallur Dagur Pétursson, Sara Sigurbjörnsdóttir Randver frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
6 2 V Vignir Siggeirsson Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Vignir Siggeirsson Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
7 3 H Elin Holst Jónatan frá Syðri-Gegnishólum Grár/rauður stjarna,nös e... 8 Sleipnir Olil Amble Natan frá Ketilsstöðum Muska frá Stangarholti
8 3 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli Hjörvar Ágústsson, Ágúst Sigurðsson Vilmundur frá Feti Freisting frá Kirkjubæ
9 3 H Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sleipnir Hrafnsvík ehf. Hvinur frá Egilsstaðakoti Bjarkey frá Miðhúsum
10 4 V Sigríkur Jónsson Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Skáldsaga frá Grænuhlíð
11 4 V Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt 6 Logi Bettina Wunsch Glymur frá Innri-Skeljabrekku Hrafnhetta frá Hala
12 4 V Helga Una Björnsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt 6 Þytur Salka ehf Roði frá Múla Drífa frá Reykjavík
13 5 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 7 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
14 5 V Ólafur Ásgeirsson Saga frá Velli II Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Arndís Erla Pétursdóttir Klettur frá Hvammi Smella frá Hafnarfirði
15 5 V Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt 7 Sleipnir Þröstur Bjarkar Snorrason, Helgi Þór Guðjónsson Stáli frá Kjarri Hrísla frá Laugarvatni
16 6 V Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Fákur Jón Herkovic Hólmjárn frá Vatnsleysu Amína frá Vatnsleysu
17 6 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Már Ólafsson Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ
18 6 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt 5 Sleipnir Sigurður Orri Karlsson Álfur frá Selfossi Hrund frá Árbæ
19 7 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt 6 Fákur Anna Rakel Jóhannsdóttir, Mikael Leví Jóhannsson Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
20 7 V Lárus Jóhann Guðmundsson Þula frá Hoftúni Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Ingi Hlynur Jónsson Tígull frá Gýgjarhóli Rás frá Bakka
21 7 V Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Sóley Margeirsdóttir, Björn Haukur Einarsson Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
22 8 V Jóhann G. Jóhannesson Leikdís frá Borg Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Gunnarsson ehf Leiknir frá Vakurstöðum Ógn frá Búð
23 8 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sólar frá Kaldbak Bleikur/álóttur einlitt 7 Sprettur Viðar Hafsteinn Steinarsson Fengur frá Meðalfelli Sunna frá Kaldbak
24 8 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
25 9 V Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir Ísleifur Jónasson Baldur frá Bakka Venus frá Blönduhlíð
26 9 V Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt 8 Geysir Vallholt ehf Tígull frá Gýgjarhóli Apríl frá Skeggsstöðum
27 9 V Elvar Þormarsson Salvör frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Guðni Þór Guðmundsson, Anna Berglind Indriðadóttir Stáli frá Kjarri Sveina frá Þúfu í Landeyjum
28 10 V Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Grýla frá Stangarholti
29 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 8 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson Gúndi frá Krossi Vanadís frá Varmalæk
30 10 V Bjarni Sveinsson Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt 6 Sleipnir Sveinn Sigurmundsson, Bjarni Sveinsson Kvistur frá Skagaströnd Fjöður frá Selfossi
31 11 V Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Gullbrá frá Svæði
32 11 V Helga Una Björnsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt 5 Þytur Austurás hestar ehf. Álfur frá Selfossi Spóla frá Syðri-Gegnishólum
33 11 V Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt 7 Sleipnir Rútur Pálsson Blær frá Hesti Ísold frá Skíðbakka I

Fimmgangur F2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt 9 Geysir Úrvalshestar ehf Stáli frá Kjarri Þruma frá Sælukoti
2 1 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Sigríður A. Kristmundsdóttir, Guðmundur Guðmundsson Valur frá Hellu Jörp frá Ey II
3 1 V Dagbjört Hjaltadóttir Þöll frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil- skjótt vag... 10 Geysir Ingibjörg Matthíasdóttir Álfasteinn frá Selfossi Harpa frá Kirkjubæjarklaustri
4 2 V Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
5 2 V Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sigurður Gunnar Markússon Skrúður frá Litlalandi Óskadís frá Tungu
6 2 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g... 6 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti
7 3 V Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt 18 Geysir Guðmundur Baldvinsson Baldur frá Bakka Yrpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
8 3 V Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Fannar frá Ármóti Árdís frá Ármóti
9 3 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Grásteinn frá Efri-Kvíhólma Grár/brúnn einlitt 9 Sprettur Bjarki Hrafn Axelsson Huginn frá Haga I Tinna frá Norður-Hvammi
10 4 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 8 Snæfellingur Brynja Rut Borgarsdóttir, Elvar Þór Alfreðsson Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum

Fjórgangur V1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir, Eindís Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
2 2 V Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Riddarinn Ölstofa ehf Blakkur frá Tjaldhólum Framsýn frá Tjaldhólum
3 3 V Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Torfunes ehf, Mette Camilla Moe Mannseth Álfur frá Selfossi Ópera frá Torfunesi
4 4 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sæla frá Sigríðarstöðum
5 5 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Hörður Halldóra Baldvinsdóttir Þokki frá Kýrholti List frá Vakurstöðum
6 6 V Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
7 7 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir Inger Liv Thoresen Væringi frá Árbakka Brún frá Árbakka
8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
9 9 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn 8 Adam 
10 10 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
11 11 V Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur Rúnar Þór Guðbrandsson Íðir frá Vatnsleysu Nýjung frá Vatnsleysu
12 12 V Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Hestvit ehf. Stáli frá Kjarri Krafa frá Ingólfshvoli
13 13 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Pernille Möller Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum
14 14 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Grunur ehf. Grunur frá Oddhóli Vending frá Holtsmúla 1
15 15 V Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt 6 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
16 16 V Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur Hestvit ehf. Moli frá Skriðu Prinsessa frá Litla-Dunhaga I
17 17 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 7 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli
18 18 V Ævar Örn Guðjónsson Jökull frá Ytra-Dalsgerði Grár/brúnn einlitt 7 Sprettur Kristinn Hugason Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Urður frá Ytra-Dalsgerði
19 19 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 8 Sörli Harald Óskar Haraldsson, Þórður Ingólfsson, Snorri Dal Hrymur frá Hofi Elding frá Fremri-Hundadal

Fjórgangur V2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Fákur Elvar Þór Alfreðsson Þokki frá Kýrholti Von frá Keldulandi
2 1 H Páll Bragi Hólmarsson Vigdís frá Þorlákshöfn Brúnn/mó- einlitt 7 Sleipnir Geirland ehf Leiknir frá Vakurstöðum Hrafntinna frá Þorlákshöfn
3 1 H Hulda Björk Haraldsdóttir Jökull frá Svalbarðseyri Leirljós/Hvítur/ljós- skj... 8 Sleipnir Erlendur Ari Óskarsson Hruni frá Breiðumörk 2 Harpa frá Svalbarðseyri
4 2 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 9 Sleipnir Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
5 2 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
6 2 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Embla frá Efri-Hömrum
7 3 V Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Skuggi Ólafur Andri Guðmundsson, Hrossaræktarbúið FET ehf Freymóður frá Feti Gústa frá Feti
8 3 V Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... 7 Sörli Marver ehf Mídas frá Kaldbak Birta frá Heiði
9 3 V Helga Una Björnsdóttir Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt 8 Þytur Þórhallur M Sverrisson Gammur frá Steinnesi Freysting frá Höfðabakka
10 4 V Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Venus frá Ey I
11 4 V Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 6 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
12 4 V Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Vignir Siggeirsson, Guðmundur Jón Viðarsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
13 5 H Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
14 5 H Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt 6 Sleipnir Ragnar Þór Hilmarsson Sær frá Bakkakoti Birta frá Selfossi
15 6 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt 5 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
16 6 V Hulda Björk Haraldsdóttir Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir Pálmi Ragnarsson Draumur frá Lönguhlíð Skál frá Sleitustöðum
17 6 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sólon frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Stelpa frá Litlu-Hildisey
18 7 H Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur Hilmar Þór Sigurjónsson Örn frá Efri-Gegnishólum Góa frá Þjóðólfshaga 1
19 7 H Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir Bergur Jónsson Natan frá Ketilsstöðum Spes frá Ketilsstöðum
20 7 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 8 Sleipnir Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Hrefna Sóley Kjartansdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sunneva frá Óslandi
21 8 V Sæmundur Sæmundsson Madama frá Úlfsstöðum Jarpur/milli- einlitt 6 Freyfaxi Jónas Hallgrímsson ehf Þytur frá Neðra-Seli Framsókn frá Úlfsstöðum
22 8 V Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Stígandi Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
23 8 V Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir Frímann Ólafsson Álfur frá Selfossi Flauta frá Tannstaðabakka
24 9 V Hjörvar Ágústsson Sámur frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir Matthías Óskar Barðason Leiknir frá Vakurstöðum Frigg frá Torfastöðum I
25 9 V Anna Björk Ólafsdóttir Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt 9 Sörli Magnús Sigurb Kummer Ármannsson Leiknir frá Vakurstöðum Flauta frá Kirkjuferjuhjáleig
26 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
27 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... 7 Sörli Kirkjubæjarbúið sf Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
28 10 V Helga Una Björnsdóttir Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Glóð frá Feti
29 10 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Dreki frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt 7 Fákur Ólafur Flosason Hrymur frá Hofi Orka frá Tungufelli
30 11 H Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli Smári Adolfsson Hróður frá Refsstöðum Fiða frá Svignaskarði
31 11 H Hugrún Jóhannesdóttir Heimur frá Austurkoti Grár/rauður einlitt 6 Sleipnir Austurkot ehf Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Minni-Borg
32 11 H Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Hrossaræktarbúið FET ehf Freymóður frá Feti Arney frá Skarði

Fjórgangur V2
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Elfa Hrund Sigurðardóttir Riddari frá Ási 2 Brúnn/mó- blesa auk leist... 8 Máni Hástígur ehf Ísak frá Hafnarfirði Perla frá Lækjarbakka
2 1 V Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Guðmundur Guðmundsson, Sigríður A. Kristmundsdóttir Platon frá Sauðárkróki Vor-Dís frá Halldórsstöðum
3 1 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Sörli Sigurður Gunnar Markússon Ægir frá Litlalandi Lotta frá Tungu
4 2 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
5 2 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
6 2 V Renate Hannemann Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 9 Geysir Sigurlín Franziska Arnarsdóttir Helmingur frá Herríðarhóli Fluga frá Markaskarði
7 3 V Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Bjarni Stefánsson Goði frá Auðsholtshjáleigu Kolka frá Enni
8 3 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
9 3 H Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Þjórsárbakki ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mirra frá Skáney
10 4 V Larissa Silja Werner Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
11 4 V Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 9 Geysir Þjórsárbakki ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elding frá Hóli
12 4 V Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
13 5 V Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... 13 Sprettur Jakob Lárusson Glampi frá Vatnsleysu Syrpa frá Skálakoti

Gæðingaskeið
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... 7 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
2 2 V Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g... 7 Sleipnir Haukur Baldvinsson Akkur frá Brautarholti Nös frá Syðri-Reykjum
3 3 V Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt 10 Smári Gammur ehf Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Dáð frá Steinnesi
4 4 V Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt 9 Geysir Baldur Rúnarsson Kraftur frá Bringu Hrafntinna frá Hveragerði
5 5 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
6 6 V Bjarni Bjarnason Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt 9 Trausti Ómar Antonsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum
7 7 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Karl Áki Sigurðarson Aron frá Strandarhöfði Aríel frá Höskuldsstöðum
8 8 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 8 Geysir Hanne Lyager, Pernille Möller Álfur frá Selfossi Eydís frá Stokkseyri
9 9 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 10 Sprettur Agnar Gestsson, Jóhanna Bára Ásgeirsdóttir Sær frá Bakkakoti Orka frá Lýsuhóli
10 10 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Ofsi frá Brún Syrpa frá Ytri-Hofdölum
11 11 V Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Álfadís frá Selfossi
12 12 V Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur Björn J Jónsson Sámur frá Sámsstöðum Sara frá Höskuldsstöðum
13 13 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 20 Sleipnir Haukur Baldvinsson Baldur frá Bakka Framtíð frá Hvammi
14 14 V Ólafur Andri Guðmundsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Hrossaræktarbúið FET ehf Adam frá Ásmundarstöðum Flóra frá Feti
15 15 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 13 Smári Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
16 16 V Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
17 17 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sleipnir Bergur Jónsson Andvari frá Ey I Framkvæmd frá Ketilsstöðum
18 18 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Grunur ehf. Óður frá Brún Freyja frá Húsavík
19 19 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
20 20 V Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt 6 Sprettur Kristinn Hugason Þokki frá Kýrholti Lúta frá Ytra-Dalsgerði
21 21 V Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir IB Fasteignir ehf Óður frá Brún Sif frá Miðhjáleigu

Gæðingaskeið
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt 6 Logi Bettina Wunsch Glymur frá Innri-Skeljabrekku Hrafnhetta frá Hala
2 2 V Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Sleipnir Magnús Sigurður Alfreðsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gáta frá Bakkakoti
3 3 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
4 4 V Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Fákur Jón Herkovic Hólmjárn frá Vatnsleysu Amína frá Vatnsleysu
5 5 V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 6 Smári Pétur Benedikt Guðmundsson Stáli frá Kjarri Löpp frá Hvammi
6 6 V Jóhann G. Jóhannesson Von frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Eydís Þorbjörg Indriðadóttir Stáli frá Kjarri Grábrók frá Ási 1
7 7 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... 9 Sörli Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
8 8 V Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Sóley Margeirsdóttir, Björn Haukur Einarsson Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
9 9 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur Valsteinn Stefánsson Hreimur frá Fornusöndum Hvönn frá Suður-Fossi
10 10 V Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Hágangur frá Narfastöðum Nös frá Kirkjubæ
11 11 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 8 Snæfellingur Brynja Rut Borgarsdóttir, Elvar Þór Alfreðsson Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
12 12 V Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Grýla frá Stangarholti
13 13 V Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 9 Geysir Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
14 14 V Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 7 Freyfaxi Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
15 15 V Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 7 Logi Már Ólafsson Adam frá Ásmundarstöðum Storka frá Dalbæ

Skeið 100m (flugskeið)

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 7 Stígandi Skeiðvellir ehf. Fróði frá Staðartungu Sjöfn frá Hækingsdal
2 2 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
3 3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 15 Máni Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
4 4 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... 9 Sörli Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
5 5 V Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt 8 Sleipnir Olil Amble Orri frá Þúfu í Landeyjum Grýla frá Stangarholti
6 6 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin... 15 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
7 7 V Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli Fylking frá Halldórsstöðum
8 8 V Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 7 Sleipnir Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
9 9 V Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 11 Máni Sóley Margeirsdóttir, Björn Haukur Einarsson Gustur frá Hóli Njóla frá Oddsstöðum I
10 10 V Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir Lárus Jóhann Guðmundsson Aron frá Strandarhöfði Tóa frá Hafnarfirði
11 11 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt 10 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Álfasteinn frá Selfossi Fiðla frá Áskoti
12 12 V Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt 7 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
13 13 V Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt 18 Geysir Guðmundur Baldvinsson Baldur frá Bakka Yrpa frá Kirkjuferjuhjáleigu
14 14 V Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Bjarni Bjarnason Kjarval frá Sauðárkróki Gunnur frá Þóroddsstöðum
15 15 V Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
16 16 V Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 6 Smári Pétur Benedikt Guðmundsson Stáli frá Kjarri Löpp frá Hvammi
17 17 V Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Þytur frá Neðra-Seli Glóblesa frá Djúpadal
18 18 V Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st... 9 Geysir Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
19 19 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Bambi frá Hrafnsholti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Ekkja frá Eystri-Grund
20 20 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 14 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
21 21 V Camilla Petra Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Hörður Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
22 22 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
23 23 V Vignir Siggeirsson Ólafía frá Hemlu II Rauður/ljós- stjörnótt 9 Geysir Vignir Siggeirsson Snar frá Kjartansstöðum Ólga frá Skarði
24 24 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös... 7 Geysir Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
25 25 V Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Geysir Gunnarsson ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum
26 26 V Sigurður Óli Kristinsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu

Tölt T1
Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 9 Geysir Riddarinn Ölstofa ehf Blakkur frá Tjaldhólum Framsýn frá Tjaldhólum
2 2 V Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
3 3 V Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt 9 Geysir Þórir Yngvi Snorrason Hrymur frá Hofi Litla-Nös frá Efra-Hvoli
4 4 V Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt 7 Ljúfur Eiríkur Gylfi Helgason Barði frá Laugarbökkum Líf frá Hveragerði
5 5 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 8 Sörli Harald Óskar Haraldsson, Þórður Ingólfsson, Snorri Dal Hrymur frá Hofi Elding frá Fremri-Hundadal
6 6 V Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt 13 Fákur Rúnar Þór Guðbrandsson Íðir frá Vatnsleysu Nýjung frá Vatnsleysu
7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 9 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Sæla frá Sigríðarstöðum
8 8 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Geysir Annika Rut Arnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Saga frá Herríðarhóli
9 9 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir Pernille Möller Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Ögn frá Hárlaugsstöðum
10 10 H Matthías Leó Matthíasson Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
11 11 V Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Sofie Kirk Kristiansen, Hestvit ehf. Aron frá Strandarhöfði Kráka frá Hólum
12 12 V Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Geysir Ármótabúið ehf Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum
13 13 H Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Hörður Halldóra Baldvinsdóttir Þokki frá Kýrholti List frá Vakurstöðum
14 14 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 7 Sprettur Skúli Rósantsson, Rut Skúladóttir Aron frá Strandarhöfði Vera frá Ingólfshvoli
15 15 V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 10 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Sóley frá Melabergi
16 16 V Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt 7 Fákur Torfunes ehf, Mette Camilla Moe Mannseth Álfur frá Selfossi Ópera frá Torfunesi
17 17 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Ketill Ágústsson, Ágúst Ingi Ketilsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gloría frá Árgerði

Tölt T2
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
2 1 H Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h... 13 Sprettur Jakob Lárusson Glampi frá Vatnsleysu Syrpa frá Skálakoti
3 1 H Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Geysir Skeiðvellir ehf. Orri frá Þúfu í Landeyjum Vaka frá Arnarhóli
4 2 H Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Kristín Margrét Ingólfsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Þota frá Leirum
5 2 H Ásmundur Ernir Snorrason Kolbjartur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Máni Valdimar Bergstað Leiknir frá Vakurstöðum Kolrassa frá Litlu-Tungu 2
6 2 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt 10 Máni Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Glæsir frá Litlu-Sandvík Þúfa frá Litlu-Sandvík
7 3 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur Guðrún Bjarnadóttir, Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi
8 3 V Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir Frímann Ólafsson Álfur frá Selfossi Flauta frá Tannstaðabakka
9 3 V Matthías Leó Matthíasson Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt 9 Sleipnir Jörðin Jaðar 2 ehf, Kristófer Agnarsson Aron frá Strandarhöfði Gyðja frá Gýgjarhóli
10 4 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Röst frá Hvammi I Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sleipnir Hólmfríður Kristjánsdóttir, Næsta skref slf. Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Buska frá Hvammi I
11 4 V Snorri Dal Tilfinning frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Snorri Dal Þokki frá Kýrholti Ör frá Miðhjáleigu
12 4 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn 8 Adam 
13 5 V Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt 17 Geysir Ísleifur Jónasson Baldur frá Bakka Venus frá Blönduhlíð
14 5 V Katla Gísladóttir Kveikja frá Miðási Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sörli Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Katla Gísladóttir Stáli frá Kjarri Kolskör frá Flugumýrarhvammi
15 5 V Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt 8 Geysir Vallholt ehf Tígull frá Gýgjarhóli Apríl frá Skeggsstöðum
16 6 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Hrossaræktarbúið FET ehf Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
17 6 V Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Fannar frá Ármóti Árdís frá Ármóti
18 6 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 6 Þytur María Þórarinsdóttir, Helga Una Björnsdóttir, Kristinn Anto Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Drift frá Bergstöðum
19 7 V Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt 6 Sleipnir Þorsteinn Ágústsson Hrói frá Skeiðháholti Erla frá Syðra-Velli

Tölt T3
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Trausti Leó Geir Arnarson Bragi frá Kópavogi Hending frá Reykjavík
2 1 H Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt 8 Máni Kristján Eldjárn Jóhannesson Orri frá Þúfu í Landeyjum Fjöður frá Ögmundarstöðum
3 1 H Esther Kapinga Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt 9 Sleipnir Bergur Jónsson Álfasteinn frá Selfossi Vakning frá Ketilsstöðum
4 2 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Þráinn Hjálmarsson, Hrefna Sól Þróttur frá Hamarshjáleigu Snædís frá Gíslabæ
5 2 H Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei... 7 Sörli Marver ehf Mídas frá Kaldbak Birta frá Heiði
6 2 H Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Stígandi Hjörtur Ingi Magnússon Eldjárn frá Tjaldhólum Drift frá Síðu
7 3 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Máni Guðmundur Sigurbergsson, Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
8 3 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
9 3 V Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Skuggi Ólafur Andri Guðmundsson, Hrossaræktarbúið FET ehf Freymóður frá Feti Gústa frá Feti
10 4 H Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt 6 Sleipnir Ragnar Þór Hilmarsson Sær frá Bakkakoti Birta frá Selfossi
11 4 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Embla frá Efri-Hömrum
12 4 H Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Geysir Vignir Siggeirsson, Guðmundur Jón Viðarsson Sær frá Bakkakoti Gná frá Ytri-Skógum
13 5 H Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt 9 Sleipnir Camilla Petra Sigurðardóttir Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
14 5 H Elvar Þormarsson Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Ísfákar Þokki frá Kýrholti Sprengja frá Hveragerði
15 5 H Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Venus frá Ey I
16 6 V Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir Bergur Jónsson Natan frá Ketilsstöðum Spes frá Ketilsstöðum
17 6 V Kristín Magnúsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Sveinbjörn Ragnarsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gefn frá Gerðum
18 6 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Sleipnir Hrafnsvík ehf. Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vænting frá Voðmúlastöðum
19 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
20 7 V Tinna Rut Jónsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt 7 Máni Sigurður Kolbeinsson Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
21 7 V Sólon Morthens Snjár frá Torfastöðum Grár/brúnn einlitt 6 Logi Ólafur Einarsson, Drífa Kristjánsdóttir Huginn frá Haga I Snjálaug frá Torfastöðum
22 8 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st... 7 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Roði frá Múla Álfadís frá Múla
23 8 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 8 Sleipnir Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir, Hrefna Sóley Kjartansdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sunneva frá Óslandi

Tölt T3
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Nina Borsos Kulur frá Kálfhóli 2 Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 14 Geysir Sveinbjörn Ragnarsson Kveikur frá Miðsitju Molla frá Kálfhóli
2 1 V Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt 6 Sleipnir Þjórsárbakki ehf Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Mirra frá Skáney
3 1 V Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 9 Geysir Þjórsárbakki ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elding frá Hóli
4 2 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 7 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
5 2 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Sörli Sigurður Gunnar Markússon Ægir frá Litlalandi Lotta frá Tungu
6 2 V Larissa Silja Werner Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Geysir Hildisey ehf Heiðar frá Hólabaki Menja frá Akureyri
7 3 H Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Máni Elín Sara Færseth Sólon frá Hóli v/Dalvík Kólga frá Þóreyjarnúpi
8 3 H Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir Guðmundur Guðmundsson, Sigríður A. Kristmundsdóttir Platon frá Sauðárkróki Vor-Dís frá Halldórsstöðum
9 3 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
10 4 H Samantha Schulte Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt 10 Geysir Sara Rut Heimisdóttir, Sara Ástþórsdóttir Tígur frá Álfhólum Gáska frá Álfhólum
11 4 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt 10 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1

Fjórgangur V5
2. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 H Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt 10 Geysir Atli Guðmundsson Blossi frá Syðsta-Ósi Dáð frá Skollagróf
2 1 H Samantha Schulte Nn frá Álfhólum Rauður/milli- stjörnótt 6 Geysir Sara Ástþórsdóttir Rauðskeggur frá Brautartungu Tindra frá Álfhólum
3 2 V Lisa van Sprang Frá frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Sveinbjörn Ragnarsson Glóðar frá Reykjavík Rita frá Litlu-Tungu 2
4 2 V Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- tvístjörnót... 10 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
5 3 V Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Máni Elín Sara Færseth Sólon frá Hóli v/Dalvík Kólga frá Þóreyjarnúpi
6 3 V Pia Rumpf Vonar frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Geysir Sigríður Kristjánsdóttir, Sigríkur Jónsson Töfri frá Kjartansstöðum Ösp frá Grænuhlíð
7 4 V Lisa van Sprang Kola frá Stafafelli Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir Sveinbjörn Ragnarsson Lokkur frá Gullberastöðum Stjarna frá Geithellum 1